Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-6-2013 14:58:10 | Xem tất
yeahhhhhhhhhhhhh là als la . DUẬT TÔN  ơi là DUẬT TÔN sao anh giỏi thế nhỉ . chết m chưa cho mày chừa con kia .  mà sao đọc lại thấy cũng tội tiếu tây thiệt anh tôn làm quá em sợ luôn cái j cũng phải từ từ chứ ác quá chậc chậc mà thôi miễn sao yêu chị Tiêu nhà em là đc rồi mà đừng có ngượ nữa nhá mà thôi có xíu xíu cho nó hay nhưng đừng có quá như tiếu tây tội chị em chết . 00000 là mình giét đấy
chương 61 thủ phạm là Sanh têu mwosi đọc cái đề là thấy lo lo rồi 0 bik lại dính dô chuyện j đây

Bình luận

ước j ngày nào các sss cũng post bài nhỉ , ôi hạnh phúc biết bao  Đăng lúc 29-6-2013 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-7-2013 07:48:52 | Xem tất
đọc xong  2 chap 652 65.3 mà thấy ghét towng tư qus đi . sao mà giả tạo như thế chứ em mnhf chứ ải người dưng đâu . mong soa cho SANH TIÊU VÀ ANH TÔN sớm vạch mặt đc bà ta ra . còn cố tiếu tây nửa bị Tôn trả thù mà còn chưa kinh à dám trốn để dổ lỗi cho SANH TIÊU À . i hate you

còn vè ý kiến của mình về việc ngừng hay tiếp tục thì mình chọn phowng án 2 . mình biết các bạn cũng vaatsvar lắm mới làm đc bộ truyện này dù sao cũng đi đc 1 chặng rồi mà lại ngừng hay sao dù là việc dịch có chút khó khăn dẫn đến nhiều người co nhiều ý kiến sai chô này chổ nọ nhưng mà nọ dung thì đọc cũng hiểu mà . m.n cũng nên hiểu cho các bạn edit xíu thỉnh thoảng cũng có chút lỗi nhưng cũng 0 lớn lắm vẫn truyền tải đc nội dung truyện hay mà . cảm ơn các bạn nhiều

Bình luận

Cảm ơn bạn :))  Đăng lúc 24-7-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách