Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6382|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Yoo Jae Suk xin lỗi Lee Seung Gi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 26-11-2012 08:05:22 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Trong tập phim phát sóng ngày 25 tháng 11 của SBS 'Running Man',Yoo Jae Suk và Kim Jong Kook đã khiến Lee Seung Gi bất ngờ khi nói,"Hãy cùng nhau dùng chút trà nóng đã."

Yoo Jae Suk và Kim Jong Kook đã đi đến cuối một con hẻm để nhận được thêm gợi ý.Trên đường đi họ phải trải qua rất nhiều thử thách.Có rất nhiều nhóm người bao gồm các bà nội trợ,người chơi thể thao và các cô gái mà họ phải vượt qua để đến được nơi có gợi ý.Yoo Jae Suk và Kim Jong Kook đã trải qua việc này nên trông họ có vẻ lo lắng khi hỏi Lee Seung Gi,"Cậu sẽ ổn chứ?"

Lee Seung Gi ngạc nhiên,"Liệu có vấn đề gì sao?" nhưng Yoo Jae Suk chỉ xin lỗi,"Đã một thời gian rồi chúng ta mới được gặp nhau và cùng tham gia một chương trình thực tế phát sóng ngày chủ nhật,anh rất tiếc khi để cậu phải chịu khổ."

Yoo Jae Suk đã bỏ lại Lee Seung Gi và nói,"Chúng ta nên làm gì đây?Tôi cảm thấy thật tệ cho cậu ấy." Nhưng ngay sau đó,Yoo Jae Suk đã kết luận,"Cậu ấy đủ mạnh mẽ..." Yoo Jae Suk nói thêm,"Các bà mẹ thích chạm vào đôi má của cậu ấy..." và phá lên cười cùng với Kim Jong Kook.

Sau khi vượt qua nhóm các bà nội trợ,Lee Seung Gi hối tiếc,"Họ chẳng hề lo lắng gì cả.Đáng lẽ tôi nên bỏ trốn ngay sau khi dùng trà." Ngay khi Gary đến sau cậu ấy,Lee Seung Gi nói,"Anh phải thật khoẻ mạnh để trải qua nhiệm vụ này.Có một giải thưởng cực kì hấp dẫn ở cuối con hẻm.Em sẽ dõi theo anh từ đây dù anh sẽ không cảm nhận được.Hãy gọi em khi có bất cứ chuyện gì xảy ra." nhưng ngay sau đó cậu nhanh chóng bước lùi lại và mang lại một trận cười cho người xem.

Image: ‘Running Man’
Source: NewsEN via Nate
Engtrans: Kpopfever
Vtrans: [email protected]

Can't wait to watch this episode♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-12-2012 16:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep này mà ôm bụng cười lăn lộn vỡ phòng lúc 11h đêm. Đóng kín cửa mà mẹ vẫn nghe thấy vì cười to quá

Xem RM lúc nào cũng thấy hay nhưng lâu rồi mới có tập làm mình cười to mà nhiều đến thế. Rất ít khi xem show có Lee Seung Ki nhưng sau khi xem thì giờ đã hiểu vì sao khán giả Hàn đặc biệt là các bà nội trợ quý chàng rể út đến vậy

Tập này xem mà cứ muốn dài nữa dài mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-11-2012 12:39:45 | Chỉ xem của tác giả
có coi RM engsub hahahaha khúc Gi bị mấy cô chặn đường hahaha, nhìn mấy cô sướng khi đc sờ mặt Gi
coi tiếng Hàn thì chẳng hiểu nổi nội dung mà cũng coi cho đở ghiền vì muốn gặp cái tính heodang của Gi không ngờ đoan này là xin lỗi, lúc coi ngồi tưởng cái khác hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-11-2012 19:42:39 | Chỉ xem của tác giả
xem hài không chịu nổi ))))
bác này thật là nổi loạn đó mà
hóng quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-11-2012 21:00:43 | Chỉ xem của tác giả
cực bấn Gi trong RM. từ giây phút đầu đã cho thấy khả năng làm giải trí bẩm sinh rồi
lâu rồi mới thấy bác Chấu bấn loạn đến thế!
dù là hơi buồn vì Ngố nhà em lên hình ít đi một tý nhưng mà phải công nhận Lee Seung Gi rất cuốn hút!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-11-2012 20:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Tập humnay cụ lên màn hình ít hơn tập trước
Thui như vậy đi cụ, để cho chị hye lên hình nữa

Tập này có 2 đoạn mà phải công nhận khả năng gây cười và giải trí của Cụ đến trình độ siêu rồ
- cái khúc cụ chơi đánh bài, đến khi lật được cặp đầu tiên thì cụ cười ha ha ha>> cái khúc đó làm em mắc cười lém lun
- cái khúc mà cụ thuyết phục chú châu chấu đừng tin lời hookie ý.....trời ạ, phải nói là dễ thương vô đối{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-11-2012 16:27:04 | Chỉ xem của tác giả
chương trình này càng lúc càng hài
chú thiệt là vui tính, dụ cho đã rồi xin lỗi :))
mong chờ sub
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-11-2012 14:58:11 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem dc mà đã thấy hài rùi
tập này chắc ai cũng trở thành tay siêu lừa đây
ai mà chả mún chạm vào cái má phính kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 26-11-2012 13:40:06 | Chỉ xem của tác giả
bí mật giấu kín

hay phết

hihihihi

ưtaapj trước cũng chết cười rồi

trời ơi là trời                          
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-11-2012 12:40:40 | Chỉ xem của tác giả
éc, mắc cười wá
chú CC đúng là khó đỡ mà, đưa ngta vào tình huống r xin lỗi =))
đã thế Seung Gi lặp lại vs Gary =)) nhưng có vẻ Gary của tui thông minh hơn trc, kịp thời lùi bước =)) [ chưa xem đoạn này, đợi subs thôi ]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách