Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 55553|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2009] Samurai High School / サムライ・ハイスクール - Miura Haruma, Anne [Vietsub Ep 9

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-11-2012 00:56:35 | Xem tất
gianglong1234 gửi lúc 4-11-2012 00:28
mình có ý kiến thế này mong cán bộ xem xét,theo ý kiến của mình thì các bạn nên ưu ...

cảm ơn ý kiến của bạn :D
mình thấy vietsub ở những trang khác nhau chất lượng cũng khác nhau, có bạn thích xem phim ở chỗ này có bạn lại thích chỗ khác, có thể do độ chính xác, văn phong hay nhiều khi chỉ là hiệu ứng đẹp hay raw phim chất lượng tốt, độ nét cao hơn... Cũng có nhiều bạn đã xem engsub rồi nhưng vẫn muốn xem vietsub. Lỡ các bạn ấy lại đề nghị subteam làm những bộ chưa có engsub nữa thì chắc bọn mình chết :))
Subteam chọn phim để làm cũng dựa theo nhiều tiêu chí, ko chỉ phim mới + nhiều người đề cử mà còn phải xem có raw và sub không, nói chung ra được một bộ phim không phải dễ, không phải thấy phim nào hay ho cũng làm ngay được :D
Còn việc phim ra lâu rồi chưa có tập mới là sơ suất của bọn mình, bọn mình sẽ cố gắng đẩy nhanh hơn, mong bạn tiếp tục theo dõi và ủng hộ phim :)

Bình luận

chuẩn lun  Đăng lúc 8-3-2013 02:12 AM
dù là có rất nhiều sub cho các phim mà mình đã, đang và sắp xem nhưng mà vẫn thích hong sub của nhà mình hơn :X Subteam cố lên \:D/  Đăng lúc 8-11-2012 02:16 PM
subteam cố lên!!!!  Đăng lúc 5-11-2012 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách