Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Mối Tình Đầu / A Little Thing Called Love - Mario Maurer, Pimchanok Lerwisetpibol ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-9-2011 21:35:07 | Xem tất
Sao nhà mình lại chuyển đi mà không dọn gì hết vậy ! Thế thì đồ đạc bên kia bỏ đi à !Lãng phí quá!
Bây giờ thì chẳng biết Post gì cả  . Mong là sẽ có Thread dành cho em Baifern của mình.Tiện nhờ bạn loaneca Post mấy cái Clip bị Cut của Movie vì mình chưa đủ cấp độ . Thanks

Bình luận

bạn tìm hỉu profile của Fern đi rồi qua bên actress lập thread đi, rồi nhờ a Sonbin stick lên là xoni....sẽ nhìu người ủng hộ lắm...^^  Đăng lúc 11-9-2011 02:31 PM
đi spam nhiều vào rồi đủ tiền là up được vid thôi...:))  Đăng lúc 6-9-2011 12:22 AM
chắc tại chưa đủ point đó ^^  Đăng lúc 6-9-2011 12:07 AM
chun vẫn đăng được mà, chắc tại vanlongdao chưa đủ cấp để đăng clip đó, à mà vanlongdao ơi, mình là chun nhà Han Hyo Joo bên KST cũ đây :D  Đăng lúc 5-9-2011 11:42 PM
Bạn chỉ mình đi ! Bình thường mình vẫn làm [utube][/utube] nhưng giờ không được  Đăng lúc 5-9-2011 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-10-2011 21:40:31 | Xem tất
Lâu rồi không vào post gì cho nhà First Love . Có vài pics để khơi lại kỉ niệm về một bộ phim đẹp
Có lẽ đây là nơi nhiều bạn cảm thấy là lúc lãng mạn và hay nhất của phim . Bây giờ nước đã cạn

Còn đây là nơi Nam đi qua chỉ để nhìn thấy Shone

Đây là nơi lấy đi nước mắt của nhiều bạn

Còn cuối cùng, đây là nơi Nam buồn rầu cả tháng hè chỉ nghe nhạc ở nhà vì thất tình và cũng chính chỗ này là nơi Nam đã thay đổi bản thân

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách