Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Soo Ae - 수애

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2016 15:27:36 | Xem tất
Xem đi xem lại, ngắm chị mất nguyên ngày. Đẹp tàn bạo, knet khen chị crazy gorgeous.
Lúc hát kara, chị còn chọn bài Girl của Lee Moon Sae nữa, trời ơi shimkung chị chọn bài mình thích. Dự là chị cũng có ngồi xem Reply 88. Chị à, c có thể chọn phim của tvn cũng dc.

Bình luận

chị ấy chọn hát bài ý :(( Haven xem r biêt, dễ yêu lắm  Đăng lúc 1-8-2016 08:06 PM
A little girl của Lee Moon Sae á :(( Ôi ký ức Reply 1988 lại ùa về T_T  Đăng lúc 1-8-2016 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-8-2016 14:56:24 | Xem tất
Style của chị dạo này khác trước nhiều phết, cũng ít người gọi chị là DressSooAe ròi, chị bh có vẻ chuộng style mạnh mẽ thanh lịch, có lúc thì phá cách tí tí. Cũng nhớ mấy bộ váy thướt tha chị hay mặc họp báo trước đây.
Vip premiere Take off 2 coordi chọn cái váy xịt quá à, thân thì đẹp, mỗi cái cổ làm nóng bức ghê.
Ảnh tạp chí mới vs chú Dal Soo mặc dễ thương quá, chân đẹp có khác, mặc váy ngắn đẹp ghê.
Lúc chị tròn trịa má phính nhất, vấn thấy người chị vẫn mảnh mai, đúng kiểu mình hạc sương mai luôn, gato
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-8-2016 00:34:52 | Xem tất
Mình vừa xem RM tập hnay, chị lên hình nhiều lắm luôn, trong 3 khách mời chị được quan tâm chú ý nhất. Cũng phải thôi, vì vị trí của chị là hàng top diễn viên rồi.
Vẫn rụt rè, nhưng mọi người trêu chị nhiều hơn, chị còn đánh yêu chú Jae Suk nữa
Bập bõm nghe hiểu là chị còn liên quan đến nửa cuối tập sau, mission cho riêng RM?? đến cuối tập chị vẫn dc nhắc đến. Trời ơi muốn có sub :
Với mức độ thân thiết như này, mình dám hi vọng sẽ có lần sau!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-9-2016 10:13:09 Từ di động | Xem tất
xét đánh ngang tai các cậu ơi, hẳn Kim Young Kwang. Đến bạn Yoon Si Yoon cũng từ chối rồi mà chị nhà vẫn k chịu bỏ thì tui chẳng biết phải nói sao, phải làm thế nào. Chưa bao h hoang mang về kịch bản chị chọn như bây giờ. Lo lắm chị đang nghĩ gì?? Thà c nhận movie khác còn hơn, k cb drama còn hơn. Bh e lại mong c tập trung vào movie hơn ấy, pick cái nào cùng chú Ha Jung Woo ấy (

Bình luận

đành nín thở đợi :(( 1 là c từ chối, 2 là sau khi xem xong chúng mình phải xin lỗi c vì tội kêu gào nhiều =)) mong là thế T_T  Đăng lúc 5-9-2016 07:29 PM
Đọc news khi sáng, đứng hình luôn đến giờ. Chờ đồng bọn vào thì thào chứ biết sao bây giờ. Ôi trời, hồi hộp chị nhà quá đơi.  Đăng lúc 5-9-2016 05:06 PM
cái bạn Kim Young Kwang này còn chưa dc phim nào ok, k hiểu sao dc lead, đã thế diễn dở, bị chê. Ít ra Yoon Si Yoon còn diễn dc, YSY còn hơn :((  Đăng lúc 5-9-2016 03:57 PM
huhu...em hổng chịu đâu, làm ơn đổi anh nào già già xíu đi =((  Đăng lúc 5-9-2016 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-9-2016 16:28:04 | Xem tất
Vào quét bụi nhà, thấy thread tụt xuống cuối hơi bị buồn. Chị đến tuổi rồi, sự nghiệp hơi chững, chị lại còn lặn sâu. Xem talk show cũ raw nhưng mình hiểu chút, tuy chị dịu dàng nữ tính, trầm ít nói nhưng lại rất mạnh mẽ, chị nói gđ rất nghèo, nên chị buộc phải thành công. Thương chị vô cùng, cũng may chị sinh ra có thiên phú làm diễn viên Trái vs vẻ ngoài như sương như hoa Chị cứng rắn, bạn bè cũng nhận xét tính cách có phần men lì nên mặc dù cũng mong mỏi tìm cho c tấm chồng tốt, nhưng tin chị, khả năng cao c sẽ không lấy người cùng ngành.
Mà tình hình rom-com của c đến đâu rồi k biết, moonlight sắp hết mà thấy phim lost in the moutain r hoang mang cực độ.

Bình luận

T_T  Đăng lúc 20-9-2016 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-9-2016 17:55:27 | Xem tất
Chị đẹp quá, lâu lắm rồi mới dc nhìn thấy c tóc dài tnay chị nhà đúng kiểu tóc giày, thấy có vẻ nặng ))
Hiếm lắm mới đi dc cái show mà đến mấy tuần sau tên chị vẫn được lên sóng ) mình hơi bất ngờ, không hiểu sao đài lại gán ghép c ghê vậy. Anw vẫn vui, vì c dc nhắc đến nhiều hơn.
Vậy là sau bao năm bị sbs bội bạc, c đã quyết tâm dứt áo, cứ mong c về vs tvn nhưng thôi có thể đây sẽ là bước ngoặt trong sự nghiệp của chị, một chặng đường mới
Nhìn hình ảnh c bh đúng kiểu mong manh, thướt tha, mình rất mong c đóng 1 movie nữa thơ như Once in summer.
Có nhiều lí do để mình buồn về dự án mới này. Nhất là việc nhìn c đóng cảnh tình cảm vs nam chính cái này hơi bị ám ảnh tí. Nói chung trong đầu một đống lùng nhùng, chẳng biết nghĩ sao, nói sao nữa.

Bình luận

đúng là k tưởng, mà cái anh này còn cao hơn Joo Ji Hoon lần trc @@  Đăng lúc 26-9-2016 10:53 PM
Đứng với nhau hi vọng ko khập khiễng quá =))  Đăng lúc 26-9-2016 09:49 PM
t thề là t ko tưởng tượng đc 2 người này mà yêu đương sẽ thành ra thế nào =))) Cơ mà anh này đc cái cao to đẹp trai =)) Chế nhà mình cũng chân dài mà =))  Đăng lúc 26-9-2016 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-4-2017 00:25:51 | Xem tất
Năm nay nhiều tin tức hẹn hò, cưới hỏi, chị đã đến tuổi mà vẫn im ắng cũng thấy ko thay bố mẹ chị
Xem cái talk show chú Kang Ho Dong làm MC, mình bập bõm nghe dc, gia đình c từng rất khó khăn, chị cũng rất vất vả, có lẽ chị đã dc tôi luyện nhiều, có khi còn kiên cường hơn nh phái mạnh.
Chị đã từng là ảnh hậu rồng xanh, ảnh hậu của nhiều giải danh giá, với filmgoraphy ấn tượng. Vậy mà bh tài nguyên c giảm tương đối nhiều, khi mà showbiz cạnh tranh khốc liệt, drama thì phần nhiều tình cảm hường phấn thiếu hụt kịch bản nữ  chủ, cũng chung tình trạng ở movie. Chị à, năm nay cũng phải ra phim đi nhé, lấy lại phong độ đi, chứ nghỉ ngơi nhiều quá là bị quên luôn ấy.
Buồn cái nữa là Chungmuro giờ cũng quên chị, Chungmuro nếu k phải đại thụ như Kim Hye Soo hoặc Joen Do Yeon, thì các dv trẻ hơn phải luôn lăn xả, liên tục ra movie ấy.
Nếu màn ảnh nhỏ không đủ cho diễn xuất của chị, thì tập trung vào movie cũng dc, dù gặp gỡ ngắn ngủi, k dc nhiều như drama cũng vẫn tốt.
Cũng mong sớm nghe hỉ sự của c, đến thời điểm này 90% c sẽ lấy ng không nổi tiếng.

Bình luận

Chuyện kết hôn vs người ngoài ngành nó như một sự hiển nhiên ấy :)) ship thì ship vui chứ lần đầu biết đến chị mình đã strongly feel là chuyện đó rồi :))  Đăng lúc 2-5-2017 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-7-2017 17:23:55 | Xem tất
Hôm trc trên Pann có list những dv dc mong muốn đóng cặp vs Lee Byung Hun trong drama mới của biên kịch Kim Eun Sook. Mình mừng vô cùng, Once in a summer thần thánh của mình. Ước gì cô Kim nhìn ra dc aura của c, mình sẽ k nói gì cô nữa.
Kịch bản hường phấn, c k là nữ chủ cũng k sao, vì biên kịch Kim có thể mang c lại đỉnh cao. Hi vọng lắm lắm

Bình luận

Park Seo Jun vừa r đóng phim liên tục, nghỉ ngơi lấy hơi nên chưa nhận luôn. Lứa nam trẻ thật khó chọn quá. Nói thật cùng lứa cuối 8x t thích mỗi diễn xuất Ah in   Đăng lúc 5-7-2017 10:17 PM
đôi ý quá cool, vì sao có những ng mình mong mỏi về vs nhau mà họ chưa chịu về  Đăng lúc 5-7-2017 10:14 PM
Nhưng Lee Kwang Soo mà đóng phim cứ có cảm giác nam chính sẽ kiểu hài hài điên điên ấy =)) ko ổn lắm =)) Giá mà là anh nào kiểu Park Seo Joon cũng đc  Đăng lúc 5-7-2017 10:14 PM
fan Hàn ship đôi đó kinh lắm,chơi thân với nhau cực giờ cũng chỉ chờ báo tin báo cưới luôn, bỏ qua yêu :v Jung Yu Mi dễ thương mà :))  Đăng lúc 5-7-2017 10:12 PM
bị day dứt =))  Đăng lúc 5-7-2017 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-11-2017 09:21:10 | Xem tất
ở thành phố xa xôi cách Hàn 8 múi giờ, nên k có hóng Rồng xanh dc thế mà k hiểu bằng phép màu nào mà nàng tinh khôi trong tà váy trắng, sóng bước cùng người tình màn ảnh năm nào, đến trao giải best actor, liệu có phải hint gì không. Thật là nhớ khoảng thời gian đỉnh cao của chị ở Chungmuro, ảnh hậu rồng xanh năm 2010, mong chị năm nay, năm sau, sau nữa nữa có thật nhiều movie hay, có thể quay lại đề cử, hoặc thành ảnh hậu Rồng xanh danh giá thêm nữa.
Hôm trước page Chung có tổng hợp lại kỉ lục Rồng xanh, mình vô cùng tự hào về thành tích của chị, một trong it người dc giải Diễn viên mới xuất sắc nhất rồi quay trở lại nhận Ảnh hậu. Yêu thương chị vô cùng, mong nhiều điều tốt đẹp sẽ đến với chị và chúng em.
Hôm nay Ad page Chung cap ảnh đẹp quá, còn để caption là Đang là mùa đông chứ hổng phải mùa hè, làm mình bồi hồi ghê, muốn xem lại phim quá. Thật cảm ơn Admin ấy đã để caption tinh tế để chào mừng chị quay lại rồng xanh, dù chỉ là trao giải.
p/s: chị vẫn giống cô gái cười thẹn thùng khi chú Lee Byung Hun nói gì đó ở đằng sau, nhưng khi nói chuyện lúc đầu thấy c đã cởi mở và tự tin hơn nh lắm rồi. Hơn chục năm rồi còn gì.

Bình luận

@antibes: hi. thời tiết làm mình hiu hiu buồn, nhớ mí pồ  Đăng lúc 27-11-2017 12:33 PM
cám ơn su lần nữa.  Đăng lúc 27-11-2017 12:32 PM
thì ra là chúng mình cùng đang nhớ c lắm lắm, mong chúng mình sớm có tin từ chị :D  Đăng lúc 27-11-2017 08:38 AM
Cảm ơn @sukie nhiều. Xem những dòng bạn viết mình thật xúc động lem lem mắt, vì trời mấy hôm nay cũng trở lạnh, lại nhớ mùa hè năm ấy big hug bạn nhé  Đăng lúc 27-11-2017 08:36 AM
https://www.facebook.com/ChungmuroFanpage/ đây nhé, chỉ vì chị mà mình lại phải ngồi xem Rồng xanh :))  Đăng lúc 27-11-2017 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách