Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: porcupine_minoz
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo và Yoo In Na bị bắt gặp đang hẹn hò bí mật

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-6-2012 09:47:16 | Xem tất
Vừa đọc không sót câu nào bên Soompi, vào đây xếp gạch hóng :">
Hầy, hai bạn làm cho mình đang ngột ngạt điên người vì sáng thứ Hai thành tự dưng ngồi vỗ đùi đen đét và cười một mình mãi :">

Tí edit tiếp :">

--------------------------------------------------
Hừ hừ, ta đã tự hỏi rồi mờ, không có cái lý nào bạn Na lại thoát khỏi lưới tình đã giăng mắc như thế, bạn Woo giỏi như kia, đẹp như kia, cái tấm chân tình của bạn ý như kia, không có cái lý nào mà lị >)))))))) Ta đây thật quá ư là sung sướng >))))))))))

Mình chỉ hy vọng là sẽ không giống couple Bin-Kyo thôi. Cố lên các bạn Cưới sớm như Han Ga In sự nghiệp vẫn ngon lành ầm ầm đấy thôi, nói chung không cần các bạn tính chuyện xa vời, cứ đừng để bị áp lực dẫn đến chia tay là được, cái lý do củ chuối đấy mà được lôi ra mình buồn lắm.

Thôi đang ngày vui, không nhắc chuyện buồn, nói chung là mình bị sung sướng quá khi nhìn mấy cái ảnh này (đẹp như trong mơ, tuyệt như trong film) nên giờ mình đang chả biết nói cái gì cả ngoài việc bụm miệng cười rinh rích một mình trong cái không khí làm việc bận rộn sáng thứ Hai ở công ty )))))))

*Tung tăng tung hoa*

{:311:} {:311:} {:311:} {:311:} {:311:} {:311:} {:311:}

Bình luận

tung hoa tung hoa :x :X  Đăng lúc 18-6-2012 11:20 AM
@einna: tinh thần support của bạn trẻ cao quá =)) :x :">  Đăng lúc 18-6-2012 10:28 AM
@xuan90: Hầy, nhưng cũng là công bố public mà bạn, mà đã public thì áp lực nhiều chiều lắm. Anyway, không nói chuyện không vui nữa :D  Đăng lúc 18-6-2012 10:27 AM
bin-kyo chưa bao j bị bắt gặp bạn ạ, chỉ là công ty quản lý thông báo thui  Đăng lúc 18-6-2012 10:04 AM
yeah tung hoa nào!!!!!!!!  Đăng lúc 18-6-2012 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách