Kites

Tiêu đề: [Movie][2014] Saint Laurent - Huyền Thoại Saint Laurent | Vietsub HD Completed [In trang]

Tác giả: F-zone    Thời gian: 7-12-2016 06:08 PM
Tiêu đề: [Movie][2014] Saint Laurent - Huyền Thoại Saint Laurent | Vietsub HD Completed
Huyền Thoại Saint Laurent

Đạo diễn: Bertrand Bonello
Diễn viên: Gaspard Ulliel, Jérémie Renier, Louis Garrel, Léa Seydoux
Quốc gia: Pháp
Năm phát hành: 2014
Thời lượng: 150 phút
Thể loại: Tiểu Sử, Tự Sự

GIỚI THIỆU

Saint Laurent là một bộ phim tự truyện do Bertrand Bonello đạo diễn và đồng kịch bản. Bộ phim có sự xuất hiện của Gaspard Ulliel trong vai Yves Saint Laurent, Jeremie Renler trong vai Pierre Berge, và Louis Garrel trong vai Jaques de Bascher. Cùng với sự góp mặt của dàn diễn viên phụ như Lea Seydoux, Amira Casar, Aymeline Valade và Helmut Berger. Bộ phim tập trung vào cuộc đời của Saint Laurent trong giai đoạn từ năm 1967 đến 1976, đây là khoảng thời gian mà nhà thiết kế nổi tiếng này đang ở đỉnh cao của sự nghiệp. Bộ phim đã tranh cửa giải Cành Cọ Vàng tại Liên hoan phim Cannes 2014 và được công chiếu ngày 24/9/2014.
Bộ phim này là đại diện cho Pháp tranh cử hạng mục “Phim nói tiếng nước ngoài xuất sắc nhất" tại giải Oscar lần thứ 87, tuy nhiên bộ phim đã không đoạt giải. Tháng 1.2015, Saint Laurent nhận được 10 đề cử tại Liên hoan phim Cesar, bao gồm các hạng mục “Phim xuất sắc nhất", “Đạo diễn xuất sắc nhất", “Nam diễn viên chính xuất sắc nhất", “Nam diễn viên phụ xuất sắc nhất". Bộ phim cũng nhận được 5 đề cử tại giải Lumiere lần thứ 20, và Gaspard Ulliel đã chiến thắng ở hạng mục “Nam diễn viên xuất sắc nhất".

TRAILER

[utube]3EwDW-o24xw[/utube]

F-Zone's Subbing Team

Trailer: Phương Thảo
Translator: Allele
Editor, Timer: Phương Thảo
Typesetter: aqben
Encoder: Đức Lưu
Designer: KeoBong0508
Uploader: Ji_Ji
Free download at http://kites.vn

Tác giả: F-zone    Thời gian: 7-12-2016 06:13 PM
Thông báo link die tại đây

[attach]123821[/attach]

https://www.fshare.vn/file/8HK2DCBCG1I5

XEM ONLINE

Tác giả: nt.ynhu    Thời gian: 7-12-2016 07:06 PM
Wow! Lại có thêm phim mới để xem rồi
Hôm bữa mới xem bộ phim nói về cuộc đời của huyền thoại Yves Saint Laurent xong, giờ lại có thêm phim cùng chủ đề về huyền thoại này
Subteam làm việc thật năng suất, cảm ơn st nhiều!
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 7-12-2016 07:45 PM
Như vậy lại có thêm 1 bộ phim Pháp mới để xem rồi
Và lại thêm 1 bộ phim nữa về cuộc đời của huyền thoại Saint Laurent
Cảm ơn St nhé
Tác giả: nguyenhuongtra    Thời gian: 7-12-2016 08:07 PM
Lại có phim mới để xem. Cảm ơn subteam nhiều nhiều.
Tác giả: yukito2991    Thời gian: 7-12-2016 08:10 PM
cám ơn subteam nhé, phim về chủ đề thời trang rất thú vị,
quần áo trong phim thì đẹp khỏi nói rồi
mong các bạn tiếp tục cho ra đời những sản phẩm hay
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 7-12-2016 08:13 PM
Lại thêm một bộ phim về Saint Laurent, hai bộ phim phát hành cùng một năm lại cùng về cuộc đời của một người đàn ông có ảnh hưởng trong làng thời trang của Pháp. Qua trailer của bộ phim này mình thấy diễn viên đóng vai Saint Laurent trong phim này đã mô tả một Laurent gai góc hơn so với bộ phim kia. Nội dung hình như cũng tập trung vào cuộc đời tình cảm của ông với nhiều biến động thì phải.  
Tác giả: Cungminh    Thời gian: 7-12-2016 08:38 PM
lại có phim, lại có phim
dạo này đang chán, người thì ốm yếu liên miên nên chỉ mong có phim xem cho thư giãn đầu óc
cảm ơn subteam
cảm ơn F-zone rất nhiều
Tác giả: Agnes.Malfoy    Thời gian: 7-12-2016 08:46 PM
Lea Seydoux xuất hiện trong một chớp mắt, một khuôn mặt đẹp, một nụ cười, tay cầm điếu thuốc thôi... đã đủ thu hút rồi
thật sự là chẳng nhận ra Gaspard Ulliel trong trailer này
nội dung phim hấp dẫn, đúng là phim mang đi dự giải có khác
cảm ơn subteam
Tác giả: thanhlamjp97    Thời gian: 7-12-2016 08:59 PM
Subteam làm việc công suất quá, phim lần trước down về chưa có thời gian xem giờ đã có phim mới rồi, thôi thì lại tích về máy vậy, chờ lúc rảnh nghiền cho đỡ chán.
Thanks Fzone không chỉ vì những bộ phim hay mà còn treo giải thưởng nữa.
Tác giả: Jewel_babo    Thời gian: 7-12-2016 09:07 PM
phim mới nè, cảm ơn st nhiều nhé
mình thích thể loại này
coi để biết thêm về 1 huyền thoại
Tác giả: Jupiter.Nguyen    Thời gian: 7-12-2016 09:09 PM
mình sợ rắn nên xem trailer đến đoạn mấy con rắn trườn bò là đáng sợ rồi đó
xem trailer thì có thể hiểu tại sao phim này đủ tầm vóc mà tham gia Cành cọ vàng rồi
giải thưởng phim ảnh thường thích mấy bộ phim kiểu thế này mà
cảm ơn subteam
Tác giả: super_lion_king    Thời gian: 7-12-2016 09:14 PM
Phim về làng, phim về làng
Nước Pháp là kinh đô của thời trang, ko làm phim về thời trang thì quá phí
Thanks subteam rất nhiều
Tác giả: chimchichbong    Thời gian: 7-12-2016 09:24 PM
Rất bất ngờ khi biết lại có thêm một phim nữa về Yves Saint Laurent
Mình không hay tò mò bên thời trang nên cũng không rõ lắm về tầm ảnh hưởng của ông. Thực sự hi vọng qua phim có thể biết đến nhiều hơn về người đàn ông tài năng này
Cảm ơn subteam
Tác giả: agressiveha    Thời gian: 7-12-2016 09:31 PM
Thích thể loại Biography lắm vì diễn viên tốt, cảnh quay đẹp, nội dung được đầu tư trau chuốt. Nhưng từ trước đến giờ đa số xem phim về tiểu sử của các nhà khoa học nổi tiếng, có lẽ đây là lần đầu xem về một nhà thiết kế thời trang như vậy
Phim lại thấp thoáng đâu đó bóng dáng của Léa Seydoux, rất thích chị nên dù chị đóng vai phụ em cũng mò vào
Cảm ơn subteam nhiều!
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 7-12-2016 09:38 PM
Sau một loạt phim hài đã thấy Fzone làm phim tự sự
Cuộc đời nhà thiết kế này là một quyển sách hay
Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ :X
Tác giả: catharinanguyen    Thời gian: 7-12-2016 10:11 PM
Lại có phim mới xem rồi.
Xem trailer mà thấy thế nào ấy. Ông này cũng kiểu khó hiểu. Không biết xem phim thì thế nào nhỉ.
Cám ơn subteam .
Tác giả: SchuylerVanAlen    Thời gian: 7-12-2016 10:13 PM
thêm một phim mới về huyền thoại thời trang Saint Laurent, mình sẽ xem phim để so sánh hai phim với nhau. Phim về thời trang nên chắc hình ảnh được chau chuốt rồi, giờ chỉ còn phụ thuộc vào kịch bản và các diễn viên thôi. Cảm ơn subteam đã giới thiệu phim.
Tác giả: Cheery_Wang    Thời gian: 7-12-2016 11:10 PM
Cuối cùng thì sub của phim cũng lên sóng. Mình chờ ngày này lâu lắm rồi. Cảm ơn các bạn sub team rất nhiều
Với mình bộ phim này là chứng minh cho khả năng diễn xuất cực đỉnh của Gaspard. Anh ấy đã thực sự trở thành Yves Saint Laurent chứ không phải là diễn về ông ấy nữa. Bộ phim cũng cho thấy mặt trái của ngành thời trang, những áp lực mà một nhà thiết kế phải đối mặt. Mình nhớ có một phân cảnh mà Yves nài nỉ bác sĩ của mình kê thuốc (hình như là an thần) liều cao hơn để ông ấy có thể làm việc được.

Ngoài lề một chút, mình có lập một trang fanpage trên fb cho Gaspard, mong mọi người ghé thăm và ủng hộ. Năm sau anh ấy sang Việt Nam mình đóng phim rồi đấy :">.
Đây là link page: https://www.facebook.com/gaspardullielvietnam/
Tác giả: athism    Thời gian: 7-12-2016 11:14 PM
F-zone thật sự làm mình tò mò và muốn tìm hiểu về nhân vật này
bởi vì nói thật là mình kém hiểu biết về những thông tin xã hội hay nhân vật, sự kiện như thế này lắm
cảm ơn subteam rất nhiều
Tác giả: gracepham    Thời gian: 7-12-2016 11:34 PM
Buồn cười là nhìn cái tên SL nghĩ sao thấy quen quen, đang đọc dở giới thiệu thì chợt nhớ ra đây là tên hãng quần áo rất nổi tiếng mà , đọc nốt giới thiệu thì đúng thật . Xem trailer thì cứ thắc mắc anh đeo kính tóc gọn gàng với anh đeo kính tóc hơi dài hơn có phải cùng một người không nhỉ sao giống quá giống . Bắt đầu ở 1:08 là hết hồn chim én, những cảnh sau đấy lại càng hốt hền hơn .
Tác giả: chiphoang    Thời gian: 8-12-2016 12:01 AM
A thêm một phim nữa về Yves nè
Em quyết định xem cả 2 lại từ đầu để hiểu rõ hơn về tiểu sử và cuộc đời của con người này
Cám ơn subteam rất nhiều ạ, mọi người đã vất vả rồi <3
Tác giả: Lyanna_TA    Thời gian: 8-12-2016 12:11 AM
phim trước mình mới xem được một nửa mà giờ có phim mới rồi
trailer đẹp, muốn màu sắc có màu sắc, muốn nghệ thuật có nghệ thuật, lại có cả chuyện tình đồng tính
cảm ơn subteam
luôn tin tưởng vào những phim do F-zone giới thiệu
Tác giả: qvan    Thời gian: 8-12-2016 04:14 AM
Cuộc đời của nhà thiết kế nổi tiếng này có nhiều sôi nổi nên dễ làm đề tài cho người ta làm phim. Có điều mấy tài tử thủ vai của ông quá đẹp trai nên khi nhìn ảnh thực của ông ngoài đời - nhất là khi về già - thì hơi bị thất vọng Mặc dù ông bị chỉ trích vì mối tình đồng giới tính của ông, nhưng phải công nhận cuộc tình của ông và Pierre Bergé thật lâu bền, từ năm 1960 đến mãi sau này, kéo dài đến mấy mươi năm, có khi còn lâu hơn rất nhiều mối tình trai gái khác. Đặc biệt là không thấy nói ông có mối tình nào khác

Tác giả: Sury    Thời gian: 8-12-2016 04:47 AM
Nghe tên phim đã thấy tò mò rồi, về cuộc đời của Yves
Xem xong trailer thì không còn gì để nói luôn ấy chứ
Nhất định sẽ xem để tìm hiểu về nhà thiết kế này
Cám ơn subteam FZone nhé, dạo này năng suất quá
Tác giả: conglap    Thời gian: 8-12-2016 07:19 AM
Thêm 1 bộ phim về Saint Laurent.
Dạo này bận nhưng phải tải về xem mới được.
Cảm ơn subteam nhiều nhé.
Tác giả: hanachan    Thời gian: 8-12-2016 10:16 AM
Diễn viên chính đẹp quá đi *_*
Trước giờ rất ít khi mình xem phim thể loại tự sự nhưng lần này sẽ down về xem sao, phần vì mọi người đều khen nội dung hấp dẫn, phần vì diễn viên quá thu hút
Thank ST đã làm sub ạ!
Tác giả: luctrang    Thời gian: 8-12-2016 11:40 AM
Phim này so với Yves Saint Laurent kia thì tn nhỉ
Phim kia mình mới xem
A đóng YSL cũng rất ấn tượng
Ngoài ra còn chị đóng Victorie xinh như mộng nữa
Người đâu mà xinh đẹp khiếp
Tác giả: jenny.buong    Thời gian: 8-12-2016 12:36 PM
Nhìn cái poster là đã thấy muốn xem rồi.
xem đến cái trairler phim là phải down về xem luôn.
thanks subteam nhiều nhiều.
Tác giả: hanh_lazy    Thời gian: 8-12-2016 12:54 PM
Yves Saint-Laurent, tôi lại được gặp lại chân dung hyền thoại hay "Hoàng tử bé ngành thời trang" qua một tác phẩm điện ảnh rất nổi tiếng. Cũng được gặp lại nhiếp ảnh gia Pierre Boulat cùng với buổi triển lãm tranh đẹp mắt, những bức ảnh của ông khắc họa hết những chi tiết thân quen của nhà thiết kế Yves Saint-Laurent. Khám phá những bức ảnh của Pierre Boulat cho ta cảm giác đang len lỏi từng bước nhìn ông đang ghi chép lại lịch sử của thời trang.
@huongthao2205 @Van88 2 chị em xem fim này chưa?
Tác giả: bad_girl    Thời gian: 8-12-2016 12:58 PM
Cuộc đời của "Hoàng tử bé ngành thời trang" đã được dựng thành phim rồi, ngưỡng mộ tài năng của nhà thiết kế nổi tiếng này.
Bên cạnh đó, cũng được gặp lại người đã mở ra cánh cửa tới xưởng thời trang của Yves Saint Laurent thông qua những bức ảnh nồi tiếng của ông.
Cảm ơn subteam.
Tác giả: miyoye    Thời gian: 8-12-2016 01:00 PM
PHim được đề cử giải thì không phải là phim tầm thường
MÌnh rất thích thời trang và cũng có biết đến hàng YSL nhưng nhờ ST mình mới biết người sáng lập là nam
Từ thời trang, mỹ phẩm đến nước hoa đều rất nổi tiếng và ưa chuộng
Hi vọng xem xong phim này có thể hiểu được về nhà thiết kế tài ba này
Thanks ST đã dịch phim có ý nghĩa này ^^
Tác giả: NhanNguyet    Thời gian: 8-12-2016 01:41 PM
Film này bữa có coi trailer rồi nè, hay quá trời. Phim làm theo kiểu tiểu sử về 1 nhân vật mình thấy Pháp và Anh làm vẫn hay nhất. Thủ pháp độc đáo mà không phải phim Hollywood nào cũng bắt gặp. Chất liệu làm phim cũng khiến người xem cảm thấy mình được chứng kiến toàn bộ cuộc đời của huyền thoại thời trang này. Đầu tư và tìm hiểu về nhân vật cũng rât sâu sắc.
Phim tuyệt hay, nhạc dạo đầu cũng tuyệt không kém. U buồn nhưng đẹp đẽ tựa như tình yêu trong phim vậy.
Tóm lại là cảm ơn subteam nhiều. Mình lê thân đi down đã ^^
Tác giả: Mintou_Midori    Thời gian: 8-12-2016 02:28 PM
Trước giờ vẫn luôn có hứng thú vô cùng với những bộ phim lấy chủ đề thiết kế thời trang, mà phim này lại còn liên quan đến cuộc đời một nhà thiết kế huyền thoại có thực thì càng hay phải biết, đoạt giải nữa cơ mà. Còn chần chờ gì nữa, down nhanh về xem phim thoy. Cảm ơn subteam đã vất vả
Tác giả: bambi_2129    Thời gian: 8-12-2016 02:47 PM
Từ ngày lỡ sa chân vào F-zone thì list phim để xem nó cứ kéo dài vô tận ko thôi.
Gì chứ phim về ngành thời trang là phải nhảy vào luôn, thực sự rất kết phim về thời trang nên cảm tạ subteam rất nhiều vì đã đưa phim đến với mình nhé.

Tác giả: nhduc1317    Thời gian: 8-12-2016 03:10 PM
tks subteam, xem trailer rất thú vị,

danh sách đề cử giải thưởng của phim cũng hoành tráng nữa,

Tác giả: shino87    Thời gian: 8-12-2016 04:08 PM
Bộ phim này tuy không biết nhưng làm về saint Laurent 1 thương hiệu yêu thích của mình thì không thể bỏ qua.
Thêm nữa lại là phim của Pháp. Cảm ơn subteam nhiều nhiều.
Tác giả: phlinh1807    Thời gian: 8-12-2016 10:12 PM
Đây là bộ phim thứ 2 mà F-zone làm về Yves Saint Laurent rồi
Xem trailer thấy thời trang trong phim đẳng cấp quá
Phim lại con được đề cử nhiều giải thưởng danh giá nữa chứ
Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Tác giả: Éliane    Thời gian: 9-12-2016 02:06 AM
Nghe tới tên Yves sao mình cứ liên tưởng tới hãng mỹ phẩm nhiều hơn là thời trang nhỉ
Quá khổ cho người có kiến thức hạn hẹp ~T_T~
Nhưng dù sao phim cũng được công nhận bởi rất nhiều giải thưởng nên phải xem thử ngay thôi.
Cảm ơn subteam đã giới thiệu bộ phim này đến mọi người.
Tác giả: dongbienam    Thời gian: 9-12-2016 02:28 AM
Quả thật là lâu lắm rồi mới lại mò vào F-zone để tìm xem 1 bộ phim Pháp.
Chỉ cần nhìn qua poster là đã thấy ấn tượng rồi, cảm giác như con người trong hình vừa mang nét sang trọng những cũng đầy bí ẩn, nhất là cái nụ cười đó xíu nữa là ám ảnh rồi.
Mà phim được nhiều giải thưởng như vậy chắc chắc là đáng để xem rồi, nên giờ down về ngay thôi :3
Tác giả: huongthao2205    Thời gian: 9-12-2016 07:07 AM
Ồ, thêm một phim nữa về ông hoàng thời trang Pháp, poster và trailer rất ấn tượng, phim lại còn đoạt nhiều giải thưởng nữa chứ.
Subteam chọn phim chất lượng quá tuyệt
Cám ơn các bạn subteam Fzone nhiều nhé ^^
Tác giả: ngocanh_do    Thời gian: 9-12-2016 09:11 AM
Cảm ơn các b rất nhiều.
Mình đang lang thang khu FZone thì lại thấy film này có trailer đẹp quá, lại còn nói về Saint Laurent nên down về để dành thứ 7 nằm nhà nhâm nhi
Phim Pháp xem thường rất nhẹ nhàng, nhiều khi hơi khó hiểu, n mà xem lâu và nghiền ngẫm mới thấy cái hay.
Nhìn loạt giải thưởng của phim này đúng là đáng nể thật
Tác giả: seetin    Thời gian: 9-12-2016 01:46 PM
Yeah! Phim mới mình hóng bữa giờ
Phim này có vẻ gần giống phim tài liệu nói về 1 người ấy ha~
Mong là subteam sẽ sub nhiều phim hay hơn combo mấy vlog vuii

Tác giả: vic_earth    Thời gian: 9-12-2016 01:56 PM
Yeah. Có rất nhiều nhà thiết kế nổi tiếng được dựng thành phim
Và những bộ phim này thường được quay rất đẹp và cầu kỳ
Hy vọng subteam sẽ làm phim về các nhãn hiệu và các nhà thiết kế khác nữa
Thank ST nhiều
Tác giả: kut3_ch4n    Thời gian: 9-12-2016 03:39 PM
Mình đang khong biết tên phim sao lại nghe quen quen, hóa ra đây là tên nhãn hiệu thỏi son mà mấy hôm nay đi tìm cho bằng được, đến chán
Vậy thì bộ phim này là nói về cuộc đời của một người nổi tiếng trong ngành thời trang, chắc sẽ tạo cảm hứng rất lớn cho người xem đây
Cám ơn các bạn đã làm sub
Tác giả: tangngocdung83    Thời gian: 9-12-2016 04:18 PM
Phim thấy cũng khá hay tiếc không được giải
Xem xen kẽ phim pháp cho có sự vui nhộn trong tâm hồn
Thanks subteam nhiều
Tác giả: tangngocdung83    Thời gian: 9-12-2016 04:20 PM
Phim thấy cũng khá hay tiếc không được giải
Xem xen kẽ phim pháp cho có sự vui nhộn trong tâm hồn
Thanks subteam nhiều
Tác giả: yumy.candy    Thời gian: 9-12-2016 06:05 PM
Phim đoạt được nhiều giải thưởng quá, bản thân mình không thích tự truyện lắm nhưng thấy nhiều giải thưởng chắc có ý nghĩa .
Thanks subteam nhiều.
Tác giả: KinFany    Thời gian: 9-12-2016 06:41 PM
Bộ phim chắc phải tuyệt vời lắm nên mới được nhiều giải thưởng như vậy.
Dàn diễn viên nhìn khá là đẹp ấy!!!!!
Thanks subteam nhiều ạ.
Tác giả: baobinh_tht    Thời gian: 9-12-2016 06:58 PM
Lại có một bộ phim Pháp để xem nữa rồi. Lâu lâu lại đổi vị sang xem phim Pháp.
Một bộ phim Pháp hay và thú vị
Cảm ơn subteam nhiều
Tác giả: leekyungjae    Thời gian: 9-12-2016 07:02 PM
Cảm ơn subteam

Một bộ phim hết sức đáng xem.

Chờ đợi từ hồi được Cành cọ vàng đến giờ.

Down ngay về xem mới được.
Tác giả: nhimtrang92    Thời gian: 9-12-2016 07:18 PM
lại có phim mới để tối luyện.
Tks các ad nhiều nhiều ^^

Tác giả: Vyoong    Thời gian: 10-12-2016 01:04 AM
Huhu lâu lắm mới lại online
...có film hay lại phải xem thôi :3
Tác giả: vic_earth    Thời gian: 10-12-2016 06:19 AM
Vừa xem xong, phim hay lắm mọi người ơi. Nhất là những bạn nào thích thời trang và các nhà mốt
Phim làm rất duyên và đẹp, quần áo phục sức thì khỏi bàn rồi
Tình yêu của YSL trong phim cũng được khắc họa khá chi tiết
Một bộ phim hay đó mọi người
Tác giả: trangtieude    Thời gian: 10-12-2016 08:43 AM
Lại có phim mới để xem rồi. Thấy phần giới thiệu thì phim này đạt giải thưởng cao nên mình cực kì kì vọng về chất lượng của phim. Mà phải nói là đội ngũ sub làm việc quá nhanh và quá nguy hiểm ấy ạ.ahihi. các bạn chăm chỉ nên chúng tớ được tiếp xúc với rất nhiều bộ phim hay và hình ảnh chất lượng
Mình luôn ủng hộ các bạn nhiệt tình và cám ơn các bạn rất nhiều

Tác giả: subill178    Thời gian: 10-12-2016 10:32 AM
Hình như nhớ trước đó cũng có bộ phim tương tự vậy rồi, nhưng mà coi trailer thấy phim này hay hơn
Dù gì thì có phim để coi là sướng rồi
Cảm ơn ST trước nha
Tác giả: dinhhuy298    Thời gian: 10-12-2016 10:44 AM

WWow... Lại có thêm 1 bộ phim Pháp mới để xem rồi
Và lại thêm 1 bộ phim nữa về cuộc đời của huyền thoại Saint Laurent
Cảm ơn St nhé
Tác giả: preston    Thời gian: 10-12-2016 11:28 AM
Yeah,lại 1 bộ phim nữa về nhà thiết kế Yves Saint Laurent yêu thích của mình. Bộ phum được nhiều giải thưởng như vậy nhất định là bộ phim hay nói về cuộc đời của chú Yeves Saint Laurent. Thanks subteam vô cùng nhiều.
Tác giả: tranghvtc95    Thời gian: 10-12-2016 11:32 AM
cám ơn subteam F-zone! lâu lâu  e mới lại quay lại vs F-zone ạ
Tác giả: docaohung    Thời gian: 10-12-2016 08:57 PM
Cuối cùng, sau bao ngày im hơi lặng tiếng, cũng đã thấy F-Zone quay lại.
Thể loại của phim này không phải là dạng dễ coi, mặc dù chưa có ý định sẽ xem nhưng cũng rep ủng hộ F-Zone
Tác giả: asuwakurukara    Thời gian: 11-12-2016 02:53 AM
Nghe nội dung phim nói về một người có ảnh hưởng trong giới thời trang lớn như YSL là đã thấy thú vị và thời trang trong phim rất đẹp rồi.
Đã vậy lại còn có chị Lea xinh đẹp nữa
Nhất định phải down về xem rồi.
Cảm ơn St nhiều nhé
Tác giả: nsphuoc    Thời gian: 11-12-2016 07:47 AM
Có hai phim về Saint Laurent do Pháp làm cùng một năm luôn nhé!
Tác giả: mtmchau    Thời gian: 11-12-2016 09:18 AM
Hàng hiệu YSL thì không với tới nỗi.
Thôi thì tìm hiểu cuộc đời người sáng lập ra hãng thời trang này vậ.
Cảm ơn subteam nhiều.
Tác giả: angel_of_hell    Thời gian: 11-12-2016 12:55 PM
phim hay quá. có điều mạch phim hơi nhanh nên nhiều đoạn thấy hẫng
xem phim xong thích quá nên mình đi tìm thêm thông tin về YSL và PB, tình cờ lại thấy đc đoạn phỏng vấn Victoire. bà ấy nói bà và PB có mối quan hệ kéo dài tận 3 năm đọc xong cảm thấy buồn ghê gớm. đúng là phim ảnh với thực tế khác xa nhau
Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 11-12-2016 08:15 PM
Phim đề cử các giải thưởng danh giá đồng nghĩa với phim hàn lâm, có thể không phải phim thương mại. Đặc biệt phim tiểu sử tự sự của một nhà thiết kế lừng danh thế giới.

F-zone luôn mang đến mem kites những bộ phim Pháp hay, nhất là phim được người xem rạp khen ngợi.

Thanks vì đã làm sub.
Tác giả: maitran    Thời gian: 12-12-2016 12:25 AM
Tháng trước subteam có sub cho phim Cuộc Đời Của Yves Saint Laurent, nay lại thêm một phim nữa nói về một phần đời của nhà thiết kế tài hoa lỗi lạc này: Huyền Thoại Saint Laurent.
Cám ơn subteam vì đã cất công sưu tầm và quảng bá cho mọi người cùng thưởng thức.

Tác giả: Thiên.Vân    Thời gian: 12-12-2016 09:14 AM
Nhìn tiêu đề phim thấy có Saint Laurent quen quen mà mãi không nhớ đc gì, vào mới biết là phim kể về cuộc đời người thiết kế này
mà subteam mình làm việc chăm chỉ quá. thks mọi người nhiều
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 12-12-2016 10:38 AM
wow lại thêm 1 phim về YSL, một anh hùng trong làng thời trang Pháp

Phim trước xem  xong đã thấy ngưỡng mộ và cực kì nể phục ông rồi. thấy phim này là down về ngay

phải nói là mình đã học hỏi được rất nhiều khi xem phim về những nhân vật có thật như này, mở mang đầu óc rất nhiều đó chứ.

cảm ơn subteam chăm chỉ nhiều ạ
Tác giả: pandalam    Thời gian: 12-12-2016 11:12 AM
Vậy là phim sẽ kể lại cuộc đời của 1 nhân vật nổi tiếng đình đám
Đọc tóm tắt nội dung thì sẽ tập trung xoay quanh nv này, nhưng ko biết có gì thú vị ẩn sau đó khác nữa không nhỉ
Phim được giải thưởng CCV thì ko thể bỏ qua được rồi
Cảm ơn nhà F ^^
Tác giả: Hadung    Thời gian: 12-12-2016 01:31 PM
Lại có phim mới để xem rồi,
Yêu subteam nhất quả đất, hehe, cảm ơn các bạn nhiều nhiều nha.
mong rằng các bạn tiếp tục giữ vững phong độ như hiện nay,
Tác giả: ThuyDuong_1402    Thời gian: 12-12-2016 09:45 PM
lâu lâu mới lướt qua F-Zone, lại nhìn thấy có phim mới
và lần nay ta đã down dù chẳng ai mời vì trailer khá thú vị
tks subteam nhiều !!!
Tác giả: meomeo89    Thời gian: 13-12-2016 06:29 PM
Đọc qua thấy ah diễn viên là 1 người rất có tâm huyết thì phải

thanks sub team nhiều, những bộ film thời xưa có nét hoài cổ , lại đậm tính nhân văn hơn

Mình rất thích xem thể loại phim như vậy, ủng hộ sub nhiều
Tác giả: kemkun    Thời gian: 14-12-2016 01:43 PM
dạo này nhà mình ra nhiều phim quá ạ
cảm ơn ST nhiều nhiều <3
nãy giờ đọc tên thấy quen quen
hèn chi là nhãn hiệu thời trang mình biết qua Big Bang

Tác giả: Juncat    Thời gian: 15-12-2016 10:35 PM
Phim về nhà thiết kế thời trang nổi tiếng thế giới nè, tín đồ thời trang chắc chắn không nên bỏ qua phim này, nhào vô nhào vô mấy chế ôi
Đây là phim thứ 2 về Yves em xem nè, ôi muốn triển một bài review quá mà đầu tắc tị hự hự >"<
Cám ơn subteam ạ.
Tác giả: my471955    Thời gian: 17-12-2016 02:02 PM
Cám ơn Subteam thường xuyên có những phim Pháp rất có giá trị. Chúc cộng đồng kites luôn phát triển./.
Tác giả: Thiên    Thời gian: 17-12-2016 06:05 PM
Xem phim tiểu sử có cái hay là dễ nhớ, dễ tiếp thu mà lại còn có cái để buôn sau nữa. Hôm trước vừa down Cuộc Đời Của Yves Saint Laurent, hóa ra hai phim ra cùng 1 năm mới chơi bời chứ. Không hiểu sẽ khác nhau như nào nhưng bị khoái anh YSL ở phim này hơn ý, kiểu hấp dẫn dị dị.

Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Tác giả: berry_123    Thời gian: 21-12-2016 12:19 AM
Nhà Fzone làm việc công suất quá. Phim mới down về chưa xem giờ phát hiện ra phim này lại phải down về rảnh để xem. Thanks Subteam nhiều Mà phim nói về đúng hãng túi mình thích
Tác giả: trinhha2506    Thời gian: 21-12-2016 02:52 PM
Vừa xem phim cuộc đời Yves Saint Laurent xong giờ lại có huyền thoại
Nói chung phim về cuộc đời của các danh nhân nổi tiếng đều đáng xem
thank subteam
Tác giả: siumeo    Thời gian: 21-12-2016 09:50 PM
Xem trailer thấy mong đợi quá, những đoạn làm việc và thiết kế nhìn rất thú vị. Cám ơn subteam vì đã giới thiệu phim :">
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 22-12-2016 09:13 AM
có vẻ như Yves Saint Laurent là nguồn cảm hứng vô tận cho mấy bộ phim Pháp nhỉ
nhưng mà cái poster nhìn rùng rợn quá
mà thôi, hễ phim fashion là phải nhảy vô
Tác giả: masha191290    Thời gian: 23-12-2016 08:53 AM
Xem trailer có vẻ hấp dẫn mà cũng hại não quá, sự thật sau những sàn diễn sẽ được bóc trần hay sao?

Cơ mà nhạc nền phim của Pháp nghe hay quá, kiểu cuốn hút và sang chảnh <3

Cám ơn subteam
Tác giả: mimol    Thời gian: 23-12-2016 09:31 AM
Ui trailer hấp dẫn quá zị chời huhu

Còn cả list movie trong máy chưa xem hết nhưng vẫn quyết tâm kéo phim nài về để cày (y)

Tiếng Pháp nghe rù quến dã man.

Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ.
Tác giả: fapr    Thời gian: 24-12-2016 04:52 AM
Cảm ơn ST nhiều nhé, ST làm việc thật chăm chỉ và năng suất quá. *ôm ôm*
Tác giả: maiISTJ    Thời gian: 24-12-2016 05:01 PM
tks sub team
merry x-mas
Tác giả: monkey_79    Thời gian: 24-12-2016 08:36 PM
Cảm ơn teamsub nhé!
Hóng phim này cũng lâu rồi mà chưa thấy nhóm nào làm.
Nói chung là kéo về xem thôi
Tác giả: khangviet    Thời gian: 25-12-2016 07:50 AM
Phim hay nhưng tiếc lại trắng tay ở giải Oscar.
Lần đầu tiên nghe nói đến Saint Laurent nên phải xem phim này mới được.
Cảm ơn subteam nhà F-Zone nhiều lắm.
Tác giả: bbx9    Thời gian: 25-12-2016 05:20 PM
Mình vô cùng vô cùng thích phim về huyền thoại làng thời trang của pháp. Thật sự là chốn thiên đường hoa lệ. Hy vọng F-zone sẽ làm thêm về cả Coco Chanel
Cảm ơn st vất vả nhiều
Tác giả: hwangle    Thời gian: 26-12-2016 07:45 PM
Dạo này cứ như bị nghiện phim Pháp ý. tải về quá trời
Them một bộ phim có nội dung hấp dẫn nữa
tải về để sắp lễ tết ngồi luyện công
Cảm ơn subteam nhiều.
Tác giả: ChipchipGa    Thời gian: 28-12-2016 09:53 PM
thấy film được nhiều đề cử quá nhỉ, chắc film phải hay lắm.
chưa có thời gian để xem, cứ download về cất để dành cái đã, tết có nhiều thời gian tha hồ mà ngâm cứu.
thanks subteam nhiều nhiều vì đã giới thiệu nhiều film hay nha
Tác giả: thanhduy213    Thời gian: 29-12-2016 11:22 AM
Phim của Pháp mà nói về thời trang thì tuyệt rồi, " Huyền Thoại Saint Laurent " là một bộ phim đáng xem.
Phim Pháp tất nhiên là hại não rồi phải nghiền ngẫm  mới được.
Cảm ơn các bạn nhà FREND ZONE về mọi thứ mà mình nhận được.
Tác giả: socdethuong999    Thời gian: 30-12-2016 01:44 PM
cảm ơn subteam nhiều lắm! nhờ Fzone mà mình ghiền phim PHáp rồi =
mình đã nghe nhiều về Saint Laurent nhưng đây là lần đầu tiên được hiểu kĩ về ông như vậy
mình đã được mở mang nhiều! cảm ơn!
Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 31-12-2016 09:29 AM
Saint Laurent mãi là huyền thoại, một thập niên may ra chỉ có vài người, việc F-zone làm sub những phim mang tính tự sự thật tốt, quan sát cuộc đời người khác, soi rọi bản thân vào những ngày rảnh rỗi cuối năm giúp ta đánh giá những gì đã làm trong năm, còn phải làm cho ngày tới.

Thanks F-zone.
Tác giả: huongduongggg    Thời gian: 31-12-2016 11:22 AM
Ôi lại thêm một phim nói về YSL <3 thích quá aaa~
thi cử vừa xong, phim ngập ngụa coi ko kịp
down về xem ngay, cảm ơn subteam nhiều <3
Tác giả: lana034    Thời gian: 31-12-2016 10:42 PM
Rất ít khi xem phim Pháp lắm cơ mà thấy có vẻ khá thú vị, chắc để down về xem thử thế nào
Thanks subteam nhé
Tác giả: JaneyThai    Thời gian: 31-12-2016 10:44 PM
xem phim chỉ vì niềm đam mê son YSL, thanks subteam
Tác giả: fapr    Thời gian: 1-1-2017 12:26 AM
Wow! Lại có thêm phim mới để xem rồi này :">
Hôm bữa mới xem bộ phim nói về cuộc đời của huyền thoại Yves Saint Laurent xong, giờ lại có thêm phim cùng chủ đề về huyền thoại này, chắc là tuyệt lắm luôn ý.
Subteam làm việc thật năng suất, cảm ơn các bạn nhiều nhé
Tác giả: SummerM    Thời gian: 1-1-2017 09:14 AM
Ôi poster nhìn hơi creepy nhỉ...
Nghỉ tết tây ở nhà luyện phim nào~
Cám ơn subteam, happy new year <3
Tác giả: platvipluvbb    Thời gian: 1-1-2017 10:15 AM
Hồi nào tới giờ mình chỉ biết ông Yves Saint Laurent qua thời trang, không ngờ cũng có phim dựng đề về ông nữa Bộ phim nhận được nhiều đề cử và giải thưởng ghê, phải dowm về coi ngay để biết thêm về ông cũng như nhãn hiệu thời trang này..
Cảm ơn subteam rất nhiều
Tác giả: huyenbui90    Thời gian: 1-1-2017 03:27 PM
Từ lâu rồi mình đã tìm một bộ phim nói về thời trang và cuộc sống đằng sau sàn catwalk. Bộ phim này không trực tiếp nói về nghề người mẫu nhưng cũng nhìn thấy phảng phất qua cuộc đời YSL.
Tks Fzone với nhiều sản phẩm chất lượng
Tác giả: Haven    Thời gian: 2-1-2017 12:07 PM
Ra đây là người sáng lập ra thương hiệu YSL hả

Lần đầu xem phim kiểu này luôn

Cảm ơn subteam nhé

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3