Kites

Tiêu đề: [8.8.2015] Happy Camp | Mã Khả, Trương Đan Phong, Từ Hải Kiều, Giả Nãi Lượng, Dĩnh Nhi, Đỗ Thuần (Vietsub HD Completed) [In trang]

Tác giả: .Me.    Thời gian: 13-8-2015 12:57 PM
Tiêu đề: [8.8.2015] Happy Camp | Mã Khả, Trương Đan Phong, Từ Hải Kiều, Giả Nãi Lượng, Dĩnh Nhi, Đỗ Thuần (Vietsub HD Completed)

Tên show: Đại bản doanh vui vẻ (Happy Camp)
Tên gốc: 快乐大本营
Thể loại: Truyền hình thực tế
Nghệ sỹ: MC Hà Cảnh, Tạ Na, Duy Gia, Ngô Hân, Hải Đào
Khách mời: Mã Khả, Trương Đan Phong, Từ hải Kiều, Giả Nãi Lượng, Dĩnh Nhi, Đỗ Thuần
Đài phát sóng: Hồ Nam
Ngày phát sóng: 08.08.2015

Tác giả: .Me.    Thời gian: 13-8-2015 12:58 PM

Subbing Team
Project Leader: .Me.
Translator Thoại: tieududu, cochudangyeu, markykute, yunyunmeimei, hoabắp
Translator Cap: fengmei, tramvip.pro
Timer Thoại: Akiya_uruki, Tra_b92, littleghost2509, anglemoon
Timer Cap: .Me.
Editor: Vẹo
Typesetter: .Me.
Encoder: sis_wanabe
Designer: petitecyndi
Uploader: HinaNg

Các bạn vui lòng không đòi hỏi link download tại thread phim. Lời cảm ơn vui lòng dùng trích dẫn trả lời trực tiếp.
Mọi thắc mắc, yêu cầu nhờ reup phim, vui lòng post bài tại
ĐÂY

Tất cả các bài viết chỉ nói về tốc độ download, để seed, giữ seed. và các bài comment 1, 2, 3 dòng hay cố tình xuống hàng để hơn 3 dòng đều được xóa không báo trước.
Mong các bạn hiểu và không spam.

[utube]nekdNEp4uVA[/utube]

[attach]111299[/attach]

http://www.fshare.vn/file/C6IS8GARP1QD

https://mega.nz/#!lkREHBbB!Ij5J9 ... UwVbzdXGlFJ0umdW0ks

http://filefactory.com/file/6ly7 ... 808.KITESVN.COM.mkv

Tác giả: fullhouse_sj13    Thời gian: 13-8-2015 09:15 PM
dàn guests trải từ nhà Hoa Thiên Côt đến tuổi thanh xuân băng và lửa
vote up cho Mã Khả, Trg Đan Phong, Nãi Thần Kinh nhé
kỹ năng đi show của bố Nãi vs Sát tỉ ko phải dạng vừa đâu
cảm ơn các bạn dịch ^^
Tác giả: tranthuydung94    Thời gian: 14-8-2015 11:37 AM
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều <3 <3
Mỗi lần xem show là cười lăn cười lộn <3
Ủng hộ subteam làm những dự án Happy Camp kế tiếp <3
Tác giả: rubyfrank    Thời gian: 14-8-2015 11:47 AM
Hóng từ hồi xem trailer rồi.
Anh em lốp dự phòng lên sàn HC, hôm trước xem "Chúng ta đều thích cười" thích Mã Khả với Trương Đan Phong dễ sợ. Lên phim rõ ngầu, ra ngoài nhìn dễ thương ghê luôn.
Cám ơn subteam rất nhiều ạ, yêu mọi người.
Tác giả: Atula1994    Thời gian: 14-8-2015 12:02 PM
"Gần đây bệnh điên của tôi có vẻ vẫn không đỡ" Bó tay vs ông Nãi thần kinh, đúng là bệnh điên của ổng ngày 1 nghiêm trọng chứ chẳng đỡ lên tý nào cả
Có cả Sát tỷ tỷ với Đông Phương nữa
Cảm ơn ss Me và ST nhiều ~~~~~~~~~~
Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 14-8-2015 12:06 PM
sub team nhà mình nhanh tay quá, sát tỷ tỷ dạo này nổi thật, tham dự show lien tiếp luôn
Tác giả: Bijela93    Thời gian: 14-8-2015 12:34 PM
Ôi xúc động quá cái này subteam đã làm rồi
Thích thầy Hà nhất cuồng thầy quá chừng luôn
Cảm ơn các bạn đã sub nha yêu các bạn nhiều quá *gửi ngàn cái ôm*

Tác giả: tina2403    Thời gian: 14-8-2015 01:29 PM
Thanks subteam
Mình đang lo subteam nhà mình không biết có sub tập này không, nếu không thì không biết xem ở đâu vì search youtube cũng không thấy. Cuối cùng nhà mình cũng làm rồi
Tác giả: iuBB    Thời gian: 14-8-2015 03:22 PM
Lâu rồi mới lại được xem tiếp cái show vạn người mê này.
Công nhận iu ST này quá đi mất.
Bố Nãi mà đi show thì "không phải đậu vừa rang".
Tác giả: smallgrass    Thời gian: 14-8-2015 06:11 PM
Hóng tập này bao lâu
Bố Nãi thần kinh với Sát tỷ tỷ thì còn gì bằng
Cảm ơn subteam nhiều ạ ^^

Tác giả: husky2409    Thời gian: 14-8-2015 07:58 PM
Thật sự trước đó không biết Trương Đan Phong, coi Hoa Thiên Cốt vì Triệu Lệ Dĩnh thôi.
Ai ngờ xem xong thích Dị hủ quân và mê anh Đan Phong ghê, nhìn manly mà có chút đáng yêu.
Show này còn có Giã Nãi Lượng nữa, thật sự ấn tượng khi so sánh vai diễn của ảnh trong Thời gian tươi đẹp và Vẫn cứ thích em.
P/S: Cám ơn subteam nhiều ^^
Tác giả: bobotenshin    Thời gian: 14-8-2015 08:06 PM
Hehe, toàn là nam thần trong những bộ gần đây của Trung. Thích nhất là bố Nãi, hồi xem phim Thời gian tươi đẹp thấy ảnh đóng vai nghiêm chỉnh bao nhiêu thì từ khi xem show, biết tính cách ngoài đời thì thấy khác biệt bấy nhiêu. P/S: cám ơn subteam đã sub show nhiều nhiều
Tác giả: Xuân_Mí_Mí    Thời gian: 14-8-2015 08:25 PM
Sát tỷ tỷ và Giả tỷ tỷ đến rồi Bố Nãi truyền kì rồi, ko có điên vừa, chỉ có điên hơn. Sát tỷ tỷ e ấp, dễ thương quá

Vẫn có cái tật xem raw trước, dù dặn lòng ko đc. Ko sao, xem lại cho ngấm

Thank ss và ST nhiều
Tác giả: hanbin96    Thời gian: 14-8-2015 09:30 PM
Sát tỷ tỷ và Sát Nãi Khùng đến rồi

Ngày xưa anh khùng nhưng được cái đẹp trai lắm, giờ anh trở thành Nãi bà bà rồi nhưng độ điên chỉ tăng chứ không giảm
Tác giả: hanbin96    Thời gian: 14-8-2015 09:35 PM
rubyfrank gửi lúc 14-8-2015 11:47 AM
Hóng từ hồi xem trailer rồi.
Anh em lốp dự phòng lên sàn HC, hôm trước xem "Chúng t ...

Ủng hộ subteam làm những dự án Happy Camp nhé !
Tác giả: hanbin96    Thời gian: 14-8-2015 09:37 PM
.Me. gửi lúc 13-8-2015 12:58 PM
Subbing Team
Project Leader: .Me.
Translator Thoại: tieududu, cochudangyeu, markykute, yunyunme ...

ủng hộ 1 cái !

Tác giả: thanhthanh98    Thời gian: 14-8-2015 09:52 PM
Cảm ơn subteam ạ
Xem mà cười lăn lộn luôn
Sẽ tiếp tục ủng hộ subteam sub tiếp những dự án ms sau này
Tác giả: leeminho_sarang    Thời gian: 14-8-2015 11:10 PM
oh yeah oh yeah oh yeah
lại được gặp Sát tỷ tỷ zui quá đi haha, lần này đầu tóc thẳng thớm hơn lần trước òi à, đóng bộ cũng dài hơn nhìn bảnh bao khác hẳn nun hihi
Đông Phương ca ca thì...nhí nhố không ngờ nun hehe
à, mà Hinh Hinh papa cũng lại xuất hiện, film "Tuổi thanh xuân.." chưa cóa tg coi nên chưa thể cờm-men j ^^
ôi, down ngay và luôn nào
Tác giả: Fuji1291    Thời gian: 15-8-2015 01:05 AM
Lần đầu mò vô C_Zone đó. Tại nhìn mặt anh diễn viên quen quen nên ấn vào xem. Cũng chẳng biết viết gì nhiều chỉ để lại vài dòng thay lời cảm ơn tới subt thôi. Các bạn đã vất vả rồi.
Thanks U
Tác giả: galacticos30612    Thời gian: 15-8-2015 10:26 AM
Tập này mau có sub quá, công nhận phim HTC hot thiệt, công thêm Gỉa Nãi Lượng nữa
Lại tiếp tục xem Sát Tỷ Tỷ và GNL chọc cười mọi rùi
Cảm ơn subteam nhìu nha

Tác giả: mandyjohansson    Thời gian: 15-8-2015 01:31 PM
hehe thanks subteam cuối tuần có Happy Camp coi rồi!!!
hóng Nãi Nãi với Sát tỷ đi show )
toàn mỹ nam nha
Tác giả: ~DarkAngel~    Thời gian: 15-8-2015 02:17 PM
Ối giời, hết sảy /

Đang dài cổ rỏ dãi chờ phim và thắc mắc sao mình tìm đc ít show về HTC ghia thì thấy show này
Tuyệt cú mèo Xem show thích Trương Đan Phong ghia gớm, Mã Khả cũng men nữa hí hí
Thanks subteam nhìu ạ
Tác giả: kulz_girl    Thời gian: 15-8-2015 04:18 PM
Thanks subteam nhiều nhiều nè, yêu quá đi thôi
Cười khí thếi vs anh em lốp dự phòng này luôn, nhất là bố Nãi thần kinh và Sát tỉ tỉ
Lại còn Sát tỉ phiên bản Trường Sa nữa chứ, thầy Hà vs Duy Gia diễn cũng vẫn bá đạo ghê
Sát tỷ đợt này so với đợt Happy Camp trước thì cảm thấy yêu hơn r ) hóng những đợt đi show tiếp của Sát tỉ à vs bố Nãi thần kinh nữa chứ
Tác giả: trish2212    Thời gian: 15-8-2015 06:18 PM
HIHI BỘ BA LỐP DỰ PHÒNG, QUẢ THẬT BA ANH DỄ THƯƠNG WA CHỪNG
THANK YOU SUBTEAM SO MUCH
DẠO NÌ DÂN TÌNH ĐAU LÒNG VÌ MÀN NGƯỢC CỦA 2 SƯ ĐỒ, FAI KOI HAPPY CAMP CỦA BA ANH ĐẾ LẤY LẠI Ý CHÍ  CUỐI TUẦN NÌ HÓNG HOT NHÀO VÔ KITES THẤY SUBTEAM NHÀ MỀNH LÀM ÙI, THIỆT MỪNG VÔ ĐỐI, MÌNH HÓNG WA CHỪNG CHỪNG ^^
Tác giả: tuongvymachy    Thời gian: 15-8-2015 06:34 PM
Mà Khả cute quá đi mk...ôi Sát Tỷ Tỷ của đời em kamsa~ subteam so much so much  a~~~~~~~~~~~
Tác giả: trangdt276    Thời gian: 15-8-2015 06:59 PM
oh my god, tks subteam nhiều lắm lắm luôn
Cứ tưởng phải tuần sau mới có sub để xem chứ, k ngờ nhanh vậy mà đã đc xem rồi
Mặc dù đã xem nosub rồi nhưng mà vẫn muốn xem lại lần nữa, ep này buồn cười dã man
Tác giả: hope4ever14    Thời gian: 15-8-2015 07:01 PM
Có Nãi thần kinh và Sát tỷ nên nhất định phải xem. Không biết lần này bố Nãi có phát ngôn thêm câu kinh điển nào không . Liệu có màn so sắc đẹp giữa Sát tỷ và Na tỷ không ta Trương Đan Phong đi show cũng nhắng không phải dạng vừa đâu. 3 ông tướng này hợp lại hơi bị vui nha . Thanks subteam nhiều lắm
Tác giả: beyeu45622    Thời gian: 15-8-2015 08:40 PM
He he có sub roài kìa thanks subteam nhìu lắm ạ ^_^
Thiệt Giả Nãi Lượng đi show phát biểu nhìu câu ko đỡ nỗi buồn cười dã man
Mà thầy Hà thì tuyệt quá roài!
P/S: Sát tỷ tỷ e iu tỷ lớm lớm
Tác giả: Ltnhung    Thời gian: 15-8-2015 08:46 PM
Lâu rồi mới lại gặp Dĩnh Nhi, không biết có thêm thông tin gì về phim này đây, coi họ trong show giải trí vẫn là nhất, xem thôi kẻo lỡ
Tác giả: jichichi.3010    Thời gian: 15-8-2015 10:42 PM
Sát tỷ tỷ và Nãi Khùng đến rồi   Ngày xưa anh khùng nhưng được cái đẹp trai lắm, giờ anh trở thành Nãi bà bà rồi nhưng độ điên chỉ tăng chứ không giảm ^^
Tác giả: ☼Madeline☼    Thời gian: 16-8-2015 02:18 AM
Ôi cha mạ ơi, êu subteam vô bờ bến , giờ mới lượn thấy poster HC mừng quá, tưởng st k làm tập này chứ,hehe, down zìa coi.Tập này có bố Nãi thần kinh coi cười sái quai hàm lun quá , ổng tưng tửng mà đáng êu ghia. Bộ 3 lốp dự phòng nhà HTC nữa, Phong ca nhà ta dạo rày đi show hơi bị nhìu á nha, công nhận coi lại từng show của Phong ca thấy ổng ngày 1 tiến bộ . Khả vs Kiều đẹp zai vô đối, Kiều này lần đầu đi show này thấy có hơi ngại ngùng ấy nhỉ. Nhìn Phong ca lém lỉnh thấy gato phàm, trò nào ổng chơi là chơi hết mình, toàn thắng, đúng là tinh quái, xử lí tình huống cực nhạy bén, thông mình. Hehe, chỉ có thể là ĐPUK
Tác giả: congchuahoa0208    Thời gian: 16-8-2015 08:50 AM
Suteam quá nhanh quá nguy hiểm. Có sub từ mấy ngày trước rồi mà giờ mình mới vào xem được. Dàn Hoa Thiên Cốt đổ bộ qua Tuổi thanh xuân băng và lửa, Giả Nãi Lượng càng lúc càng thấy ổng đúng là có bệnh thật. Lần nào xem Happy Camp xong cũng không nhịn được cười.
Cảm ơn subteam rất nhiều. Mong là sẽ có thêm nhiều show Happy Camp nữa.
Tác giả: doradae    Thời gian: 16-8-2015 09:12 AM
Bạn Mã Khả dạo này độ nổi tiếng không phải dang vừa đâu, tần suất xuất hiện trên các mặt trận báo chí, rồi show các kiểu tương đối dày đặc.

Bạn Lượng cũng không kém cạnh.

Cảm ơn subteam đã làm show nhé *tung bông*
Tác giả: jaemin    Thời gian: 16-8-2015 10:14 PM
Có Sát Tỷ Tỷ và Đông Phương nên vào ủng hộ liền. Nói chung mình kh mấy thích Giả Nãi Lượng nhưng show này cũng khá hài, dàn MC cũng rất dễ thương. Happy Camp tập mà có dàn cast phim Hoa Thien Cốt, Đông Phương chơi mấy trò chơi cũng thắng không biết lần này thế nào.
Thanks subteam!
Tác giả: haiauhlu    Thời gian: 17-8-2015 08:31 AM
hồi phim chưa lên sóng là bị ghét mã khả vì nghĩ là không có hợp với sát tỷ tỷ, nhưng coi xong thấy cuồng tỷ hơn cả tôn thượng. mã khả fighting. sÁT TỶ TỶ fighting
Tác giả: bokho    Thời gian: 17-8-2015 10:47 AM
Uầy. Có sub rồi ạ. Thích chương trình này dã man.
Cảm ơn sub team nhé.
Giả Nãi Lượng cute nhỉ. Xem phim này mới biết ổng điên điên khùng khùng ntn luôn
Tạ Na vs Hà Cảnh thì khỏi nói . Iu show này lắm ý

Tác giả: sophilita    Thời gian: 17-8-2015 03:32 PM
Thanks ST nhìu,
Hóng cái khúc mà Lượng Lượng đóng Sát tỷ tỷ quá, mong là Kites làm full ko bị cắt khúc đó
Nhìn Lượng Lượng đúng là nặng lắm rùi, ko đc ngưng thuốc ngày nào hết...ha ha...
Tác giả: Vyoong    Thời gian: 17-8-2015 04:14 PM
Cát lần này thích Mã Khả và Giả Nãi Lượng
Em hóng mãi
Thanks subteam
Tác giả: Vita_Dolce    Thời gian: 17-8-2015 08:25 PM
lại có show hot xem rồi ))
Bạn Nãi thần kinh mà tham gia thì k xem hơi phí
thanks subteam nhiều nha
Tác giả: sao^^dem    Thời gian: 18-8-2015 11:12 AM
ôi mém kết anh giả nãi lượng từ khi xem phim vẫn cứ thích em
anh nhìn đẹp mà toaanf làm trò khùng
tham gia show thì chắc hài phải biết
Tác giả: ponzai    Thời gian: 18-8-2015 03:36 PM
nhìn mặt anh lượng kìa
hiền gì đâu nhìn đẹp ngất ngay
thấy ấm áp thế mà tính hơi bị khùng
ở nhà có biệt danh bố thần kinh
nhưng mà đc cái khùng đi show mới hay, ai cũng bị cuốn vào mấy trò khùng của ảnh
Tác giả: Cobebaby    Thời gian: 19-8-2015 08:04 PM
Subteam quá nhanh luôn
Xem 2 show gần đây của Giả Nãi Lượng đều có màn giới thiệu "tù xịch tà xịch tù xịch tà" cười đến méo cả miệng )
Lần đầu bạn Kiều tham gia show HC nhưng khá nhộn Thích cái đoạn nhảy mở đầu của bạn ấy quá
Thầy Hà và Đỗ Thuần quá giỏi, 2 người đều thắng khi tham gia "Ai là gián điệp" kì này
Tác giả: duymanh.hha    Thời gian: 19-8-2015 11:05 PM
thick luon. nhưng sao k thay than tuong nhi
Tác giả: jaejoo_1904    Thời gian: 20-8-2015 01:19 AM
Mã Khả hiền quá đi, ri chơi ren lại cái đội hình HC khủng bố ni chứ!
Chú Lượng thì... điên quá mức chịu đựng, chưa bao giờ hết bệnh ))
Na tỷ, lí trí chút; lần này quá cảm tính mà sát hại nhiều ng vô tội quá đó - trong đó có cả Gia ca ))
Tác giả: tuyen3789    Thời gian: 20-8-2015 12:15 PM
Rất thích xem Happy Camp
Anh em lốp dự phòng
Mã Khả càng ngày càng lên trình đi show nhỉ

Tác giả: hanhanchj    Thời gian: 20-8-2015 12:47 PM
Trời ơi, Happy Camp của tui, có ai hâm mộ thầy hà mãnh liệt như tui không.
Vừa hài hước, vừa dễ thương lại còn truyền cảm nữa.
Không biết đây là đoàn phim gì mà lại rầm rộ thế này nhỉ? Lâu lắm rồi không xem phim bộ Trung.
Thanks subteam, 5 sao cho chất lượng
Tác giả: smallgrass    Thời gian: 20-8-2015 09:24 PM
Mới đầu vô giới thiệu "lốp dự phòng" là cười muốn lộn ruột rồi
Còn quay mấy cảnh cut của bộ ba lốp dự phòng với BTH nữa, thiệt troll nhau mà
Bố Nãi thì thần kinh khỏi nói
Ủng hộ subteam ^^
Tác giả: apple_green    Thời gian: 21-8-2015 11:21 AM
Tung bông, tung bông
Chờ mãi thì cũng có vietsub show này rồi
Buổi trước xem raw cười té ghế, lại còn được ngắm zai đẹp nữa chứ
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha!
Tác giả: giangkyu    Thời gian: 23-8-2015 12:08 AM
ôi sat tỉ với đông phương của lòng tui
mấy bạn cute quá đê
không ngờ bên ngoài mấy bạn này lại nhắng đến vậy
thanks subteam
Tác giả: thienthanngoc    Thời gian: 23-8-2015 04:43 PM
Dàn nam ai cũng êễ thương và mỗi người ai cũng hài hước một kiểu. Đỗ Thuần thì kiểu nam nhân từ tốn, chậm rãi nhưng không phải không hài, nhất là lúc chơi trò đâm bóng với sát tỷ tỷ rõ hài. Kiều Kiêu thì rõ dễ thương khi bị loại khỏi trò gián điệp thì quay lại nói với Na tỷ đã nói là em với chị giống  nhau mà. Còn Na tỷ chuyên gia bảo vệ Gián diệp, Tạ não trắng hazzzz Ai cũng hài cả. Nói không hết luôn
Tác giả: khicodon    Thời gian: 25-8-2015 11:09 AM
ô, giờ mới biết dàn nam phụ HTC cũng có HC. coi ngay kẻo lỡ. cám ơn subteam nhiều nhiều nha. thèm coi sát tỷ ngoài đời , hiện đại quá, hihihih.
thanks các bợn. chúc có nhiều dự án thành công nhé!
Tác giả: tuyenham    Thời gian: 25-8-2015 01:27 PM
Tỷ tỷ xinh thật ấy, từ trong film đến ngoài đời, Xem film mà cứ có đoạn Sát tỷ với Cốt Đầu là lại phải xem lại, thích từ giọng nói đến gương mặt
Ngoài đời Sát tỷ cũng đáng yêu không kém, cũng hài khó đỡ, mòng gặp Sát tỷ trong các show mới hơn
Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 25-8-2015 08:03 PM
xem cái này  mới thấy là dang phong và sát tỷ tỷ có khiếu đi show thế nào, hôm đi show với đoàn hoa thiên cốt, chắc để pro cho diễn viên chính nên cả đang phong, sát tỷ tỷ và cả tưởng hân đều có ý khép mình hơn, tiếc là dĩnh và hoa ca cũng ô hài hước lắm, nhưng xem cái này thì buồn cười kinh điển
Tác giả: Nawz08    Thời gian: 25-8-2015 09:37 PM
Đội hình toàn mỹ nam của Hoa thiên cốt thôi
Còn thiếu có mình Tôn Thượng ^^
cám ơn ST nhiều nhiều
Tác giả: tinkerlyly    Thời gian: 26-8-2015 10:13 PM
Rất thích GNL, không ngại làm trò cho mọi người, lúc mà bộ ba giới thiệu, thấy giọng Lượng ca hay phết.
Bộ ba lốp dự phòng của HTC lập team, đi chơi mấy lần thấy vui.
Cảm ơn ST!
Tác giả: hoaphong_240591    Thời gian: 2-9-2015 09:14 PM
Mình là mình rất thích show Happy Camp này, dàn MC hài ơi là hài, mà mỗi người mỗi kiểu. Lần này dàn khách mời toàn là mỹ nam, không xem sẽ rất phí. Đặc biệt là Giả Nãi Lượng Ca Ca, hay còn gọi là Giả thần kinh, bao hài, bao tăng động luôn. Thế mà mình mê mới chết chứ! Thôi thì đã lỡ phóng lao thì phải theo lao thôi!
Tác giả: yongheehyy    Thời gian: 14-10-2015 01:36 PM
có cái đoạn Nãi Nãi với Duy Gia đóng Sát tỷ tỷ hay ơi là hay thì bị cắt mất rồi
ba anh em lốp xe dự phòng của HTC quá sức đáng yêu luôn, Hải Kiều hiền hiền dễ thương dã man
Nãi Nãi xưa nay vốn không bình thường, năm nay đến HC 2 lần toàn trưng ra cái kiểu giới thiệu dở hơi cám hấp
Mã Khả đoạn đấu đập bóng với Đỗ Thuần, Sát tỷ tỷ hiện thân buông lời cay đắng, xong cuối cùng thua người ta bét tè lè nhè
khổ thân chị Na suốt ngày rơi vào tình thế lựa chọn trong trò Gián điệp, toàn bị mọi người troll lên trol xuống nữa
tập này rất hay, cảm ơn subteam~
Tác giả: lylywhite83    Thời gian: 24-11-2015 09:11 PM
Mã Khả đáng yêu ghê luôn á . Cám ơn subteam đã làm tập này nhưng mình có 1 góp ý nho nhỏ, tập này subteam dịch cách nói chuyện của Duy Gia với Na tỷ không khớp cho lắm, Duy Gia lớn hơn Na tỷ, không biết có phải chia ra nhiều bạn dịch không mà khi thì "chị" với "cậu", khi thì "anh" với "em", nghe hơi kỳ kỳ.
Tác giả: huhuhihi72    Thời gian: 16-1-2016 10:42 PM
Oa tìm hoài cũng thấy được tập của Đỗ Thuần thanks subteam nhìu nhìu
Tác giả: 01663931813    Thời gian: 22-4-2016 05:07 PM
Nhờ coi Trùng Sinh nên đang ship couple Mã Khả Từ Hải Kiều keke phải lần mò show gấp để coi lại ^^ yêu bộ ba lốp dự phòng dễ sợ hehe toàn diễn viên có tài lại có sắc, thanh subteam nhiều vì đã sub chương trình này ạ. Hóng những tập tiếp theo của ST

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3