Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Arrow - Mũi tên Xanh - Vietsub Season 4 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-10-2012 16:05:00 | Xem tất
mới xem xong phim và cảm thấy hơi hẫng một chút (chắc là vì mong phim ra quá mà đến giờ xem thấy ko như mình tưởng chẳng ^^)
có thể nghĩ rằng Oliver Queen là một anh hùng mới xuất hiện trong thành phố và mũi tên là đặc trưng của anh nhưng mình chưa hiểu tại sao lại là sử dụng các mũi tên ở đây là mà không phải là 1 thứ gì đó khác vì mình thấy việc xài tên như vậy hơi bất tiện ^^!
rồi đến việc anh sử dụng khu nhà bỏ hoang làm nơi đặt các thiết bị của anh thì mình thấy nơi đó cũng có vẻ không được "đủ bí mật" cho lắm ^^~

anw, mới xem tập đầu cũng chưa thể kết luận được gì ngay, mình sẽ chờ xem những tập sau phim được triển khai thế nào

tks ST đã làm bộ này nhiều nhiều{:261:}

Bình luận

mũi tên mới giống người từ đảo trở về chứ bạn ^.^ để cho logic í mà, với lại mình thấy dùng tên cũng hay ho :D  Đăng lúc 16-10-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2012 21:33:16 | Xem tất
Jiru gửi lúc 16-10-2012 19:52
Chắc anh Q dùng tên có bắn kẻ thù cũng không có chết í mà. Hên là ảnh k mặc quần s ...

chẳng biết anh bắn có chết người hay không nhưng mà thấy anh bắn phát nào là người đó ngã luôn, chẳng động đậy nữa ^^~
mấy đoạn anh nhảy cao mình cũng bất ngờ lắm nhưng nhớ lại đầu phim anh leo núi cao bằng tay không còn được cơ mà nên chắc là anh sống ở đảo mới được thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-10-2012 21:10:39 | Xem tất
ღ♥Nh0kBj♥ღ gửi lúc 17-10-2012 18:14
Thấy có nhiều ý kiến phản đối bạn winterlove0810 quá nên mình cũng xin phép góp đôi ...

mình nghĩ do ep 1 là mở đầu và giới thiệu hoàn cảnh, các mối quan hệ và do là câu chuyện của 5 năm sau khi anh nam chính trở về nên mới có những đoạn như nam chính ngủ với em gái hay nữ chính có quan hệ với bạn thân.....

(ngoài luồng 1 chút nhé: sau khi xem gossip girls xong thì mình thấy mối quan hệ trong phim này mới dừng ở đấy còn là nhẹ nhàng ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách