Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Nếu Không Là Tình Yêu | Diệp Lạc Vô Tâm (Hoàn- Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-12-2012 22:46:30 Từ di động | Xem tất
Truyen nay Tam Tam viet nhieu ngoai truyen truoc qua. Me Tam dung la cung chieu a Vu ma, de cac ngoai truyen len trc de giai thich suy nghi cua a Vu, nhung e thay mat di do hap dam, to mo nhu DPHCSV nhi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-2-2013 16:34:27 | Xem tất
Bây giờ truyện mới trở lại hiện tại. Các hiểu lầm sẽ từ từ được gỡ nút, anh sẽ làm mọi cách để thể hiện tình yêu với Ngôn Ngôn, để lấy lại Ngôn Ngôn ngày nào và xây dựng lại Cảnh Thiên. Nhưng tớ thật sự không thấy anh Vũ bad guy ở chỗ nào, quá tốt là khác.
©2024 Kites.vn | $ y1 c0 {  P' o! `9 w7 J1 W4 W0 }All rights reserved
Tình huống hiện tại này hấp dẫn ghê.
1 h/ f6 k0 i, t6 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn ss Gr vì truyện rất hay.

Bình luận

cho tình địch làm ng thực vật mà còn chưa bad guy nữa hả bạn hehehe bênh nam chính wá  Đăng lúc 20-2-2013 09:15 PM
cho tình địch làm ng thực vật mà còn chưa bad guy nữa hả bạn hehehe bênh nam chính wá  Đăng lúc 20-2-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-3-2013 09:30:23 | Xem tất
Truyện đã đến hồi kết rồi nhỉ, em cảm ơn ss GR nhiều nhiều, nhất là quà tặng 8/3 đầy ý nghĩa (3 chap liền). Mặc dù em rất thích các tác phẩm của Tâm Tâm nhưng mà em cảm thấy truyện này cứ chơi vơi, thiếu hụt một cái gì đó. Anh Vũ em chẳng thấy bad gì hết, ngược cũng không nhiều,thậm chí cả việc anh chấp nhận và yêu em gái mình cũng quá nhanh.
©2024 Kites.vn | . R) B. B/ j4 B6 A1 sAll rights reserved
Tình tiết hiểu lầm nhau hay có trong tác phẩm của Tâm Tâm, nhưng trong truyện này, có lẽ nó cứ gượng em sao đó, em thấy không hợp lý.
6 u4 f/ O' |$ s1 W& z) g©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tính cách của 2 nhân vật chính cũng không thật rõ nét.
©2024 Kites.vn | . U: {- s) T6 X8 n- L$ R9 h- BAll rights reserved
Hic hic, dù sao cũng vô cùng cảm ơn ss GR đã mang tác phẩm này đến cho chúng em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách