Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minjay1608
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cung Đấu] Phượng Tê Thần Cung | Khuynh Thân (Hoàn + Ebook T313)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-5-2013 23:53:02 | Xem tất
Hí hí  hai người này thật là dễ thương, trong lòng thì đã mềm rồi mà vẫn còn cứng miệng, làm bạn đọc đứng ngồi không yên.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 G$ z+ W3 j) u1 L& K0 `7 S0 ~7 B
Hum trước down convert về rồi cũng thử ngồi sắp xếp lại câu chữ, tập làm editor xem sao mà chưa đầy 5 phút đã nản rồi, vì là truyện cổ đại nên có những từ hán việt đọc không hiểu j, thật là không có tương lai. Thế mới thật khâm phục những bạn chọn tác phẩm cổ đại để edit, thậm chí các bạn còn edit rát mượt nữa, tác phẩm được dịch chắc cũng không sai khác nhiều lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- y1 P) s8 W& i4 w
Bộ này dài, mà thấy các bạn còn edit các bộ khác cũng dài không kém nên chắc còn lâu nữa mới hoàn, chỉ biết động viên các bạn cố gắng để không nản lòng thôi. Cuối cùng * chụt chụt*{:155:}
©2024 Kites.vn | 0 U7 m; o  G- C" ~All rights reserved

Bình luận

bộ nà so với 2 bộ HMKM kia chẳng là gì đâu cô, bằng 1/3- 1/2 thôi ^^  Đăng lúc 5-5-2013 07:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2013 21:19:39 | Xem tất
Lâu lâu mới thấy truyện, càng đọc càng thèm nữa mà chưa đủ 20 comt nên phải vào đóng góp cho đủ để co có tinh thần post chương mới.
/ ?8 U3 W4 H2 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hai con người này chưa đâu vào đâu hết, tuy hoàng đế thừ nhận tình cảm nhưng mà vẫn còn để mặc cho Diêu phi kia tự tung tự tác lắm có ngày mất vợ cho biết, dân tình bức xúc hết cả lên rồi mà sao anh chưa nhận ra.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( V3 ]9 j! u' w! ~* q8 \1 }0 H
Đủ số dòng tho quy định rồi còn thiếu comt của các bạn nữa thôi. Cố lên!!!!!{:297:}

Bình luận

post rồi ấy nàng =))  Đăng lúc 23-6-2013 09:47 PM
Ờ, chỉ tại cái coming soon kia nó xuất hiện muộn. Mà có ng nói câu 20 comt trắng trợn, chẳng lẽ mình hoa mắt, hì hì  Đăng lúc 23-6-2013 09:42 PM
ấy Giày đâu có câu cá nữa, đang chỉnh sửa để post mà, oan uổng quá thể =))  Đăng lúc 23-6-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-6-2013 22:24:54 | Xem tất
Ôi ôi cái spoil
Nếu là phu thê chân chính, thì làm sao?

Làm sao ấy hả, em cũng không biết, anh chị giúp em hiểu rõ chút đi, em còn đang độc thân mà.
2 c+ V0 ~- q) J& x, T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Thượng nhiều lúc làm người ta bực mình vì cứ lằng nhằng với cái bà họ Diêu kia, không yêu nữa thì say goodbye đi, có cảm thấy có lỗi hay cái j j nữa thì mấy vụ bà ta gây ra cũng quá đủ rồi. Nói đi cũng phải nói lại Chị Hậu và anh Nam Cung thì cũng không kém làm anh Thượng chỉ muốn đen mặt. Chừng nào chị còn chưa nhận ra tình cảm chừng ấy em còn chưa yên tâm. Mà em không yên tam thì cũng làm được j đâ trông cậy cả vào bạn Giầy thôi, bạn Giầy nhỉ

Bình luận

uh, chắc a Thượng sợ chị là Đức phi thứ 2 ấy T___T cũng tội a ghê, haiz nhưng a cũng có lỗi nhiều lắm  Đăng lúc 23-6-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-7-2013 13:24:57 | Xem tất
Đang có chút hi vọng cho 2 con người này thì đọc cái xì poi có lẽ chương sau phải chuẩn bị dép mà ném, chắc lại liên quan đến mụ Diêu đây. Mà mụ đó có j hay ho đâu toàn lợi dụng sự ân hận của người khác làm chuyện xấu thôi mà sao các giai vẫn cứ che dấu cho thế, anh Duệ này, Nam Cung này còn cả anh Thẩm nữa cũng chả hiểu sao nghe lời thế. CÁC ANH LÀM TÔI THẤT VỌNG QUÁ!!!!

Bình luận

^^ rồi mọi chuyện sẽ được giải quyết thôi mừ!  Đăng lúc 25-7-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-7-2013 23:44:43 | Xem tất
các bạn thật nhanh tay, nhanh mắt, mới lượn 1 tý mà đã có chương mới cùng giày dép ném ra, mình cũng xin quẳng vài đôi cho mụ Diêu hiền phi, dự là vài chương tới vẫn trong tình trạng mù mờ thế này. Nhưng mà qua nhìu khó khăn thì sau này anh chị mới càng ngọt ngào nên bây giờ phải bình tĩnh, bình tĩnh mới đc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 q3 C: b7 D3 |. Z$ t. P
Thôi đi ngủ, chúc cả nhà khò ngon, ngáy khẽ
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 ?" P) C+ X2 _: _

Bình luận

đúng vậy, phải thật bình tĩnh, không được manh động, lỡ đập bở đồ thì đừng bắt đền Giày nha ^^  Đăng lúc 27-7-2013 07:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2013 00:23:10 | Xem tất
Đã lâu rồi không có vào box nên những truyện trước kia theo dõi giờ không biết diễn biến đến đâu rồi, nhưng thấy truyện vẫn tiếp tục ra chương mới mình rất mừng. Bây giờ đang đọc lại để nắm bắt tình hình để còn vào bàn luận cho thêm rôm rả, đọc comt các bạn thấy ném đá tên họ Đoàn nào đó mà chả biết là ai nhưng cứ theo số đông cho hắn ít gạch xây biệt thự đi {:421:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved. h% G/ r6 S% S0 F
Còn giờ mới là lý do chính vào comt đây, mình dự đoán mắt anh Duệ màu đen dù sao cũng là người châu Á mà lại không phải con lai nên màu đen có vẻ hợp lý. Mong là có thưởng dù ít hay nhiều còn dành tiền đi mua phim nữa chứ

Bình luận

=))) cô thật là theo hiệu ứng đám đông, ghi nhận đáp án màu đen của cô nhé ^^  Đăng lúc 14-11-2013 07:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-1-2014 23:35:23 | Xem tất
Đọc tên chương thôi đã có cảm giác đau lòng không hề nhẹ rồi.
©2024 Kites.vn | + _# h% X% P6 c8 w/ |+ p5 U* S: |All rights reserved
Ôi giời ơi  anh Duệ làm tôi tức quá, tôi chỉ thích anh ăn không ngon ngủ không yên thôi, trong 4 đáp án của Giày dù là đáp án nào đúng thì tôi cũng không thể chấp nhận đc thái độ đó của anh Duệ đc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" x0 b. W' s( C* a; P9 T
Chị Tịch e sẽ vẽ cho c 1 tương lai tươi sang hơn đó là c bỏ cái ông hoàng đế đó đi kiếm giai khác đẹp trai hơn cho e và sinh 1 đứa bé thật dễ thương vào cho bõ tức.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' ]* s4 Q! d: |4 X
Bởi vì tức lão hoàng đế nên tôi không chọn đáp án nào trong số các đáp án trên, hì hì

Bình luận

đáp án B nhé ^^  Đăng lúc 28-1-2014 01:26 PM
lâu lắm mới thây cô vào ủng hộ bạn, tủi thân à nha. Ghi nhận đáp án không có đáp án đúng nhé ^^  Đăng lúc 11-1-2014 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-1-2014 08:56:40 | Xem tất
Gần như ngày nào cũng hóng không biết kites đã vào đc chưa đến lúc không hóng đc nữa thì đã vào đc từ bao giờ rồi. Lâu lắm không gặp cô Giày rồi nhỉ ôm phát!!!
# @/ U1 i( ~# T) S9 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khổ thân chị Tịch yêu quý của tôi, đang mang thai mà vẫn phải lo nghĩ nhiều chuyện quá, đọc cái spoil mà có 1 chút đau lòng không hề nhẹ, lão Duệ không biết có phải nhìn cái không nên nhìn, ăn cái không nên ăn không mà bỗng dưng mắc bệnh về mắt lại còn cái khả năng mất trí nhớ nữa chứ, chj Tịch của tôi hành hạ anh chưa đã mà.
©2024 Kites.vn | $ z* x6 B7 T0 @. M' [All rights reserved
Bên lề tí, không ngờ bút danh của tác giả lại có ý nghĩa hay như vậy nhưng mang một chút buồn, một chút tiếc nuối trong đó
* b! b% O1 K( M: M0 o; I  j3 A" r©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

lâu lắm mới gặp cô, nhớ quá à ~~~~ mọi chuyện đều có nguyên do chứ ^^  Đăng lúc 29-1-2014 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2014 18:43:18 | Xem tất
Chúc cô  Giày năm mới vui vẻ, mọi sự tốt lành. Chúc cho nhà cửa của chúng ta ngày càng sáng lạn, phát triển không ngừng.
©2024 Kites.vn | + X6 ~1 n3 v+ |$ k9 @All rights reserved
OA!!! Anh Duệ có phải mắc bệnh lúc nhớ lúc quên không vậy, ôi spoil chương sau chị Tịch xảy ra chuyện j rồi chăng, năm mới mà anh chị không để cho chũng e được thở phào nhẹ nhõm thế

Bình luận

phải gấy cấn mới có không khí đầu năm chứ! ^^ năm mới vui vẻ nhé!  Đăng lúc 31-1-2014 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-2-2014 20:17:47 | Xem tất
Đã hoàn rồi sao, hơi bị hụt hẫng đấy, giờ phút này không biết nói cái gì.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 |/ f/ D6 S) m7 L% C* Q
Đầu tiên chúc mừng cô Giày và cám ơn đã ngày đêm vất vả để mang đến cho mọi người bộ truyện hấp dẫn này. Không biết ngoại truyện có nói về mấy nhân vật phụ còn chưa biết kết quả thế nào k nhỉ, quan trọng là tác giả có cho ít đất diễn nào cho baby dễ thương vừa mới chào đời kia hông. Giá như cái ngoại truyện nó cứ thật dài thì tôi chưa phải nói lời chia tay với chị Tịch dễ thương và anh Duệ kute đâu nhỉ, hu hu
# q* S( n9 d( L  r+ R& J& S) J©2024 Kites.vn | All rights reserved
May mà còn gặp lại cô Giày ở tác phẩm không t sẽ rất buồn đấy
©2024 Kites.vn | All rights reserved) v# G( [6 A% q7 o0 }

Bình luận

bé con sẽ lên sàn và vô cùng dễ cưng =)) nhưng ngoai truyện rất ngắn ^^  Đăng lúc 19-2-2014 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách