Kites

Tiêu đề: Girls’ Generation Seohyun làm say đắm lòng người trong “Scarlet Heart: Goryeo” [In trang]

Tác giả: trang0102    Thời gian: 28-8-2016 10:52 PM
Tiêu đề: Girls’ Generation Seohyun làm say đắm lòng người trong “Scarlet Heart: Goryeo”
Vào ngày 28 tháng Tám, thành viên Seohyun của nhóm nhạc nữ nổi tiếng Girls' Generation đã tải một bức ảnh lên Instagram cá nhân để quảng bá cho bộ phim sắp tới của mình “Scarlet Heart: Goryeo”.

Kèm theo đó là một lời nhắn nhủ của cô đến mọi người : “Chào buổi sáng. Thời tiết cảm giác như mùa thu đã bất ngờ đến. các bạn hãy cẩn thận để không bị cảm lạnh khi thời tiết đang giao mùa nhé. “Scarlet Heart: Goryeo” sẽ phát sóng tập đầu tiên vào lúc 22 giờ vào ngày 29 tháng Tám . Mọi người sẽ cùng xem nó vào lúc đó, phải không?”

Chúng ta có thể nhìn thấy trong bức ảnh đó, Seohyun vô cùng tươi sáng, rạng rỡ bên cạnh một chú ngựa tên là Tobin. Cô ấy mặc một bộ Hanbok truyền thống của Hàn Quốc trông rất thanh lịch , xinh đẹp . Nữ ca sĩ vào vai Woo Hee trong bộ phim truyền hình cổ trang này , công chúa cuối cùng của Baekje.

“Scarlet Heart: Goryeo” kể về một cô gái ở thế kỉ 21, người đã xuyên không về triều đại Goryeo và có mối tình định mệnh với một hoàng tử. Nữ chính bộ phim này là nữ ca sĩ nổi tiếng IU. Seohyun sẽ tham gia bộ phim này với hàng loạt những tên tuổi nổi tiếng của showbiz Hàn như: Lee Joon Gi, IU, Kang Ha Neul, Hong Jong Hyun, Nam Joo Hyuk, Baekhyun thành viên nhóm nhạc nổi tiếng EXO cùng những diễn viên nổi tiếng khác.

Được biết Seohyun đã tham gia diễn xuất trong bộ phim điện ảnh “Tôi cùng anti fan kết hôn”. Bộ phim được công chiếu tại các rạp ở Trung Quốc vào mùa hè vừa qua. Vì vậy, khán giả đang rất trông chờ vào diễn xuất của cô ấy trong bộ phim sắp tới “Scarlet Heart: Goryeo”

Bộ phim sẽ được phát sóng tập đầu tiên vào ngày 29 tháng Tám lúc 22 giờ KST.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Tác giả: mot_film51    Thời gian: 28-8-2016 11:04 PM
Mình bóc bem hihi. Gặp được tình yêu của mình ở news đây rồi, vui tóa. Seohyun mặc Hanbok đẹp lắm (y) Nhưng lúc nào cũng vào vai phụ mà còn có kết thảm nữa, aiguuuu chị của tôi
Cổ diễn nhạc kịch đã lên tay rất nhiều, biểu cảm sống động lắm. Cố lên Seohyun nhé, em sắp được nhìn chị bằng camera HD rõ nhất, chuyên nghiệp nhất trần đời rồi hihi.
Tác giả: GalaxyS5    Thời gian: 28-8-2016 11:25 PM
Seohuyn đúng là xinh đẹp dù hiện đại hay cổ trang
Dạo này hay đi chơi với chị Ngơ nhà mình nên cũng được xem  hình của Seohyun  nhiều
Phim này dàn diễn viên cute chắc quá trình quay phim vui lắm đây
Thanks bạn trans !
Tác giả: latdatcon    Thời gian: 28-8-2016 11:59 PM
Mai là được gặp cô công chúa này rồi, hy vọng Seohyun sẽ thể hiện được thần thái của nhân vật. Thanks bạn đã trans
Tác giả: vnbk1410    Thời gian: 29-8-2016 12:08 AM
Seo baby đẹp quá <3 Hy vọng Seo baby nhận đc lời khen về diễn xuất <3 Tks bạn trans
Tác giả: the.me.bf    Thời gian: 29-8-2016 01:27 AM
Hình như đây là lần đầu Seohyun đóng phim nhỉ.
Chúc chị ý thành công.
Cảm ơn bạn biên dịch.
Tác giả: rukia.tr    Thời gian: 29-8-2016 02:15 AM
Seohyun dễ thương quá mà xem preview hay trailer không xuất hiện cô ấy nhiều làm mình càng tò mò hơn về nhân vật này. Hy vọng cô ấy làm tốt.
Tác giả: docaohung    Thời gian: 29-8-2016 09:13 AM
SeoHyun ít khi đóng phim, mà đóng thì đóng toàn vai số nhọ, ko chết thì người bỏ.
SeoHyun chưa có vai chính nào cả, toàn phụ, chưa đc thứ chính nữa chứ.
Coi như luyện tập, nếu đóng tốt chắc chắn sẽ có vai chính trong tương lai
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 29-8-2016 09:22 AM
Seo hyun xinh thật đấy
Về nhan sắc đúng là khỏi chê rồi giờ thì trông đợi diễn xuất thôi :3 dù ko phải vai chính
Tks bạn trans tin ^^
Tác giả: alwayswaitforu    Thời gian: 29-8-2016 11:52 AM
T^T xinh dã man nha. Không biết diễn xuất thế nào nhưng nhìn nhan sắc đã thấy mê hồn rồi. Mong phim sẽ thành công. Cảm ơn bạn trans tin.
Tác giả: Jaro    Thời gian: 29-8-2016 12:53 PM
Xinh quá Hyun ơi . Giờ mới biết là Hyun cũng đóng trong phim này nữa.
Thích Hyun từ hồi Yongseo couple đến giờ, công nhận ngày càng xinh và trưởng thành diễn xuất hẳn. Hóng phim quá, kịch bản có vẻ mới lạ, ver Trung đâu có cô công chúa nào đâu , hay là vai tương tự như Minh Ngọc cách cách. Thế thì số phận quá thảm luôn .
Cảm ơn bạn trans tin.
Tác giả: dramafan    Thời gian: 29-8-2016 01:00 PM
Hình như đây là lần đầu bạn này  đóng phim cổ trang nhỉ.
Chúc phim thành công.
Thanks bạn trans tin
Tác giả: jjongah    Thời gian: 29-8-2016 01:04 PM
Tạo hình cổ trang của bạn ý chắc đẹp lắm đây
Hóng quá hôm nay là lên sóng tập 1 rồi
Thanks bạn tran
Tác giả: nbuyentk    Thời gian: 29-8-2016 03:02 PM
Bản Hàn có thay đổi nội dung nên đất diễn của Seo sẽ nhiều hơn.
Mong chờ diễn xuất của Seohyun và hi vọng cô ấy ko có cái kết như bản trung.
Tác giả: thuytrang811    Thời gian: 29-8-2016 03:43 PM
Tối nay phim lên sóng rồi
Seohyun xinh thật đấy
Tác giả: kimbaeholic    Thời gian: 29-8-2016 11:14 PM
Không phải fan SNSD nhưng phải công nhận cổ đẹp dã man ấy
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 30-8-2016 08:43 PM
Nhìn thần thái của Seo còn đẹp hơn cả IU nữa chưa có nhiều ấn tượng lắm sau khi xem tập đầu, vì thấy IU diễn vẫn vậy anw cảm ơn bạn dịch nhá
Tác giả: nhduc1317    Thời gian: 30-8-2016 10:47 PM
chị xin quá đi, mong dự án phim của chị thành công ngoài mong đợi. tks bạn strans
Tác giả: zuzubopbi    Thời gian: 31-8-2016 03:41 AM
mị ko định đu phim này , nên chắc sẽ tìm bản cut của Wonhee coi quá
maknae xinh đẹp
Tác giả: knight1410    Thời gian: 1-9-2016 12:20 AM
Tạo hình nhân vật đẹp mê hồn, có vẻ seohyun hợp với phim cổ trang nhỉ
Chúc phim thành công rực rỡ
Thank bạn dịch tin
Tác giả: lazieanhanh    Thời gian: 1-9-2016 11:39 PM
Tạo hình cổ trang của Seohyun trong phim đẹp quá.
Mong chờ sự xuất hiện của Seohyun. Hy vọng nhận được phản ứng tích cực từ netizen.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3