Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 2nd Kites Anniversary][1990] Chibi Maruko-chan Movie/劇場用映画ちびまる子ちゃん [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
146#
Đăng lúc 16-10-2014 09:14:21 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim được sản xuất khi mình còn bé
vậy mà bây giờ xem vẫn thấy hay
nét vẽ mộc mạc, nội dung giản dị
mà sao vẫn thu hút người xem
mình xem mà còn thấy hay hơn những hoạt hình bây giwof cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 15-10-2014 14:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn sub team nhiều lắm.
Hồi đó coi truyện của 2 bé hot boy này mà thích gì đâu, Tình bạn của 2 bé thật đáng quý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 3-10-2014 22:54:55 | Chỉ xem của tác giả
Marukochan - nhân vật truyện tranh của tuổi thơ
mà xem xong tập này thấy đoạn Sugiyama và Oono diễn kịch lúc chia tay rồi sau đó Oono tặng cậu bạn 1 bài hát thật là cảm động T_T, tình bạn thật đáng giá
cảm ơn ST nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 22-8-2014 22:59:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tuổi thơ gắn liền với bộ truyện tranh này và cả Doraemon nữa Cảm ơn Sub Team nhiều nhiêu ạ. Hy vọng là subteam sẽ nhanh nhanh ra cả bộ hắc quản gia nữa Subteam JZone vất vả quá rồi ạ. Arigatouuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 6-6-2014 13:07:00 | Chỉ xem của tác giả
Marako luôn là 1 trong những phim hoạt hình mình thích nhất, ngày trước còn có đợt cuồng tới nỗi hát thuộc lòng cả bài nhạc phim, có khi khóc, có khi cười, và thấy đời rất đẹp mỗi khi xem Maruko.
Giờ lớn rồi, nhưng mỗi lần xem, đều có cảm giác gì đấy kì lạ và xốn xang :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

141#
Đăng lúc 27-2-2014 16:15:47 | Chỉ xem của tác giả
Hic, nói thế nào nhỉ, hình tượng cậu bé Hanawa trong phim hoàn toàn sụp đổ, đọc truyện mình rất thích Hanawa và Chie là một cặp, thông minh, dễ thương, ga lăng . Trong Movie thì lại hay khoe mẽ, lãng tử quá mức hê hê. Tình bạn của Oono và Sugi thật đẹp , thích bài hát Oona hát lúc chia tay không biết tên bài hát là gì, thích cả cậu bé ngốc hiền lành Butarou, bộ phim nhẹ nhàng nhưng lại ý nghĩa, mình cũng có tìm thấy bức ảnh cả lớp chụp trên mạng, để màn hình desktop một thời gian trước .
p/s: cái bài "đồng hồ của ông" mình nghe thấy rất quen, hình như Đại Nhân có một bài hát na ná thế về tuổi học trò, nếu đúng thật thì hơi thất vọng haizzz.
CẢm ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 25-2-2014 09:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình down về mà phim xem bị giựt và âm thanh không rõ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 20-2-2014 12:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Nhóc Maruko - Maruko Chan một thời nuôi dưỡng tuổi thơ trời đánh của mình. Ngày xưa cực kì thích bộ truyện này, mỗi lần cầm trên tay cuốn truyện là mình cảm thấy kì lạ cứ lâng lâng khó diễn tả nổi. Bây giờ thì được xem phim luôn rồi, tuy cảm xúc không giống như được cầm trên tay cuốn truyện tranh ngày nào nhưng mình cũng cực thích nhạc phim này luôn. cảm ơn ssubteam nhìu lắm nhé, Maruko chan của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 18-2-2014 08:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa chỉ hóng đến giờ ngồi ôm TV xem Maruko, đã từng một thời VTV chiếu rất nhiều phim hay và ý nghĩa cho thiếu nhi, giờ thì...
Phim nhẹ nhàng, lại hợp với tâm lí trẻ con, hình ảnh ngộ nghĩnh, ngồi coi lại vẫn không chán luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 29-1-2014 22:24:09 | Chỉ xem của tác giả
hồi bé chiếu trên tv không hề bỏ một tập nào phim này ^^
giản dị nhưng mà thấy hay lắm lắm ấy
nhóc Maruko đáng yêu nhưng cũng nghịch ngợm lắm
cảm ơn subteam nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao