Kites

Tiêu đề: Yoon Kyun Sang là khán giả cuồng nhiệt của "W" đến mức yêu cầu spoilers từ Lee Jong Suk [In trang]

Tác giả: SiuXu    Thời gian: 29-8-2016 11:40 AM
Tiêu đề: Yoon Kyun Sang là khán giả cuồng nhiệt của "W" đến mức yêu cầu spoilers từ Lee Jong Suk

Trong một cuộc phỏng vấn ngày 29 tháng 8 được thực hiện tại một quán cafe ở Itaewon, Yongsangu, Seoul, Yoon KyunSang trả lời phỏng vấn cho bộ phim 'Doctors' vừa kết thúc được một tuần.

Đồng thời, Yoon Kyun Sang cho biết anh theo dõi mỗi tập của 'W'. Sau mỗi tập, anh thường gửi tin nhắn đến Lee Jong Suk. Anh ca ngợi: "Em trai của anh, hôm nay em cũng ngầu lắm." Vì trong phim Jong Suk vào vai một nhà tài phiệt, anh đùa: "Dongsaeng giàu có, xin vui lòng mua cho anh trai em một chiếc xe."

Nam diễn viên cũng cảm thấy 'W' rất thú vị. Anh khá thân thiết với tiền bối Kim Eui Sung, người vào vai tác giả Oh Sung Mo trong phim. Kyun Sang yêu cầu chút spoiler từ hai diễn viên cho mỗi tập phim, nhưng họ đều không trả lời. Anh cảm thấy hơi thất vọng và cười.

Yoon Kyun Sang gần đây đã hoàn thành xong vai diễn của mình trong phim truyền hình về đề tài bác sĩ của SBS "Doctors".

source: TV Report
engs: hitoritabi
trans: [email protected]

P/S: bọn em cũng mún spoiler anh ơi, con Zịt mất nết ko hà. Mà phim còn có 5 tập nữa thôi, bùn quá, biết bao giờ mới lại có phim hay như "W" để xem đây

Tác giả: latdatcon    Thời gian: 29-8-2016 12:04 PM
Anh này có khuôn mặt bánh bao dễ thương hết sức, thân anh vịt từ hồi đóng chung pinochio đây mà. Hy vọng hai người sẽ tiếp tục hợp tác trong tương lai. Thanks bạn đã trans
Tác giả: vnbk1410    Thời gian: 29-8-2016 12:48 PM
2 ae nhà này cute lạc lối luôn Yêu Dzịt nên yêu luôn cả a của Dzịt
Tác giả: dramafan    Thời gian: 29-8-2016 12:49 PM
Chưa coi W nhưng biết anh dv này trong Doctors nè!
Chúc anh thành công trong những tác phẩm sau nửa
Thanks bạn trans tin!
Tác giả: jjongah    Thời gian: 29-8-2016 01:15 PM
Kịch bản W quá độc đáo và khác lạ
Yoon Do mê là phải rồi
Thanks bạn tran
Tác giả: the.me.bf    Thời gian: 29-8-2016 01:29 PM
"Dongsaeng giàu có, xin vui lòng mua cho anh trai em một chiếc xe."
Đùa thế này thì hơi ác.
Cảm ơn bạn trans.
Tác giả: cuavang    Thời gian: 29-8-2016 02:01 PM
"Dongsaeng giàu có, xin vui lòng mua cho anh trai em một chiếc xe."
Anh này dễ thương quá, chưa xem cả Doctor lẫn W mà thấy hai bạn này thân nhao quá
Chúc cả 2 đều thành công

Tác giả: ngantran287    Thời gian: 29-8-2016 02:16 PM
Nhớ Ki Jae Myung với Ki Ha Myung quá thể
Ngày đó bấn loạn với 2 anh em nhất là đoạn đi chụp ảnh cùng nhau <3
Đến giờ vẫn gọi là "em trai của anh"
Yêu thương quá nhiều <3 <3 <3
Tác giả: nbuyentk    Thời gian: 29-8-2016 03:09 PM
Anh nam phụ đáng yêu và đáng thương của Doctors.
Tác giả: latdatcon    Thời gian: 29-8-2016 03:23 PM
latdatcon gửi lúc 29-8-2016 12:04 PM
Anh này có khuôn mặt bánh bao dễ thương hết sức, thân anh vịt từ hồi đóng chung pino ...

Nhìn mặt anh ấy cứ phinh phính ấy, chỉ muốn cắn một cái thôi
Tác giả: thuytrang811    Thời gian: 29-8-2016 03:40 PM
Nam phụ đáng yêu nhất hệ mặt trời, bị đá tâm sự với tình địch, sang nhà tình địch ngủ, ăn với tình địch thì ngại
Vì rất rất thích thầy Hong nên hồi đầu không thích anh lắm, nhưng sau thấy anh đáng yêu quá thể
Tác giả: hugo10yunjae    Thời gian: 29-8-2016 04:05 PM
Vậy thì anh vô đóng phim luôn đi là biết trước nội dung liền hà.
Phim tới giờ cũng chưa thấy ai làm khách mời đặc biệt xin thử biết đâu được
Tác giả: mark1234    Thời gian: 29-8-2016 04:30 PM
Hiếm có dàn cast với ekip phim nào lại thân thiết như Pinocchio mà, hai anh em nhà này cute hết mức
Em cũng muốn biết những diễn biến tiếp theo và đặc biệt là kết phim của W lắm, không tài nào hình dung sẽ ra sao dù nghiêng về OE
P/s : Sau một loạt vai diễn nam thứ của bánh bao và đặc biệt là nhận được nhiều tình cảm của người xem qua Doctors thì hi vọng Kyun Sang sẽ sớm có vai chính ^^

Tác giả: huongthao2205    Thời gian: 29-8-2016 04:42 PM
Yoon Do bánh bèo trêu a Zịt dễ thương chưa kìa ^^
Anh Sang xin cậu em 1 chân cameo đi, thế nào cũng đc spoil mà
Cái kết của W đúng là khó đoán thật, chán ko đoán nữa vì chả bao h đoán trúng nên thôi, chờ coi bk giải quyết vậy ^^
Thnx bạn dịch tin.
Tác giả: ThuuHienn    Thời gian: 29-8-2016 05:25 PM
Thiệt là muốn có bộ phim nào mà anh này vô vai chánh giùm em cái ((( Coi Doctors 4 tập mà đổ ổng điêu đứng, và sau này mà luyện lại Doctors chắc cũng chỉ vì ổng mà thôi ~~~
Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 29-8-2016 06:53 PM
Hai anh em lần sau cameo cho nhau đi, anh và em đều chăm chỉ nỗ lực cả. Còn tặng xe thức ăn qua lại nữa, anh trai em trai thân thiết thích thật.
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 29-8-2016 07:27 PM
Haha 2 anh này thân nhau từ hồi pinocchio mà
Qua doctor thì tên tuổi của anh đã nổi tiếng hơn nh rồi ^^
Mong là đc thấy 2 anh hợp tác trong tương lai
Tks bạn trans tin
Tác giả: kimbaeholic    Thời gian: 29-8-2016 11:11 PM
Tội ảnh dễ sợ Sao lại nỡ lòng đối xử với ảnh như vậy
Tác giả: JessieLuu    Thời gian: 30-8-2016 12:03 AM
Kêu em trai tài phiệt mua cho anh cái nhà mới đi. Nhà riêng mà như cái nhà trọ thiệt hài hết sức
Hồi đó đóng Pinochio thích anh lắm luôn, đẹp trai D Cơ mà qua Doctors mũm mỉm lên xíu nên bớt đẹp trai =]] cơ mà ciu + nhát gái =]]]]
Tks bạn dịch tin nha
Tác giả: lovecrystal149    Thời gian: 30-8-2016 01:27 AM
mấy oppa đẹp trai sao đi vs nhao hết vầy^^
Tác giả: meari2210    Thời gian: 30-8-2016 02:31 PM

OH giờ mình mới biết 2 ng này là anh em đấy.
Hi vọng a có nhiều dự án sau DOCTORS.
Thanks bạn trans tin!
Tác giả: hatoan    Thời gian: 30-8-2016 03:00 PM
Bạn này có cái mặt bánh bao rất dễ thương. Phim Doctors thực sự mình ấn tượng bởi diễn xuất của bạn, tuy yêu đơn phương và thất tinh nhưng không có cái vẻ khổ sở như mấy nhân vật nam phụ khác
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 30-8-2016 08:31 PM
Hồi xem Pinochio vẫn thấy tiếc cho nhân vật của anh này. cảm giác như anh ấy ác theo kiểu đâm lao rồi nên phải theo lao.
Doctors thì không xem nên không biết thế nào mà nhận xét.
Mấy hôm trước thấy có news con Vịt gửi xe Cà phê đến cho anh này, Hye, và cả bạn Sung Kyung cùng YG nữa.
vui khi các diễn viên trẻ của Hàn bây giờ có thể thân thiết với nhau sau khi hợp tác chung 1 dự án nào đó.
Thanks chủ thớt đã dịch
Tác giả: nhduc1317    Thời gian: 30-8-2016 11:09 PM
2 anh thân nhau chắc từ lúc đóng pinochio nhỉ... mong 2 a sắp tới sẽ có chung 1 dự án nữa thật daebak...tks bạn trans
Tác giả: rukia.tr    Thời gian: 31-8-2016 12:09 AM
Yoon Kyun Sang giống ông giáo sư của nhân vật Hyo Joo ghê
Xem từ từ mới hấp dẫn chứ
bạn Dịt đừng nói gì cả nhé
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 31-8-2016 05:07 AM
Tâm trạng hủ nữ khi xem pinocchio thì ai có hiểu
ôi, ghen tỵ phát hờn thôi
có khi nào đây là giây phút lịch sử sản sinh ra thêm một cạp đôi mới như Lee Joong Ki và Hươu cao cô ko??
Tác giả: Fretanio    Thời gian: 31-8-2016 11:02 AM
Đóng phim xong vẫn thân nhau vậy thặc là cute mà :"3

Bánh bao của tui. Pinocchio với Doctors là 2 tính cách khác một trời một vực luôn mà cái nào anh cũng diễn quá toẹt vời Nhớ Yoon Do qué

Thanks bạn trans tin nhé! ^^

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3