Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tùy Đường Diễn Nghĩa/ 隋唐演义/ Nghiêm Khoan, Trương Hàn, Đỗ Thuần, Bạch Băng [Vietsub Ep 62 End]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-3-2013 22:28:13 | Xem tất
từ khi lên thớt thì ngày nào cũng vào hóng xem có sub chưa, đợi mãi cuối cũng giờ cũng ra ep1 rồi, thanks subteam nhiều {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-4-2013 09:51:57 | Xem tất
đã xem ep2, hình tượng Tần Quỳnh cầm song kiếm côn chất và oai quá mất thôi, Bạch Băng trong phim này ma mị quá làm mình vừa tò mò vừa thích thú, hi vọng cô ý có nhiều đất diễn cũng như bản thân thể hiện được hết khả năng diễn xuất của mình. các nhân vật khác từ từ sẽ có cảm nhận sau, không thể nóng vội được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-4-2013 11:40:20 | Xem tất
Prikute gửi lúc 3-4-2013 18:09
Nhân vật Tiêu Mỹ Nương có vai trò khá quan trọng trong việc thành lập nên nhà Đư ...

Vậy hả bạn, tại đọc nhiều truyện về nhà Đường lắm mà chẳng thấy đề cập đến nv này nên chẳng biết thế nào. phim này không biết ra đến bao nhiêu ep rồi nhỉ, còn hình như tiến độ của subteam nhà mình thì 2ep/tuần thì phải, thế là phải chờ mấy ngày nữa {:182:}....63ep, hành trình này gian nan quá đi {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2013 08:23:31 | Xem tất
strange_sun_ndt gửi lúc 5-4-2013 15:49
anh chị này cũng rất đẹp đôi

Đẹp thì đẹp đó, dàn cast long lanh vậy mà, cơ mà kịch bản và nội dung đã định rồi, hehe
Tối qua thấy ra ep3 rồi mà chỉ kịp down chứ chưa kịp xem, cả ngày nắng nóng đuối quá đi ngủ sớm
Sáng ra vào com phát rồi ra mở phim...ăn sáng thôi {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách