Kites

Tiêu đề: [2016] Sherlock Special: The Abominable Bride - Cô dâu gớm ghiếc - Vietsub HD Completed. [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 25-1-2016 12:41 PM
Tiêu đề: [2016] Sherlock Special: The Abominable Bride - Cô dâu gớm ghiếc - Vietsub HD Completed.
Sherlock Tập Đặc Biệt
Cô Dâu Gớm Ghiếc

Nội dung:

Trailer:
[utube]7hjPxUfV32Q[/utube]

E-Zone's Subbing Team
Translators: hananhi, bibiphomai
Editor: bibiphomai
Typesetter: G-Tu
Encoder: -NTC-
Poster: JolFany
Download free at http://kites.vn

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 25-1-2016 12:44 PM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]117727[/attach]

https://www.fshare.vn/file/VL4FJ6WRUQTP

MEGA
https://mega.nz/#!astyyILS!nFNfZ ... T7rNq37nfLRAzmuH6Uc

Tác giả: pandaOmma    Thời gian: 25-1-2016 04:14 PM
Trời ơi vào Box thấy cái hai ảnh đứng sừng sững mà mừng muốn chết luôn, chờ mãi cuối cùng cũng sắp có phim xem rồi.
Hóng quá subteam ơi, các bạn cố lên, tớ chờ phim của các bạn
Tác giả: piminkl    Thời gian: 25-1-2016 07:04 PM
Ôi mòe ơi, em hâm mộ SH lắm lắm ý, hóng quá ạ!
Thank subteam! *chụtchoẹt*
Tác giả: tranthanhbk    Thời gian: 25-1-2016 07:11 PM
Ôi phải hóng mới được, dù đã xem subteam khác làm nhưng vẫn thích sub của kites nhất
Ôm hôn subteam kites
Tác giả: arsenalfc012    Thời gian: 25-1-2016 08:44 PM
Oimeoi mình đang đọc lại sherlock, đang xem series sherlock và hôm nay lên kites lại thấy tập special của sherlock, huhu sao subteam làm việc có tâm thế cơ chứ. Hóng lắm ạ T_T
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 25-1-2016 09:28 PM
Tưởng là đã có phim coi vì thấy các trang khác đăng rồi, mừng hụt. Dù sao cũng cảm ơn subteam đã thực hiện dự án này, chỉ có xem phim ở trang mình là rõ đẹp mà thôi.
Mong đợi dịu dàng nhé hai anh trai
Tác giả: be_bu_kim    Thời gian: 25-1-2016 09:31 PM
Sững sờ quá huuhuh
Vào box thấy ảnh 2 anh già thật xúc động vô cùng luôn (
Cứ ngỡ subteam chỉ cân các tập trong series thui ai dè hốt cả special episode nữa thích quá (
Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ
Tác giả: Julynguyen    Thời gian: 25-1-2016 11:13 PM
Từ lúc tập đặc biệt được chiếu đến giờ cứ cách mấy ngày vào thớt phim hóng sub của kites, cuối cùng cũng thấy đuợc Vietsub Coming Soon
Tập special không thuộc season nào nên chắc subteam đặt bên movie này, may mà vào thớt tv series có poster hình cặp đôi thần thánh choán ngay đầu không thì em cũng không biết mà hóng mỏi cổ bên kia mất@@
Cảm ơn subteam thật nhiều nha

Tác giả: hami0710    Thời gian: 26-1-2016 11:22 AM
ô la la siêu thích hihi cuối cùng lại đươc gặp 2 anh phiên bản classic
mừng vui khóc lóc uhuhu
Cảm ơn subteam nhiều nhiều

Tác giả: Lali    Thời gian: 26-1-2016 11:36 AM
wo là tập đặc biệt á nhoa
chân thành cảm ơn subteam đã vì cả nhà mà cố gắng <3
hóng~ing
Tác giả: KhangLam    Thời gian: 26-1-2016 02:14 PM
ủng hộ subteam !!!
Tác giả: Kimjaejae    Thời gian: 26-1-2016 07:21 PM
Vào thấy cái ảnh bìa Sherlock Homes làm mừng ơi là mừng. Cảm ơn sb. Tết này có phim xem rồi
Tác giả: Oh!MyLove    Thời gian: 26-1-2016 07:41 PM
lại một phim mới nói về HOme.. cự kì thích nhân vật này từ khi còn bé. chờ sub thôi hehe
hy vọng lại là một phim khiến mình coi đi coi lại nhiều lần. kakaa.

Tác giả: liverpool_gr    Thời gian: 26-1-2016 08:07 PM
quá tuyệt vời đặt gạch hóng thanksss sb
Tác giả: JessieLuu    Thời gian: 26-1-2016 09:03 PM
Trời ơi bấm vô Movies nhìn cái banner chình ình ngay đầu mém khóc
Tui nhớ cái giọng của anh Ben lắm rồi, thèm nghe lắm lắm luôn rồi
Cám ơn subteam nhiều nhiều nha
Đặt một thùng gạch hóng trước
Tác giả: Jane.Dao    Thời gian: 26-1-2016 09:24 PM
trời ơi subteam năng suất quá huhu phim mới ra đầu năm giờ đã có sub để xem rồi hạnh phúc vui mừng khôn xiết luôn
tập nào của sherlock cũng thrilling nín thở từng giây để xem ý
mong chờ có phim yêu subteam nhiều
Tác giả: Portgas_rouge    Thời gian: 26-1-2016 10:10 PM
nhìn thấy Poster mà mừng đến chết. Siêu siêu thích Sherlock của BBC
Nhớ Sherlock vs John quá
Nhất là bản Special Classic này nữa, xem cái này xong hóng đến SS4 là vừa
Yêu ST nhiều lắm
Tác giả: cassie_jj    Thời gian: 27-1-2016 02:27 AM
Cho tới giờ em vẫn chưa dám xem phim này mặc dù web đầy rẫy ra, tất cả chỉ vì hóng sub của Kites thôi đấy vẫn là khoái sub của Kites nhất
Mặc dù mới chỉ coming soon thôi nhưng mà mừng ghê cơ, mà down về chắc ko dám xem liền đâu, để dành tới Tết mới nhâm nhi cho đã
Cám ơn ST nhiều lắm

Tác giả: yuer    Thời gian: 27-1-2016 09:17 AM
nghe tựa phim là thấy thích rồi
mà anh chàng vai chính nhìn quen, hình như đóng chung vs keira trong phim j về thế chiến 2 thì phải
Tác giả: dobichhong92    Thời gian: 27-1-2016 10:03 AM
ui ôi, hóng hóng thích phim này nhất luôn, 2 chú đóng quá đỉnh... mà bây giờ không ra thêm seasons nào nữa sao ý huhu

Tác giả: Lula    Thời gian: 27-1-2016 05:47 PM
Trông chờ từ hồi màn ảnh rộng hihi heheh
Cuối cùng cũng đc xem ở màn ảnh hẹp rồi nhé.
Thanks và mãi iu sub team
Tác giả: miao137    Thời gian: 28-1-2016 02:12 PM
hóng sub của kites vì cái tội xem engsub xong cảm thấy bay não luôn =
xem xong tập đặc biệt này chắc lại ngồi dài mỏ tiếp năm nữa đợi ss4 (((
Tác giả: nhok.cot    Thời gian: 28-1-2016 02:59 PM
trời ơi, cuối cùng cũng làm sub, em chờ cái ngày này rất lâu rồi, em muốn gặp anh Sherlock nhiều hơn nữa mà sao lại chỉ có 1 tập vại, 2 năm rồi, hêu hêu
đặt gạch hóng phim thôi, mây nay cứ lượn ra lượn vô mục TV series mà ai ngờ vào phần movie thấy kkk thật bất ngờ
Tác giả: hunghoang0107    Thời gian: 29-1-2016 01:19 PM
Rất là đang sốt ruộc bộ SL này :
Lót gạch hóng (((
Tác giả: hunghoang0107    Thời gian: 29-1-2016 02:48 PM
HA HA có phim ròi thanks các bác. chuẩn bị tối vìa luyện

Tác giả: habiu293    Thời gian: 29-1-2016 03:20 PM
Thanks sub team quá trời luôn, không ngờ có bản Vietsub nhanh kinh hoàng như vậy <3 em yêu subteammm
Tác giả: michellephuong    Thời gian: 29-1-2016 10:23 PM
Mừng muốn òa khóc khi thấy lại mặt của hai anh, những tưởng phải chờ rất lâu rất lâu cho Season mới ...

Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ

Hạnh phúc cuối tuần là đây !!! ^^
Tác giả: ruacon51196    Thời gian: 30-1-2016 03:47 AM
Thấy hai anh già hiện hình ở nhà Kites mà mừng hết lớn. Xuân đã về với bản rồi.
Subteam làm sub nhanh quá chừng luôn, cám ơn subteam nhiều nhiều lắm lắm luôn nhé.
Tác giả: Fuurin    Thời gian: 30-1-2016 09:38 PM
vào page nhìn thấy cái ảnh sừng sững cặp đôi Sherlock Homes và bác sĩ Watson quá tuyệt, lâu rồi mới được gặp lại 2 anh :3 hy vọng vẫn được xem phần sau
cảm ơn sub team nhiều :3
Tác giả: SchuylerVanAlen    Thời gian: 30-1-2016 09:43 PM
không biết các bạn cảm nhận thế nào chứ mình thấy kiểu tóc của Sherlock tập đặc biệt nhìn không quen mắt chút nào, chắc do nhìn kiểu tóc xoăn quen rồi? Mà có ai có cảm nhận giống như mình không, mình rất ấn tượng với cảnh đầu tiên chị Molly xuất hiện, tạo hình quá cá tính và ấn tượng ấy. Mình xem lại rất nhiều lần cảnh đó.
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 31-1-2016 08:43 PM
Ôi hí hí tập đặc biệt à? Phim hẳn hấp dẫn lắm. Xem trailer đã thích rồi.
Tải về để xem Tết thôi. Phim tải một đống rồi mà vẫn chưa xem hết.
Tác giả: nhattruongphan    Thời gian: 31-1-2016 11:19 PM
ôi trời ơi, sau bao ngày mỏi mòn trông ngóng, cuối cùng cũng được xem các anh ấy tung hoành rồi! :3 :3 mừng hết lớn!
Mình rất là mê cái anh diễn sher luôn! :v
Tác giả: bìnhboong    Thời gian: 31-1-2016 11:40 PM
em là em hóng thớt lắm rồi ))
hôm nọ mò vào chưa có sub ngậm đắng nuốt cay quay ra hôm nay vào quẩy tưng bừng rầu )
hóng ss4 xong giờ có ep đặc biệt này down ngay kẻo lỡ
vô cùng cảm ơn subteam ạ ^^
năm mới vui vẻ và ngày càng có nhều nhiều người ghé qua nhoaaa
Tác giả: kun_ng0z    Thời gian: 1-2-2016 12:04 AM
Ôii, sherlock kìa x nhớ hồi nhỏ tivi có chiếu mấy tập của sherlock
coi thích dã man ấy, mà có điều ít qá
giờ lại có sherlock tập đặc biệt :">
cảm thấy không còn gì hp hơn :">
tks subteam rất nhiềuuu
Tác giả: jennykim242    Thời gian: 2-2-2016 02:48 PM
Phải nói thật chứ xem xong e vẫn còn thấy loạn loạn =]] Nhưng cực thích thể loại trinh thám! Hôm phát hành tập đặc biệt đã phát cuồng rồi. Chờ mãi mới được xem sub... Giờ thì đợi season 4, đời fangirl thật lắm đau khổ mà Lâu rồi mới xem lại Sherlock Holmes nên nhất thời không theo kịp trình đọc rap của anh, cảm thấy thật là đáng sợ...

Cảm ơn ST đã làm vietsub cho tập phim này, chúc ST năm mới vui vẻ. Mong chờ những dự án tiếp theo của các bạn <3
Tác giả: LibrAqua8790    Thời gian: 3-2-2016 07:40 AM
Không phải mình cố tình khó tính cơ mà sub có nhiều chỗ bị dịch sai ý làm câu rất tối nghĩa so với ngữ cảnh. Nguyên nhân cũng có thể là vì chọn E-sub không chuẩn xác. Không biết ST có thể xem lại được không ạ? :'(
Tác giả: RuiYang    Thời gian: 3-2-2016 03:44 PM
Cói rồi :"> hay dã man nhưng hơi hắc não khúc cuối thôi do là mình không coi theo thứ tự coi lọt xọt tập này tập nọ
Coi truyện thì mình cũng không tưởng tượng gì nhiều về nhan vat nhưng lên film sống động lắm, đúng là "dị" mà  
Tác giả: baobinh_tht    Thời gian: 3-2-2016 09:40 PM
Đang mơ màng thì thấy quảng cáo trên trang chủ kites có phim Sherlock bản movie mừng hét lớn luôn. Down về rồi tết xem cho có không khí tết dù có vẻ nội dung phim không phù hợp với không khí tết cho lắm
cảm ơn subteam rất nhiều
Tác giả: bjnim    Thời gian: 4-2-2016 03:30 PM
cuối cùng cũng có phim xem. cứ ngồi hóng mãi cuối cùng cũng đc thỏa nguyện. cám ơn subteam nhiều nhiều
Tác giả: Crystal_Nick    Thời gian: 8-2-2016 01:49 PM
chờ phần đặc biệt này cũng lâu lắm
mấy ngày tết rảnh rỗi để down về xem
cảm ơn subteam
Tác giả: giang.tuky    Thời gian: 8-2-2016 08:41 PM
E-Zone gửi lúc 25-1-2016 12:44 PM

Cám ơn subteam rất nhiều ạ ^^^ Năm mới mọi người đều phơi phới nhé
Tác giả: trangdino    Thời gian: 10-2-2016 12:15 AM
Cám ơn subteam nhiều lắm ạ
Nhờ có ST mà Tết của em k buồn
Tác giả: lysyaoran    Thời gian: 10-2-2016 03:07 PM
Ối trời ơi! Cuối cùng 2 thánh cũng hiển linh! Chờ mãi mòn mỏi đến 2017 mới có season mới, may quá còn có movie mà xem cho đỡ nhớ
Tác giả: cobemituot1912    Thời gian: 10-2-2016 04:46 PM
Ôi hóng ra mãi cuối cùng cũng dc r. cám ơn ST chia sẻ phim nhé =) HPNY
Tác giả: LongNguyen25    Thời gian: 10-2-2016 10:02 PM
Damnnnnnnnnn
Chờ mãi SS4 tự dưng thấy được cái Bonus này ấm quá :3
Tác giả: yunny9999    Thời gian: 11-2-2016 04:28 PM
Thich Shelock jome lŸam.Ngay truoc doc truyen nay ma ko roi duoc.
Mot bo oc thien tai 1 tam hon trinh tham.
cam on kites nhe da mang lai cho chung minh nhung bo phim hay.
Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 11-2-2016 07:37 PM
Down xong phát là phải xem ngay không nguội
dạo này toàn coi kdrama nên giờ đổi gió tí, Sherlock quá ư là khoái luôn mấy cái thể loại trinh thám
tập đặc biệt này cũng có liên kết với mấy phần trước, xem xong mà vẫn thấy loạn loạn
chắc phải lôi ra mần vài bận nữa mới thông Sherlock mà, phải để cho nó ngấm dần
Sherlock vẫn bá quá, để kiểu tóc này đúng với thời điểm nhưng mình vẫn thích quả đầu rối tung rối mù bù xù ở thời hiện đại hơn nhưng không sao, dù để tóc nào thì vẫn mê mệt vẻ đẹp khôi hài tưng tửng của Sherlock
xem xong lại chẹp miệng tiếc hùi hụi, thế là phải chờ đến tận 2017 mới được coi season mới
quá buồn cho một cuộc tình
Tác giả: cloudydays    Thời gian: 11-2-2016 11:50 PM
Phim có những đoạn đối thoại giữa Sherlock và Watson hài hước thấy sợ, mấy phim thế này phải có yếu tố hài mới thấy thú vị hơn.
Hình như bản điện ảnh có đan xen với bản TV series, hơi hụt hẫng chỗ này xíu, vì chưa xem bao giờ nên tự dưng thêm phần hiện đại thấy có chút ko hợp, ngoài ra mâu thuẫn của Sherlock cũng giải quyết khá đơn giản, các nút thắt của phim cũng ko dc xử lý cho có cao trào...
Hị hị, dẫu sao xem giải trí cũng khá dc...
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 12-2-2016 07:17 PM
Phần Sherlock Holmes này rất lý thú vì vụ án rất kỳ bí và được diễn ra ở thời xưa. Holmes được trở về với phong cách vốn có của ông đội chiếc nón biểu trưng và cách ăn nói ngang ngược.
Vụ án về cô dâu kỳ này rất huyền bí vì người chết lại là hung thủ gây ra vụ giết người.
Trong phim mình còn được gặp lại các nhân vật quen thuộc như bác sỹ Watson, vợ của ông rồi cả bà chủ nhà Hudson. Đặc biệt là sự cạnh tranh của ông và người anh trai cũng tài giỏi không kém Mycroft.

Tác giả: lylienkiet007    Thời gian: 14-2-2016 09:13 AM
yeah. phim coi tết đây rồi . thanks ad nhìu nhak. chúc ad năm mới vui vẻ, làm thêm nhìu phim hay nhé
Tác giả: kiradu    Thời gian: 14-2-2016 10:51 AM
Ngâm cái series cả năm trời cuối cũng cho ra 1 tập special hic. Sao không thấy có W trên Poster???
Tác giả: Yuu    Thời gian: 14-2-2016 09:33 PM
Tập này xoắn não cực kì là xoắn, muốn bùng cháy luôn í, k uổng công ngày đêm mong mỏi. Và cực kì gay lọ nữa chứ
Tạo hình Sherlock thì đẹp trai điên đảo luôn, rất thích đoạn hiệu ứng mấy tờ giấy bay bay trong Mind Palace, mà fim này thì k thể nào chỉ xem 1 lần mà hiểu hết được rồi.
Mà mình k nghĩ Mycroft trong tâm trí ông em trai yêu quý lại béo đến vậy, John thì luôn sợ vợ. Nói chung tập này hay, xuất sắc, hài hước
Tác giả: Joonie0906    Thời gian: 15-2-2016 10:04 PM
Quá sức xúc động T^T. Trườn dzô đây thấy mặt 2 anh già mừng hết lớn. BBC ém hàng ghê thiệt, đợi chờ mòn mỏi mới thấy mặt hai chú già .
Cảm ơn subteam đã làm bộ này . Đợi lâu ơi là lâu ^^~
Tác giả: kyl-in    Thời gian: 16-2-2016 02:44 PM
phần này có vẽ hơi rối nhỉ , vụ án giải thích thì cũng dễ hiểu nhưng mấy vụ cung điện ký ức thì hơi khó hiểu , vậy là Moriaty chết hay không ?
Tác giả: ttvu1994    Thời gian: 20-2-2016 11:19 PM
Không hiểu, Cái này phải cho vào mục TV Series chứ sao lại ở Movies, đây có phải phim điện ảnh đâu.

Tác giả: dohonglong88    Thời gian: 21-2-2016 06:33 PM
Phim cực hay diễn viên đẹp trai chờ tập mới
Tác giả: lamnhattan    Thời gian: 21-2-2016 10:02 PM
Có ai xem xong rồi vô đây bình luận, giải thích nội dung cho mình với được không? Định xem lại lần 2 xem thử thế nào chứ mới xem qua lần đầu vẫn không hiểu gì lắm
Tác giả: habiu293    Thời gian: 24-2-2016 10:39 PM
Ơn zời sub về rồi huhu, nóng bỏng tay vừa thổi vừa xem hehe thanks subteam nhiều lắm ạ em không bỏ sót một phần nào của sherlock luôn vì quá hayyyy <3
Tác giả: Hikki313    Thời gian: 25-2-2016 08:28 PM
đợi phim nà đúng kiểu nắng hạn chờ mưa luôn! không biết chừng nào mới được coi tiếp series đây, tới lúc có season mới chắc tui lấy chồng rồi quá, rồi có season mới nữa chắc con ba tuổi!
Hai người này làm như sinh ra để là Sherlock với Waston ấy, đóng hợp nhau kinh lên được, ăn ý quá chừng hà, mà đáng yêu được cả một đôi luôn, gì chứ tui shi p cặp này lắm
Tác giả: calynguyen13    Thời gian: 26-2-2016 08:45 AM
Thề phim này coi 1 lần hiểu chết liền , tự nhiên cha Moriaty sống đi sống lại, rồi di chuyển vừa hiện đại vừa quá khứ. Khúc mấy bà cô dâu hơi ghê ghê tí, ông Waston sợ ma mắc cười gì đâu. Mà công nhận là lời thoại dí dỏm thiệt, 2 ông nói chiện với nhau mà cười đau bụng.
Tác giả: matdo    Thời gian: 26-2-2016 01:42 PM
chưa biết thế nào, xem đã sẽ có bình luạn sau

Tác giả: maybaycun    Thời gian: 27-2-2016 04:55 PM
cảm ơn subteam rất nhiều... thể loại phá án ly kỳ này là mình mê mệt luôn í... thấy phim lên Kites lâu rồi mà giờ mới down về được...
Tác giả: phuongthao.mu    Thời gian: 27-2-2016 08:55 PM
Phim này nhiều người khen quá, phải down về để dành hôm nào xem
Tác giả: lovemylife    Thời gian: 1-3-2016 07:55 PM
Cảm ơn Subteam đã làm sub!
Rất thích Sherlock Homes!
Không biết tập đặc biệt có kinh dị không vì không theo dõi thông tin phim!
Tóm lại là tải về xem thôi!
Cảm ơn subteam đã vất vả!
Tác giả: ilovekpopworld    Thời gian: 3-3-2016 02:00 PM
Lại cày Sherlock!!! :)))))
Tác giả: KhangLam    Thời gian: 4-3-2016 02:42 AM
cũng bỏ đọc trinh thám một thời gian roài, mà tại có anh bạn mình đang để ý á, cũng ghiền sherlock với mấy cái thể loại mật mã giải mã davinci đồ, nên mới lò mò coi lại ^^ Theo mình đc biết là trước phần này còn 3 phần nữa thì phải, hmmmm phải coi rồi, Cám ơn subteam rất nhiều ^^
Tác giả: EchopCoy    Thời gian: 4-3-2016 09:33 AM
Phải xem thôi. Mình thích mấy bộ phim nói về SH. Cảm ơn subteam
Tác giả: toikobik    Thời gian: 4-3-2016 09:56 AM
một trong nhưng người mà tôi hâm mộ nhất, cảm ơn các bạn đã đưa phim về việt nam, thần tượng của tôi, yeah, còn gì thú vị hơn khi xem phim mà mình thích.
Tác giả: kimochii03    Thời gian: 5-3-2016 04:28 PM
phim này hay k vậy? mọi người cho em biết ý kiến đánh giá của mọi người đi, trước giờ chưa có coi serie sherlock này
xin cám ơn
Tác giả: ch2tvqt    Thời gian: 5-3-2016 05:29 PM
phim tư duy loogic đấy
Tác giả: nga87    Thời gian: 5-3-2016 09:19 PM
xem phần này mình k hỉu lắm. Hi vọng sớm có season mới. Phim này mỗi season ít quá,
Tác giả: nguyentung91    Thời gian: 6-3-2016 05:48 PM
Xem thì hay nhưng mà không hiểu lắm . Tại sao lúc thì ở hiện tại xong vụt phát lại trờ về quá khứ (hơn 100 năm trước). Cứ như trở về quá khứ để phá án vậy >.< không biết có đúng không
Tác giả: gianglnh    Thời gian: 7-3-2016 06:03 PM
Quá tuyệt vời :3!!!
Tác giả: vinaloves    Thời gian: 7-3-2016 08:32 PM
Một bộ phim hay và ý nghĩa ! Cảm ơn BQT nhiều !
Tác giả: LinhHoon    Thời gian: 8-3-2016 07:40 AM
ôi hóa ra mình ko phải là đứa duy nhất ko hiểu phim này càng gần cuối mặt mình càng đần ra, có đoạn phải tua đi xem lại vẫn ko hiểu
Tác giả: havong    Thời gian: 10-3-2016 05:38 PM
Thanks subteam nhiều nhiều luôn nghe nhạc dạo mà phấn khích, có cái gặm nhấm trong khi chờ season 4 (không biết lúc nào có nữa *chấm nước mắt*)
Tạo hình thời Victoria có sự khác biệt với hiện đại. Chị Molly tập này được dán râu ngầu ra phết có điều không quen nhìn quả đầu vuốt keo gọn ghẽ của anh Sher, thích mái tóc bù xù của hiện đại hơn. Thật khó nhịn cười trước màn nói chuyện bằng tay của bs Waston: "I like his potato!" và một Fatcroft, ủa nhầm, Mycroft béo ú   Nội dung đan xen lung tung chẳng rõ đâu là thực đâu là mơ làm tui nhớ đến điển tích "Trang Chu hóa bướm" bên Trung. Mặt khác có thể túm gọn một cách hài hước nội dung phim là: suy nghĩ của một thanh niên FA sau khi chơi thuốc quá liều
Tác giả: kieuoanh308    Thời gian: 10-3-2016 09:08 PM
chờ lâu lắm rồi hôm nay lên thấy phim là down liền luôn
cám ơn subteam nhiều nhiều
Tác giả: nganmango    Thời gian: 11-3-2016 01:25 AM
Sub của kites phải nói là chuẩn
Cảm ơn sub team
Yêu nhiều
Tác giả: ccdt1    Thời gian: 11-3-2016 09:39 AM
ỦNG HỘ 1 CÁI ! ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !
Tác giả: maisieuphong    Thời gian: 11-3-2016 02:50 PM
Thích Sherlock từ lúc đọc truyện sách, mấy chục năm òi, bộ truyện cũ mèo, vẫn còn giữ vài cuốn.
Phim kiểu gì về Sherlock là xem hết. Ngóng chờ từng ngày đây.
Tác giả: trancongdanh102    Thời gian: 11-3-2016 10:29 PM
để download về xem thử phim này có hay như hoạt hình hồi đó xem ko :v
Tác giả: ppanh.sjk.tvn    Thời gian: 12-3-2016 12:23 PM
không biết mọi người thế nào chớ tui thích phần này.
Không được phức tạp như những tập khác, nhưng lại đem đến cho tui nhiều cảm xúc, nhiều ý nghĩa.
Đôi khi những sự việc trong cuộc sống bắt nguồn từ những lý do hết sức đời thường.
Cơ mà phần này coi hơi sợ tí, như phim ma á.
Tác giả: phuthuy148    Thời gian: 12-3-2016 10:49 PM
phim cực hay luôn, thanks sub team nhiều nhiều <3 <3
Tác giả: MạcDoanh    Thời gian: 13-3-2016 08:52 PM
Lần đầu xem thiệt có cảm giác bấn loạn ah
Cứ xưa - nay đan xen lẫn nhau, chưa kể suy luận thực-ảo, đối thoại-đôc thoại cứ lồng vào nhau, có một chút theo k kịp luôn đấy. Lúc đó tự nhiên trong đầu bật ra suy nghĩ: "K lẽ phim điện ảnh đầy tính logic như Sherlock đã hấp thu yếu tố xuyên không rất thịnh hành mấy năm trước của phim truyền hình ngôn tình TQ ah?!"
Nhưng mà xem tập đặc biệt này rất vui, rất thú vị. Yếu tố tâm linh kinh dị đc lồng ghép rất khéo, bất ngờ mà cũng hài hước.
Hành trình lần này của Sherlock, Watson xuất hiện k nhiều, nhưng anh ấy nắm giữ vai trò rất quan trọng, đoạn đối đầu trực tiếp với Moriaty luôn ám ảnh Sherlock ah, cách giải quyết bằng Watson đúng là rất ngọt, rất tài tình luôn! Rất thích.
Tập này có nhiều chất vui hơn, gần và dễ tiếp thu hơn đấy ah~^^~

