Kites

Tiêu đề: Preview của web drama “First Kiss for the Seventh Time” với sự góp mặt của nhiều ngôi sao nổi tiếng! [In trang]

Tác giả: gracepham    Thời gian: 29-11-2016 04:02 PM
Tiêu đề: Preview của web drama “First Kiss for the Seventh Time” với sự góp mặt của nhiều ngôi sao nổi tiếng!
[utube]U2gOA-czasc[/utube]

Điều này đúng là không thể tin nổi: Lee Joon Gi, Lee Min Ho, Park Hae Jin, Lee Jong Suk, Ji Chang Wook, 2PM TaecyeonKai của EXO trong cùng một bộ phim!

Như bạn thấy đấy, "First Kiss for the Seventh Time” là web drama sắp chiếu với dàn cast khiến bạn phải há hốc mồm. Nữ diễn viên Lee Choi HeeChoi Ji Woo sẽ được làm việc cùng những nam diễn viên như mơ này trong bộ phim được sản xuất bởi “Lotte Duty Free Shop”.

Trong teaser đầu tiên, chúng ta được thấy trước sự lãng mạn khi nhân vật nữ chính, Soo Jin, chạm trán 7 anh chàng vô cùng đẹp trai có thể sẽ là ứng cử viên cho nụ hôn đầu chờ-đợi-đã-lâu của cô.

Bộ phim sẽ ra mắt khoảng giữa tháng 12. Trong khi đó thì hãy cùng xem preview trước nhé!

Cre: Allkpop
Vtran: [email protected]

Tác giả: thanhduong    Thời gian: 29-11-2016 04:28 PM
Sofa êm ái cái đã. Lúc xem preview mà thật sự thấy quá rung động và tò mò, không biết cuối cùng ai sẽ được chị nữ chính chọn để hôn đầu tiên, mà các anh nam chính thì quá xuất sắc và ưu tú. Hóng lắm luôn ấy

Tác giả: medautay2012    Thời gian: 29-11-2016 04:36 PM
Wow, đang hóng cái phim toàn trai đẹp này đây. Nữ chính thì ko biết bạn này, nhưng rất thích chị Choi
Giữa tháng 12 mới có ah? Hi vọng quá đi, mong chờ quá đi
Tác giả: minclov    Thời gian: 29-11-2016 04:59 PM
Gà is the best, anh đã đc cưỡi siêu xe thay vì cưỡi gió,cưỡi ngựa hehe. Hóng anh quá đi
Tác giả: camryteddy    Thời gian: 29-11-2016 05:02 PM
Xem teaser đã thấy bấn rùi, toàn zai đẹp thế kia hóng quá đi. Vẫn thích bạn Gà và bạn Wook nhất.
Tác giả: chiphoang    Thời gian: 29-11-2016 05:23 PM
Ban trưa ngồi xem preview vietsub mái nhà chia sẻ trong chuồng, thấy thật quan ngại với sắc đẹp + lời thoại của pa chết dở nếu thật sự mần một bộ romcom mà làm CEO ngọt ngào như này gái nào ko đổ là gái đó cực kì có vấn đề
Chọn Ho đi chị gái ơi he he ^^
Bài của chế grace vẫn hot, e hôm nay xí pệt đầu ^^
Tác giả: pecun_evil    Thời gian: 29-11-2016 06:05 PM
Xem teaser mà thấy bấn loạn, tự cười một mình như một con điên ấy Toàn mấy anh đẹp trai không à, thích ơi là thích <3
Tác giả: jenny.buong    Thời gian: 29-11-2016 07:38 PM
bộ phim này xứng danh là bom tấn của năm đi.
lần đầu tiên có bộ phim quy tụ được dàn diễn viên hùng hậu thế này
thật vượt quá sức tưởng tượng của tôi rồi.

Tác giả: hanh215    Thời gian: 29-11-2016 07:56 PM
Quá chi là gato với chị nữ chính :
Chắc kiếp trước chị đi cứu thế giới rồi, phim gì toàn trai đẹp không
Tác giả: kimle55    Thời gian: 29-11-2016 08:03 PM
Công nhận bẩy chàng trai đẹp trai của những drama Hàn cùng
có mặt trong Web drama " Firat kiss for the seventh time " đều
đẹp trai ngời ngời , mỗi người mỗi vẻ , nữ diễn viên chính được
phép lựa chọn một trong bảy để trao nụ hôn đầu , ai ? nếu mà
được hôn cả 7 thì sẽ ra sao nhỉ ?
Tác giả: Haiphg    Thời gian: 29-11-2016 08:33 PM
mong sớm được xem phim quá
cảm ơn bạn đăng bài ạ
Tác giả: phuonglinh26595    Thời gian: 29-11-2016 09:07 PM
vâng tung được cái teaser nào ra thì làm đau tim cái teaser ấy
mặc dù ghen tị với chị nữ chính lắm nhưng mà cũng tự an ủi bản thân là chỉ là phim mà thôi
mà nghệ thuật là ánh trăng lừa dối mà
nên không có thật.
Tác giả: duongbelloch    Thời gian: 29-11-2016 09:56 PM
Hẳn là chị nữ chính kiếp trước cứu cả thể giới rồi may mắn thế được hợp tác một lúc cùng 7 trai đẹp trong web drama. Mà web drama này bao nhiêu tập thế nhỉ. Nếu là chị nữ chính mình sẽ chọn Ji Chang Wook, ảnh vừa sexy vừa nam tính.
Tác giả: jjongah    Thời gian: 29-11-2016 10:13 PM
Nữ chính may mắn nhất hệ mặt trời
thanks bạn tran
Tác giả: thuhuong90    Thời gian: 29-11-2016 10:26 PM
Quá sức hoành tráng cho 1 web drama
Thật ghen tỵ với nữ chính quá đi
lót dép hóng phim!
Tác giả: stellarluv365    Thời gian: 29-11-2016 10:33 PM
eo ôi xem mà muốn trụy tim luôn từ anh lee joon ki cho đến lee min ho con tim sao cân nổi 7 anh đây
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 29-11-2016 10:39 PM
huhu xem xong mà ngất lên ngất xuống (((
chị nữ chính làm gì tốt số quá vậy ))
tks bạn trans tin
Tác giả: LyKem    Thời gian: 29-11-2016 10:40 PM
vẫn thích bạn Wook nhất keke mog chờ quá
thank bạn trans
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 30-11-2016 06:10 AM
Nữa chính nhìn thực là như trúng thưởng sổ số
Cái mạt ko khác gì mình khi ngắm trai đẹp
Cái thơi oanh tạc duty free
Tác giả: nhm.ptr_    Thời gian: 30-11-2016 08:03 AM
Đáng sợ, xem trai xuất hiện mà nước miếng giọt giọt như nhìn nồi lẩu vào trời đông giá rét như này
Chị nữ chính thiệt là may mắn. Một lúc trong sự nghiệp đóng cùng một đống trai. Má ôi.
Chúc phim lên sóng thành công. T_T
Cám ơn bạn đăng tin.
Tác giả: steymars    Thời gian: 30-11-2016 08:07 AM
Drama này là sản phẩm quảng cáo của Lotte đúng ko nhỉ??? "From medodrama to thriller and soap opera -style chaos" Ko phải dàn diễn viên thì cũng là cái tiêu đề gây ấn tượng.
Nhìn cái teaser có 7 anh thì có 6 anh gần kiss, anh nào cũng xuất hiện long lanh, cười rạng rỡ với nữ chính. Riêng mỗi Lee Min Ho lại kiểu khác. Có khi nào chốt hạ cuối là Lee Min Ho ko?
Tác giả: luv_yul    Thời gian: 30-11-2016 08:25 AM
Thật ra thì ko mê zai lắm , cho nên ko quá cuồng phim này , mà cũng ko ý kiến gì về nữ chính luôn
Nhưng mà trai đẹp thì xem giải trí cũng tốt , với lại chị Gìa làm cameo nên ngóng quá
Tác giả: giangnam2004    Thời gian: 30-11-2016 08:29 AM
phim toàn trai dep, hóng xem cac ban dong chung voi nhau the nào , chứ thoi luong có 8 tập chac moi nguoi lên hình duoc 1 tập thôi quá .

Tác giả: autumn4T    Thời gian: 30-11-2016 08:38 AM
Bạn nữ chính đóng vai phụ trong lucky romance nè, không ngờ đóng nữ chính ở đây luôn.
Tác giả: reddevil_k54    Thời gian: 30-11-2016 09:09 AM
có bao nhiêu trai đẹp thồn hết vào một bộ phim :"<
mà cảm tưởng như đem hình mẫu mà 7 ông từng diễn trong phim ném vào cùng một chỗ vậy đó
biết đâu chị nữ chính hôn được bảy anh rồi bỗng nhiên tỉnh giấc nhận ra đó chỉ là mơ
Tác giả: Mintou_Midori    Thời gian: 30-11-2016 09:34 AM
Nhìn mặt chị này quen quen, cứ không nhớ là đã xem trong phim nào, thì ra là chỉ đóng vai kỹ nữ trong Chiếc gương phù thủy của anh Shi Yoon. Nụ cười của chị hao hao Kim So Eun. Phim gì toàn trai đẹp thế này, mà lại ít tập quá đỗi. Tò mò không biết cuối cùng về với đội của a đập chai nèo đây, hào hứng hóng hớt
Tác giả: Neosu    Thời gian: 30-11-2016 11:12 AM
Nữ chính không được xinh lắm nhưng phải công nhận chắc kiếp trước chị này đã giải cứu thế giới nên mới chỉ 1 bộ phim mà được tận 7 anh yêu thế này !
Coi teaser chắc chọn Lee Min Ho rồi nhưng mình vẫn team Park Hae Jin
Thank bạn dịch nhé !
Tác giả: hanh215    Thời gian: 30-11-2016 12:17 PM
Phim toàn trai đẹp khủng thôi ) quá gato với chị nữ chính
Hóng phim quá đi
Tks thớt :3
Tác giả: lovecrystal149    Thời gian: 30-11-2016 12:35 PM
cái dàn cast k thể k mê. Trời ơi nam thần nó quy tụ vô đây hết r nè
Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 30-11-2016 02:41 PM
7 chàng mà có 1 nàng, lời thoại thì sến thôi rồi, kỳ này fangirl được phen mãn nhãn và sung sướng Thấy vai của Taec trong teaser cảm giác chemistry ko bùng cháy nhiều như mấy người kia ha, hơi gượng gượng, chờ xem lên phim có cải thiện ko.
Tác giả: minhon91    Thời gian: 30-11-2016 02:42 PM
Thiệt là quá sức hoành tráng cho 1 wed drama
Tui sẽ hóng phim vì có lão Gà. Hiếm lắm mới thấy lão diện vest chỉnh tề chứ ko phải cưỡi ngựa bắn cung te tua tơi tác nữa
Hóng phim quá
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 30-11-2016 03:29 PM
Xem xong teaser chỉ muốn thốt lên " Má nữ chính đúng số hưởng "
Hơn phân nửa fans Kbiz gato với bả, đc đóng chung với 7 anh zai phải nói " lung linh lóng lánh chói loá " k còn từ gì có thể diễn tả. Bộ phim chính là giấc mơ của các cô gái
Tác giả: haihoi123    Thời gian: 30-11-2016 07:59 PM
Bộ phim tụ hội hết dàn trai đẹp và đang nổi hiện nay
Nữ chính dù không quá xinh nhưng rất dễ thương, thấy mấy phim trước chị diễn cũng hay nên rất mong chờ
Phim ngắn nên xem để giải trí cho vui thôi.
Cảm ơn tin của bạn
Tác giả: nguyenhuongtra    Thời gian: 30-11-2016 10:43 PM
Oh My God!!! Hóng phim từng ngày từng ngày.
Gato với nữ chính lắm ạ.
Tác giả: lylunglinh    Thời gian: 1-12-2016 08:54 AM
hôm qua xem engsub đoạn họp báo thấy nói cứ chuẩn bị hôn các anh thì chị ý trở về hiện tại thực ta nói quá thốn mờ hok sơ múi được gì luông.
thấy cũng tội mà thôi cũng kệ , bản thân chị cũng ý thức được chị đang ở trên đống lửa ) hôn anh nào chết và chị còn chả dám chọn anh nào có Chem với mình nhất luôn nữ chính mà ngồi ngoài như nữ phụ vậy
Tác giả: ot3881990    Thời gian: 1-12-2016 10:02 AM
ôi, vỡ tim mất thôi, toàn soái ca thế này đỡ tn đc, gato với chị này quá thôi.
Tác giả: nami10    Thời gian: 1-12-2016 04:44 PM
Lee Min Hoo đang đi phim Legend of blue sea không biết thời gian đâu mà tham gia phi này, chắc nhân vật của Ho xuất hiện ít hơn rồi!
Tác giả: preston    Thời gian: 2-12-2016 11:26 AM
Dã man quá, dàn cast cùng hình tượng trong phim đúng là bá đạo. Mình không biết được biên kịch phải hại não thế nào nữa chọn ai là nam chính cho first kiss của chị nữ chính nữa ah. Nhưng mình thấy chị này visual đủ độ ngây thơ nhưng mình không thấy đáng yêu lắm. Mong tính cách của nhân vật chị ý thể hiện sẽ hấp dẫn.
Tác giả: miumiu89    Thời gian: 3-12-2016 11:14 AM
Hóng phim này dã man toàn trai đẹp ntn thì trụ nổi sao .. ước gì được như cô í
Tác giả: bamboocandy    Thời gian: 3-12-2016 03:06 PM
Omo, xem trailer đã hưng phấn không chịu nổi.
Nhiều trai đẹp thế này bạn nữ chính biết làm sao.
Gato gato
Tác giả: kut3_ch4n    Thời gian: 3-12-2016 06:43 PM
Anh Gà của tuôi cuối cùng đã được mặc đồ hiện đại cưỡ xe rồi, lâu lắm rồi toàn cưỡi ngựa thôi
Nhìn dàn nam chính chói lóa quá, ghen tị với nữ chính quá đi
Cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: Galiana    Thời gian: 4-12-2016 04:52 PM
chiphoang gửi lúc 29-11-2016 11:23 AM
Ban trưa ngồi xem preview vietsub mái nhà chia sẻ trong chuồng, thấy thật quan ngại với s ...

sắc đẹp này quan ngại giề, FM mới quan ngại, xấu như ma
MÀ sao nay lắm tiền zị chòi , giàu ròi hả
Tác giả: chiphoang    Thời gian: 4-12-2016 05:06 PM
Galiana gửi lúc 4-12-2016 04:52 PM
sắc đẹp này quan ngại giề, FM mới quan ngại, xấu như ma
MÀ sao nay lắm tiền zị c ...

ối zồi ôi quả FM hôm qua thì đúng là không thể coi nổi chế ơi em phát ngất với bộ xương ngúng nguẩy đó, uốn éo trong cái hình hài ấy thật nhìn muốn táng ghê gớm ạ già rồi gầy yếu rồi ngoáy ngoáy mấy vòng rồi ngã oạch ra, sướng chửa

Công sức chăm chỉ cày cuốc kiếm xiền của em đấy, cũng gọi là có tí thành tựu mục tiêu 1k2 để sau này khỏi lo khi vào mấy thớt giới hạn như hồi phim mình

nhìn mới thấy cái kiss 7 lần này lừa tình như nào, cái bộ xương đó vào đây vẫn đẹp lồng lộn đi cua gái, nhìn lại cáu thật, làm ơn có ai đó hốt ổng rồi bắt ổng ăn nhiều nhiều vô
Tác giả: MinhHang130296    Thời gian: 4-12-2016 08:13 PM
Xuất hiieejn cô gái may mắn nhất thế gian, chưa ai may mắn có thể cùng một lúc đóng chung với chừng đó anh đâu, còn kiss scene nữa chứ. Kiếp trước chị đi cứu thế giới sao không rủ em theo ?
Tác giả: Ilovewinter    Thời gian: 6-12-2016 08:18 AM
Đây là cái phim hoang đường nhất mà mình từng xem teaser, sao lại có thể phí phạm giai đẹp đến thế khi nhết đến 7 ông trong cùng 1 phim cơ chứ? Nữ chính đã tu tập kiểu j đây? Lại còn 7 kisses nữa chứ...Không thể chịu đựng nổi! Hóng diễn biến
Tác giả: KS2T    Thời gian: 19-12-2016 05:29 PM
Quá chi là gato với chị nữ chính :
Chắc kiếp trước chị đi cứu thế giới rồi, phim gì toàn trai đẹp không

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3