Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-7-2012 14:12:34 | Xem tất
đọc 1 cái tin về phân cảnh nóng của hai anh chị!
anh hàn lần đầu tiên đóng với chị ân nên rất là ngại ngùng phân cảnh trên bed,chị ân thì ko nói vì quá là kinh nghiệm rùi!
lúc đầu khi mới quay anh ấy đỏ mặt,và từ từ cả thân người anh ấy đỏ rần rần,làm cả đoàn phim cũng choáng váng theo ha ha ha!
rùi phim này có tin đồn là hai người diễn quá thân mật nên là có tin đồn ác ý làyêu nhau thạt lun,bó tay thế mà cũng nghĩ ra,theo mình bít thì bạn hàn hình như yêu bạn đóng vai cỏ trong bof trung phải nhỉ, ss ân người ta thì phải đợi anh đạo nữa chứ ha ha ha!
nói chung là fan anh đạo ko thích hai người đóng người yêu nên là hic,tin tức của hai ông bà ít với lại anh ý chỉ cameo nên ít tin chỉ có ảnh thui!
ha ha,hình như mấy tập cuối hôn nhau nhiều lắm,he he he!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-7-2012 23:36:18 | Xem tất
tình hình là rất tình hình!
lúc đầu anh cao tử tề ko yêu chị ân,nhưng sau đó có tình cảm dần dần với chị ân,rùi sau đó đi tìm chị ân để nối lại tình yêu hay sao vậy mọi người!
he he,vậy cũng đỡ chứ ,mình nghe raw đúng là chả hiểu gì,chờ sub của nhà mình thui!
ha ha tập 13 có anh đạo đóng thế làm thang tuấn ở cùng nhà với chị ân thích thật!
so với những năm về trước hai người vẫn thật đẹp đôi chết nguwoif!
2 ông bà đóng tự nhiên với nhau làm mình chảy máu mũi mất thui!
anh thang tuấn thì đi theo dõi hai người,ông đạo cứ skinship ầm ầm,
tuyệt thật!
deaback,mọi người đang ở Anh,anh tử tề sang anh lun rùi,nối lại tình xưa hả trời!
thui xem tiếp,phim hay thật!
ss ân mặc đồ đẹp quá!
anh đạo nhìn đúng là tay chơi quá trời mà!ha ha

Bình luận

lâu rồi ko thấy nàng vào nhà rảnh vào ủng hộ quý cô nào ngày mới vui  Đăng lúc 7-9-2012 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2012 12:22:22 | Xem tất
he he,tưởng tập 30 là hết chứ nhỉ,hóa ra ko phải à!
07/25(三)25~27 07/26(四)28 07/27(五)29  07/28(六)30   07/29(日)31~33
à ra là đài hồ nam nó chiếu kiểu như thế này đây nên là 26 là 1 tập 28 thui,chứ ko hẳn là mỗi nagyf 3 tập!
he he,thích quá,
down gấp 28 coi thế nào chứ hóng quá rùi,
bạn ahfn với sis ân quá đẹp đôi,nhưng mà vì có vị khách mời quá tuyệt vời nên ko bít chọn ai,ha ha!

Bình luận

lam hqa minh doi dai ca co mak co dung 1 tap 28 thui :((  Đăng lúc 27-7-2012 01:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-7-2012 19:39:45 | Xem tất
he he,xem cái cảnh hậu trường bên london mà vui quá trời lun!
lúc đầu ss ân sang sớm nhất,quay phim một mình,
hôm sau anh đạo với mọi người mới sang!
chị ân bảo là đại ca minh đạo mói chết ngất chứ,haiz!
tiếc nhìn chị ân chăm sóc anh đạo nhìu lắm cơ!
nhưng bạn hàn mới là nam chính he he!
gửi các bạn cái vietsub của hậu trường ở lon don nè!
dễ thương lắm cơ!
http://www.youtube.com/watch?v=htAEIPv4EGk&feature=player_embedded
cre:mingenvn

Bình luận

Hình như không được đăng clip do trang khác làm đâu bạn ơi. Dù sao cũng cám ơn bạn. Ss Ân đec thương quá ^^  Đăng lúc 30-7-2012 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-7-2012 14:23:58 | Xem tất
hu hu,mình cũng ko can tâm ep cuối!
trời đất ơi,tưởng có cảnh nóng chứ ai dè cảnh nóng là cái cảnh từ tập lâu tít thò lò,có gì đâu mà gọi là nóng trời!
hu hu,nhưng mà ss ân đúng là diễn tuyệt cú mèo!
xem mấy đoạn ss nũng nịu anh hàn nhìn đẳng cấp thật,ko sến quá mà cũng ko quá đà,tạo cảm giác như người yêu nùng nịu thật ý!
chết toàn tập!
đúng là như ss nói,vì quá nhìu kinh nghiệm nên cứ bảo diễn là đơn giản với ss!
ôi trời,có mấy cái mec mui trần lác mắt quá thui!
ss ân phim này do anh đạo đầu tư nên tha hồ được khoe thân hình chữ s nha!
mặc đồ gì đâu mà ngưỡng mọ quá!
chả thế mà hôm qua đọc bài báo bddocjss 33 tuổi rùi mà như gái 18,20 ý!
nói chung tuy phim này ko phải đỉnh nhất của ss nhưng phong cách ăn mặc thì đỉnh nhất đó!
ngưỡng mộ chấm chấm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-7-2012 21:33:41 | Xem tất
yoonshinli gửi lúc 31-7-2012 19:06
Há há, lúc mình xem xong tập cuối cũng đã nghĩ trong đầu là thiên hạ sẽ đại loạ ...

kha kha,yoon bao nhiu tuổi rùi nhỉ!
tình yêu đã nhìu chưa mà sâu sắc ghê cơ!
ta thì cũng hiểu được cái ánh mắt nhưng nó ngắn ngủn quá,vì đang nhìn nhau lão cao đến chọc còn gì!
hài nhất là hai ông,đứng tranh nhau tăng tiền mới chết chứ,hài dã man!
mọi người bó tay!
hic tiếc là xem phim ss ân thường rất ít cảnh đám cưới tiếc ghê!
phim anyf mà tổ chức đám cưới thì tốt ko!
khoái ss mặc váy cưới hố hố hố!

Bình luận

ơ chứ ko phải subteam thành lập rồi à,đủ người rồi à,em chỉ vào spoiler câu view thôi :))  Đăng lúc 1-8-2012 11:49 AM
chưa ss,em đây còn độc thân ^^  Đăng lúc 31-7-2012 11:26 PM
yoon đây 20t,ko lẽ mình bị già trước tuổi rồi ta =)) thế có cần dịch cho spoiler đoạn giả vờ gọi điện thoại tập cuối ko :))  Đăng lúc 31-7-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2012 17:31:26 | Xem tất
yoonshinli gửi lúc 1-8-2012 12:05
welcome bạn vào nhà Quý cô nhé ^_^

yoon cũng xem xong hết phim bằng băn raw rồi, bài  ...

tinhf hình là yoon ơi,tóm lại là chị hiểu khiết có làm giám đóc như thới thiệu ko vậy,
theo mình cảm nhận thì chỉ là nhân viên hơi cao tí thui phải ko!
còn anh đạo là bạn thân của anh tuấn thui hả,vậy là lúc đầu ở đâu cũng bảo là học trưởng của ss ân~
nói tóm lại là coi ko hỉu thì như ko coi,có bản eng thì đang xem dduwwocj ít nhìu chứ mấy tiếng anyf thì chịu thui!

Bình luận

khiết làm quản lý, sau này mới làm giám đốc,còn anh Đạo là bạn của anh Tuấn  Đăng lúc 1-8-2012 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-8-2012 20:53:52 | Xem tất
yoonshinli gửi lúc 1-8-2012 22:49
Khà khà, như lời hôm qua đã hứa với các tình iu, bạn Yoon lại chạy vào quăng bom đ ...

yoon ơi ss nói nè,
có đoạn a,bạn tuấn đi đâu công tác ý,rùi gọi điện cho ss ân ở trên giường,tập 32 phải ko ta,ss khiết ôm thỏ peter ý,sau đó,bạn hàn ru bạn khiết ngủ,rùi tự dưng thấy như bạn hàn ôm khiết ru ngủ lun!
ý là sao ấy nhỉ,nói gì ngọt ngào lãng mạn lắm phải ko em!
em yoon cứ đà này là ngôi sáng sáng nhất trong nhà mình rùi,he he!
nhờ em mà page nó tăng ầm ầm đây nè!
à cho ngoài lề chút nhá:bạn joo won tình hình là phim đóng với uee,ko bít sub nào đã dịch ra hết chưa nhỉ,e xem hết chưa
hic ss mê phim ấy dữ lắm,mà mới xem tới tập 28 thui phải,tiếc gì đâu!

Bình luận

thía lúc đó Tuấn ở Anh đúng hok Yoon?  Đăng lúc 3-8-2012 12:24 PM
phim Ojakgyo Brother đó nghe nói kites ađng làm sub,em coi hết rồi,hay lắm,nếu ss có kênh today tv thì bắt đầu ngày mai 8h phim sẽ chiếu ở VN  Đăng lúc 2-8-2012 10:12 PM
tuấn hát ru cho khiết khiến khiết có cảm giác như tuấn đang ôm láy khiết vậy,đoạn đó ảnh còn kêu chị khiết thay vù đếm cứu thì đếm chó nữa chứ :))  Đăng lúc 2-8-2012 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách