Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cung Đấu] Từ Thứ Nữ Đến Hoàng Hậu : Phi Tử Bất Thiện | Hoại Phi Vãn Vãn (full)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-8-2012 11:12:42 | Xem tất
em nghe mọi người nhắc đến truyện này ở các thread từ lâu rồi, nhg ngại đọc vì chưa có edit hoàn, lại là cổ đại. mãi mấy hôm trước lên Hội đau tim trên FB thấy ss PhongLin giới thiệu Thứ nữ hay vậy, e mới quyết tâm nhảy hố bên nhà ss Gummy, và thế là e đã thực sự rơi xuống cái hố sâu chưa thấy đáy mà ko thể ngóc đầu lên đc. thật sự đây là tác phẩm cổ đại cung đấu mà em thích nhất, mất 3 ngày 3 đêm đọc hết edit rồi chuyển sang convert hơn 2000 trang, h đọc xong vẫn còn đang lâng lâng. 1 tiểu thuyết cung đấu, ko chỉ đơn thuần là tình yêu, là âm mưu tranh đoạt vương vị, là kế sách dùng quân, dùng người, đánh ngoại quốc. ngoài couple anh Khâm - chị Tử, e còn ấn tượng vs bà Thái hậu, một người phụ nữ lúc nào cũng bình tĩnh, suy nghĩ sâu sa khó lường, nhg vẫn giành tất cả tình yêu thương cho người con trai dù ko phải con ruột của bà. ko biết nói gì hơn, thực sự là một tác phẩm TRÊN CẢ TUYỆT VỜI <3. hôm nay e mới biết nhà mình có thread này, h nhảy vào đây nói linh tinh một hồi cho cảm xúc của em đc  chia sẻ, hì hì. coi như lót gạch ủng hộ nhà mình chung tay lấp hố vs nhà Gummy. chúc cả nhà buổi trưa ngon miệng :D

Bình luận

Trùi, tớ PR đấy.... Há há, có ng rớt hố như mình vui quá chừng  Đăng lúc 3-8-2012 02:35 PM
mình cũng cực thích thái hậu :X  Đăng lúc 3-8-2012 11:37 AM
ồ, bạn giống mình quá,mình rất thích thái hậu :x, chỉ k dám nói nh mà để mn tự cảm nhận về nv này :D  Đăng lúc 3-8-2012 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách