Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bộ bộ kinh tình/ 步步惊情/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Tưởng Kính Phu, Tôn Nghệ Châu

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-3-2013 16:11:57 | Xem tất
Nếu phần 2 cho anh Tứ ca của chúng ta lọt trở lại thời hiện đại thì không biết có giống hoàng tử gác mái không nhỉ? hi hi. Mình vẫn mong Tứ ca đi theo Nhược Hi về hiện đại, chỉ có Nhược Hi không nhớ quá khứ, nhưng  Tứ ca nhớ hết, như vậy thì mới công bằng cho quá khứ mà Tứ ca đã làm Nhược Hi đau buồn nhiều...

Bình luận

bản này là p2 của BBKT mà bạn hình như bạn nhầm với Cung Tâm Tỏa Ngọc ???  Đăng lúc 8-3-2013 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-5-2014 09:05:40 | Xem tất
thuytrang019 gửi lúc 12-5-2014 11:40 PM
Tính là đợi ST ra hết nguyên bộ rồi xem liền tù tì mấy chục ep luôn cho đã...mà ko  ...

Mình đang xem tới ep 4 thôi, cám ơn bài viết của bạn về những phân đoạn của AC và TH nhé! Hihi, mình thấy kiểu tóc của TH đẹp ấy chứ, và đương nhiên mình thích AC, dù thế nào cũng thích AC. Mấy tập đầu, thấy tội cho TH khi nhìn AC khóc vì nhớ đến Tứ gia, hiện thời cô ấy không còn nhớ về kiếp trước nữa nên cũng ít khóc và tính tình cũng cứng cỏi hơn 1 chút. Mong phim lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-6-2014 15:39:32 | Xem tất
Xem phim mà nặng lòng với Phần 1, vì phần 1 mình xem tận 4 lần mà vẫn muốn xem lại. Mình không care việc bị cut những đoạn phim, vì mình vẫn hiểu, tuy có những lúc tiết tấu phim hơi nhanh. Tối qua mình xem cái vèo từ ep 13 tới ep 20 luôn, tận 2h sáng, có những đoạn mình rơi nước mắt...
Thấy Khang Tư  Hãn cũng tốt, rõ là anh muốn thú nhận, muốn từ bỏ danh vọng để một lòng đến với TH, nhưng vì TH chọn tình bạn nên đã ép buộc anh chịu trách nhiệm với Tâm Di, đoạn hai người gặp nhau trước hôn lễ thấy thương cho họ quá...
Dù sao cái kết của 2 người mới mở ra những tình tiết phim đáng mong chờ khác. Vì mình vẫn ủng hộ TH và AC quen nhau, hai anh chị chở nhau trên chiếc xe đạp dễ thương nhau. Lam Lan cũng thật đáng thương...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách