Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Trọn Đời Trọn Kiếp | Mặc Bảo Phi Bảo (Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-1-2013 09:13:58 | Xem tất
Ôi, truyện này hồi trước cũng có người đã từng làm rồi, cũng 47 chương, nhưng mà bị cắt đoạn cuối và nghe đồn phiên ngoại cũng sẽ ra mắt lúc xuất bản truyện, không biết bạn có biết vụ bị cắt với ngoại truyện không? Mình là mình thích truyện này lắm, thích anh Trình Trình nặng tình, cũng thích Nam Bắc thông minh, yêu thương hết mình.
# Z: V' x0 m0 @- s4 k4 \% g©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình rất là mong là sẽ có cơ hội được đọc đầy đủ về chuyện tình của hai anh chị, cảm động quá, lót dép hóng truyện {:418:} Thanks bác chủ thớt

Bình luận

Cố lên nhé bạn, truyện này hay lắm, mình đặt một dép trong hố rồi đó <3  Đăng lúc 28-1-2013 10:28 AM
ừ, ko biết đợi đến lúc mình làm xong có kiếm ra được phần xuất bản hay ko haizzz  Đăng lúc 28-1-2013 10:22 AM
Hồi đó mình cũng hóng đợt xuất bản đầu năm nay nè. Mà vậy là đây cũng là bản ko đầy đủ đúng ko bạn ^^  Đăng lúc 28-1-2013 10:16 AM
Bản này cũng là bản internet, sách vừa mới xuất bản bên TQ đầu năm nay ^^  Đăng lúc 28-1-2013 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-2-2013 09:07:01 | Xem tất
Ôi hai người này lãng mạn quá đi, sống chết có nhau, yêu anh Trình Trình và Bắc Bắc quá, cơ mà bị thương rồi mà vẫn còn sức để {:438:} thì chắc là khỏe dữ lắm đó
5 ]" E, I3 j- J* }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cơ mà chuyện hay còn ở phía sau, hóng mấy màn hấp dẫn sắp tới, thanks bác editor, truyện càng lúc càng hay rồi, H vẫn còn ở phía trước

Bình luận

Thật hai anh chị làm mình phát hoảng, trong mưa tên đạn lạc mà máu cầm thú của anh chả bớt đi tí nào cả :))  Đăng lúc 3-2-2013 09:57 AM
Trong bất kỳ hoàn cảnh nào thì “chuyện đó” ko bao giờ quên xDD  Đăng lúc 3-2-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách