Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Jao Sao Salatan _OM & KWAN

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-12-2013 10:11:12 | Xem tất
em mới xem trên vài forum phim thái thì nghe nói tin mới là em nó sẽ không on air tháng 12 như dự kiến mà có thể on air đầu năm sau.cũng mong on air năm sau vì năm nay kwan đã on air 2 phim rùi nên dành phim này cho năm sau chứ 1 năm on air nhìu cái năm khác không có gì xem,fan đợi dài cổ hihi
31/12,kwan sẽ có musical với om nhá {:156:}

Bình luận

mình cũng thích năm sau chiếu, chia phim ra mà xem chứ, năm lại nhiều phim quá, năm thì ko có cái nào  Đăng lúc 1-12-2013 11:28 PM
mún dc viki sub thì phải có manager upload vid rùi nếu ai đó hứng thú thì sẽ làm, ko thì cứ coi như là treo như các project khác, còn akapansub thì chak phải hết cái wun nee   Đăng lúc 1-12-2013 10:29 PM
đang kết cặp này tung chảo lun ý :D giá mà ngoài đời cũng thành cặp có phải hay ko  Đăng lúc 1-12-2013 05:19 PM
e thì mong nó năm sau hãy on air mà ch7 tính khí thất thường tung teaser mà không bao h để thời gian,cứ muốn fan hóng dài cổ.mong khi on air bên omakapan hoặc viki sub giùm hihi   Đăng lúc 1-12-2013 05:03 PM
năm nay hay năm sau chiếu cũng được miễn là e nó có sub cho ta xem là được hehe...chờ mấy tháng rồi chờ thêm 1 tháng cũng ko sao  Đăng lúc 1-12-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2014 17:20:15 | Xem tất
Em chỉ mới coi sơ vài đoạn raw nhưng cảm thấy hấp dẫn rồi,Kwan dễ thương cực
Rating phim cũng đang tăng dần,nhưng so với phim của CH7 trước đây thì rating những năm gần đây có vẻ thấp hơn nhiều,mong rate sẽ càng ngày càng tăng
Thấy dân tình khen phim này quá chèn,em đang đợi có DVD rồi xem chứ giờ xem raw chẳng hiểu gì hihi
Mấy fan Trung Quốc làm sub nhanh thật,mới có mà h đã có phụ đề rồi,có người biết tiếng Thái đúng thật có ích quá đi mà hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2014 17:50:24 | Xem tất

Trên mạng xã hội Pantip đã có một nơi dành riêng cho những fan của lakorn này hihi

Bình luận

OK family tên nghe ngộ ghê  Đăng lúc 27-1-2014 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách