Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2011] Ka Kaung Khon | Pong & Noon

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-1-2012 17:18:34 | Xem tất
meomatbu gửi lúc 1-1-2012 22:08
Lần đầu tiên ss Noon và a Pong hợp tác, phim thành công
a Pong chuyên đóng real k ...

Ban đầu vì thấy có Pong nên vào thớt, đọc nd kết kết, cuối cùng thức nguyên đêm luyện hết phim
Kết vẻ đẹp của ss Noon quá, xinh ghê cơ ss ấy có thâm niên lâu ghê, đọc comt bạn mới bik ss ấy có chồng rồi {:399:} Đang tìm thông tin của ss Noon mà k có mấy, toàn thông tin cũng, fim cũng dừng ở n~ phim năm 2009 =.=
Thật lòng thấy Pong diễn ổn, nhưng các vai của Pong cứ hao hao giống nhau thế nào đó, k có đột phá mấy, đc cái kết anh Pong từ phim Dòng máu phượng hoàng, với Cuộc chiến của các thiên thần, nên vẫn kết anh lắm

Bình luận

@leciel: con pé kia, dám xâm nhập qua đê nói xấu ta hử ><  Đăng lúc 11-1-2012 12:09 AM
bà mèo đó già rùi em ơi hok còn trẻ trung nữa đâu :)))))))))  Đăng lúc 10-1-2012 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2012 14:16:40 | Xem tất
meomatbu gửi lúc 18-1-2012 14:08
anh Pong với chị Aff chắc chả được hot như thế
chị Aff với a Aum JLR là hot nh ...

30 ep mà mỗi part có hơn 7 phút, chắc tết này, cố gắng xem hết thôi
cho đầu đen tối luôn cả thể, Pong đóng bad quen rồi, g mà đóng good cứ thấy làm sao ý, e chả quen tí nào, cái mẹt pong đóng khung vai đểu rồi
mấy đoạn ss mèo đưa hỏt ghê xem xong e chỉ thick đoạn Aom tát Pong cái "chát"

Bình luận

cái đoạn đấy lồng tiếng hay sao ý chứ ... chứ cái tát nhẹ như thế làm sao mà ra đk cái tiếng chát nặng trịch thế...??  Đăng lúc 18-1-2012 06:03 PM
hơ ss cũng khoái đoạn đó ko cần nói nhiều cứ thẳng tay mà tát thôi =))))))))  Đăng lúc 18-1-2012 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2012 17:30:02 | Xem tất
ichigo_daifuku gửi lúc 18-1-2012 17:16
có đâu ngờ e vừa nhá hàng cái là cái thớt này biến thành chỗ đàm đạo Tomorrow,  ...

ở đây, tui mới là ng trong sáng nhất
có bik j đâu, toàn hóng từ các bà chị này ra
Xem Sb là phim thái đầu tiên, thấy cảh "R" nthe là ok rồi, g xem nhiều, thấy pải mạnh bạo hơn, kiểu như Pong
nàng ichigo nói thế, nhất định pải tìm cho đủ mấy bộ kiểu này của ss Aom mà thưởng thức thôi
page thớt này tăng, tuy vậy nhưng cẩn thận chủ thớt vô chém, vì dân tình tám "lạc lối" him hết cả rồy

Bình luận

thik ko, tẹo mò film,lập thớt tik aom cho mấy bà vào 8 đen tối nhớ :))  Đăng lúc 18-1-2012 06:12 PM
đây đây, chủ thớt đây :)), thế này có mà chém các bà suốt ngày ý, có bao h thấy mấy bà 8 đúng chủ đề đâu, toàn 8 trên trời dưới bể, zai với cảnh hot là chính :))   Đăng lúc 18-1-2012 06:11 PM
cuộc đời n đã đk bn cái xuân xanh rồi mà trót bôi đen hết thế vậy n?? cho t hỏi khí ko phải chứ từ khi bít pong có phải chăng n đã lầm đường lạc bước=))   Đăng lúc 18-1-2012 06:00 PM
http://www.youtube.com/watch?v=M0MCNq6XQT0 hỏng rùi hỏng rùi coi phim thái h toàn ngóng rape là dư lào :))  Đăng lúc 18-1-2012 05:43 PM
ầy thế thì cảnh của tik với aom đáng xem rồi nó còn mãnh liệt ghê gứm nữa ah...;))  Đăng lúc 18-1-2012 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-1-2012 19:10:45 | Xem tất
ichigo_daifuku gửi lúc 18-1-2012 18:44
b quá lời rùi
để ý mới thấy hình như thớt phim trong này toàn b bao thầu trọn gói  ...

nói đến vụ nhí nhố, thì thick nhất Ken trong om ruk rồi đến Pong của KKK
còn Dome thì chưa có coi fim nào, toàn coi CH3 là chính, dạo này xí xớn sang CH7
SB thì chết với Kawee, còn GRGR thì Nadech, đoạn badguy thì khán thính giả cứ như sôi hết cả máu lên, phát cuồng lên, rồi khi quay đầu là bờ, thì hơi khó chấp nhận, bad guy quá mức, trên fim thì girl phát cuồng vì zai, chứ ngoài đời thật thì chắc bỏ của chạy lấy ng, chỉ thầm mong thoát đc mấy anh ý
Pong tuy thg đóng bad guy nhưng k tạo cảm giác quá nặng nề, công nhận gần với thực tế, lúc là bad có phần láu lỉnh, nên khó mà ghét đc,  nên khi hoàn lg lại thấy anh dễ thg, dễ chấp nhận. Mặc dù nhiều lúc xem vì Pong toàn đóng khung 1 kiểu vai nên dường như mình k thể thấy hết đc sự đột phá trong vai diễn của Pong. Pải công nhận Pong đóng bad guy là 1 bad guy k quá manly, có phần lém lỉnh, dễ thg

CÒn vụ Margie, hận bác đạo diễn thật, kiểu như nếu k nthe, thì em trai Pong k thú nhận Margie là con mình, bất công kinh

Bình luận

phim đấy là thủ đoạn tình yêu .... có ploy aom với tik phim này tik đóng bờ lây boi nhá sợ chưa...cái này có engsub trọn bộ nhưng phải down về để coi ko coi on đk..   Đăng lúc 18-1-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách