Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-9-2011 13:12:37 | Xem tất
Phải viết luôn cho nóng {:3_47:}_Đầu tiên là Sukkie, mình cũng thích anh này, tuy biết anh chỉ là Cameo trong tập này thôi nhưng ma vẫn ko hiểu tại sao lại đua nhân vật này vào, mình thấy làm loãng phim mà cũng chả có tác dụng gì.....
_ Tiếp đến là Yuki, tuy không bị chìm như mấy tập trước nhưng mà vẫn bị dìm là sao {:3_49:} Yuki-Mio hầu như là không có, buồn!
_Ren tập này khá thú vị, ghen tị một cách trẻ con {:2_35:}, buồn cười vật vã
_Còn Shu T.T Shu ơi là Shu, anh sớm nói từ mấy tập trước có phải mọi chuyện đã khác rồi không. Số anh là số bị hắt hủi, suốt ngày bị cho leo cây{:3_58:}
Xem lại cảnh quay của mấy tập trước sao mà long lanh thế, đến tập này nhan sắc tàn phai trông đến tội.
Cái ánh mắt! mình là mình chết vì ánh mắt đấy đấy T.T{:3_45:}

Bình luận

@raven: chuẩn đấy, yêu Taipi vì độ bỉ của bạn, yêu Taipi hơn vì độ lừa tình của bạn trong Ikemen. Còn yêu Shu vì Shu chính là Shu =)) chả biết nói ntn nữa  Đăng lúc 4-9-2011 01:52 PM
=)) quá vui ý chứ. mình thích bạn Taipi ( đóng bạn Shu ý) là vì bạn ý quá bỉ =)) Còn đổ bạn Shu là tại bạn ý quá lừa tình nhất là ở tập 7 ý =)  Đăng lúc 4-9-2011 01:29 PM
mình thấy bỉ cũng vui mà =)) mình kết cả 3 bạn giai, nhg thik nhóc khùng răng khểnh nhất =))  Đăng lúc 4-9-2011 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-9-2011 15:29:24 | Xem tất
Hờ bây giờ mới xem hết phim.
Bạn Ren giả giọng thật là bỉ
Và bạn cũng thật thừa tiền khi mà thuê cả cái máy bay để vẽ mỗi ngôi sao trên trời =.=
Tuy là kịch bản nó vốn thế nhưng mà lúc bỏ Shu để đến với Ren, mình ước gì Mio có thể bớt hớn đi 1 chút =.=
Phim sắp đến hồi gay cấn hy vọng các bạn đón xem {:3_62:}
Cảm ơn subteam nhiều lắm >.<

Bình luận

ừ nàng ạ, vì bạn ấy hớn quá nên tớ mới bực =))))))))))))0  Đăng lúc 4-9-2011 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-9-2011 17:33:51 | Xem tất
tem tem có phim rồi sướng quá Muah hahahahaha
Tập này mình thấy khá hay, cảm xúc lên xuống theo phim luôn
Cặp Ren-Mio luk iu nhau dễ thương quá, nhìn cái mặt ếch của Ren mà buồn cười vật vã
Anti bà mẹ >< kinh dị, mà làm ở showbiz lâu vậy ko kinh dị mới lạ á{:3_42:}
Mình thấy Yuki còn đc đối xử tử tế hơn Shu T^T ít ra thì cũng có đoạn trên bus 2 mặt 1 lời
Hờ mình mà đc cả 3 zai cùng thích nhể   chắc cười sái quai hàm mất. Kể ra Mio cũng phải tu luyện lâu năm mới có cái phúc như vầy

Bình luận

oh yeah... đã up link  Đăng lúc 11-9-2011 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2011 22:44:33 | Xem tất
AAAAAAAA Shu ơi sao mà đẹp zai dữ vậy XD có phải được ăn uống tẩm bổ đầy đủ ko mà nhìn mặt lại tròn trịa thế kia XD XD đẹp zai quá   XD XD

Tập này hay quá, diễn biến rất phù hợp, xem mà cũng thấy thương cho 2 bạn chẻ

Nhìn Ren tức giận chỉ thấy dễ thương chả có tí gì gọi là đáng sợ cả XD

Cảm xúc hổ lốn =.= xem cảnh Shu đau khổ cũng mún khóc theo đang xem tự nhiên nhớ ra cái fic cười muốn té ghế )

Cứ thế này chắc vào viện tâm thần sớm  Haizz =.=

Nhìn Mio thật cool thế 0.o ghép đc mặt vào cái bo đì ấy thật là kì công

Bình luận

=)) bình tĩnh :))  Đăng lúc 18-9-2011 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-9-2011 22:23:29 | Xem tất
Down từ thứ 2 cơ mà hôm nay mới ngồi xem, tập cuối này hay ghê  {:295:}xem mà sướng
Mà sao Hiro xuất hiện có 1 tí {:261:}  ko thể mờ nhạt hơn buồn
Mình ngất vì quả đầu của các bạn Yuki mì tôm , Ren mào gà, Shu tổ chim {:106:}
Hết phim rồi hết Shu rồi{:285:}
Bh giờ ngồi hóng full MV mà subteam làm thôi{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-10-2011 00:10:42 | Xem tất
Oài sai lầm nối tiếp sai lầm T^T đang tự kỉ vì ko đc đi ngắm các sao đành ngồi nhà mở lại phim ngắm giai
Sao mà trong phim với ngoài đời lại có thể khác nhau 1 trời 1 vực thế đc
Ngồi xem lại tập 1, Shu ơi chết vì Shu mất thôi cứ làm vẻ mặt ngây thơ vô tội thế thì ai mà chịu cho nổi
Mình mà đc gặp Taipi ngoài đời đảm bảo ko ngất mới lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách