Kites

Tiêu đề: Kwon Yuri (SNSD) xác nhận đóng vai chính trong bộ phim sắp tới của đài SBS "Defendant" [In trang]

Tác giả: tuan1993tl    Thời gian: 15-11-2016 06:22 PM
Tiêu đề: Kwon Yuri (SNSD) xác nhận đóng vai chính trong bộ phim sắp tới của đài SBS "Defendant"

Kwon Yu-ri(SNSD)  sẽ vào vai nữ chính trong bộ phim truyền hình sắp tới Defendant
Bộ phim xoay quanh cuộc vượt ngục của người đàn ông bị định án tử hình, tỉnh dậy mà không nhớ gì về lí do mà mình bị nhốt vào tù vì tội giết người. Hiện tại Ji Sung đang xem xét vai nam chính.

Trong  "Defendant", Kwon Yuri sẽ đóng vai Seo Eun-Hye. Cô làm việc ở văn phòng  luật sư nhà nước và  có ý thức mạnh mẽ về công lý. Cô không sợ đối mặt  với  công tố  viên hoặc thẩm phán.

Việc quay phim sẽ bắt đầu vào tháng 12 và bộ phim sẽ lên sóng vào tháng 1 năm 2017 sau khi Romantic Doctor kết thúc.

cre: asianwiki
[email protected]

Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 15-11-2016 06:46 PM
Mình ko có xem phim nào của Yuri hết nên ko thể đánh giá được, nhưng hình như webdrama gần đây của cô ấy được đánh giá khá tích cực thì phải, chúc vai diễn gây được ấn tượng mạnh nhé. Ko biết anh Ji Sung có nhận vai ko nhỉ. Hôm bữa có nghe ss Bo đang xem xét phim Mother của đài cáp tvN thì phải. Mong 2 vợ chồng sớm trở lại
Tác giả: kelvinnam.2104    Thời gian: 15-11-2016 07:13 PM
Hóng phim mới của chị quá đi
Đợt trước có đóng Gogh, Stary Night hay quá trời
Thanks bạn dịch
Tác giả: LyKem    Thời gian: 15-11-2016 07:47 PM
woww dự là phim sẽ hot đây nội dung có phần kịch tính
chúc phim thành công nhóe
Tác giả: LinhFilan    Thời gian: 15-11-2016 08:05 PM
Từ lần đầu đọc nội dung film thấy rất hấp dẫn và có vẻ hardcode. Lại Là Ji Sung xem xét vai nam chính nên đã rất kỳ vọng vào 1 nữ diễn viên giỏi. Vậy mà h Yuri nhận vai thiệt khá là bất ngờ.
Anw, mong Yuri sẽ đảm nhận tốt vai này Hóng tin coi Ji Sung có nhận vai ko
Tks bạn trans
Tác giả: yumidiep    Thời gian: 15-11-2016 08:30 PM
Yuri 5ting! Diễn xuất của yuri ngày càng tiến bộ .Hóng phim
Tác giả: thanhduong    Thời gian: 15-11-2016 08:44 PM
chúc mừng Yuri, hi vọng anh Ji Sung confirm
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: jjongah    Thời gian: 15-11-2016 08:55 PM
Không chê Yuri gì cả nhưng chẳng thích idol đóng vai chính tý nào
thanks bạn tran
Tác giả: Haiphg    Thời gian: 15-11-2016 09:40 PM
Sau bao ngày chờ đợi chị ấy cũng đã xác nhận. Chúc dự án thành công. Cảm ơn bạn đăng bài ạ
Tác giả: tuongan29.4    Thời gian: 15-11-2016 10:23 PM
Không biết chị này...nam chính xác nhận chưa vậy..đầu năm sau lun à
Tác giả: kaothuong    Thời gian: 16-11-2016 12:21 AM
Yuri đóng trong Neighberhood Hero với Park Shi Hoo cũng ok mà, khá hơn hẳn mấy phim trước, hy vọng chị vào vai nữ chính phim này sẽ tiến bộ hơn nữa
Tác giả: chiphoang    Thời gian: 16-11-2016 12:48 AM
Rất xin lỗi nhưng em lại mong Ji Sung sẽ không nhận phim sau khi biết nữ chính =.=
Mà em nghĩ nhiều khả năng anh sẽ nhận, vì anh xem xét kịch bản này cũng khá lâu rồi.
Chỉ là cảm thấy không hợp đôi...
Thôi thì, dù có ra sao cũng chúc phim thành công như mong đợi. Ngọc trai nhà SNSD cố lên.
Cám ơn bạn dịch tin.
Tác giả: luv_yul    Thời gian: 16-11-2016 07:48 AM
Hi vọng Yul ăn ít gạch cho phim này thôi nha , chứ được khen chắc cũng ...khó
Mà trước giờ toàn đóng mấy vai bánh bều mê zai , nên thôi chắc phim này không coi đâu
Ủng hộ ngiu về mặt tinh thần
Tác giả: [Yuna]Lee    Thời gian: 16-11-2016 08:05 AM
Thứ nhất về nội dung thì mới nghe thôi đã thấy sự kịch tính r, hi vọng vào 1 kịch bản hay và logic

Nghe tin a Ji Sung đang xem xét vai nam chính thấy khấp khởi mừng trong bụng, vì năng lực diễn xuất của a thì đã được bảo chứng, mà rất thích những vai diễn tâm lý của a

Nhưng nghe thấy Yuri vào nữ chính thì hơi nản

Dạo bạn đóng cái FS đã oải r, k có mặn mà mấy. Phim dạo r trên OCN thì k xem. Phim gần nhất xem của bạn là webdrama Goho. Phim rất hay, nhưng phim này lại k cần quá nhiều mặt cảm xúc, diễn biến tâm lý k phức tạp. Và nó được ủng hộ vì phim này theo kiểu phim thần tượng, mỗi tập chỉ 20p, nội dung vui vẻ nhẹ nhàng lại hài hài nên nghe tin bạn ý vào 1 phim kiểu này thực sự thấy rất lo lắng @@
Tác giả: huongthao2205    Thời gian: 16-11-2016 08:07 AM
Đọc tin chú Ji Sung xem xét dự án này lâu rồi mà vẫn chưa thấy chú confirm nhỉ.
Nếu nhận phim này thì đây sẽ là lần thứ 2 chú hợp tác với diễn viên idol thì phải. Mình chưa xem Yuri diễn nhg nếu đóng chính trên đài trung ương, lại là phim về đề tài luật thế  này thì sẽ khá khó khăn và áp lực đấy.
Thnx b dịch ^^
Tác giả: gnkk2004    Thời gian: 16-11-2016 08:20 AM
mình thấy Yuri đóng khá tốt , hi vong day se la 1 bo phim hay .
chưa biet ai sẽ là nam chính nhỉ ?
tks ban dich.
Tác giả: ahnybt    Thời gian: 16-11-2016 08:53 AM
Phim này hình như Ji Sung đã confirm. Hic khổ thân anh già đẹp trai quá nên suốt ngày được đóng cùng các em trẻ đẹp. Hy vọng bạn nữ chính làm tốt.

Thanks news.

Tác giả: nayala    Thời gian: 16-11-2016 09:29 AM
Idol đóng phim ko thích lắm. Lại còn đóng vai chính. Haizzz. Vẫn chúc phim thành công
Tác giả: lovecrystal149    Thời gian: 16-11-2016 01:24 PM
snsd dạo này sang đóng phim hết roài mà a Sung xác nhận nữa thôiiii. Lại có phim để hóng
Tác giả: minhon91    Thời gian: 16-11-2016 01:55 PM
Cứ hễ thấy tên Ji Sung là mình đã háo hức lắm rồi. Đang xem Kill me Heal me của anh đóng hay quá trời quá đất
Yuri thì mình chưa xem phim nàng ấy đóng bao giờ. Hy vọng diễn xuất của nàng tốt
Anh Ji Sung mau gật đầu đồng ý đi
Tác giả: thuyle1703    Thời gian: 16-11-2016 04:10 PM
Đang hóng nữ chính, nghe Yuri nhận lời cũng mừng, cứ sợ vào tay nữ nào mình ko ưng
Anh Ji Sung vẫn chưa confirm phim này luôn ~~
Hi vọng anh sớm nhận lời
Tác giả: linomask    Thời gian: 16-11-2016 07:49 PM
Ngọc trai đen cố lên,mong nỗ lực của gái sẽ đc đền đáp,iu gái ^_^

Tác giả: kut3_ch4n    Thời gian: 16-11-2016 07:53 PM
Thưc ra mình cũng chẳng có định kiến gì về idol đóng phim, nhưng hôm trước thấy bảo Ji Sung đang xem xét kịch bản nên cũng muốn là diễn viên thực lực đóng cùng chú cơ, không ngờ lại là bạn này.
Thôi thì cũng chúc phim may mắn.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: miyoye    Thời gian: 16-11-2016 08:18 PM
Yuri dạo này mình thấy em ấy diễn xuất cũng tiến bộ nhiều rồi
Mình hi vọng phim sẽ thành công vì nội dung là mình thấy lạ có thể cuốn hút người xem được rồi
NHưng còn phụ thuộc vào tình hình nữa hihi
Thanks bạn dịch
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 17-11-2016 08:37 PM
Còn chờ tin xác nhận đóng phim của anh Ji Sung
Nếu anh đóng thì mong rằng với thực lực của anh sẽ giúp Yuri lên tay
Dạo này bạn ấy cũng có nhiều tiến bộ lắm
Tác giả: darkbluemoon    Thời gian: 18-11-2016 02:23 PM
Huu..huu anh Ji Sung xác nhận vai nam chính rồi . Lại còn Um Ki Joon cũng xác nhận đóng phim này . Aigooo.
Sao lại ngang trái quá đi mất. Mình thích cả hai anh.

Aigoo, Aigoo , Aigoo

Tác giả: KS2T    Thời gian: 20-12-2016 12:06 AM
woww dự là phim sẽ hot đây nội dung có phần kịch tính  chúc phim thành công nhóe

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3