Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Huyền Của Ôn Noãn | An Ninh (Update ebook)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-3-2012 04:05:19 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 17-3-2012 21:09
Uhm, bạn ấy dịch sis

Văn chương bạn ấy khá mượt, dịch thì đỡ hơn edit sis ơi,  ...

kaka...tối qua đọc đến 4h sáng hết 10 chap...
đọc xong đờ người luôn chị ơi
truyện ngược tâm kinh khủng, mà ko biết sao cũng thích anh Nam Huyền ^^
chắc thích cái nhà của ảnh xây cho chị Noãn.
Chỉ ko hiểu 1 chỗ duy nhất là anh này thương chị Noãn như vậy sao để cho bà kia có bầu @@
Đọc truyện cứ đưa từ bất ngờ này đến bất ngờ khác...khó đoán trước thiệt...
haiz...thì ra 2 bạn ấy yêu sớm như vậy haha thảo nào...
Chị Lin chăm chỉ đào hố, em chăm chỉ nhảy...
Thật sự hôm qua định đọc lại VQLT...hết luôn rồi chị ơi nên e buồn quá...
Ko biết suy nghĩ sao nhảy hố này...hơ hơ...
Cám ơn chị nhé ^^ hạnh phúc khi đọc đc 1 tác phẩm hay

Bình luận

em chỉ có thể nói là ko ạ...@@ ngược cỡ anh chị này mà rơi vô tay Tâm Tâm có lẽ e mới chịu đc...nc miếng chảy @@ ahaha  Đăng lúc 18-3-2012 08:53 PM
Ngược sẽ giải quyết bằng H.....nhưng H có thõa mãn được ngược k thì chị k bít :)  Đăng lúc 18-3-2012 07:28 PM
da ^^ vay chi cu' tu tu...hay lam chi oi @@...e so Huyen cua on Noan qa'...nguoc kinh...doc mak choang chi a!!! Den gio van con nhuc dau  Đăng lúc 18-3-2012 03:56 PM
Mà k edit được chữ nào là sis chưa đọc VQLT được. Chị sợ đọc rồi nghiện, lạc cảm xúc rồi k edit được. Thồi thì đành cam chịu. Hix hix.....:(  Đăng lúc 18-3-2012 02:55 PM
Tối nay chắc sis sẽ post, đag lúc CC k có chap mới. Tối nay e lên đảm bảo nhà này có chap mới. Thành ra hôm nay sis ở không, k edit đc chữ nào. :)  Đăng lúc 18-3-2012 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-3-2012 20:51:47 | Xem tất
hehe...có hàng mới rồi @@ cơ mà đọc vẫn chưa thỏa
em rất ấn tượng với đoạn đối thoại "kinh điển" của 2 anh chị này:

Anh cười nhạo ra tiếng, tiến đến gần cô:”Đừng hòng!” Thấy cô trốn sang một bên, con ngươi anh đột nhiên trở nên u ám:”Nếu em dám trốn một lần nữa, anh cam đoan cả ngày mai em đừng mơ nhìn thấy mặt trời.”

“Fuck you!” Cô hét chói tai nhảy lên sofa, khó khăn né bàn tay anh chộp tới.

Anh ngẩn ra, tiếp đó cười ha ha:“My pleasure honey. Come to fuck me please.”

Dù lí  trí đến thế nào, lạnh lùng đến thế nào, thì lâu lâu vẫn làm trò cho mình cười sặc sụa lun...
Thôi rồi, e cũng bấn anh Cầm thú này rồi
haha...dù ko miêu tả H nhiều nhưng với tính cách này của ảnh bảo đảm chị này ko thấy Mặt trời là chuyện thường
Mà đọc ngược nhiều khi cũng đau đầu quá!!!
Nói chung là chuyện này tác giả viết hay ở nhiều khúc nội tâm, cả cách miêu tả, và diễn biến tâm lý
Tâm lý 2 bạn hơi biến thái nhưng mà làm cho e khoái nha {:418:}
ủng hộ chị post tiếp đê!!! hehe tks chị yêu nhiều lắm :X

Bình luận

ĐT hay, sis thích thể loại của ĐT, nếu hỏi sis nam chính nào mà sis thích nhất của NT thì sis xin trả lời là Tề Mặc-DCT-DLH......:)  Đăng lúc 19-3-2012 02:12 PM
haha...đỡ stress phải đọc Này chớ làm loạn kìa :)) Đọc Đt hay mà e sợ đau tim :)) nên mấy nay để dành vài chap mới đọc 1 lần ss ơi..e cũng nể Mặc ka lắm  Đăng lúc 18-3-2012 10:29 PM
Mới đọc chap 72 của ĐT nên sis cũng đỡ stress, vẫn là.....đi edit tiếp......:(  Đăng lúc 18-3-2012 10:14 PM
dạ ^^ khổ cực har chị...lúc đầu e cũng vậy ak'. tìm cái gói cước phù hợp mà khổ như gì vậy @@ may mà giờ xài cái này ổn định, lướt web nhanh  Đăng lúc 18-3-2012 09:47 PM
Chị cần cái nhanh, hôm nay cúp điên nên ngồi đt hỏi tổng đài dụ này. Tình hìh tháng trước chị xài MO, muốn sạt nghiệp luôn, hôm nay rảnh đăng kí lại luôn :)   Đăng lúc 18-3-2012 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-3-2012 22:11:06 | Xem tất
nể chị quá chị Lin ơi
post như tên lửa vậy á
Đây là 1 tác phẩm để lại nhiều suy nghĩ và cả day dứt {:398:}
bây giờ e cũng bấn độ nặng với CHiếm mĩ nam rồi
hơ hơ hơ...Đầu em lúc nào cũng nhớ đến nhưng màn đối thoại "Kinh điển" không đường đỡ của anh...
Anh vừa yêu mà cũng vừa hận, hận vì chị Noãn ko biết quý trọng tình cảm ấy
Nhưng thật ra chị Noãn xem ảnh là 1 bộ phận của mình, chứng tỏ ko ai yêu anh nhiều hơn chị Noãn được...
Tình yêu 2 người rất sâu đậm, khắc cốt ghi tâm, tiếc là đi theo 2 đường khác nhau...
Nên có xảy ra những tình huống ngược cho chúng ta day dứt, dằn vặt ấy
Dù sao cuối cùng "Trái tim anh, là nơi đi đến tận cùng thế giới e cũng muốn quay trở về"
Về rồi đó, về cho cái màn ngoại truyện cuối cùng cười đau cả ruột
Bố và con điêu phải nói luôn ak'...
Như anh Huyền nói chị Noãn đã cho anh tất cả những gì tốt đẹp nhất trên đời này.
Chính là vậy đó... Viên mãn, cực viên mãn
À còn thích luôn cái cách ảnh một hai gọi "Bảo bối", "bảo bối" -  yêu chết mất @@
Chiếm mĩ nam đã vào top tình yêu của em mất rồi ha ha ha
Đây là 1 tác phẩm đáng đọc
p/s:Bình thường ko đọc tt ngược, nhưng đọc bộ này xong sau này sẽ cân nhắc đọc vài cuốn ngược hay nữa...^^ mọi người ai có tác phẩm nào hay hay giống như vậy giới thiệu em với nhaz...tks nhìu ạ

Bình luận

Thật với em, nếu là sis cũng sẽ k chờ, đàn ông như Lâm Khải Chính, yêu thì được nhưng làm chồng sẽ khó.....hoàn cảnh khác nhau chính là cách biệt lớn nhất :|   Đăng lúc 26-3-2012 03:03 PM
Lam Khai Chinh yeu Trau Vu~ :)) nhung e cung thay tiec tiec...:( taisao ko cho anh ay 3 nam huhu  Đăng lúc 20-3-2012 08:28 AM
Lâm Khải Chính iu Trâu Nguyệt nhưng k đến được, cuộc sống thiếu tình iu nhưng do anh ấy chọn....hằng ngày, LKC vẫn lấy lời iu nói với ng phụ nữ khác đó thôi   Đăng lúc 20-3-2012 08:26 AM
:( em ko muốn anh ấy cô đơn...huhu...phải chị chị đó chịu làm ng tình của ảnh har...^^  Đăng lúc 19-3-2012 10:57 PM
TYT3 hay mà em, kết thúc thực tế....chị thích thực tế. Như ACTNMK zậy, kết rất thực....rất hay :)  Đăng lúc 19-3-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách