Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6714|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Seo In Guk, Jung Eun Ji, Shin So Yul, Hoya xuất hiện trong "Re

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 10-12-2013 13:59:25 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Từ Seo In Guk đến Shin So Yul, dàn sao của "Reply 1997" sẽ xuất hiện trong "Reply 1994".

Vào ngày 10 tháng 12, Newsen nhận được phản hồi từ công ty quản lý của diễn viên Shin So Yul về việc xuất hiện của cô ấy trên phim "Reply 1994", họ tiết lộ, "Vào ngày 8 tháng 12, Shin So Yul đã hoàn thành các cảnh quay của cô ấy trong"Reply 1994" với Seo In Guk, Jung Eun Ji và Hoya".

Trước đó, sự xuất hiện trong vai trò khách mời của Jung Eun Ji đã được đề cập đến khá nhiều khi người hâm mộ chụp được ảnh của cô ấy tại phim trường với Jung Woo, làm dấy lên rất nhiều nghi vấn về sự xuất hiện của các diễn viên khác của "Reply 1997".

Cũng giống như "Reply 1994", "Reply 1997" được nhào nặn dưới bàn tay nhà sản xuất Shin Won Ho và biên kịch Lee Woo Jung. Những diễn viên từ phần một đình đám quyết định xuất hiện trong "Rely 1994" chính bởi mối thâm tình của họ với đội ngũ sản xuất.

Tập phim với sự xuất hiện của Seo In Guk, Jung Eun Ji, Shin So Yul và Hoya sẽ được phát sóng vào ngày 13 tháng 12 tới đây.

Nguồn: http://mwave.interest.me/enewswo ... appear-in-reply1994
Vtrans: [email protected]

p/s: Vậy là cuối cùng vợ chồng Busan cũng xuất hiện rồi, không hiểu Seo In Guk sẽ để kiểu đầu nào đây, hai mái chăng, chờ đợi quá ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Thích thế. Yêu quá :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 3-1-2014 20:45:31 | Chỉ xem của tác giả
vậy là nguyên dàn cast 97 xuất hiện lun à ^^
cameo hơi đặc biệt í :">
coi các tập sau 94 có vượt lên mốc 10 % k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-12-2013 12:30:38 | Chỉ xem của tác giả
*hí hửng* Cameo thật là tuyệt vời quá mà. Mong là bác đạo diễn cho dàn cameo này xuất hiện nhiều nhiều vào, chơi hẳn 2 tập đi. Rồi thì rate tăng, rồi thì free hug :" Mình còn mong cả chú gì đó mà mình quên mất tiêu tên rồi == cũng trong nhóm bạn của AM 97 đó, mà cũng là người Busan nữa ấy, làm cameo nữa cơ. Chú ấy đóng hài hài lắm :"))) vô làm cameo thì tha hồ nhắng nhít :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-12-2013 11:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem Rep 94 kỹ lắm, chỉ mới lướt qua 1-2 tập đầu để chờ ra hết rồi quất 1 lượt, nhưng tập tới này nhất định sẽ cày nguyên cả tập vì có các bạn Rep 97. Iu bác đạo diễn lém vì đã cho nhà Rep 97 xuất hiện, nhớ các bạn ý vô cùng. {:270:}{:418:} Moah moahhhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-12-2013 09:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá. Yoon Jae và Si Won lá la. 2 lần xem Reply là 2 lần điên đảo vì diễn viên chính. Yoon Jae ơi có phải là anh để đầu bổ luống không? {:438:} Liệu anh Rác có làm chung bệnh viện với cả Hoya không? {:425:} Nghĩ đến có diễn viên của Rep 97 xuất hiện trong Rep 94 là lại thử tưởng tượng xem có trò mèo nào xảy ra {:414:} Mong đợi mong đợi
Cảm ơn bài dịch của bạn. hihi {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-12-2013 07:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Lại đc dịp ngồi ngóng chờ các bạn trẻ
Nhớ lắm, nhất là bạn Hoya ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-12-2013 04:59:39 | Chỉ xem của tác giả
biết ngay là thể nào dàn cast của 1997 cũng cameo mà ;))

mà cameo những 2 tập lận :-o

chắc sẽ xuất hiện khi fim đến mốc năm 1997 nhỉ ;;)

hóng quá cơ, chắc là rate sẽ tăng đó, lên 2 chữ số ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-12-2013 23:33:19 | Chỉ xem của tác giả
ố ố hé hé vợ chồng Busan của tôi đã tái xuất rồi, lại đoàn tụ rồiiiiii
làm sao mà chờ được tới thứ sáu đây :(( không biết thì thôi chứ biết rồi là lại đứng ngồi không yên cho mà xem
không biết là đội này sẽ xuất hiện ở hiện tại hay quá khứ nữa. nhưng mà xem cái kiểu đầu kia của Eunji chắc là trong quá khứ rồi. mà hồi đấy các bạn ý còn chưa êu nhaooooo
giời ơi là giời, tôi đây sống sao????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-12-2013 22:44:11 | Chỉ xem của tác giả
chời ơi! ngóng tập mới quá >___<
tình hình là đang tính ngưng coi để đỡ xoắn não với biên kịch, ra hết rồi coi 1 lèo ai dè có tập này lót dép ngồi hóng tiếp vậy {:437:}{:437:}{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-12-2013 22:37:14 | Chỉ xem của tác giả
híhí vậy là bộ tứ xuất hiện lun
bị hóng àh nha, tình hình là tò mò về cảnh của vợ chồng Busan
chắc tập này rết cực cao lun cho xem {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách