Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 92145|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Soo Ae - 수애

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-10-2016 10:38:25 | Xem tất
Hè hè hèkể từ Mask tới giờ chế mới lội vô skite lại. Thanh ra đâu nhớ pass với ID. Vì tình iu mễnh liệt với chị em hội Mask năm nào, chế mới đăng ký lại tên mớihí hí híMà sao film này coi được ghê mà trong kites chưa có thread riêng, làm chế toàn nhảy qua soompi coi ké.
Em yeuminsook, Chiêu, Vivu, Haven.iu quá, bắn tim bắn tim chéo chéo
Kể từ Mask, thấy chiều hướng Soo đóng film tươi trẻ hơn, mà toàn đóng với trai trẻ và trai mẫu...cặp này thấy có vẻ thoải mái, nên chemistry chắc cũng toé khói, lúc chụp poster, KYK vén tóc cho Soo già, có vẻ skinship rất tự nhiên, cute vãi luôn
Yêu cả nhà nhiều lắm. Chế sẽ lầy lội với mí cưng...hí hí

Bình luận

thôi mà đã mất máu dzậy rồi, cao lắm ảnh chỉ ôm, nắm tay trong các tình huống không thể hiểu lầm hơn giữa cha-con thoai...chờ bà Soo bùng nổ...hé hé  Đăng lúc 4-11-2016 09:16 AM
Đúng òi Chiêu, anh này "cứng" hơn, nhưng mà coi xong cái cảnh ảnh hở dzú mặc tạp dề đó í, mị đoán là Na Ri nàng sẽ đè ảnh ra cưỡng hun, chớ anh cởi trần   Đăng lúc 4-11-2016 09:15 AM
từ từ đừng vội, thấy anh này có vẻ "cứng" hơn chồng bên Mask nhìu hahahhaha  Đăng lúc 31-10-2016 03:47 PM
ậy! ậy! team xôi thịt nổi tiếng trong giang hồ kites rồi, tu gần năm nhưng ko cai được, hic hic. Đi đâu cũng đòi, khổ lắm. Dưng mà team này trật tự lắm.  Đăng lúc 31-10-2016 03:16 PM
Ảnh nói là ảnh cưới vì Tình yêu, còn tình yêu gì hay tình yêu với ai...ai hỉu sao thì hỉu...chế muốn xôi thịt, thèm xôi thịt..ức hồi mask tới giờ...hức hức   Đăng lúc 31-10-2016 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-10-2016 15:36:39 | Xem tất
Chế dự đoán cảnh đầu ep 3 nhen.
Hong Na Ri: "Thấy cái lưng xăm mình quằn quên, chế trố mắt muốn lọt tròng, mí cưng tưởng chế sợ hả...(nhạc tưng tứng từng, tinh tính tình.). Quên đi"

Film này biểu cảm Soo đa dạng, những lúc lắng đọng, nhớ về mẹ, nhìn cơ mặt biểu cảm của bả, thấy thương hết sức, Soo diễn lúc nào cũng rất sâu, đa sắc thái cảm xúc...thật ra soo diễn hài duyên, không lố...chắc nhờ cái giọng trầm ấm, khi buồn, nghe buồn nẫu ruột, lúc gợi cảm thì sếch si hết chỗ nói.

Mong film này có rating cao...tại bọn bên Hàn nó sùng bái con rết chớ chế thì chế thích con lãi nên hỏng kehehemong Soo hạnh phúc, vui nhiều hơn, open nhiều hơn, và thịt được một giai ngon lành cành đào, u tiên giai to khoẻ, vui vẻ, cái gì cũng biết, chỉ không biết nhục...vì bả hay mắc cỡ, phải kiếm cha nào mặt dày mới chở che cho bà được với xứ sở Hàn hở chút là bị dìm cho chếthí hí

Bình luận

zai to khỏe bằng tuổi chưa vợ có anh KYK trong runingman ý, bằng chứng gian tình là cái OTS rùi . Like cái vụ sexy voice mê mẩn.  Đăng lúc 31-10-2016 06:13 PM
nhìu lúc thấy thớt phim vắng nhưng đôi lúc vui ấm áp chứ kiểu toàn nam thần nữ thần nó war nhau kinh quá  Đăng lúc 31-10-2016 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-11-2016 21:47:01 | Xem tất
Soo trong Mask đóng với Model chuyển sang diễn xuất, JJH, mắt 1 con to một con nhỏ, tới KYK cũng cựu Model, cũng nhỏ tuổi hơn, cũng mắt con nhỏ con to.
Soo từ Mask liên tục nhận project - drama-movie-drama, chắc năm sau pả đóng tiếp movie có passion love cho pả thỏa mãn.
Chắc từ giờ trở đi pả sẽ chỉ đóng với giai trẻ, giai vui vẻ...bì dzì già rồi, nên chơi với tụi trẻ mới hợp. Lúc PV sau họp báo, LSH đúng là funny guy, pả cười đỏ mặt tía tai với các câu đùa của ổng. Nên film này chắc BTS bao vui, không khí thoải mái vậy thì film coi mới đã.
Mị cũng coi Another Miss Oh, nhưng không có coi đi coi lại, hay comment gì hết...mắc cái giống gì mà tới pả cái nhảy vô kiếm xôi ngay...thiệt tình yêu làm con người ta mù quáng...hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 12:36:56 | Xem tất
Tâm xự mỏng của một phan gơ.
Chẳng hiểu sao, film của Soo ae, là mình đu live, coi đi coi lại mấy lần. Mà buồn cười là đu live bằng 3 thứ luôn: lapto, ipad và cell. Ta nói vừa wifi, vừa cable vừa 4g luôn, để không mất khoảnh khắc nào. Ta nói mình muốn quì lạy mình luôn vì độ cuồnghí hí hí...
Mask một năm về trước, mình còn mơ tưởng là Ji Hoon sẽ phải lòng chị nhà, bỏ em Gain dzú cao tới cổ...nhưng ở đời, không nên ác nhơn như dậy, vả lại, JH vốn thuộc dạng party boy, thích hội hè, tiệc tùng...trong khi Soo thì giống Hiệp nữ ở cùng cốc như Tiểu Long nữ í...xuất hiện trên giang hồ sau một loáng là rút vô Cốc ngay...chắc nhờ vậy, bả mới trẻ hơn tuổi.
Giờ tới film này, mình mới lần đầu biết cha nội KYKnói chung, thì mấy ngày qua, rảnh cũng như không rảnh, mình mò coi một mớ các show của hắn, nhân thân, bạn bè này nọ...thì thấy tên này có vẻ vui vẻ, chân thành, có cuộc sống lành mạnh, chính chắn, vì hoàn cảnh gia đình phải bươn chải từ nhỏ, lại anh cả nữanói chung, nếu không vì khoảng cách 8 tối thì mình hoàn toàn hy vọng có thể giong thuyền.

Nhưng với sự hừng hực, hồng hộc của một phan gơ, mình đâu thể từ bỏ dễ dàng như vậy, thế là trời không phụ lòng con điên, mình tìm ra được kha khá các cặp đôi chênh nhau 8 tuổi là Han Hye Jin và cầu thủ Ki Sung Yong, Baek Ji Young và Jung Suk Won, Kim Ga Yeon và Lim Yo Hwan...ôi mie ơi...hí hí hímình lại vô rừng vác gỗ đóng thuyền...rồi bạn của KYK là anh Bin cũng đang hẹn hò với Min ah lớn hơn 5 tuổi, rồi bạn thân cúa KYK là LSh cùng cty với Soo nữanhiêu đó cũng đủ khiến mình lết đi mua vải may buồm...giờ, chỉ chờ có news là mình hạ thuỷ thôihehehe
Soo và KYK nhìn không chênh lệch nhiều. Mà Soo cũng muốn có một mối tình mãnh liệt, đến trời đất cũng phải xuyến xao mà...quá sức hạp luôn òi. Chỉ sợ mẻ ngại ngùng mắc cỡ quá...nên chỉ hy vọng KYK có iu thì xả thân, nhào tới dzớt bả dùm ...hehehe
Mong BK cho kiss mãnh liệt vô. skinship nhiều vô...
Mình thích thì mình cứ hy vọng thôi.

Bình luận

Chài, Haven lặn đâu mất vậy, mấy nay team xôi thịt xá xíu rần rần dui quá xá nà....hehehe  Đăng lúc 17-11-2016 08:57 AM
Chao uôi ;)) D  Đăng lúc 15-11-2016 07:01 PM
Ờ, kiểu thật thà, chân thành và không màu mè...chắc là người của gia đình, tự dưng chế cũng có cảm tình ghê...tym tym tym...  Đăng lúc 14-11-2016 02:03 PM
tự dưng e cũng thấy quí quí con người ảnh, cũng khá giống nangil đó chứ ^^  Đăng lúc 14-11-2016 01:06 PM
tự dưng e cũng thấy quí quí con người ảnh, cũng khá giống nangil đó chứ ^^  Đăng lúc 14-11-2016 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-1-2017 17:31:55 | Xem tất
Chào đồng bọn. Lâu quá hông gặp nhớ mí mệ ghê luôn í, cho tui gọi hồn mí mệ cái nha...hahaha...@yessy, @vivuchutthoi, @yeuminsook, @ladyvitvit
Số là trong cơn vật vạ tuần rồi, tui đã xem xong bộ film 9 end 2 outs. Tui mắc cười mẹ SA ghê luôn khi nghĩ đến cái vai NR với NG. Thằng nhóc tuyển thủ bóng chày cũng thua bả 8 tuổi đó, yêu quá trời yêu, hun quá trời hun, nhưng cuối cùng...haiza...miệng đời, luật đời thiệt khó mà chấp nhận được nên cuối cùng phải rã đám hoi. Thành ra tui dẹp mie nó cái việc ship bà SA với pa Kwang òi. Với lại mới xem Vapp thấy pa mặc áo bông hường nằm xải lai, tóc thì nhuộm màu khaki...haiza, nói thế nào í nhỉ, ảnh đã giúp tui hoàn toàn thoát tục...í lộn, thoát thần khỏi hình ảnh NG ấm áp thắm đuộm iu thương...moá, méo ưa nổi cái hường phấn đó nha, nha, nha...dẫu biết rằng, phải chiều fan, fan thích kiểu cheesy...nhưng cheesy, hường phấn, cute có nhiều loại, NG là một loại đó...anh Kwang ôi, bản mặt anh nó rất cứng, nói toẹt mie móng heo là thô, anh hem có long lanh lóng lánh, anh góc cạnh. Nếu tui là stylist, tui sẽ cho tóc ảnh màu đen (or màu sậm) và hất lộ trán hơi xoăn nhìn thiệt lãng tử như mí giai tài tử hô li wút chứ không phải vì tai tóc phủ trán Kstyle nhàm chán, vì những màu đó sẽ làm mềm các đường nét thô của mặt ảnh thay vì bây giờ nó lồ lộ ra, khiến tui hoài nghi ảnh  nâng mũi ếs lai và cắt mắt ...theo tui, được đà của KNG, cty ảnh nên tận dụng hình ảnh người đàn ông ấm áp, bờ vai vững chảy, người hàng xóm thân tình ...để phát triển hình ảnh trong tương lai. Vì anh đã quá 30, cái tuổi hườm hườm rồi, nên anh phải để nó chín dần thay vì bỏ tủ lạnh làm nó hườm được lâu nhưng rồi sẽ héo quắt queo...thiệt đáng tiếckể từ giây phút nhìn thấy quả đầu đó, cái áo hường phấn đó, và sự cố gắng một cách không hề thoải mái và chân thành khi Vlie đó, tui không còn thấy hứng thú để đón xem film nào của ảnh nữa cả. Tui trở về với túp lều SA của mình.
Rõ ràng, trong một rừng trai xinh, gái đẹp. Để có thể nổi bật, bạn cần có một cá tính rõ ràng, riêng biệt. Hậu cung chỉ đắp vá trên một sự khác biệt mang đậm tính cá nhân ấy của bạn mà thôi, đừng mong hậu cung hay truyền thông có thể biến một con gà thành đại bàng được. Dù có diễn giỏi cỡ nào, thì đến một lúc cũng lộ là bạn thiếu chất.
Hôm rồi tui cũng coi SA đi event RosaK, sao mà chị càng già càng nhút nhát vại chị. Dù da chị có vẻ hơi xấu nhưng thần thái rất tươi, dường như chị đang yêu...hí hí hí
Nhảm chút không đầu không đuôi...sắp tết rồi, tui bâng khuâng quá mí mệ
Mãi iu.

Bình luận

pà tý mở he. Tuôi đang sửa soạn lại vóc dáng, tư thế, giờ giấc để xem phin strong woman do bong soon đây, nếu được tụ hợp lại cho zui. mong gặp pà ghê gớm.  Đăng lúc 17-2-2017 08:31 AM
pà antibes, pà mạnh giỏi hơm, đi học đều hỉ, ăn tết xong có lên cân miếng nào hông? giới chiên gia khuyến cáo mọi người dùng mở, nếu được pà cho tuôi xin  Đăng lúc 17-2-2017 08:29 AM
tuôi mới đi taxi vô kites là dìa nhà SA, đông vui rùi. pà bê qua tết học tiếng hàn để còn ním tay bọn tuôi đi xem phim bản gốc. tạm hết mê KYK thoai giờ mê gái già đi   Đăng lúc 13-1-2017 01:08 PM
@Vịt khỏe hẵng chưa ? em ko coi phim nào ss ah :)) em vốn chỉ thik nghe nhạc thoai hà ^^  Đăng lúc 13-1-2017 11:35 AM
phim Kim Sun Ah với Kim Hee Sun phải không? Lần đầu hai gừng già hợp tác  Đăng lúc 13-1-2017 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-1-2018 11:49:36 | Xem tất
(Không liên quan) Pa liệt Ju Ji Hoon từ ngày Mask tới tấp dự án, liên tục có mặt movies, ập vô mặt fan tới tấp, vồ vập không kịp đỡ...vai thằng chả trong Along With the Gods diễn tưng tưng đơ dơ như lão Minwoo trong Mask vại đó...mụ nào chưa coi đi coi ủng hộ đi, Năm nay tui ở SG nên càn quét các film, cống cho CGV hết nửa tháng lương luôn...ặc ặc...coi Along With the Gods vì JJH là chủ yếu dù trong đó có nam thần HJW và người chồng "quốc dân" CTH...hí hí hí...bị vì coi trailer thấy mấy scenes mặt đơ đơ cà lơ tơ bao ngơ của chả đó
Vại mà, quài quái quay..why chị đẹp lại không thấy tăm hơi...nghĩ thiệt buồn dễ xợ.
Nên thôi, tôi mơ đâykể từ Mask, JJH lên như diều, mà toàn đóng mấy vai ko liên quan gì đến gái gung hun hích...ờ, được đó, hai người hãy gặp lại trong một dự án movie hay drama gì cũng được, về một chuyện tình nức nở, mãnh liệt, đau thương cho tôi thỏa lòng coi
Hết mơ.
Chúc đồng bọn trong động một năm mới nhiều niềm vui sống nhé. Mãi iu

Bình luận

tà đóng CF nhẹ nhàng rảnh rổi như 1 tiên cô vại đó mí ss =))))))  Đăng lúc 4-1-2018 01:55 PM
khi làm clip em phát hiện có sự trùng hợp nhẹ là trong lúc anh Min nhà ta tả xung hữu đột trong các phim hành động (sau Mask) giống hệt 1 vệ thần thì chị Sook cứ tà ...   Đăng lúc 4-1-2018 01:53 PM
Ừa, hỏng gãy cánh mà tăng trọng thì nguy cơ gãy vẫn có...haha. Mà có giề thì miễn bay vô đây được là zui òi  Đăng lúc 3-1-2018 11:16 PM
Báo @vivuchutthoi là cánh tui không gãy nha, bị zì mặp quá quạt hem nổi...khố lém đơi nời...ú òa òa òa  Đăng lúc 3-1-2018 12:23 PM
Pa KYW sau khi đóng với SA film Sweet stranger & me nổi lên luôn, nhận quá trời dự án. JJH thì sau mask mới bật lại dù tài năng có thừa. SA mát trai, í lộn mát tay ghê..hê h   Đăng lúc 3-1-2018 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-11-2019 11:59:45 | Xem tất
@yeuminsook, @haven, @vivuchuthoi, @yessy, @belison123, @xathiman_chieu
Lâu lắm òi, tui hem coi drama.
Nay coi lại Catch the ghost. Film khá ok mà sao thấy im lìm.
Tụi hàn cứ thích đẹp đẹp nam thì soái ca, nữ thì kiểu thư ký Kim, rồi mấy cái nữ đẹp đẽ tóc tai quần què gì đó...chán quá mạng mà sao bọn Knet nó phát rồ nhỉ. Hay là mình đã già.hahaha
Tui đang tính Giáng sinh này rảnh luyện bộ Sky Castle trên Netflix. Á quên, hôm nữa mới coi film của Gong Hyo Jin - When Camelina blooms gì đó, tính ra không hay và rõ nét như Catch the ghost mà sao hót hòn họt.
Moon Geun Young diễn xuất cực tốt, nhưng cái phục trang tóc tai cho nhân vật của cổ thì móa ơi, dìm hàng vãi chưởng.
Mấy bà coi thử đi.
Nhịp film nhanh, coi đỡ chán, hài, tình cảm, kinh dị hồi hộp đủ cả.
À, tui từng ship cho Soo Ae với Ju Ji Hoon. Tui vẫn tin giữa họ tồn tại một mối quan hệ nha.
Giờ tới cặp Moon Geun Young và Kim Seun Ho này, tui cũng dự là a couple luônhahaha

Bình luận

bạn lâu ngày, chúc giáng sinh an lành  Đăng lúc 4-12-2019 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách