Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum | Bie & Noona *Phim đang lên sóng các bạn vui lòng ra box

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-7-2013 15:33:20 | Xem tất
Phim này đang ám ảnh mình, koi cảm động cực kỳ, Bie vs Noona sinh ra để đóng vai này, nhìn hợp nhau kinh khủng lun <333 từ hồi đầu là ảnh iu chị nhưng bị chị làm tổn thương rồi đến cuối phim khi ảnh ra đi nhưng tình yêu luôn ở lại, cảnh nào anh chị diễn chung cũng y như rằng làm mỉnh xoắn hết cả lên!!! Tình yêu thì luôn đẹp,trong thời chiến bom đạn ác liệt lại càng cao đẹp hơn. Hy vọng kites mình sớm làm sub bộ này, mới có eng sub đến tập 13 thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-8-2013 19:29:31 | Xem tất
Sub team cuối cùng cũng chịu làm sub - tung bông tung hoa- {:290:}{:290:}{:290:}
bộ này mình đang nghiền ngẫm engsub nhưng mà thiệt tình là đợi hơi bị lâu,bên Fc Bie cũng làm vietsub nhưng vẫn hóng sub của kites nhứt!
về chuyện Ang đem em bé ra dọa đúng là hơi quáđaáng rồi, cứng đầu ko thừa nhận tình cảm với Ko! cứ nghĩ  chuyện 2 anh chị đang dần tốt lên, zậy mà Ko cứ bị " ngược đãi", thiệt koi bộ này là một trong những bộ lakorn mình đau lòng nhất. Đã chuẩn bị tinh thần cho SE nên koi mấy vid cảnh nụ hôn cuối của KoAng dù đau lòng vẫn thấy rất thanh thản!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách