Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
35#
Đăng lúc 15-8-2015 20:02:05 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều lắmmm
đợi ep 7 mãiiii
Jinho được cái ss1 tỏa sáng,ss2 lại bị out nên mình rất hóng ss4 xem anh bùng choáy như nào trong tập 7 định mệnh
cảm giác stream tập 8 và down tập 7 đã gì đâu sung sướng quá hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-8-2015 09:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi chờ đợi ep 7 thì vào lải nhải vài câu với tập 6 vừa rồi. Hẳn là bạn nào cũng có cảm xúc như mình sau khi xem ep 6. Đó là về cảm tình với Kyung Hoon, bởi anh ấy cũng đã khác đi trong ep 6 này. Lối chơi và tính cách đã thay đổi 1 chút xíu, mình vẫn nghĩ có khi anh ấy sẽ trụ lại lâu như Sung Gyu mùa 1. Bởi hình tượng 2 người có chút gì đó giống nhau. Mình chỉ nói là có giống nhé, chứ ko hẳn giống hoàn toàn. Mới đầu vào cả hai đều bị mọi người nghĩ là ngu ngơ, ko hiểu gì, mỗi lần nói về luật chơi là cứ ngơ ngơ, ngơ 1 cách khó tả.
Và sự ghét bỏ hầu như đã chuyển qua JM, mọi người chỉ trích vì thái độ đeo bám và xin xỏ của cô ấy, mình cũng thấy ngại cho cô ấy ở mấy đoạn đó, cứ thấy tội dùm sao á..Chẳng biết sao nữa, nếu mình mà ở trường hợp của cô ấy, ko chừng mình cũng sẽ làm vậy thôi, tâm lý chung mà, lo sợ bị loại nên phải làm tất cả để mình được sống sót..
Và thấy m.n ko thích lối chơi của chú JDM, nói chú là cầm quyền hết rồi, điều đó là đúng thôi. Bởi trong nhóm đó chẳng có ai vừa thông minh vừa có tài lãnh đạo như chú, may gì có chú SM mà bị loại rồi, nên các bạn phải chấp nhận thôi. HJH giỏi nhưng ko có khiếu ăn nói và tài lãnh đạo, nên phải ngồi yên hành động như vậy, cũng tiếc cho Kong lùn vì chưa thể hiện được nhiều. Mình thấy nếu muốn nổi bật thì như anh JS, tách biệt khỏi liên minh lớn và phải có lối chơi sáng tạo với ổn định mới có thể sống sót được.
Lảm nhảm vài câu vì 1 ngày lượn ko biết bao nhiêu lần vào đây nên viết thêm ít dòng.
Subteam fighting!

Bình luận

Mình đã cày ep 7 rồi, đúng là phản công thiệt mà ko phản ko đúng lúc thôi, tội Kong lùn ^ ^  Đăng lúc 16-8-2015 09:33 PM
ep 7 thì Jinho sẽ phản công nhé :)  Đăng lúc 16-8-2015 08:33 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoc_way2008 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-8-2015 10:05:18 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 7 ngày 15.8 này Thread Running Man có một sự kiện đặc biệt, bạn đã biết chưa?

Hãy cùng tham gia cuộc đua GIẢI CỨU THỌ TINHrinh giải thưởng về nhà nhé!

Bấm vào đây để sử dụng chức năng dịch chuyển tức thời đến hố Game ngay bây giờ để biết thêm chi tiết! Còn chờ gì nữa! rất nhiều phần thưởng đang đợi các bạn đó!

Thay mặt BTC - Walking Team kí tên xoẹt xoẹt!

ps: mượn chỗ PR ~ nếu làm phiền xin mn bỏ qua ~ Chân thành cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-8-2015 16:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Có spoiler tập 7

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 11-8-2015 21:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Tui xem TG cực thích phe Jang Dong Min với Oh Hyun Min, nhưng mà tâm trí lúc nào cũng chỉ ủng hộ Đậu Đậu thôi. Từ ss1 qủa MM open pass bị khâm phụ Kong Jinho nặng nề. chuyển sang xem Crime scene là thôi từ đấy mần đậu béo luôn. Theo như quan điểm của mình cũng giống anh Junseok, không thích liên minh lớn, cứ coi ss2 là biết liền. cảm giác đậu béo chơi theo liên minh không trội như chơi cá nhân. ngồi cầu ss4 mấy tập về sau đậu béo không làm bình bông di động nữa, mà hãy nhanh chứng tỏ mình đúng như cái tên biểu tượng của cái ''thâu giờ giuy ni ớt sừ '' này đi a.
trong mùa một, bị thích cả ss Kyungran nữa. cả ba mùa đầu thì phái nữ thích mỗi mình ss này thôi, chứ bánh bèo ah young với yeonju mùa ba mình không thể chịu nổi hai chị này trụ lại đến mấy vòng cuối, cảm giác không xứng đáng j cả. mua hai thì thánh SangMin khỏi phải bàn rồi. nhưng mình vẫn thấy ss ba hay nhứt, vì cái kiểu chơi có nợ phải trả của JDM. chú có mấy câu nói làm mình quắn quéo luôn. cảm giác như trở lại tuổi hai mươi như Hyunmin có JDM dạy dỗ chỉ bảo như thế thì thích biết mấy. Coi tiếp mấy tập sau thì ân tượng với Kim có vợ càng ngày càng lớn, tiếc là anh toàn bị out vì gái, mua ba bị out vì bà bánh bèo yeonju còn mùa bốn thì hai gái oánh nhau anh phải ra về, buồn đau buồn đớn vì mùa này anh nhuộm tóc nhìn  cmn đẹp zai, quả chơi DM poker tay đẹp, dáng đẹp, tim xao hết cả xuyến, buồn k thể tả lúc anh bị out.
Sang ss bốn cái tập LSM bị loại ức chế Kim Kyunghyun k thể tả dc. nhưng xem xong tập năm và sáu thì bị ghét Jungmoon hơn cả KKH.
túm lại vẫn hy vọng KongDongMin sẽ ở lại đến cuối cùng và đậu béo càng sớm chứng tỏ dc năng lực của mình và win mùa này. móa há há

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-8-2015 23:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Kim Kyung Hoon chả dễ thương chút nào. Chưa ấn tượng gì tốt, mà xấu thì đầy,phản bội chị Ah Young của tuiiiiiiiiiiiiiiiii. Không biết sang ss4 anh thể hiện thế nào, chứ cá nhân tui không thích mấy trò lật lọng kiểu này lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-8-2015 20:22:44 | Chỉ xem của tác giả
có ep 06 rồi nhanh quá, vừa mới hôm nọ mới thấy có raw , thank nhóm sub rất nhiều!
Cá nhân mình thật sự không thích cách chơi của Jang Dong Min , hi vọng sớm có người loại được anh này để cục diện thay đổi đi, có thể là một trong mấy chị nữ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-8-2015 19:39:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tự dưng hnay vào lại thấy cái banner The Genius 4 mà mừng rơi nước mắt K ngờ là Kites cũng làm show này cơ
K phải vì show k hay đâu mà là vì ít bạn biết Kites làm sub mà theo xem sub nơi khác và cũng là do show của truyền hình cap nên có lẽ các bạn k để ý tới, xong rồi lại k có idol hay dv mà có nhiều fan Việt nên lại ít ng biết hơn.
Chứ thực ra thì nó hay vô đối ý T.T kiểu xem 1-2 tập thôi là muốn mò xem hết cả 4 ss của nó luôn
Mong là ST sẽ theo sub đến hết ss và cố gắng làm full cả 3 ss trc nữa ạ

PS: Ai chưa xem 3 ss trc thì hãy cố gắng xem hết luôn nha, sau đó mn sẽ thấy phần mở đầu của ss4 nó nhiều cái lquan và ẩn ý đến các ss trước ntn

#teamKong2Min  #S2HyunMin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-8-2015 14:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep6 lại nhảy vào đây comt ngay =)

Càng ngày mình càng không thích chị JungMoon ^^ Phần mở màn, một mình chị ấy nói cười hớn hở trong khi chị KyungRan tỏ rõ thái độ không muốn chung team. Thấy chị vô duyên hết sức. Phải công nhận là chị ấy rất rất thông minh, nhưng hình như lối chơi của "The Genius" không hợp với chị ấy. Từ ep 1 đến giờ chị ấy luôn ở trong tình thế nguy hiểm và bị động, các thành viên khác luôn phải tìm cách để cứu chị ấy. Ep6 này chị ấy đầu quân cho cả 2 team mỗi tội là chả team nào tin tưởng chị ấy tuyệt đối. Cái cách chị ấy xin xỏ ngọc lựu hết người này đến người kia thật không đỡ được mà >”< Chỉ mong ai đó lôi chị ấy vào trận tử chiến rồi loại chị ấy nhanh nhanh giùm.

Bạn KyungHoon càng ngày càng tuyệt, từ ep4 bạn thể hiện rõ là một người khác rồi, và rõ ràng bạn ấy chủ động cực kì luôn. Cách bạn ý để ý kĩ từng người quá là đáng gờm luôn ý. Trong trận tử chiến bạn ý mách nước cho anh JunSeok làm mình bất ngờ luôn =.= Bạn ấy đáng yêu quá sức tưởng tượng luôn 

Anh JunSeok tập này đáng yêu quá ~~~ có mấy đoạn nhảy tưng tưng ~~~.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-8-2015 08:30:08 | Chỉ xem của tác giả
HYUN MIN VÔ ĐỊCH
Mùa trước bạn nhỏ đã lỡ mất chức vô địch rồi. Bạn giỏi thế mà ((
Cố lên Hyun Min
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách