Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Boobies
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Arashi (嵐)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-12-2011 10:26:33 | Xem tất

Bài này hay quá chừng luôn, oa, đúng là cứ mỗi đợt FNS về là có biết bao nhiêu ca khúc cũ được cover lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-1-2013 13:04:08 | Xem tất

Live DVD “ARASHI ARAFES” của nhóm nhạc nổi tiếng Arashi là bản thu lại live concert của nhóm tại sân vận động Olympic quốc gia (sức chứa khoảng 70.000 khán giả) đã tiêu thụ được 624,000 bản trong tuần lễ đầu tiên, và đứng đầu bảng xếp hạng DVD tuần này.

Đây là lần thứ 8 liên tiếp và là lần thứ 10 mà DVD nhạc của Arashi đứng đầu ở BXH DVD. Giờ thì nhóm đã chia chung vị trí với kỉ lục của B'z về số DVD âm nhạc đứng đầu BXH liên tục nhiều nhất và cùng bằng với số lần DVD đứng đầu BXH nhiều nhất với KinKi Kids.

Arashi cũng dẫn đầu về "số lượng DVD âm nhạc bán được nhiều nhất", cộng thêm kết quả tuần này, nhóm đang thống trị cả ba hạng mục chính của DVD.

Source: Tokyohive
Vtrans: cuopbienmap@Kites
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-8-2014 21:09:55 | Xem tất
ppbb gửi lúc 15-8-2014 05:20 PM
Mềnh cũng mê ổng nè. Haha.  
Mà cái topic bụi mù luôn. Ko có ai trong này hết  ...

Giờ ít người hoạt động lắm, nên bụi hết cả mớ rồi.

Mình gần đây cũng ít theo dõi single mới của mấy anh, bạn biết bài nào mới hay hay không, giới thiệu cho mình chút, chứ giờ lười đi search nghe thử từng bài quá, hehe

Bình luận

Cái laptop bị khìn khìn. Mình bấm trả lời mà nó lại chập cheng thế này hix hix  Đăng lúc 16-8-2014 04:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2014 10:34:35 | Xem tất
ppbb gửi lúc 16-8-2014 04:12 AM
Mấy tháng nay mình cũng ko có cập nhật tin tức hằng ngày nữa. Tại vướng 1 đống bài  ...

Dạo này kites nó hơi bị lỗi ý ^^
Phim thì gần đây mình không thích coi drama lắm, thấy lâu, cùng lắm là coi movie thôi^^ Để nghe thử Daremo Shiranai xem sao. À, bạn biết hết các bài solo của Ohno không? trong nhóm là mình thích nghe phần solo của Ohno nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-8-2014 18:07:43 | Xem tất
ppbb gửi lúc 16-8-2014 05:41 PM
Mình có gần hết đó. Mà mới bị hư cái ổ cứng rồi đau khổ quá.
Giờ toàn tiếng n ...

Mình cũng coi vài concert của nhóm, thì đúng là thích perf của Ohno thôi từ âm nhạc đến vũ đạo còn các anh còn lại thì ko phải lúc nào cũng có bài hay, haha. Nhiều khi khá là mắc cười nữa chứ. Nino có vẻ sức khỏe khá kém nhỉ, thấy biểu diễn có vẻ mệt nhanh hơn các thành viên còn lại

Bình luận

Nhắc bài mắc cười là mình nhớ bài Taboo của Sho. Lần nào mình cũng cười như điên. Đợt sn Sho mí ông kia còn mắc miniskirt cho bài đó nữa haha. Quá phô luôn  Đăng lúc 16-8-2014 06:54 PM
Ừ. Được cái dữ + keo là hok ai bằng. Chứ còn íu xìu luôn. Bụng gập được chục cái là lè lưỡi hok chịu nổi rồi.  Đăng lúc 16-8-2014 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách