Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-8-2013 23:57:50 | Xem tất
chờ đợi truyện này làm cổ mình dài ra đến bao nhiêu. Lâu lắm rồi mới lại thấy tái xuất giang hồ. Không biết đợi đến lúc kết truyện thì mình thê nào ấy nhỉ. Truyện rất hay, cả Tiêu Tử Uyên và Tùy Ức đều là những con người có lý tưởng và tình cảm, họ xứng đáng được hạnh phúc. Hi vọng bạn tiếp tục cố gắng để mọi người thỏa nỗi chờ mong với Tình yêu của 2 người đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-8-2013 23:42:01 | Xem tất
Haiz, dạo này truyện đổ về liên tiếp nhỉ, thật là thảo công sức chờ đợi bao lâu nay
Hi vọng các bạn tiếp tục post truyện như thế này, đừng bỏ rơi truyện lâu quá
Tình yêu của 2 người này đúng là như định mệnh sinh ra là dành cho nhau, TTU sắp đi du học rồi, mong là 2 người sớm xác định, hay là TTU sẽ ko đi nữa nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-10-2013 14:14:46 | Xem tất
ôi trời, chờ truyện này ngụp lặn đúng là dài cả lưng luôn. Cơ mà đã lỡ yêu quý mất rồi nên dù thế nào thì cũng vẫn phải đợi. Dạo này mình đọc truyện toàn bị ngừng xuất bản nên giờ chỉ theo mỗi truyện này nữa thôi.
Cảm ơn bạn rất nhều vì đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-11-2013 08:26:42 | Xem tất
Mình định không nói điều này nhưng giờ mình muốn góp ý điều này với bạn.
Đối với truyện này mình đã đọc và rất thích. Mình cũng như mọi người luôn chờ đợi chương mới và ủng hộ bạn làm truyện này. Nhưng mình cảm thấy bạn không hề có trách nhiệm đối với truyện và đối với những người quan tâm đến truyện mà bạn dịch. Nếu bạn không thể theo đuổi dịch truyện tiếp thì bạn nên thông báo drop truyện luôn, đừng để mọi người ngày nào cũng ra ra vào vào chờ đợi chương mới của bạn. Nếu bạn chỉ thỉnh thoảng 1 vài tháng hứng lên lại dịch 1 chương thì bạn ko nên tiếp tục nữa.
Dù rất thích truyện này nhưng mình cũng sẽ dừng quan tâm tại đây.
Những điều này là mình góp ý với bạn. Vì tôn trọng nội quy Kites mình nói những điều này không phải là thúc giục hay tiêu cực gì bạn cả, nếu bạn không thích có thể xóa bình luận này hay báo spam gì gì thì tùy bạn. Dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã dịch truyện suốt thời gian qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách