Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Arrow - Mũi tên Xanh - Vietsub Season 4 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-10-2012 22:39:22 | Xem tất
- Tên phim: Phù thủy Sinbad (2012)
- Có bao nhiêu người dự đoán giống bạn: 20 Người

Bình luận

Đăng lúc 28-2-2013 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-3-2013 23:59:59 | Xem tất
Hihi. Mình đọc sách với xem trên mạng thì về sau anh mũ đỏ chính la Red Arrow, cùng đội và là trợ thủ của anh Green Arrow. Giống kiểu Robin với Batman ý. Bộ Green Arrow này chính ra chuyển thể từ một bộ truyện tranh siêu anh hùng của mỹ, nổi tiếng không kém gì Superman, Batman, Green Lantern, Wonder Woman đâu. Hé hé hé!

Hóng phim quá!!!!! Thanks subteam nhiều nhiều nhiều nhiều nhé!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-5-2013 08:27:07 | Xem tất
Vừa mới xem xong tập cuối season 1 mà mình muốn phát điên nên lập tức tìm thông tin về seaón 2.
Nói chung là mình đọc thì thấy season 2 sẽ tiếp tục diễn biến câu truyện như sau:
1. Season 2 sẽ tiếp diễn với việc Diggle trả thù cho em trai mình.
2. Roy sẽ tiến gần hơn với việc tìm ra Oliver (vì Arrow lấy cốt từ bộ truyện tranh của Mỹ nên theo mình biết được Roy sẽ là trợ thủ đắc lực của Oliver và còn theo Oliver dài dài!) (à anh ý còn được gọi là "the Red Hood").
3. Sẽ còn nhiều cảnh về câu truyện diễn ra trên đảo.
4. Sẽ có một tập với câu truyện nghiêng về nhân vật chính là Diggle ở Season 2.
5. Nhân vật Thea sẽ trưởng thành hơn nhiều so với Season 1.
6. Mối quan hệ giữa các thành viên trong gia đình Queen sẽ thay đổi. (đặc biệt là mối quan hệ giữa Oliver và Moira).

Season 2 sẽ ra mắt vào mùa thu 2013.

(Sorry các bạn mình chỉ tạm dịch qua qua một vài ý chính.
Nguồn: http://blog.zap2it.com/frominsid ... with-roy-harpe.html )

Bình luận

Mình đọc thì thấy Laurel là người yêu chính thức của Oliver là Laurel nên Felicity không có cửa đâu!! :((  Đăng lúc 18-5-2013 09:52 PM
Ơ, Sorry các bạn mình nhớ nhầm. Tại "the hood" với "red arrow" nên mình đánh nhầm thành red hood. Mình xin đính chính lại là Red arrow nhé! À mà mình đọc thì thấy Felic   Đăng lúc 18-5-2013 09:50 PM
Red hood là Jason Todd-Robin thứ 2-đệ của Batman bạn ạ :D  Đăng lúc 18-5-2013 02:14 PM
Đầu tiên sẽ là Speedy-lên thành Red Arrow và cuối là Arsenal bạn à-cuộc đời của Roy đó  Đăng lúc 18-5-2013 01:58 PM
thanks :). MÀ hình như Roy ko phải Red Hood đâu vì red hood là kẻ ác mà. Red Arrow thì đúng hơn  Đăng lúc 18-5-2013 09:06 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-5-2014 10:52:57 | Xem tất
Ơ, tình hình là lâu lắm rồi không quay lại kites.
Giờ mình xem Arrow bằng tiếng Anh nên thỉnh thoảng mới vào lại xem mọi người comment.
Tình hình là Arrow sẽ có phần 3, có 1 số spoilers mà mình khá là muốn chia sẻ với bà con.
- Tình hình là The Flash (spin-off của Arrow sẽ thay thế hung giờ của Arrow vào thứ tư hang tuần trên CW).
- John Barrowman (Cha đẻ của Thea, Dark Archer) đã được nhận làm 1 trong các diễn viên chính trong Arrow.
- Oliver đã mất tât cả, tiền bạc, địa vị, vv ở S02. Cho nên trong S03 sẽ rất vất vả trong việc tiền nong, nhất là không có đủ tiền trả cho Velicity và Diggle. Nghe nói là S03 sẽ có một không khí khác hẳn so với 2 season đầu. Cái này thú vị à nha!!!!
- Một nhân vật chính trong phim (không biết là ai nhưng mà mình đoán là bố của Laurel) sẽ không bao giờ quay trở lại với Arrow nữa!!!! Huhuhuhuhu. Mình khá là thích ông này, chính trực ngay thẳng. Hi vọng là không phải ổng. Nhân vật này chưa thấy nói rõ ràng danh tính. Cũng có thể là Sarah. Mình cũng thích cả chị này. Vừa xinh mà lại vừa là siêu anh hùng (Black Canary).
- Cái chết của Moira sẽ tiếp tục ảnh hưởng tới cuộc sống của Oliver, Thea, và những người khác.
- Sẽ có nhiều cảnh của Olicity hơn!!!! (Hình như ai cũng thích đôi này!) Season finale mình suýt ngất khi nghe thấy Oliver tỏ tình giả mạo!!! huhuhu. Thật đáng tiếc!!!!!!!!! Nhưng mà cũng chính vì thế nên là mọi thứ giữa hai người này trong S03 sẽ rất kì quặc trong một thời gian.

Chỉ có thế thôi!!! Nếu có thêm gì mới mình sẽ update cho bà con nhé!!!!

hóng S03 qué!!!!!

Bình luận

Lâu quá T^T! Đến lúc đó sợ chả nhớ gì ở Phần 2!  Đăng lúc 22-5-2014 02:11 PM
Đầu tháng 10 bạn ạ. Season 1 khởi chiếu mùng 10/10, season 2 khởi chiếu 9/10. Mình nghĩ season 3 cũng sẽ ra trong khoảng thời gian này!!!  Đăng lúc 20-5-2014 01:45 PM
Thanks ^^  Đăng lúc 19-5-2014 11:18 AM
ơ. CÓ bạn ạ!!! Chắc khoảng tháng 9. Các show ở Mỹ thường chình triếu vào khoảng thời gian trong năm học. gần hết năm thì cũng hết 1 season.  Đăng lúc 18-5-2014 03:05 AM
Cảm ơn bạn vì đã update >__> Mà bạn có biết bao giờ khởi quay hay đã quay rồi thì bao giờ khởi chiếu ko???? Mình cũng tiếc cho cái tỏ tình giả của Olicity :<   Đăng lúc 17-5-2014 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-7-2014 03:07:04 | Xem tất
Ôi bui quá!!!! Mùng 8 tháng 10 này Arrow sẽ trở lại!!!
Cộng thêm nữa là có anh Daniel Shaw trong Chuck đóng trong phần mới, Hehe cá 9,9/10 là anh này đóng nhân vật phản diện!!!!
Ps: CW vừa mới tung lên trailer của phần 3 trên mạng. có cảnh Oliver với Felicity hẹn hò nữa chứ!!!!!

Bình luận

thật là có hẹn hò hả bạn, cả phim mà chờ mãi mỗi cái tình huống đó đó :v :v :v  Đăng lúc 28-7-2014 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-8-2014 11:31:11 | Xem tất
Ơ, mình vừa mới xem qua comic con panel interview của Arrow thì thấy có mấy tin cũng thú vị!!!!
Thea sẽ thay đổi khác hơn nhiều so với 2 season đầu, khá chắc là cứng rắn hơn vì chị diễn viên khoe là đi tập gym! Hahaha.
Diggle sẽ trở thành daddy???? Diggle sẽ có con trong season 3.
The Flash và Arrow sẽ có một sự kiện liên quan tới nhau, đó là tập phim trong The Flash season 1 ep 8 và tập phim Arrow season 3 ep 8. Sự kiện này sẽ diễn ra trong vòng 2 tiếng phim và hai siêu anh hùng chắc là sẽ sát cánh chiến đấu cùng nhau!!!! Hehe hóng vụ này vãi luôn!!!! bao giờ mới có ep này nhể????
Những tin khác thì cũng chung chung xả ra cho fan đỡ hóng. Bọn làm phim bên này toàn thế mà!!!! Hehe
Mình không biết là subteam có định làm phim The Flash không vì theo mình nghĩ The Flash cũng khá triển vọng, nhất là với kiểu liên quan tới Arrow.
À quên, sẽ có một tập phim liên quan tới Felicity và quá khứ của chị ấy ở MIT. Tập phim có tên là Oracle. Mình chắc sẽ hóng tập này vì cái gì mà liên quan tới Fe là mình siêu thích hết!!!!!!!!!!

Hóng Arrow quá đê!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách