Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 787|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phản ứng của Park Bo Young khi một fan hâm mộ yêu cầu cô an ủi vì bị bắt do lái xe khi đã uống say

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 22-6-2017 16:53:20 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Park Bo Young đã có những biểu cảm thể hiện sự khó chịu trong một chương trình V Live của cô.

Trong chương trình trực tiếp của mình, Park Bo Young thấy một bình luận từ một fan hâm mộ yêu cầu cô ấy an ủi họ bởi vì họ đã bị bắt khi lái xe trong lúc say rượu. Khi đọc bình luận, cô nói rằng "Mình bị bắt vì lái xe khi say rượu, hãy an ủi mình đi," nữ diễn viên giật mình thốt lên, "Cái gì?"

Cô tiếp tục, "Ý là bạn đã lái xe khi đã say đúng không?" và tiếp, "Ôi trời ơi, Bây giờ bạn đang nói gì thế? Bạn phải bị khiển trách mới đúng." Nữ diễn viên nói đùa và đề nghị người đó rời phòng chat và, mặc dù nữ diễn viên nói những điều này một cách tự nhiên, nhưng khuôn mặt của cô ấy vẫn thể hiện sự khó chịu trong khi đang trò chuyện cùng các fan hâm mộ.

Park Bo Young sau đó đã nói, "Mọi người! Các bạn đừng bao giờ, tuyệt đối đừng bao giờ cầm lái khi đã uống rượu. Lái xe khi say cũng không khác với việc cố ý giết người."

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-6-2017 10:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Chội ôi dễ thương quá đi mất cái mặt nhăn nhó mà vẫn đáng yêu kìa trời thiệt tình người gì đâu vừa ngọt ngào vừa công bằng nữa chớ
Tin là bạn fan kia sẽ không làm thế nữa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-6-2017 06:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Thanh niên nào không ưng chứ tôi là ưng với hành động của Bo Young lắm luôn, thẳng thắn biết cái gì đúng cái gì sai và tôi tin chắc là Knet cũng sẽ không có chuyện thái độ với chị ấy đâu thậm chí còn ủng hộ nhiệt liệt nữa
Còn bạn fan kia có vẻ cũng mới làm nốc xong đấy nhỉ. Bản thân làm sai mà vẫn còn mặt dày đi xin an ủi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-6-2017 17:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young đáng yêu ghê
nhìn trẻ quá đi mất
thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-6-2017 22:37:12 | Chỉ xem của tác giả
haha, PBY phản ứng tuyệt quá, trả lời như thế này càng tăng thêm cảm tình cho người hâm mộ.

Mà anh kia cũng hay ghê ha, uống rượu say bị phạt mà còn gọi lên radio, bó tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-6-2017 21:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Với hành động như vậy của fan thì Bo Young phản ứng thế là đúng rồi
Tính cách Bo Young thẳng thắn gương mẫu nên phải phê phán liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-6-2017 16:49:19 | Chỉ xem của tác giả
đáng yêu quá đi mất biểu cảm dễ thương quá đi Bo Young ơi dù sao thì bạn fan đấy cũng đã làm sai rồi, phải bị phạt hoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-6-2017 10:09:55 | Chỉ xem của tác giả
fan nam của Bo buồn cười cực, chỉ có chờ Bo lên vlive để được than thở, gỡ rối tơ lòng, thậm chí còn viết thư kể chuyện cuộc đời, kể chuyện yêu đương các thứ, riết rồi bà Bo như kiểu chị Thanh Tâm tư vấn tình cảm trên radio vậy Cái chính là bả tư vấn hay, cái nào ko biết thì nhờ người biết trả lời hộ, cái nào biết thì tư vấn rất chín chắn, sâu sắc. Bả có sở thích kì quái dã man, thích gặp các chú cảnh sát để được thổi vào cái bình kiểm tra nồng độ cồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-6-2017 09:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young dễ thương quá.
Mà fan kia mặt dày nhỉ, uống rượu đã tự gây hại cho chính bản thân mình rồi, lại còn lái xe, có thể gây tai nạn cho người khác, giờ lại còn đòi an ủi?! ngàn chấm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 23-6-2017 08:53:09 | Chỉ xem của tác giả
Thích cách ứng xử của bạn.
Không phải là fan mà cái gì cũng nhẹ nhàng được.
Lái xe khi đang uống rượu đúng là nguy hiểm mà. Không những hại mình mà còn hại người khác nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách