Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 42543|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Pan Ruk Pan Rai | Toomtam & Charebelle

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-6-2013 19:33:35 | Xem tất
camngoc gửi lúc 23-5-2013 17:44
wsvBJGSVoQU[/utube]

CcdolKzvsKY[/utube]

Vừa mần được có một tập ,nhưng mà thấy ưng bộ này ,tất nhiên  nhất là ẻm nam chính .Em ấy ko quá đẹp trai nhưng sao kết thế ,mặt thì cute ,body thì menly ,dáng lại cao nữa,đóng cũng rất tự nhiên. Hình như là star mới hay sao ấy,đây là lần đầu tiên mình thấy mặt em ấy ,xếp luôn vào hàng ngũ trai đẹp,để mình hóng phim sắp tới . Em này tính hay ra  phết ,biết lợi dụng để kiss con gái nhà người ta ,mồm mép ra trò .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-6-2013 19:06:49 | Xem tất
parkgyuri gửi lúc 4-6-2013 20:28
dã lâu rồi minh không ghé vào nhà ,vô tinh hôm nay lang than thấy bạn có syu nghĩ gi ...

em Toomtam  này quán quân The star 7 bạn à,càng nhìn càng yêu em ý mới chết chứ ,mình đang mần tới tập 7 thôi thì hết sub ,đành đợi thêm. nhưng mấy tập gần đây ít cảnh của Id và Koya quá,mấy tập đầu thì cute  ,sweet dã man .Body em này chuẩn phết nên hay được  khoe làm chị đây cứ gọi là rụng dời tay chân.Em ấy diễn rất tự nhiên,mình thích phong cách ấy .

Bình luận

Phim này eng sub ra hết trơn rồi đó bạn  Đăng lúc 30-8-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-6-2013 17:09:01 | Xem tất
Angela.Quach gửi lúc 28-2-2013 23:55
Phim Pan ruk Pan rai này mình ngóng tới mòn cổ luôn vậy đó !! Mình thích Toomtam (vai na ...

T đây vừa ngó mỗi cái MV fan làm cho phim đã...chết em Toomtam rồi,giờ đang bấn em nó quá. Công nhận em ấy hát hay ,ngọt mà vẫn rất mạnh mẽ .Đóng phim lần đầu mà như thế này là rất có tương lai ,diễn xuất có hồn và tự  nhiên .Cũng ko phủ nhận là cái body của em nó cũng làm t đây có chút căng thẳng .Em nó đang đóng bộ gì với Vill ,nhưng thể loại hơi cổ như những năm 60 ,70 của thế kỉ trước ấy nên hơi buồn tí tẹo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-6-2013 17:20:16 | Xem tất
linhbarca gửi lúc 11-3-2013 16:25
Cái này nhìn đáng êu ghê

Đúng là nhóc này vô cùng đáng yêu , mình thích cũng vì cái nét ấy ,rất gần gũi .gần đây mình bận ko có mò mẫm nhiều ,nên bỏ sót em nó .Nhìn em nó cao như cây sào  thế này mà bảo cao có 1.77m thôi á, body em này cũng hot lắm,xem tập 1, trời đất cái cảnh em nó ở hồ bơi ấy .giờ thì hiểu cảm giác của Bánh shock thế nào với cái cảnh tương tự của  Son đóng trong bộ Dòng máu phượng hoàng làm lại rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-7-2013 16:23:43 | Xem tất
joo_fighting gửi lúc 1-7-2013 09:32
Phim này dàn cast thật là sáng choang màn hình, làm đau tim fan girl như mình ^^ Toomtan  ...

rứa! Đồng ý 2 tay 2chân với bạn luôn ,vốn ít khi xem phim CH5 ,nhưng vừa mới xem cái video mà fan làm là mình đổ ngay em Toomtam luôn,chết vì cái độ cute của em ấy ,không cưỡng nổi .thế là mần một mạch .Hi vọng là nghiệp diễn của em Toomtam sẽ thăng hoa hơn nữa cho mình có cái coi. Dàn dv bộ này chuẩn luôn,thích cả chị Pok đóng vai mẹ nữa ,nhìn đẹp dịu dàng ,nhất là những cảnh chị ấy mắt ngấn  lệ ấy,đẹp vô cùng .Mong là Toomtam và Cha sẽ tái hợp sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2013 22:58:29 | Xem tất
susuchan gửi lúc 30-8-2013 22:38
Coi phim này xong, có 2 từ: thất vọng (ngoài chuyện thích Toomtam nhìu hơn 1 chút, vai n ...

có đoạn bà trẻ đòi đưa Payia đi xét nghiệm ADN ,nhưng vì cô Lada ko muốn thế,sợ làm con gái mất tích nhiều năm mới tìm lại bị tổn thương tình cảm nên thôi mà. Còn số nhân vật phụ chết quá nhiều thì ngang bằng bên Sood saai pan .Công nhận là Charebelle ở bộ này dừ quá ,dù sinh năm 92 ,lại có vẻ hơi mập .em Toomtam thì bộ này vẫn hơi còi ,nên hơi vênh thật,xem có mấy cảnh Id phải bế Koya mà thấy...thương Toomtam,bộ này nam nữ chính vẫn có nhiều cảnh bên nhau hơn Sood sai pan tuy vậy ko "chất" bằng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-8-2013 10:16:40 | Xem tất
susuchan gửi lúc 30-8-2013 23:04
Nhưng mình thấy nếu muốn thì đc thôi. Ko muốn nó tổn thương thì bí mật làm. Thật ...

uh ,so về mức độ gần gũi trong quan hệ gđ thì những người qua đời trong Sood saai pan thua xa,nhưng dù sao đều là tính mạn con người cả.những cái mình cho vô lý thì nó đều xảy ra trên phim vậy mới có cái cho mình xem . với mình nếu bí mật làm thì bà trẻ  làm ,chứ  ko nên để cô Lada ,cô ấy đau khổ quá rồi,nên khi Payia nói là sau bao năm thất lạc  cuối cùng mới gặp lại được còn nghi ngờ Payia ko phải con ,nói chung là người như cô Lada sẽ rất đau lòng và tất nhiên ko muốn kiểm tra,mình nghĩ mình chấp nhận được điều này ,nếu có ktra thì sau này cũng được( nếu như Payia ko làm những điều ngày càng quá đáng thì dẫu ko phải con ruột cô Lada vẫn thương cơ mà)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách