Kites

Tiêu đề: Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn với tạp chí Grazia số tháng 9/2015 [In trang]

Tác giả: MyCoi    Thời gian: 10-10-2015 05:48 PM
Tiêu đề: Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn với tạp chí Grazia số tháng 9/2015

Ji Chang Wook : Hình ảnh độc đáo + Muốn giao tiếp trực tiếp với fans thông qua fanmeeting

Q: Tôi nghe nói " Triển lãm Ji Chang Wook " đã được ra mắt phải không?
- Triển lãm của các ngôi sao Hallyu thường được mở ở Trung tâm thông tin Du Lịch Gangnam, nhưng tôi là nam diễn viên đầu tiên được mở triển lãm tại đây. Tôi đã hơi ngại.

Q: Thành thật đi, chẳng phải nó rất tốt sao?
- Cái từ " triển lãm" đứng một mình nghe cực ngại ngùng ( cười ). Tôi rất biết ơn mọi người đã đến thậm chí xem hình tôi và cả những vật dụng của tôi. Tôi thích đá bóng vì vậy gần như phần lớn đồ của tôi toàn về bóng đá thôi. Tôi mua nhiều lắm nên nhà hết chỗ để chứa rồi.

Q: Bạn không thể chơi bóng trong thời gian này phải không?
- Tôi đã mượn giày đá bóng của bạn tôi để chơi ( cười )

Q: Bạn thường xuyên chơi bóng khi nào?
- Hầu như tuần nào tôi cũng chơi, nhưng hiện nay tôi đang bận quay phim điện ảnh nên tôi chẳng thể chơi nhiều được. Nhưng thay vào đó tôi sẽ chạy khi tôi có thời gian.

Q: Bảng xếp hạng ngôi sao Hallyu của bạn được chọn lựa bởi một hãng truyền thông dựa trên số lượng tìm kiếm và bình chọn, và bạn đứng trong top 5 đó.
- À có cả cái như vậy à?

Q: Bạn được đứng cùng các cái tên như Kim Soo Hyun, Lee Jong Suk, Lee Min Ho, v.v
- Thật hả? Được xếp hạng như này thật sự rất vui. Nó cũng khiến tôi cảm thấy tự hào về bản thân. Tôi nghe nói khán giả Trung Quốc thực sự thích " Empress Ki" và "Healer" . Tôi đã chịu đựng rất nhiều khi quay cả hai phim này, vì vậy cảm thấy thật may mắn bởi mọi khổ cực đã được đền đáp rồi ( cười )

Q: "Empress Ki " là phim năm 2013. Chẳng phải đã nhận được phản hồi từ Trung Quốc thời đó sao?
- Tôi không biết rõ lắm. Nhưng gần như phản hồi lớn hơn nhiều từ khi có Healer. Thậm chí ngay cả khi đang quay " Healer" , tôi đã nghe thấy bình luận kiểu " Phim này hot bên Trung Quốc lắm này " . Khi bộ phim kết thúc, tôi mới thực sự cảm nhận được (sức mạnh) của Hallyu

Q: Người hâm mộ Trung Quốc thực sự rất nhiệt thành. Vào ngày sinh nhật của bạn, họ đã có một chiếc xe dán hình Ji Chang Wook và họ còn phát đoạn clip chúc mừng sinh nhật cậu trên bảng điện tử nữa.
- Có thể bởi fan Trung Quốc ở xa tôi, vì vậy họ muốn làm gì đó cho tôi thấy được. Trong khi fan Hàn Quốc có thể thấy tôi thường xuyên bởi nhạc kịch, vì vậy họ có thể thấy tôi ngoài đời nhiều lần ( cười )

Q: Tại sao fan Trung Quốc lại thích Ji Chang Wook?
- À thì... có thể là bởi nhân vật tôi đóng. Họ tương tác với nhân vật trong phim trước khi họ biết về người có tên là Ji Chang Wook

Q: Bạn là người khiêm tốn?
- Nói đúng ra, ngoài phim ảnh, tôi không có mấy hoạt động khác ở Trung Quốc . Có vẻ với mọi diễn viên thì luôn như vậy

Q: Bạn thậm chí đã xuất hiện trên show thực tế " Happy Camp" của Trung Quốc. Bạn nói bạn thật sự ghét chơi show thực tế, chắc hẳn đây là quyết định quả quyết lắm nhỉ (cười)
- Mặc dù tôi thích xem show thực tế, nó thực sự khó. Tôi đã cố hết sức để tránh né. Tôi đã tham gia show như Running Man mà phải sử dụng toàn cơ thể rồi. Tôi cũng xuất hiện ở show của Trung Quốc và đã nghĩ là tôi chỉ cần dùng sức và chơi trò chơi là được.

Q: Bạn có nghĩ về nó khi nhắm mắt lại và chơi bóng?
- Tôi đã lo lắng rất nhiều, nhưng ở thời điểm đó tôi chỉ toát mồ hôi và chạy mà chẳng nghĩ gì. Thật đấy, tôi đã rất tự tin là mình sẽ chơi tốt nếu chỉ cần dùng sức thôi

Q: Bạn biết tiếng Trung Quốc chứ?
- Luôn có phiên dịch viên đứng bên cạnh tôi. Nhưng tôi cũng cố gắng học một vài từ. Tôi sẽ học nhưng câu căn bản như " mei guan xi " ( Không sao đâu ) hay “ni chi fan le ma " ( Bạn đã ăn gì chưa ) (cười )

Q: Bạn đã bao giờ nghĩ mình sẽ trở thành ngôi sao Hallyu ?
- Thật sự, trung thực mà nói thì không

Q: Tại sao vậy?
- Bởi vì tôi chưa từng nghĩ tới điều này trước đây. Bởi vì tôi là một diễn viên nên suy nghĩ duy nhất trong tôi là " Mình phải diễn thật hay ". Khi tôi bắt đầu diễn xuất , chẳng có cái gọi là Hallyu.

Q: Giống như Bae Yong Joon?
- Đúng vậy, giống như anh ấy, vào thời điểm đó, ngôi sao Hallyu không phổ biến lắm. Tuy nhiên, như văn hóa Hàn Quốc bắt đầu được toàn cầu hơn, rất nhiều người nước ngoài đã không xem phim truyền hình Hàn Quốc, giống nhưchúng ta xem bộ phim truyền hình của Mỹ và Anh.

Q: Có phải đó là lý do cho làn sóng Hallyu ?
- Tôi nghĩ rằng đó là một ảnh hưởng lớn. Hiện có nhiều công ty nước ngoài đang tìm kiếm diễn viên Hàn Quốc những ngày gần đây và phạm vi hoạt động dường như đã mở rộng.

Q: Có mục tiêu nào mà bạn hy vọng đạt được trong hoạt động của mình ở Trung Quốc không?
- Tôi không có mục tiêu cụ thể nào ... Tôi chỉ muốn làm những gì tốt nhất ở bất kì đâu mà không đòi hỏi yêu cầu ở quốc gia nào. Trên thực tế, khi tôi lần đầu tiên nhận được đề nghị cho các cuộc họp fan hâm mộ tại Nhật Bản, tôi đã từ chối tất cả.

Q: Tại sao?
Tôi phải làm theo và thực hiện một cái gì đó ... Tôi dường như cảm thấy khó có người hâm mộ ở đó, vì vậy tôi tự hỏi tại sao tôi phải chấp nhận đề nghị như vậy.

Q: Vậy đâu là lý do để bạn đi ở đó cuối cùng?
Tôi đi bởi vì mọi người xung quanh tôi luôn nói với tôi hãy làm điều đó, và nhiều người hâm mộ Nhật Bản cũng thích vậy . Họ nói rằng họ biết tên của tôi và thậm chí xem chương trình của tôi. Tôi đã khá sốc.

Q: Bạn đã bị sốc?
- Vâng. Vì họ thích tôi rất nhiều, đến đó để gặp họ dường như là điều phải làm. Khi tôi được liên lạc từ Trung Quốc, tôi cũng đã đi với những suy nghĩ giống nhau như thế.

Q: Tôi nghe nói rằng khi bạn lần đầu tiên đến thăm Thượng Hải,nhiều người đã  tới đến mức bạn thậm chí không thể tham dự các sự kiện Dolce và Gabbana.

- Tôi đã chuẩn bị mọi thức và sắp rời khỏi khách sạn, nhưng ngườ -phụ trách cho biết  sẽ là tốt hơn nếu tôi không đi vì lý do an ninh. Thật là một điều đáng tiếc. Đây là lần đầu tiên mà tôi sẽ gặp gỡ các fan Trung Quốc của tôi.

Q: Chính xác bao nhiêu người đã tụ tập ở đó?
- Tôi không biết. Tôi đã không thể ra khỏi khách sạn ngay cả một lần.

Q: Gần đây, bạn đã quay bộ phim "Fabricated City" phải không?
- Tôi thực sự suy nghĩ rất nhiều về nó. Đây là lần đầu tiên tôi được đóng vai chính trong một bộ phim điện ảnh, vì vậy tôi tự hỏi những loại dự án nào tôi nên làm. Tôi đã quyết định  khi tôi trực tiếp gặp đạo diễn bởi sức hút của anh ấy.

Q: Đó là đạo diễn Park Kwang Hyun, đạo diễn của "Welcome to Dongmakgol" phải không?
- Vâng. Phim đó cũng khá đặc biệt. Tôi bị thu hút bởi phong cách của anh ấy. Nếu tôi được làm việc với đạo diễn này, nó sẽ rất đặc biệt và thú vị.

Q: Vì bạn đang bận rộn quay bộ phim, bạn đã chỉ nghỉ ngơi một ngày trong vòng một tháng. Bạn đã ngày đó để nhận lời cuộc phỏng vấn này phải không?
- Có khá nhiều cảnh quay tại các tỉnh. Có lần tôi dành cả tuần trên địa bàn tỉnh. Bộ phim là điều quan trọng nhất với tôi bây giờ vì vậy tôi không phàn nàn.

Q: Bên cạnh đó, bạn sẽ có một cuộc họp về bộ phim truyền hình Trung Quốc của bạn?
- Chúng tôi liên lạc qua email (cười). Một số lần cũng gặp cá nhân.

Q: Nó sẽ là tốt nếu bạn cũng có thể thực hiện một vở nhạc kịch ở Trung Quốc giống như Nhật Bản.
Ah, chắc sẽ thú vị lắm !

Q: Một ngôi sao Hallyu mà đứng trên sân khấu âm nhạc. Đó có vẻ là sự quyến rũ độc đáo của Ji Chang Wook  khác biệt với các diễn viên Hallyu khác.?
- Tôi cũng nghĩ đến điều này (cười). Khi tôi còn nhỏ, tôi chẳng có chút màu sắc riêng gì cả. Tôi nghĩ mình rất bình thường. Nhưng tôi nghĩ rằng điều tự nó là màu sắc của riêng tôi.

Source: Grazia
Translated from Korean to English by Gabby. @JCWkitchen
Vtrans: [email protected]

Lần nào trả lời phỏng vấn cũng dài, nhưng hỏi toàn hỏi cái cũ òm và hỏi toàn vào mấy cái bạn ý ngượng nên trả lời chả liên quan lắm
Đầu lúc nào cũng nghĩ ăn và đóng phim theo sở thích thôi thôi không có biết Hallyu là gì đâu nè
Mục đích chính ngoài dịch cho các bạn đọc ra mình muốn khoe trá hình ava sign ý mà

Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 10-10-2015 06:14 PM
Đúng như em My đã nói thì nội dung bài phỏng vấn này không còn xa lạ gì nữa vì nó đã được hỏi nhiều lần trong các cuộc phỏng vấn trước đó rồi (cái này chắc do bên cty quản lý của Ji Chang Wook đã giới hạn nội dung của các câu hỏi phỏng vấn nên mới vậy chăng chứ chẳng nhẽ các bạn bên báo chí lại thiếu sáng tạo đến thế) nhưng mà đúng là PR trá hình đấy, toàn là ảnh Ji Chang Wook mà hơn nữa lại còn toàn là ảnh đẹp miễn bàn luôn, tấm nào nhìn cũng thích hết đó. Còn về sở thích chơi bóng đá thì nếu nhớ không nhầm thì Ji Chang Wook cũng nằm trong đội bóng dành cho những người nổi tiếng hoạt động trong giới giải trí thì phải. Nhưng mà có thông tin mới đọc được trong bài phỏng vấn này là Ji Chang Wook sẽ tham gia đóng một bộ phim bên Trung Quốc hay sao ấy, không biết là phim truyền hình hay điện ảnh nữa. Tuy vậy nói thật là cũng không mong đợi gì về mấy cái dự án hợp tác này cho lắm vì thấy mấy phim hợp tác nội dung cũng không có gì đặc sắc hết. Bên Trung Quốc hay có thói quen đó hễ có một ngôi sao Hàn Quốc nổi tiếng với một bộ phim truyền hình nào đó là y như rằng họ lại mời cho bằng được diễn viên đó về đóng phim để tranh thủ dư âm của hiệu ứng khán giả. Hy vọng Ji Chang Wook sẽ có sự lựa chọn thật kỹ lưỡng nếu định đóng phim Trung Quốc nhé.
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 10-10-2015 06:36 PM
Dân Hàn có vẻ thích bóng rổ, nhưng bạn Chang Wook lại thích bóng đá
Thế là cùng ý thích rồi nhỉ
Đã vậy còn là nam diễn viên đầu tiên được mở ở Trung tâm thông tin Du Lịch Gangnam, kể cũng đặc biệt đấy chứ
Cảm ơn đã dịch tin nhé
Tác giả: cana    Thời gian: 10-10-2015 06:42 PM
wua 1 bài phỏng vấn khá dài,

bạn dịch vất vả rồi,

mình rất thích nét mặt anh ấy,

Anh ấy diễn xuất cũng khá, chúc anh luôn thành công

Cám ơn bạn dịch tin dài như vậy nhé
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 10-10-2015 06:46 PM
anh thật là đẹp trai và phong độ
mong anh sẽ sớm quay trở lại với tác phẩm mới
thanks bạn dịch tin
Tác giả: HannaNgo    Thời gian: 10-10-2015 06:55 PM
Hiếm thấy bài phỏng vấn dài như thế này lắm Ơ mà giờ mới biết Ji Chang Wook có đóng nhạc kịch, chắc phải hát hay lắm
Hồi xem Hoàng hậu Ki thích anh này lắm luôn còn Healer nghe nói cũng hay nhưng chưa có thời gian xem.
Nhưng mà thực sự thấy diễn viên Hàn sang đóng phim trung thì kịch bản thường khá là nhạt cộng thêm vấn đề rào cản ngôn ngữ nữa nên thực sự thì mình mong anh ý sẽ không đóng phim bên Trung, cứ tiếp tục làm ăn ở Hàn thôi còn không chỉ nên dừng lại ở CF cho bên Trung
Tác giả: athism    Thời gian: 10-10-2015 06:56 PM
mình thấy cái triển lãm kiểu ấy cũng hay hay, nhưng đúng là cũng có chút ngại ngùng
JCW rất vui vẻ, khiêm tốn, cách trả lời pv luôn thân thiện và hòa nhã
anh Ji đang có nhiều cơ hội để phát triển hơn ở thị trường TQ, hy vọng anh sẽ thành công
tks chủ thớt *bắn tim*
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 10-10-2015 07:11 PM
Bao giờ mới có 1 oppa làm fanmeeting ở HN nhỉ
Chắc hết đời mình quá
Mãi chỉ đứng bên lề hóng hớt
Tác giả: nguyetnhung98    Thời gian: 10-10-2015 07:12 PM
Một bài viết khá dài
nhưng cũng vì thế mà mình hiểu rõ thêm về anh
mong anh sẽ sớm trở lại màn ảnh
Tác giả: harongmi    Thời gian: 10-10-2015 07:29 PM
Biết tới JCW từ Hoàng hậu Ki, lúc đầu xem k thích anh này lắm mà dần dần lại bị "cảm hóa" vì tình yêu của ảnh với nv của HJW.
Xem running man tập có ảnh tham gia, ăn hồng khô ngồi đu quay mạo hiểm với Kwang Cóc thiệt cười lộn ruột
Chúc anh ngày càng thành công hơn nữa nha!!!
Tác giả: thanhtuyen912vt    Thời gian: 10-10-2015 07:32 PM
Sức hút của Wook lan tỏa khắp mọi nơi luôn
Thấy Wook rất chăm chỉ làm việc, hoạt động suốt từ Hàn rồi sang Trung.
Chúc Wook nhiều sức khỏe và gặt hái nhiều thành công bên Trung nhé
Có lẽ bộ phim Empress Ki để lại ấn tượng rất sâu sắc đến mọi người
Đến giờ vẫn còn nhớ đến phim.
Hi vọng sẽ sớm thấy Wook trên màn ảnh nhỏ
Cám ơn chủ thớt dịch tin dài nha. Chủ thớt hẳn là fan của Wook nhỉ^^
Thấy bạn dịch rất nhiều tin dài về Wook và bài nào cũng rất hay.
Tác giả: kimle55    Thời gian: 10-10-2015 07:34 PM
Đọc những dòng hỏi đáp cuộc phỏng vấn của Ji Chang Wook
vẫn vậy không có hứng thú , nhưng thẳng thắng , nghĩ gì nói
đấy , và hơi nhát gừng , có thể là phong cách Ji Chang Wook
cho những cuộc phỏng vấn thì phải , tạp chí Grazia  ,số tháng
10 có những hình ảnh của Ji Chang Wook rất bắt mắt .
Tác giả: linhlaxinhnhat    Thời gian: 10-10-2015 07:48 PM
Yêu JCW nhìu lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mong anh sớm có phim ới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: happylove    Thời gian: 10-10-2015 07:54 PM
Khoe design mới à em, hehe, bài RAIN mà cậu ấy yêu thích ah.
"Người bình thường" này mà bảo nhận xét về Hallyu, cậu ấy chỉ biết đóng phim, đi chơi với bạn và chơi bóng đá thôi hehe.
Chiều fan Trung thì lâu lâu qua đó quay Happy Camp đi, đóng phim làm chi xa thế, sẽ nhớ giọng Ji chết mất thôi.
Có cái triển lãm ở GangNam tuyệt như vậy mà chúng mình ở xa xăm thế, mà còn gặp ngay Mers nữa chứ. Nghĩ đến là tiếc không nguôi. Mình cũng muốn ngắm nhìn những món đồ của Ji lắm nè.
Tác giả: linhlaxinhnhat    Thời gian: 10-10-2015 07:59 PM
Khi mô JCW ra phim mới hek hóng qua mức lun
Ban đầu coi Hoàng hậu ki mình thấy bt, nhưng mak sau coi Healer mê lun
Mong anh lại hợp tác với PMY nuna tiếp
Thực sự lak muốn hai người hẹn hò quá đi kakakakakkakakakkakakka

Tác giả: thethinh123    Thời gian: 10-10-2015 08:45 PM
hiệu ứng healer  vẫn còn
mong sẽ được xem nhiều
phim của anh trước và sau
khi nhập ngũ
Tác giả: Sunnie0608    Thời gian: 10-10-2015 09:04 PM
riết rồi đọc PV bạn tui chả biết nội dung chính nó nằm đâu
bài rõ dài, câu hỏi rõ nhiều mà trả lời cũng rõ là lan man thiệt tình

thôi ko biết gì về Hallyu cũng tốt, chăm ăn chăm làm như 1 thói quen lả được rồi, biết nhiều càng phiền nhiều chứ chả có bổ ích gì đâu

P.S: @MyCoi bạn My tiện thể khoe cái quần mới thì cũng tiện thể cho tớ mặt dày xin ít độ cao về mặc quần với, sắp vào mùa lạnh để không nó trống trải lắm
Tác giả: Miro_Max_2809    Thời gian: 10-10-2015 09:30 PM
Lâu lâu lại được đọc một bài phỏng vấn dài như thế này
Thiệt là đã con mắt
Anh Wook lúc nào trả lời phỏng vấn cũng rất thân thiện, dễ gần
Được làm phóng viên viết bài về anh đúng là có diễm phúc
Mong anh sớm trở lại màn ảnh nhỏ vs một drama mới
Thanks thớt đã dịch bài nhé!
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 10-10-2015 09:55 PM
Các bài phỏng vấn về oppa lúc nào cũng khá dài
Nhưng được cái Còi trình bày dễ nhìn.
Ji Chang Wook thì lúc nào cũng ngắn gọn, trọng tâm nên cũng đỡ.
Thú thật là bây giờ mới biết oppa mê bóng đá dữ vậy
Mà đúng là sau Healer thì độ hot của oppa vượt bậc hơn thời Empress Ki nhiều.
Để ý thấy có cái ảnh đeo lắc chân nha người, dễ thương , mà ảnh đúng đẹp.
Thanks thớt chăm chỉ.
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 10-10-2015 10:46 PM
Cám ơn chủ thớt đã dịch news hoành tráng thế này
Đọc dô thấy fan Trung Quốc lúc nào cũng mạnh và toàn làm mấy trò có hơi gây sốc nữa chứ
Nên idol với diễn viên hàn quốc lúc nào cũng có một sự ưu tiên ko nhỏ cho họ
Như Vn hóng mãi 1 cái fm của ai cũng dc mà sao khó quá
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 10-10-2015 10:55 PM
Bạn trai này nổi tiếng như cồn nhỉ, trông bạn chụp ảnh tạp chí đẹp quá. Trông rất quyến rũ.
chúc bạn càng ngày càng nổi tiếng nữa nhé.
cảm ơn bạn dịch
Tác giả: songngoc62    Thời gian: 10-10-2015 11:12 PM
Đầu tiên là cám ơn bạn chủ thớt vì tình yêu với người ta mà bài dịch lúc nào cũng dài, chi tiết , cực kỳ súc tích.

Tôi nghĩ mình rất bình thường. Nhưng tôi nghĩ rằng điều tự nó là màu sắc của riêng tôi.

Bài  phỏng vấn trả lời quay đi quay lại cũng những vấn đề đã hỏi - nhưng  câu này này thì lần đâu tiên minh đọc thấy , dù bài nào cũng đọc rất chậm và kỹ. Và mình thích câu này nhất
Tác giả: junsuki    Thời gian: 10-10-2015 11:12 PM
Bao lâu rồi mới có tin của zai đẹp
Nhớ hồi sáng ngồi coi cái vid của chàng hôm off fan, chiều fan lắm nhá, ôm rồi chụp ảnh xong còn đeo dây chuyền cho chị ấy nữa
ngồi coi vid mà tin cũng bắn tung tóe ý
tị vãi ra

Tác giả: lovekdrama47    Thời gian: 11-10-2015 12:18 AM
Biết Ji Chang Wook từ fjm cười lên Dong Hae, mê luôn đến khi đóng Five fingers phản diện mà ko ghét đc, bị thích cái nụ cười của ảnh
Cơ mà ngoài đời thì lại khá hiền, rụt rè rồi ngây ngô khi tham gia RM

Cảm ơn b dịch tin =) Hóng nhiều tin về JCW hơn và hơn hết là hóng fjm mới =)
Tác giả: binsuk-hyunwoo    Thời gian: 11-10-2015 12:19 AM
Về Việt Nam đi chàng ((
tại sao cứ Trung QUốc Trung Quốc hoài vậy :
hừm hừm hừm (( phát hờn lên ấy >///<
Tác giả: huongduong21    Thời gian: 11-10-2015 12:49 AM
Không hâm mộ anh nhưng đọc xong bài viết cảm thấy hiểu và quý anh hơn . Mong sớm gặp anh trong các dự án phim sắp tới. Cảm ơn bạn dịch bài!
Tác giả: mimoza    Thời gian: 11-10-2015 07:41 AM
Hóa ra bạn ý đã từng tham gia running man rồi à. Giờ mới biết bạn ý từng đóng nhạc kịch. Cái món này cũng khó nhằn phết chứ đùa đâu.
Thích bạn ý ở sự khiêm tốn, nghĩ gì nói nấy.
Cám ơn bạn dịch tin.
Tác giả: airybees    Thời gian: 11-10-2015 07:41 AM
bài phỏng vấn dài, thanks bạn đã bỏ nhiều công sức và thời gian dịch nhé. mình rất ấn tượng tính cách của anh này nhé, nhìn mặt vậy mà trả lời thẳng tuồn tuột, cute hết sức
Tác giả: kinhdi1341991    Thời gian: 11-10-2015 08:11 AM
Xem ra rất có khả năng trong tương lai gần anh cũng sẽ giống như nhiều halluy trước là lấn sân sang điện ảnh Trung Quốc để tăng thêm sức ảnh hưởng! Cả hai phim làm nên tên tổi của anh là EK với Haeler đều rất được thị trường lớn này đón nhận mà. Chúc mừng cho mọi thành tựu của oppa!
Tác giả: thienthanpe94    Thời gian: 11-10-2015 09:31 AM
"Bình thường cũng là một màu  sắc riêng" đúng rồi đó anh ơi ~ không cần phải tự tạo hình tượng cho mình để luôn phải khổ cực giữ gìn nữa. Đơn giản là làm hết mình, thể hiện hết mình trong diễn xuất là được rồi ạ.
Vì nụ cười  tự nhiên ngàn tấm hình như 1 của anh, vì bờ vai rộng, vì đôi bàn tay to là những thứ ko cần phải thay đổi mà >< quá đẹp anh ơi ><

nhìn mấy hình chụp này luôn chỉ có 1 suy nghĩ, sau này anh có già đi thì cũng chỉ có đẹp hơn từng chút một thôi. tư thế, ánh mắt, góc mặt này nhìn cỡ nào cũng đẹp, có già đi thì những nếp nhăn ấy sẽ chỉ làm nam tính và sắc sảo mà thôi.
đóng phim mau mau anh ơi ~
Tác giả: hung.chinsu    Thời gian: 11-10-2015 09:55 AM
Sau Kill Me Heal Me Ji nổi dã man, kiểu sang Trung cứ gọi là bị săn đón nhiệt tình và hết mình.  Chỉ mong điều những điều tốt sẽ đến với Ji thoai <3 Fighting <3
Tác giả: jaejunhan    Thời gian: 11-10-2015 09:56 AM
nhìn chả giống đàn ông trưởng thành tí nào, huhu cứ như cậu bé cần được bảo vệ ấy nhìn cái mặt phị ra kìa. biết là bận rộn chụp ảnh rồi fanmeeting nhiều cơ mà hãy mau chóng đóng thêm phim nữa đi anh nhé. hồi trước xem hoàng hậu ki hay quá đi, đến lúc kết thúc là tiếc hùi hụi phải đi xem lại lần nữa thế nên anh hãy mau đóng phim cổ trang nữa đi cực hợp cực đẹp trai

Tác giả: MonYaoi    Thời gian: 11-10-2015 11:23 AM
Ji Chang Wook đẹp trai ngời ngời, diễn xuất lại chuẩn không cần chỉnh.
Lâu chưa được xem phim A đóng.
Ji Chang Wook sẽ tham gia đóng một bộ phim bên Trung Quốc. Chuẩn bị hóng.
Tác giả: minyeu123    Thời gian: 11-10-2015 09:20 PM
Thích anh dã man luôn ý, đã nghe anh hát thử 1 đoạn trên show nào đó, đúng chất giọng diễn viên đóng nhạc kịch luôn Mong anh sớm trở lại với 1 vai diễn ấn tượng và bá đạo như Healer

Tác giả: ngocnhien0609    Thời gian: 12-10-2015 08:03 PM
anh nhìn đẹp trai với bảnh quá luôn
mà nhớ healer quá
mong anh comeback lẹ lẹ
Tác giả: siumeo    Thời gian: 13-10-2015 12:36 AM
Thương anh trai vì triển lãm phải bưng hết giày đồ đá bóng của bản thân đến mức bảo nếu muốn đá bóng phải mượn bạn giày = Thương luôn chàng trai mới xuất hiện ở Running man có một tập đã bị phũ quá mức phũ đến mức sợ chơi show thực tế ) Đọc bải phỏng vấn cứ tưởng tượng ra cái kiểu mặt cười ngại ngại ngố ngố í =]]
Cám ơn bạn My dịch tin nhé
Tác giả: babyboo.kute    Thời gian: 14-10-2015 04:27 PM
Dạo này anh đẹp trai quá nhiều ra Chỉ được cái làm trái tim thiếu nữ quắn quéo
Hi vọng anh mau mau trở  màn ảnh chứ nhớ nhung anh quá nhèo rồi :'(
Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Tác giả: Nikk_tran    Thời gian: 14-10-2015 11:31 PM
Phai cong nhan anh ta co cap mat rat u la tinh tu va lang man.
Lich trinh cua anh tuy rat la ban ron nhung anh luon cham soc ly luong ngoai hinh, nen tren bat cu tap chi nao anh cung rat u la dep trai, qua  dep di .
Tác giả: ShadyGirl    Thời gian: 15-10-2015 02:47 PM
cám ơn bạn dịch tin nhé, lần nào có abif phỏng vấn của lão mình cũng đọc từ đầu đến cuối, không bỏ từ nào
lại nhắc đến chuyện tham gia show thực tế, ôi thôi chết cười, bản chất thật thà có phần ngơ ngơ khác hoàn toàn với các nhân vật trên phim, nên suốt ngày bị Kwang soo bắt nạt, lão đẽo chạy theo sư phụ để học cách nói dối haha xem vui dã man...
Tác giả: daniel_nv209    Thời gian: 15-10-2015 10:13 PM
Chúc mừng bạn nhé!
Hy vọng bạn tiếp tục thành công trên con đường sắp tới...
Thanks bạn đã dịch tin cho mọi người
Tác giả: andy95    Thời gian: 17-10-2015 01:04 AM
Chưa xem Hoàng Hậu Ki hay Healer của JCW, hình như đây là 2 bộ phim khiến tên tuổi của ảnh lên một tầm cao mới thì phải?! Hơm phải fan cứng nên hơm biết thế nào nhưng với mình, mình thích diễn xuất của JCW trong cái phim gì hồi chiếu trên tivi, không nhớ rõ tên nhưng có cái gì đó Tiệm Rau Độc Thân thì phải, với lại cả Cười Lên Dong Hae (bị thích 2 nữ chính 2 phim đó nữa hehe). Và sau khi xem tập ảnh tham gia RM có cảnh ngồi đu quay cắn trái hồng khô mình chính thức đổ ảnh - ngố, đẹp chai và rất tỉnh ))

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3