Cảm ơn ST nah, mang về xem đi xem lại.

Tác giả: chethapcam123    Thời gian: 14-3-2016 08:51 PM
Phim này nhiều người khen quá, phải down về để dành hôm nào xem

Tác giả: applevivi    Thời gian: 14-3-2016 09:18 PM
phiên bản điện ảnh thật hay quá đi...
Tác giả: nhimbac    Thời gian: 14-3-2016 11:13 PM
Cái bản này là câu khách à nha
Chuẩn bị ra phần mới có khác
Chờ người nơi ấy
Tác giả: nhungbeo'    Thời gian: 15-3-2016 08:53 AM
Mình không thích phần này lắm. Cảm giác không thật.

Tác giả: nghiank09    Thời gian: 15-3-2016 11:28 AM
phần này đem lại cảm xúc bấn loạn quá = hiện tại quá khứ xa xưa đan xen coi nhức cả đầu, cơ mà quá hay )
Tác giả: Missgreen145    Thời gian: 15-3-2016 03:36 PM
Lần đầu tiên coi Sherlock mà cảm thấy lạnh sống lưng :v Đoạn cuối hơi loạn chút khi đan xen hiện đại - quá khứ giả định nhưng để ý kỹ sẽ thấy ý tưởng rất hay
Tác giả: nothinkido    Thời gian: 15-3-2016 07:45 PM
Tập này ảo quá. Nhưng vẫn quá hay. Hâm mộ seri này quá
Tác giả: koko23579    Thời gian: 16-3-2016 11:20 AM
có một sự thật phũ phàng là chưa xem Sherlock bao giờ ạ! ^^ Nghe tựa phim có vẻ hấp dẫn nên lần này sẽ xem. Tks ST
Tác giả: ccdt2    Thời gian: 16-3-2016 02:25 PM

Cám ơn đội ngũ subteam đã mang đến 1 tác phẩm hay cho mọi người cùng thưởng thức.

Tác giả: hyvongbg    Thời gian: 17-3-2016 01:47 PM
Ai định xem thì đừng xem phim này, quá chán luôn
Tác giả: tytyminh    Thời gian: 17-3-2016 07:35 PM

Ôi ko ngờ là SH có cả tập đặc biệt tưởng là sau 3 seasons trước là nghỉ luôn rồi. Cám ơn Subteam nhìu nhìu =D
Tác giả: nearlight110    Thời gian: 18-3-2016 09:11 AM
Phim ra 1 tập nhá hàng làm thổn thức quá, tới năm sau mới ra season mới hiu hiu
Tác giả: chuhoimap    Thời gian: 18-3-2016 09:28 PM
Mình coi cả 3 phần trước rồi, cả ba phần đều hay.Phần này hơi bị nhức não ở đoạn cuối, hình như là nhá hàng cho phần tiếp theo
Tác giả: gabum.ha    Thời gian: 18-3-2016 10:01 PM
Phim này hay không các bạn, review sơ sơ đi, thấy có vẻ hấp dẫn nhưng mình chưa download được, ủng hộ subteam sub nhiều phim hay cho cả nhà xem ^ ^
Tác giả: ducva    Thời gian: 18-3-2016 10:58 PM

Thanks!, mình rất thích diễn viên này

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3