Kites

Tiêu đề: Ji Sung & Soo Ae, đẹp đôi trong CF mới nhất của hãng ACE BED (hình ảnh + Vid) [In trang]

Tác giả: cana    Thời gian: 15-8-2015 07:49 PM
Tiêu đề: Ji Sung & Soo Ae, đẹp đôi trong CF mới nhất của hãng ACE BED (hình ảnh + Vid)
Hãng ACE BED vừa tung đoạn quảng cáo giường nệm có nam diễn viên Ji Sung và nữ diễn viên Soo Ae tham gia, Soo Ae vừa hoàn thành xuất sắc vai diễn trong bộ phim Mask, hẳn các fan của Anh Chị có thể nhìn thấy thần tượng của mình tái ngộ trong CF đầy ấn tượng.

[utube]F-Z3GVBNh5s[/utube]

[utube]COGWzPVYwwM[/utube]

Một số clip Making để các fan có thể được nhìn thần tượng của mình nhiều hơn.

Cre: [email protected]
Tác giả: summer_rose7394    Thời gian: 15-8-2015 07:59 PM
Chồng mình thì không có, phải đi mượn chồng người ta để đóng CF *Đắng lòng*
Đây là hậu quả của việc chơi quá nhiều scene-in-bed trong Mask đây mà
Lần sau chắc sắp tới lượt Joo Ji Hoon YSL và chị Hwang Jung Eum quay quảng cáo với nhau rồi đây
Tác giả: huongduong21    Thời gian: 15-8-2015 08:26 PM
Xem xong chỉ nghĩ bao giờ chị nhà có chồng đẹp trai như anh Ji sung đây!!!! Giá như 2người này đóng chung 1phim nhỉ. Hehe xong rủ cả chị Bo vào đóng chung luôn thì thích quá !!!
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 15-8-2015 09:14 PM
2 anh chị đang super hot
Anh thì KMHM chị Mask
2 phim nội dung khác nhau nhưng đều liều thuốc chữa lành vết thương
Tác giả: xathiman_chieu    Thời gian: 15-8-2015 09:26 PM
Sook muội ơi, nhớ Sook lắm, dù không đóng phim nhưn cũng phải xuất hiện nhiều nha
đi VIP, event hay du hí với bạn nhiều nhiều nha
cũng tầm sang năm mới có thề thấy Sook trên màn ảnh rộng lận.

nhìn cái pic ta nói lòng lại nổi cơn, thôi 2 anh chị mần chung bộ melo nữa đi nha

thanks chủ thớt ạ
Tác giả: moonie296    Thời gian: 15-8-2015 09:39 PM
nhìn cái pic tự dưng thấy ngược ngược chồng mình cưới hỏi đàng hoàng, chả rủ đi đóng CF cùng mà lại đóng chung với bạn của chồng hy vọng lần sau anh chồng YSL với chị Jung Eum hợp tác để cười cho nó đã 2 anh chị nên quất luôn cùng nhau quả melo drama đi, còn hài nữa. thanks chủ thớt nhiều!
Tác giả: jjongah    Thời gian: 15-8-2015 09:48 PM
Nụ cười của chị vẫn thế hút hồn hết người xem
Anh Ji Sung thỳ vẫn đẹp trai và phong độ như ngày nào
Mong anh sớm trở lại đóng phim
Tác giả: dongbienam    Thời gian: 15-8-2015 10:05 PM
Anh già từ ngày có Bobe vui quá hay sao mà đi đóng CF cứ NG miết vậy hả trời cơ mà vẫn đẹp trai sang chảnh không chịu nổi, lại còn cái nói chuyện nhí nhảnh ấy làm em nhớ Cha Do Hyun quá cơ
Soo Ae đẹp khỏi bàn rồi. Người đâu cười đẹp quá đi mất, thần thái đúng là không đùa được. Ai đời như anh già nhà em, không đi đóng phim một cái là suốt ngày để tóc tai style nông dân
Tác giả: ca3soc    Thời gian: 15-8-2015 10:13 PM
Hình như m bị hội chứng phim hay sao ấy . Coi cái vid anh Ji SUng thì ngợ đoán nhẩm Ferry Pặc đây mà Sau cái không hình như  Se Ki ( cái ông trổ xăm kẻ mắt ấy ), anh rực rỡ bóng loáng quá , chẳng hiều cái CF nói cái gì mà cứ tủm tỉm cười thôi . Khổ .
Đến vid CF giường chị Soo Ae thì ồ lên , chị Ji Sook ấy, trong Mask chứ ai có phải là chị Soo Ae quyến rũ đâu
Bệnh nặng quá . Chẳng thể tưởng tượng dc chị Soo quay CF giường . Đáng ra ng ta cast anh Ji Sung với Ji Hoon thì đẹp mà nhớ anh JH trong Mask đi chọn cả ngày ko dc cái giường nào thì hóa ra thất thu
Cám ơn bạn đăng tin . CHúc mừng anh Ji SUng đã lên chức bố .
Tác giả: thienyvu89    Thời gian: 15-8-2015 10:54 PM
anh chàng Ji Sumg quyết tâm để luôn kiểu tóc bồng bềnh lãng tử trong "kill me heal me; cơ mà nhòm cũng trẻ trung đẹp dzai lãng tử bất chấp tuổi tác, chị Bo chăm chồng khéo quá ,  bây giờ Chế So Ae phải mang tiếng là mượn chồng khi hai người đóng chung CF nữa kìa , phong tặng anh Ji Sung danh hiệu anh chồng quốc dân là phải rối ^^
Tác giả: Junghanna_2309    Thời gian: 16-8-2015 06:26 AM
Sao chưa thấy Ji Sung với vợ đóng cf chung
hay chụp hình quảng cáo chung
hay đóng phim chung ji hết
thích vợ chồng này lắm mà không thấy hai người xuất hiện chung ji hết
Tác giả: giangkyu    Thời gian: 16-8-2015 08:20 AM
chắc xem xong quảng cáo này của anh nhà chị bo young không ghen đâu nhỉ
dù so cũng là diễn viên với nhau hết mà
thanks bạn dịch news
Tác giả: pandalam    Thời gian: 16-8-2015 04:23 PM
đang thắc mắc ai đóng chung cf với chị soo ae, vớ đc cái này bấm vô liền.
Người quen với nhau cả mà . cảm thấy có một sự trùng hợp không hề nhẹ. c soo và a ji sung có duyên ghê hén, đóng 2 phim của bác biên kịch họ choi ấy.
ji hoon à, ,một ng thì làm vợ a trong phim, ng thì là bạn thân, họ quay chung vs nhau mà a lo chơi vs gái
p/s: c bo young yêu quí của em, cho bà gái ế này mượn chồng xíu nhen, r bả trả lại về chăm chị vs bé bobe nhen
Tác giả: phuongphongoc    Thời gian: 17-8-2015 07:49 PM
đúng là kiếm tiền nuôi con à lão, à nuôi cả vợ nữa chớ
Soo Ae thì vừa thành công quá xuất sắc trong Mask nên quảng cáo chắc Hot lắm đây
hai anh chị hay đóng một phim luôn đê cho nó xôm đê, rủ bà Bô đóng cùng cho vui
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 18-8-2015 06:23 AM
Lúc nào thấy anh già là cười không ngớt, cơ mà dạo mới chào đón thành viên nhỏ của tổ ấm rồi đi quay CF, NG hoài nha, chắc là hạnh phúc quá đây mà .
ss Soo Ae dễ thương, cười tỏa nắng, nhìn cái giường mà nhớ Mask quá .
Tác giả: mickey18    Thời gian: 23-5-2016 10:13 PM
Anh già từ ngày có Bobe vui quá hay sao mà đi đóng CF cứ NG miết vậy hả trời  cơ mà vẫn đẹp trai sang chảnh không chịu nổi, lại còn cái nói chuyện nhí nhảnh ấy làm em nhớ Cha Do Hyun quá cơ
Soo Ae đẹp khỏi bàn rồi. Người đâu cười đẹp quá đi mất, thần thái đúng là không đùa được. Ai đời như anh già nhà em, không đi đóng phim một cái là suốt ngày để tóc tai style nông dân
Tác giả: mickey18    Thời gian: 23-5-2016 10:14 PM

anh chàng Ji Sumg quyết tâm để luôn kiểu tóc bồng bềnh lãng tử trong "kill me heal me; cơ mà nhòm cũng trẻ trung đẹp dzai lãng tử bất chấp tuổi tác, chị Bo chăm chồng khéo quá ,  bây giờ Chế So Ae phải mang tiếng là mượn chồng khi hai người đóng chung CF nữa kìa , phong tặng anh Ji Sung danh hiệu anh chồng quốc dân là phải rối ^^

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3