Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-2-2013 00:04:48 | Xem tất
ôh, Vũ ca lại dịu dàng thế nửa , thật không chỉ ngôn ngôn mà đọc giả còn không ton nổi là Vũ ca lại nói "anh yêu em " vào thời điểm nhạy cảm này {:441:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved( _8 J, s/ J3 c, w0 G3 O% R
thế nhưng chẳng phải má Tâm từ đầu nơi đây sẻ là một bad guy hay sao? nhưng cho tới thời điểm này chư hề nhận thấy một chút "mần móng" bad nào của anh lộ diện hết {:425:} ,ho biết truyện còn kéo dai bao lâu nửa đây ????
; A4 J3 o( A9 `©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn ss GR nhiều {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-3-2013 23:33:02 | Xem tất
hạnh phúc đến quá nhanh khiến em có chút hụt hẩn {:398:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ d" [2 [& k: a' J# y
nếu cho một cơ hội xem lại bộ tt này em thà xem ngoại truyện cuối cùng, bởi vì mọi thứ gần như quá rỏ ràng quá hoàn hảo ở những phiên ngoại,hai trái tim luôn hướng về nhau,hai tâm hồn luôn hiểu thấu suy nghĩ đối phương bất kỳ những trở ngại nào điều được giải đáp một cách tình cảm nhất,chân thành nhất. ôi vì thế xem đến đoạn này em chỉ có thể nói đó là tất nhiên, ko có bất ngờ nhiều,thiếc nghĩ câu chuyện chắc củng gần đến giai đoạn kết rồi ????{:288:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 Q7 L3 `  p- T7 X$ b2 S$ ^" q
truyện của tt thường ko ngược quá ,trước giờ tt mà em cảm thấy ngược nhất nhất chắc là Sa Ngả Vô Tội (hiện đại),và Cô Yên (cổ đại,tiếc là ko có nhà nào mần bộ này {:437:} ).
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 h+ [$ t# J$ O8 X
8 R  H( H) @2 ?# h©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn ss nhiều, chắc ss 8/3 vui vẻ ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 4-4-2013 21:10:21 | Xem tất
chúc mừng ss lại hoàn truyện {:290:}
©2024 Kites.vn | 4 X+ X  V, n1 `All rights reserved
sau một chặng đường dài cuối cùng củng kết thúc ,một cái kết không thể hoàn mỹ hơn, thật là hạnh phúc ah
2 n9 r6 N8 ]0 t, E5 V  ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
bắt đầu câu chuyện thì ngược nữa chính dử dội và có vẻ như tác giả đả thành công trong việc làm xấu anh vũ . nhưng cáng đọc thì càng phát hiện thật ra thì Vũ ca hiền ơi là hiền ,anh hoàn toàn xứng đáng với hạnh phúc hiện có.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% `" n) }9 M5 O
cuối cùng cám ơn ss Gr rất nhiều , mong sẻ gặp ss trong nhiều tp khác {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-4-2013 13:21:58 | Xem tất
mấy câu hỏi của các bạn này làm mình cười như điên vậy
3 Z, k' i. k' _& V: J9 f) t©2024 Kites.vn | All rights reserved
mặc dù có một số câu hỏi hơi khích tướng nhung vẩn có một số câu hỏi rất hay, trong đó mình thik mấy câu hỏi của bạn tiểu Khôi, ví như câu 42  :
+ c! |6 D( I; o/ u# t; h©2024 Kites.vn | All rights reserved
42. Tôi lại có thắc mắc rồi (lại là bạn Tiểu Khôi Khôi =.=), muốn hỏi nhiều thứ quá, hihi, thêm một câu nữa nhé! Xin hỏi Cảnh ca ca, nếu như lúc trước anh không bị đánh thuốc mê, liệu anh có yêu Ngôn Ngôn không? Liệu có chọn người con gái khác để kết hôn không? Liệu có thể chịu đựng được khi thấy cảnh Ngôn Ngôn kết hôn với người đàn ông khác hay không?
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ [% \/ ?( l1 K2 B8 U5 m! F& W
- Cảnh ca ca: Tôi sẽ từ từ phát hiện ra rằng mình yêu cô ấy. Tôi sẽ không cưới người con gái khác, tôi sợ Ngôn Ngôn sẽ nhảy lầu thật, cho dù xác suất chỉ là 1% tôi cũng không dám thử. Tôi cũng không biết liệu mình có thể chịu đựng được khi cô ấy lấy người khác hay không, hoặc có thể sẽ phải đợi đến lúc cô ấy được gả đi rồi tôi mới hiểu ra được.

rất có chiều sâu đó chứ ,ngoài ra nhưng câu hỏi thiên về sao sánh ""thể lưc" củng khiến mình cười như điên
©2024 Kites.vn | All rights reserved; z& F7 Y" @5 T; M8 s
sau phần hỏi đáp nayf có khả năng Tâm Tâm sẻ viết thêm ngoại truyện "Chuyên Tình Công Sở", qus đi mất, cso vẻ như mọi người rất có hưng thú với đề tài này, giống mình
©2024 Kites.vn | / j8 b: s* p/ _' wAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách