Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Jao Mae Jum Pen | Pong & Gypsy

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-7-2013 11:32:32 | Xem tất
Mình vừa tìm mua được đĩa bản tiếng việt (lồng tiếng) của phim này ở một cửa hàng đĩa gần nhà mình ở quận 2. Họ bảo là phim này vừa mới ra đĩa. Hình ảnh rất rõ đẹp, phần thuyết minh nghe rất rõ. Tựa Việt là Xin Hãy Tin Em (còn có tên khác là Thần Bà Bất Đắc Dĩ). Khi xem bản tiếng Thái mặc dù không hiểu gì nhưng mình vẫn thấy phim rất hài hước. Bây giờ xem bản tiếng Việt, thấy phim càng hay, nhẹ nhàng, hài hước, dí dỏm và đễ thương hơn. Mình thích vai Chin của Pong trong phim này hơn vai Peth trong Marn Kamathep. Phim Marn Kamathep cũng có đĩa bản tiếng Việt rồi đó (lồng tiếng). Tựa Việt là Thiên Thần Hay Ác Quỷ.

Bình luận

uhm thanks !!21  Đăng lúc 8-7-2013 08:49 PM
Chỉ cắt một số ít đoạn nhưng xem phim vẫn hiểu. Lồng tiếng nghe rất rõ. Riêng người lồng tiếng của Pong âm thanh hơi nhỏ. Nói chung là OK.  Đăng lúc 8-7-2013 05:37 PM
cho mik hỏi 2 bộ phim đó có bị cắt không bạn ? lồng tiếng dễ nghe không ?  Đăng lúc 8-7-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2013 08:44:04 | Xem tất
Bạn vào trang này có nhiều film của Pong lắm kể cả film mới nhất của Pong nhưng chỉ có bản Thái thôi.
http://pongandaom.blogspot.com/p/pongs-lakorns.html
Nhưng với tình cảm dành cho Pong mình biết chắc là bạn sẽ xem hết không thiếu 1 bộ nào. Cũng có một số bộ đã có bản tiếng Việt. Bạn tìm trên mạng sẽ có.

Không biết bạn đã biết trang face book này chưa? Nếu chưa vào xem nha.
https://www.facebook.com/pages/P ... -VN/454486417978094

Bình luận

Cam on ban da huong dan.  Đăng lúc 3-8-2013 08:23 PM
bạn trả lời ai thì nhấn nút trả lời cạnh chữ bình luận nhé.... rep thế này chỉ có chủ thớt đc báo thôi  Đăng lúc 2-8-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách