Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Ban Sai Thong (Remake) | Pong Nawat & Min Pechaya

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-3-2013 14:02:16 | Xem tất
angelselina gửi lúc 10-3-2013 21:32
Tình hình quá là tình hình
Có thể mịn Min sẽ không tham gia phim này....(nghe đồn)
Huh ...

Khóc mấy chục dòng sông luôn à!

Em mới thấy chị Buồm bảo là chị Min không tham gia cast nên login vào để hỏi cho rõ, ai dè vừa login vào thấy cái Remind của chị, em mừng húm tưởng là đã có thay đổi, lại ai dè cái com cuối cùng của chị lại là thế này đây!

Mấy hôm trước em cũng tính lập thớt cho phim này rồi, ai dè chị nhanh tay trước rồi, nhưng cũng ai dè là CH7 nhanh tay hơn cả chị em mình rồi, huhuhu

Bình luận

@ hongseong1: trước tết nghe nói là CH7 tổ chức vote chọn nữ chính từ 7 em, trong đó có chj Min và chị Pancake, 5 chị kia thì mình không nhớ tên  Đăng lúc 11-3-2013 08:38 PM
dự án này ngay từ đầu đã chấm cho Min rồi, Min ko nhận thì tiếc lắm....huhu^^  Đăng lúc 11-3-2013 08:31 PM
neu Min khong tham gia thi ai se thay the la nu chinh vay ban?????  Đăng lúc 11-3-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2013 14:09:05 | Xem tất
Em đã đọc nội dung ss iris dịch, thật sự rất hay, không chỉ là gây cấn mà còn là 1 câu chuyện tình đẹp về tình yêu đôi lứa và tình yêu gia đình!

Em thật sự rất mong chị Min tham gia phim này cùng anh Pong vì theo nội dung thì em thấy đất diễn của nữ chính rất là nhiều! Nếu tham gia, nếu diễn cùng anh Pong, chị Min sẽ có cơ hội rèn luyện kĩ năng diễn xuất của mình!

Chị Min ơi là chị Min!!!!

Bình luận

hả, chị Pancake sao lại sập nhà????  Đăng lúc 12-3-2013 09:11 PM
aa vay ha ban^^neu khong phai la Min thi cung dung la <Pankake>nhaa ^^neu khong thi sap nha matㅎㅎ싫어!!!!!!!  Đăng lúc 12-3-2013 07:02 PM
neu dung nhu vay thi cac ban cung dung buon nhieuu!!vi ben CH7cung con nhieu nu dien vien dep lam lam luon.ma ai se thay the nhi???^^**^^  Đăng lúc 11-3-2013 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách