Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11091|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Album mới của Super Junior lọt vào bảng xếp hạng Itunes !Sexy, Free & Single

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-7-2012 12:31:16 | Xem tất
Zai flop quốc dân!!!!

Đọc xong ko biết nên khóc hay nên cười nữa...càng ko biết nói sao khi mà news gốc ko phải từ báo Hàn...kakkakaka....đúng là càng ngày zai càng flop mà....haizzzzz

Năm nay digital thì rơi rụng lả tã.....chả có thông tin gì về ngày nào ra MV, ngày nào họp báo....cuối cùng mai họp báo thì nay mới có thông tin, càng ngày tui càng ko dám tin zai tui là gà nhà SM cơ đấy....lol....1 cty có tiếng thế mà 1 cái thông báo rõ ràng cũng ko có.

Cái teaser ko phải con Khỉ nó lên TW nó báo chắc còn lâu fan mí biết là có teaser....càng ngày SM càng dã man, đừng ai hỏi tại sao Suju luôn quá flop ở Hàn.

Mí cái này mình thật là ko rành lắm nên mình ko biết zai có flop hay ko nhưng mà cứ tạm tin là ở đâu zai cũng đc ngó đến trừ ở Hàn....haizzz....phận đã thế thì chấp nhận thôi, cb người ta báo trước cả 1 tháng đến 2 tuần...zai cb thì ứ biết gì kể cả fan, đùng cái ra teaser....đùng cái ra MV teaser.....mai họp báo thì nay mí nghe nói....đến thế là cùng.

Đừng bạn nào vào nói này nọ ELF nữa, ko thấy họ đã đáng thương và thiệt thòi nhiều lắm rồi hay sao? Có fan nhóm nào đã từng nếm qua những thứ này như ELF chưa?....ELF thì hầu như 3 năm nay đều hưởng cái vị chua chát này. Đã có fan nhóm nào phải tự thân vẫn động hết chưa?....còn ELF thì từ những ngày đầu Suju ra mắt đã phải làm tất cả....từ giữ họ ko bị chia cắt cho đến tự PR cho album của họ, tự vận động, tự động viên nhau rằng album kế SM sẽ đầu tư hơn cho Suju.

Có quá nhiều thứ để nói nhưng cái chính vẫn là ở SM...càng ngày họ càng thể hiện là họ CƯNG Suju đến mức ko còn gì để nói....lol

Bình luận

haizzzzzz em cũng mệt mỏi lắm  Đăng lúc 2-7-2012 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách