Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | MA] Mobster for rent Sequel: The Dragon Head |huntress| Daragon| Rent 18 - Update 2/5/2017

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-9-2012 19:28:47 | Xem tất
hờ .... comment ủng hộ nào ^^
Bị túm đuôi.. à nhầm.. mời đọc nên vào đọc thử.... rất thú vị.. setting rất lạ và thú vị nha~~~ không phải là fan của couple này nhưng mà đọc với tinh thần là truyện đơn thuần (ko nghĩ là fanfic) thì vẫn thấy được sự thú vị của truyện ^^
Chờ chap tiếp theo nha ... (tối nay post tiếp hông?) ^^

Bình luận

chap 2 is up \o/  Đăng lúc 21-9-2012 08:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minhchung + 2 nhớ vô thường xuyên nhoa~~~ túm đ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2012 22:23:42 | Xem tất
tiếp tục bị túm đuôi
Chap này giới thiệu là chính nên chưa có tình tiết nhiều... bạn GD là huyền thoại 1 hội 3 hoàng.. nhưng thể nào cũng bị bạn kia.. quay như dế.. hoặc sẽ ghiền việc quay bạn kia như dế mà không thoát ra được??
Cơ mà bạn gái kia thật là .... \ngây thơ/ lại đi rent bạn trai =]]]]]]

Cơ mà nói 1 chút về dịch vụ cho thuê bạn trai... ở ngoài cũng có nhưng thường thì người được cử đi phải đẹp trai, lịch lãm mà lại phải có kiến thức sẵn nữa (được huấn luyện đàng hoàng ó), tham khảo thêm phim "the wedding date" (link http://www.imdb.com/title/tt0372532/) =]]]  bạn Dara thật là quá \hên/ mà vớ trúng anh này =]]]

Bình luận

ở VN thì có manh nha ... nhưng nc ngoài thì lâu lắm òi~~  Đăng lúc 21-9-2012 10:27 PM
em tưởng ở VN bâyh cũng có dịch vụ hẹn hò thuê nè rồi mà lol  Đăng lúc 21-9-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-9-2012 20:43:29 | Xem tất
Chap này thấy thú vị hơn này.. chắc tại bản thân ko thích coi cái gì mà nv nữ ngố quá nên ko thích chap trước lắm.. cơ mà bạn Dara là good girl đúng nghĩa luôn.. nên bạn kia có vẻ càng bad boy thì bạn Dara càng thích nhỉ???

thấy bạn TOP bắt đầu thú vị rồi đấy =]]] suốt ngày rình 20 triệu won =]]]]

Bình luận

bạn TOP là love bridge đó ah U___U  Đăng lúc 23-9-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-9-2012 17:14:55 | Xem tất
LMAO.. Huấn luyện bạn trai??? Bạn Dara này thì huấn luyện ai cơ chứ =]]]]]]]]]
Hơ.. bạn Rồng rõ là chó ngáp phải ruồi, khi không được giải trí miễn phí ah =]]]]]

Nhưng mình chính thức theo team 20-triệu won nha =]]] bạn TOP thiệt là nhí nhảnh quá mức

Bình luận

sh!t..... FT quá đáng sợ  Đăng lúc 24-9-2012 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-9-2012 23:59:34 | Xem tất
*há hốc mồm rớt cái độp*
Con gà....
Lũ trẻ.........
20 triệu won.....

Bạn GD thật là bá đạo quá rồi .... thế này rõ là trêu cho con người ta phát điên để giải trí cho mình chớ huấn luyện khỉ gì =]]]]
Bạn Dara này liệu có phải thần kinh bạn = thép không mà vẫn chịu được sự "biến thái" của tên bạn trai này =]]]]]]]]]]

Bình luận

bạn gái bị tâm thần phân liệt ó, thần kinh thép chi đâu U____U bạn zai đã bảo vậy rồi mà  Đăng lúc 28-9-2012 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-9-2012 21:05:32 | Xem tất
ôi con gà =]]]] thương thay cho số phận của nó.. tên toàn là tên độc không.. nó mà hiểu thì chắc phải hộc máu chết..

Mà bạn Jiyoung.. có thật là muốn trêu ng ta không thế? hay ghen rồi???? ^^ ...

Nhưng mà, chap nào "20-triệu-won" nói cũng ít nhưng mà.. mình thích phong cách bạn í =]]]]]

Bình luận

ôi em yêu oppa mập quá  Đăng lúc 28-9-2012 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-9-2012 17:13:34 | Xem tất
á... ặc.. 3 post dài dằng dặc và có quá nhiều chuyện xảy ra
Mình á.. mình vẫn theo phe "20-triệu-won" cùng với hiệu ứng Disney và Twilight nha~~~ =]] (ko phải fan BB nhưng tưởng tượng đến bạn TOP mà lúc lắc kiểu này là đủ sặc nước rồi)

OK quay lại đề tài chính, mình ko bàn bạn Dara.. nv nữ kiểu này mình hông thích òi.. cơ mà giờ mình nói luôn mình hổng thích Donghae... 1000% là bạn này thích bạn Dara mà ko dám tiến tới, giờ thấy có ng khác mon men nên tỏ thái độ.. dở dở ương ương kiểu này mình hông thích.

Nhưng mà bạn Nhị ca cùng với đám lâu la quả là đáng yêu =]] Cơ mà, JYoung mà nghe theo đám thầy dùi này thì có ổn ko? đặc biệt là cái bạn "hiệu ứng Disney" =]]]]. JYoung bắt đầu yêu và có tình cảm rồi, đã stalk mà còn ghen long sòng sọc  lên rồi còn gì ... Đoạn cuối .. xin ngủ lại nhà á??? hơ.. thế .. rồi .. sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-10-2012 22:31:07 | Xem tất
hơ... ớ.. bạn Dara......... BẠN THIỆT LÀ 1 FANGIRL ĐIỂN HÌNH!!!!
=]]]]]] miệng thì cứ chối bây bẩy nhưng cứ dòm và ngắm người ta là sao???
phục bạn Ji Young ở khả năng kiềm chế.
Chap này 20-triệu-won của mình ko xuất hiện nhiều nha.. đám XHD gì mà nhí nhố quá chừng @.@

... Chap sau.. 2 bạn kia.. đc tung tăng 1 mình..... bạn JiYoung có biết hông?

Bình luận

bản kéo nguyên 1 đội quân theo ó oppa >:) để yên là dư lào  Đăng lúc 1-10-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-10-2012 20:37:13 | Xem tất
Ui chu choa..
Trần trụi quá @.@!!!
CƠ MÀ TẠI SAO DONGHAE LẠI HÔN DARA!!! Biết mà.. cái ngữ.. đó giờ không để ý, bây giờ thấy ng ta có bạn trai lại thấy tiếc chớ gì!!!! GD.. Sút hắn đi!!!!!
Màn "giới thiệu" của bạn Dara bá đạo quá.. làm mình đọc mà xém ngất :|

Bình luận

Đóng cửa, thả Rồng =]]]]]]]]] sút tung *** Donghae  Đăng lúc 8-10-2012 04:58 PM
bạn Dara lập dị mà ~~~ *** hãy làm quen với *** đi =]]]]]]]]]]  Đăng lúc 7-10-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách