Kites

Tiêu đề: Breaking news: Won Bin và Lee Na Young bí mật tổ chức đám cưới ở Jeongseon [In trang]

Tác giả: atlibby    Thời gian: 30-5-2015 03:04 PM
Tiêu đề: Breaking news: Won Bin và Lee Na Young bí mật tổ chức đám cưới ở Jeongseon

Ngày 30 tháng 5, công ty quản lý của diễn viên Won Bin và Lee Na Young chính thức công bố hai người bí mật cử hành hôn lễ.

Vừa qua, trang Dispatch của Hàn Quốc đã đưa tin Won Bin và Lee Na Young hôm nay ở Jeongseon bí mật cử hành hôn lễ. Đối với sự kiện này, công ty quản lý của cả hai phát biểu: "Won Bin và Lee Na Young hôm nay ở Jeongseon, Gangwon cử hành hôn lễ. Vô cùng xin lỗi vì đã không báo trước cho mọi người." Được biết, Won Bin và Lee Na Young đang ở gần vùng vách đá để cử hành hôn lễ, đồng thời ngăn cản xe cộ của người ngoài tiến vào, hôn lễ chỉ có người nhà của hai bên đến dự.

Ngoài ra, Won Bin và Lee Na Young đã gặp gỡ nhau vào năm 2011, vào 2012 công khai tình cảm.

Source: tổng hợp từ weibo + dispatch
Trans: [email protected]
Bonus thông tin từ Dispatch

Cặp đôi nổi tiếng Won Bin và Lee Na Young cuối cùng cũng đã tiến đến hôn nhân. Vào 14h ngày 30, tại Jeongseon, Gangwon, họ đã tổ chức một đám cưới bí mật ở một nhà khách gần đó.
Thêm vào đó, hai ngôi sao đều hoàn toàn ngăn chặn sự xâm nhập của người ngoài. Họ đã thuê những nhân viên an ninh và chặn tất cả sự xâm nhập của người lạ.
Won Bin và Lee Na Young đã chọn cách đơn giản và chỉ mời khoảng 50 người thân tín. Những ngôi sao nổi tiếng thường thấy có vẻ không phù hợp trong lễ cưới này.
Thật ra thì, đám cưới này không chỉ kín với người ngoài giới. Thậm chí các đồng nghiệp trong giới giải trí cũng không biết đến lễ cưới này.

Tác giả: emladeyeu    Thời gian: 30-5-2015 03:08 PM

Disdaptch không có gì là không mần ra.
Cặp đôi đẹp cuối cùng cũng tới bến, tan bao giấc bông của các cô gái chàng trai. )
Tác giả: oxanaviney    Thời gian: 30-5-2015 03:08 PM
wow... đã gọi là bí mật cũng bị lôi ra bởi Dispatch lun. dễ sợ thiệt )
Dù sao cũng chúc mừng anh chị, ủng hộ đám cưới bí mật thế này kaka
Tác giả: yenthanh87    Thời gian: 30-5-2015 03:10 PM
ôi trời ơi, hóng quá
chúc mừng mẹ anh Bin nha
cuối cùng anh nhà đã chịu rước về cho bác nàng dâu xinh đẹp dịu hiền về dinh rùi
thực sự là cháu cũng thích chị ấy lắm lắm ý
Tác giả: summer_rose7394    Thời gian: 30-5-2015 03:13 PM
Trưa đang nóng nực mà lên đã thấy tin shock ) Ôi chú Bin- cú crush đầu tiênvới zai Hàn của cháu  ~~
Hôm trước chú Bin còn kêu không có chuyện cưới xin với cưới chạy bầu gì gì đó mà )
Đúng là phong cách ngàn năm của chú Bin, tẩm ngẩm tầm ngầm, không khoa trương
Thôi chú lấy vợ rồi quay lại đóng phim cho dân tình bớt ngóng ạ )
Thánh đã lấy vợ rồi Knet chuẩn bị gào thét

P/S: BinNa chơi hiểm quá, tổ chức ở nơi hẻo lánh như thế này làm con dân không được thấy người nổi tiếng đi ăn cưới ~~
Khéo ảnh cưới còn chả được xem nữa là ~~
Tác giả: Alba    Thời gian: 30-5-2015 03:13 PM
chồi ôi tin hot quá

vụ này là hóng lắm lắm nè

thấy bữa giờ đồn chia tay mà h có tin đám cưới rồi

cám ơn thớt dịch tin
Tác giả: kieunt    Thời gian: 30-5-2015 03:15 PM

Mình biết là thế nào cũng có ngày này mà. Hôm trước có chị nói với mình là không biết khi nào Bin cưới, mình mới nói có khi đã bí mật kết hôn rồi cũng nên. Quả đúng với những gì mình dự đoán, với tính cách của Bin, cũng như của chị dâu thì họ sẽ không tổ chức đám cưới công khai với giới truyền thông.

Nhưng mà anh ơi, làm thế này thì fangirl tụi em biết hóng ảnh ọt ở đâu, làm ơn ai đó lộ ra cho cái ảnh cưới với. Không biết anh Kang Dong Won có đi dự không nhỉ.Ôi quá trời câu hỏi mà không biết câu trả lời.

Tuy biết có ngày này nhưng mà sao tay cứ gõ loạn xạ lên thế này.

Thật sự rất vui khi đọc cái tin này. Anh yên bề gia thất rồi comeback là vừa rồi.

Chúc 2 anh chị mãi hạnh phúc!

Chị @daochi @songngoc62 @qiuxuan @pinkimoon

@Bin05
@PurpleSeaUrchin nàng ơi, anh Bin cưới rồi nè
@hmhhvtc hôm trước mới nói với em là nhớ cái người đó, mà h có tin rồi nè
@xì.pung
@wonne
Tác giả: ha.in_elf_2609    Thời gian: 30-5-2015 03:24 PM
Ôi trời đất ơi ) Dispatch thần thánh quá đi mất ạ :v Anh Won Bin cuối cùng cũng rước nàng về dinh Đám cưới thế kỷ thế này mà hai anh chị kín tiền quá đi Công tác bảo mật đẳng cấp quá ^^ Chúc hai anh chị hôn nhân hạnh phúc, vĩnh kết đồng tâm ... Một cặp đôi toàn mỹ nữa đã tu thành chính quả <3 <3
Bạn bè trong giới cũng bị bất ngờ luôn ư? Hai anh chị tung bom ngày cuối tuần làm bao nhiêu chàng trai-cô gái giây phút này ôm bom mà tan vỡ trong lòng hết cả.
Tác giả: kaka19    Thời gian: 30-5-2015 03:34 PM
Bởi ta nói chú Bin quá nhanh quá nguy hiểm mà
Đang ngồi học mà thấy bác Dispatch đưa tin nhảy vào kites xem đã có ai đưa tin chưa. Thui già rồi nên cưới được rùi chú ạ. Mong chú và chị hạnh phúc. Mỗi tội chú cưới thế này cháu lại không được thấy sao nhà cháu, cũng chả ngắm được mấy sao khác. Năm nay có vẻ bội thu đám cưới k-biz đây. Các chú già và chị già cũng nên cưới đi thôi
P/S Có khi nào thằng già nhà cháu nó cũng bí mật cưới vợ rồi không vậy
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 30-5-2015 03:34 PM
Daebak, tỉ năm rồi mới comt new, may mà vẫn chiếm được mặt tiền
Tin hơi bị sốc nhưng mà thích 2 anh chị lắm nên nghe tin 2 anh chị kết hôn vui quá.
Chúc mừng 2 anh chị nhé, thật hạnh phúc nha.
Tiếc là kết hôn bí mật nên muốn ngắm ảnh của 2 anh chị mà không có.
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 30-5-2015 03:37 PM
Tin nóng nhất đây mà - cứ nhớ Won Bin trong Trái tim mùa thu thôi
Họ kín tiếng chắc chắn có lý do của họ
Dù thế nào cũng tôn trọng quyết định và ủng hộ họ mà
Chúc mãi hạnh phúc nhé
Tác giả: baongoc22    Thời gian: 30-5-2015 03:37 PM
đám cưới bí mật như thế mà dispatch cũng khui ra được, phục mấy người này ghê. ngõ ngách nào cũng biết hết á. đến những người trong trong giới mà cũng ko biết cơ mà
nhưng dù sao thì cũng chúc mừng anh chị. chúc anh chị luôn hạnh phúc
Tác giả: benbinbon    Thời gian: 30-5-2015 03:40 PM
wow bắt ngờ thật đấy
làm người nổi tiếng cũng khổ thật
đám cưới cũng phải giấu kín
thôi thì chúc a c hạnh phúc
đẹp đôi quá

Tác giả: hmhhvtc    Thời gian: 30-5-2015 03:40 PM
vẫn chưa hết bất ngờ
chú chọn cách này thật tình là cháu k có thích lắm luôn
vì chú ứ đóng film, suốt ngày ở nhà nấu cơm dọn nhà, thì ít nhất cái đám cưới cũng phải up đôi ba cái ảnh, thông báo cho các cháu đc biết tí chớ
dù sao, chú và chị dâu cũng chính thức đường đường chính chính về chung một nhà, ăn chung một nồi, ngủ chung một giường là cháu mừng rớt nước mắt nước mũi tùm lum r ^^
chúc mừng hạnh phúc chú già
cảm ơn bạn dịch news

Tác giả: canithinkabtu    Thời gian: 30-5-2015 03:45 PM
Showbiz Hàn lại có thêm một cặp đôi khủng nữa rồi

Những người nổi tiếng có tài và sắc cứ đến với nhau thế này, thật là hạnh phúc quá đi

Chúc anh chị hạnh phúc

THanks for new
Tác giả: Only_RAIN    Thời gian: 30-5-2015 03:54 PM
hạnh phúc nhé chị Na Young

công nhận đít pát làm ăn kinh khủng thật

đã bí mật mà vẫn bị phái hiện và theo dõi

kiểu này tụi PV phải canh chừng ở đó cả tuần nay là ít!!
Tác giả: uyentam    Thời gian: 30-5-2015 04:02 PM
Sốc như con ốc
Lâu lâu mới thấy tin, trúng tin sốc luôn.
Thế này chắc tới cuối năm khả năng nhận phim là 0%nữa rồi.
Cứ âm thầm lặng lẽ mà lấy vợ chú nhỉ. Mong 2 người hạnh phú dài lâu.
Mà công nhận paparazi Hàn ghê thật. Ko có tin gì mà lần mò ra chỗ đám cưới của chú luôn :o
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 30-5-2015 04:10 PM
Phụt nguyên cốc nước vào điện thoại yêu
2 anh chị này quá nguy hiểm
trong khi dân tình đồn thổi chia tay
anh chị đập vào nguyên 1 cái wedding không ngờ tới
thảo nào 2 người lặn mất tăm mất tích cả thời gian dài
Tác giả: rainbow85    Thời gian: 30-5-2015 04:21 PM
Tin vui cuối tuần đầy bất ngờ. Chúc mừng Anh Bin và Chị Na Young nhé, chúc Anh Chị mãi mãi hạnh phúc. Tiếc quá à, không thể ngắm ảnh cưới của Anh Chị được rồi.
Ôiii, sao mình lại thấy ghen tị thế này, bao giờ mới đến lượt Anh Bin của mình đây, luôn luôn thầm mong Bin của mình cũng sẽ cưới được cô vợ xinh đẹp, giỏi giang, tốt tính như Anh Ji Sung, Anh Won Bin...
Cảm ơn bạn đã đưa tin.
Tác giả: touch2703    Thời gian: 30-5-2015 04:27 PM
tin hot nhất ngày ))
Chúc anh Woo bin hạnh phúc bên chị Na Young nhé <3
Kín tiếng quá anh ơiii. Fan ko kịp chúc mừng đó. Cuối cùng ng đẹp đã lên xe hoa
Tác giả: My_KYU    Thời gian: 30-5-2015 04:33 PM
WOW đúng là tin quá sức HOT lun í
Chức mừng 2 anh chị nha
Nhưng mà mong 2 anh chị cũng mau mau chọn dự án phim để cho dân tình còn thấy khả năng diễn xuất
Chơ hình như 2 người cũng bị nói toàn ham đóng quảng cáo ko à
Tác giả: milkflower279    Thời gian: 30-5-2015 04:37 PM
Huhu tan nát con ti
Tác giả: minnieiu11    Thời gian: 30-5-2015 04:37 PM
cuối cùng bông hoa xinh đẹp mà nhà nhà người người hàn quốc ao ước thèm muốn đã được bứt ))) vậy là anh đã là hoa có chậu rồi, chị cũng đáng yêu cá tính xinh đẹp lắm cơ chứ không phải đùa, chúc anh chị mãi mãi hạnh phúc đều là người kín tiếng nên cái gì cũng giản đơn mà ấm áp
Tác giả: Mschotaehyun    Thời gian: 30-5-2015 04:38 PM
Bất ngờ thật đấy nhưng thấy rất mừng vì 2 ng đã đi được tới hôn nhân. Người trong giới nghệ sĩ, top star hẹn hò với nhau thì nhiều mà cưới thì chả được bao nhiêu. Họ đã bên nhau một khoảng thời gian dài và hai người đều rất nghiêm túc, có trách nhiệm. Như Se7en cũng hẹn hò lâu thật nhưng mình cứ có ác cảm ca sĩ thì đa tình lắm.
Nhớ hôm trước Bae công khai cưới hỏi nên người ta có hỏi Na Young định thế nào. Chị ấy vẫn chối, thế mà đùng cái cưới trước cả Bae   
Tác giả: nujnuj    Thời gian: 30-5-2015 04:44 PM
Suk nó mà biết tin này chắc ngẩn ngơ phải biết!
Hơi buồn vì không lộ ra cái pic với clip nào về đám cưới cả
Mình thích anh Bin lắm lắm, chị Na Young thì cũng vừa vừa thôi
Hi vọng sau đám cưới chị Na rút về làm người phụ nữ của gia đình để anh Bin yên tâm công tác
từ hồi xem Ông chú quốc dân đến giờ chưa đc mần phim nào của anh cả
GIữ mãi vẻ lãng tử như trong Trái tim mùa thu có phải tốt k, nghĩ đến fim ấy là lại tiếc thương biết bao nhiêu khăn giấy
Tác giả: DaoThanhLam    Thời gian: 30-5-2015 04:44 PM
Trời ạ, sốc đến tận óc luôn
Trời thì đang nóng thì chớ, người ngợm như đi mượn đây này, thế nào vào đọc tin này mà tỉnh cả người ra ấy..
Hôm trước còn không cưới xin gì cơ mà, phủ nhận quả quyết...
Mà Dispatch cũng giỏi thật, người ta đã cố tình giấu đi thế rồi mà vẫn moi ra, kể cũng thương anh chị này thật.
Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc. Mong là có ảnh leak
Một trong những người đẹp trai không có tranh cãi ở Hàn đã có chủ rồi...
Hóng cmt của K-net quá...
Tác giả: rainbow85    Thời gian: 30-5-2015 04:46 PM
Tin vui cuối tuần đầy bất ngờ. Chúc mừng Anh Bin và Chị Na Young nhé, chúc Anh Chị mãi mãi hạnh phúc. Tiếc quá à, không thể ngắm ảnh cưới của Anh Chị được rồi.
Ôiii, sao mình lại thấy ghen tị thế này, bao giờ mới đến lượt Anh Bin của mình đây, luôn luôn thầm mong Bin của mình cũng sẽ cưới được cô vợ xinh đẹp, giỏi giang, tốt tính như Anh Ji Sung, Anh Won Bin...
Cảm ơn bạn đã đưa tin.

(Máy tính của mình bị man man, nhờ Mod xoá bài này giúp mình, mình post trùng rồi. Cảm ơn Mod.)
Tác giả: thanhtam.101    Thời gian: 30-5-2015 04:47 PM
Woo, lâu rồi nha
Hiếm có cặp đôi nào thời buổi này đi tới hôn nhân lắm (Y)
Chúc mừng anh chị . anh chị phải thật hạnh phúc
Cơ mà hóng phim của chị Na Young quá . Lâu quá rồi chị ơi
Tác giả: fan_of_HJM    Thời gian: 30-5-2015 04:49 PM
Anh chị kết hôn rồi sao. Ôi vui mừng quá! Chukkaheyo!!
Tin tốt đẹp này làm em lặn cũng phải vô viết vài lời.
Chẳng chúc gì ngoài chúc anh chị hạnh phúc mãi mãi!

Thanks bạn đăng tin tốt lành này nha
Tác giả: kitty4ever    Thời gian: 30-5-2015 05:01 PM
Ố la la... giờ mới đọc được tin hót. Chúc mừng Won Bin và Lee Na Young! Chúc hai người hạnh phúc!
Bí mật đã được Dispatch bật mí cơ mà người hâm mộ thì vui mừng, tung bông.
Không biết từ đời nào rồi mới comt trên news, cảm giác có chút phấn khích.

Tác giả: Ana186    Thời gian: 30-5-2015 05:18 PM
Chúc mừng cặp đôi Won Bin - Na Young.
Mình biết thế nào 2 người cũng xác nhận đám cưới sau bao nhiêu lần từ chối.
Cặp đôi đẹp nhất làng giải trí Hàn.
Chúc 2 anh chị mãi luôn hạnh phúc.
Tác giả: ji_chan    Thời gian: 30-5-2015 05:47 PM
Hehe, chúc thánh Bin trăm năm hạnh phúc.
Anh cưới vợ bây giờ là chuẩn rồi.
Bí mật quá đi mất. Mà mình thích đám cưới kiểu kín đáo, bí mật như thế này lắm.
Tác giả: kyutao    Thời gian: 30-5-2015 06:03 PM
ấy da, một thế hệ mỹ nam mỹ nữ mới của hàn quôc sắp xuất hiện.
chúc mừng đất nước các ấy nhé!
mình đi an ủi bản thân đây... oa oa oa
Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 30-5-2015 06:04 PM
Lại thêm một cặp đôi quyền lực nữa trong giới diễn viên Hàn.
Cứ tưởng anh chị kết hôn thì đám cưới được ngắm dàn sao khách mờisiêu hot luôn cơ mà anh chị tổ chức kín quá, khách mời cũng chỉ có 50 người thui, hơi tiếc chút.
Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc ạ!
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Tác giả: nguyetnhung98    Thời gian: 30-5-2015 06:37 PM
Tin hơi sốc nhỉ nhưng cũng chúc mừng 2 anh chị
Hai anh chị sống hạnh phúc nhé
và hy vọng năm nay sẽ có tin vui
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 30-5-2015 06:39 PM
Ôi đúng là tin sốt dẻo thật đấy. Các fan cứ thấp thỏm mãi cuối cùng cũng có tin thần tượng của mình đã yên bề gia thất. Đám cưới kiểu bí mật này rất hợp với tính cách của cả hai anh chị Won Bin và Lee Na Young luôn. Đám cưới bí mật thế này thì không có cơ hội được ngắm ảnh cưới rồi tiếc thật đấy. Nhiều ngôi sao họ cũng cưới bí mật nhưng cũng tiết lộ ảnh cưới nhưng với tính cách giản dị không thích ồn ào của anh chị chắc chuyện đó cũng khó có khả năng xảy ra rồi. Thôi thì chỉ còn biết chúc anh chị hạnh phúc và sớm cho mọi người được thấy phiên bản Won Bin + Lee Na Young thế hệ F1 nhé.
Tác giả: daochi    Thời gian: 30-5-2015 07:15 PM
chúc anh Bin hạnh phúc và Jinna sớm có baby nhé

tin hot quá

Tác giả: lia    Thời gian: 30-5-2015 07:26 PM
Bí mật sao ???? Có hơi tiếc xí...không được xem Lee Na Young trong chiếc váy cưới thật sự của cô ấy.
Chúc mừng anh chị. Đúng là cặp đôi vàng. Đẹp miễn bàn ngàn vạn lần luôn
Tự nhiên nhớ đến "ai đó" đang vỡ mộng
Tác giả: Sushivietnamese    Thời gian: 30-5-2015 07:48 PM
Má ơi trời nóng nghe tin này mồ hôi túa ra còn hơn chảy mỡ luôn @@
Lạy chúa Amen tại sao Dispatch không chụp vài hình xí xọn để dân tình (chủ yếu là tui đây) đỡ phải hóng hớt hả zời
Dẫu biết hai anh chị muốn bí mật nhưng tui muốn nhìn chai xinh xúng xính với gái đẹp vào nhà thờ hoặc dắt nhau vào vách đá quá đê >.< An tueeee
Quá đau lòng vì ko có hình ảnh mang tính chất "mắt tròn mắt dẹt" nhưng thôi, chúc anh chị hạnh phúc, sớm sinh bé trai bé gái kháu khỉnh :">
Thanks bạn dịch news
Tác giả: sunflower1812    Thời gian: 30-5-2015 08:02 PM
chúc mừng anh chị
thế là năm nay anh đã lập gia đình rồi
đám cưới diễn ra theo đúng phong cách anh nhỉ
không được nhìn thấy chị mặc váy cưới
thanks chủ thớt
Tác giả: JHJ_Holmes123    Thời gian: 30-5-2015 08:07 PM
Ố ố , breaking news cỡ bự luôn nè :v Anh WB kín tiếng thế nhờ, giờ báo chí đăng làm dân tình sốc.
Congratz anh, chúc anh ba năm hai đứa luôn :v
Thank bạn dịch tin

Tác giả: happylove    Thời gian: 30-5-2015 08:18 PM
Lại có 1 cặp thành đôi, siêu nổi tiếng và giỏi khoản bí mật này ghê. Thật lòng chúc mừng Won Bin và Na Young, chúc anh chị hạnh phúc vững bền.
Mong rằng càng có nhiều cặp đôi đừng ngần ngại mà đến với nhau hơn, thật sư tìm được ngày hạnh phúc mà không phải lo ngại điều chi.
Tác giả: huynhthanhnha31    Thời gian: 30-5-2015 08:26 PM
Đúng là Dispatch, ko gì là ko thể, tuyệt vời
người ta đã bí mật tới chỗ vách núi này nọ để tổ chức rồi mà anh Dis cũng lần ra
thích anh Won Bin lắm lắm, chúc phúc anh chị cơ mà tiếc là ko có ảnh cưới để ngắm
Tác giả: lee_keo    Thời gian: 30-5-2015 08:34 PM
Ôi Dispatch, đúng là không có gì không tìm ra
Mà 2 anh chị này đám cưới mà kín tiếng quá à
Chúc 2 anh chị hạnh phúc
Thank em đã dịch tin
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 30-5-2015 08:42 PM
đúng là tin hot mà, nam thần của K net đã lên xe bông
anh Bin đúng là quá nguy hiểm ạh, đùng phát mà kết hôn luôn
chúc anh chị luôn hạnh phúc và sẽ sớm có tin vui trong năm hehe )
đám cưới bí mật thế này đúng là rất thú vị luôn, vừa ý nghĩa lại vừa ko bị áp lực
cảm ơn chủ thớt ạh ^^
Tác giả: boxuongdidong    Thời gian: 30-5-2015 08:56 PM
Công nhận tin shock thiệt nhưng cũng mừng cho anh chị, đám cưới mặc dù bí mật nhưng anh chị vui là được, nhiều khi tỏ chức rình rang quá cũng mệt. Mong hai a chị sớm có tin vui
Phục mấy thánh Dispatch, trèo cả lên cây chụp ảnh, khâm phục cái sự xả thân vì nghề nghiệp của mấy ông nhà báo này quá đi mất
Tác giả: Bin05    Thời gian: 30-5-2015 10:14 PM
Chúc mừng Bin và Na Young. Mới nghe tin cảm thấy thật choáng váng nhưng sau đó là cảm giác vui mừng và thật sự hạnh phúc. Cuối cùng thì chàng cũng lấy vợ. Đám cưới bí mật với khoảng 50 người thân ở quê nhà, thật đúng với tính cách kín đáo của Bin. Tự dưng mình lại nhớ đến 100 câu hỏi và trả lời của Won Bin. Có câu hỏi "Anh muốn sống với bạn gái ở đâu?" và Bin đã trả lời "Ở quê nhà của tôi nơi mà tôi có rất nhiều kỷ niệm…". Và bây giờ chàng đã tổ chức đám cưới ở quê nhà. Mọi thứ thật sự không thể tuyệt vời hơn.

Tự dưng mình muốn khóc, khóc vì hạnh phúc.

Chúc mừng Won Bin và Lee Na Young một lần nữa. Mong hai người sớm có em bé.

Tác giả: yuni.evil    Thời gian: 30-5-2015 10:30 PM
không gì có thể ngăn được Dispatch
cuối cùng thì anh Bin cũng chịu kết hôn rồi
thx bạn đã dịch tin nhé *
Tác giả: ngodangan    Thời gian: 30-5-2015 10:49 PM
Hic, muốn coi hình quá
Thôi lỡ biết rồi anh chị công bố hình lên đi ạ
Đẹp đôi quá điiii
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 30-5-2015 11:02 PM
Làm vậy thật tội cho các fan mà
Dù sao cũng có rất nhiều người mong ac hạnh phúc và đã dõi theo 2 ac từ rất lâu rồi
Vậy mà để mọi việc đến này rồi mới nói
Dù j thì cũng thực sự chúc 2 ac hạnh phúc
Một trong số các cặp đẹp đôi của kbiz
Cám ơn bạn dịch news
Tác giả: adam1023    Thời gian: 30-5-2015 11:04 PM
Hình như phải nói là không có gì mà Dispatch  ko mò ra được
nhưng lâu lâu mới thấy được một tin làm cho người ta ko ghét
Hai anh chị đẹp đôi quá mà
Mong hai người cũng mau quay lại đóng phim đi
Tác giả: songngoc62    Thời gian: 30-5-2015 11:31 PM
Có những ngày vui , có những khoảnh khắc hạnh phúc không thể diễn tả ...
Như hôm nay, tin vui đến thật bất ngờ,...
Hạnh phúc cứ ngỡ còn đang mải rong chơi ,.. ai dè làm  Choáng ngợp con tim .

Chúc Bin và Na hạnh phúc .
Cám ơn Bin đã về cùng Na , để xui khiến con tim của những người yêu Bin Na vỡ òa Hạnh phúc ...
Tác giả: zu_su    Thời gian: 30-5-2015 11:43 PM
Lúc đọc tin này, cảm nhận đầu tiên chỉ là bật cười sung sướng ), rất đúng phong cách của Won Bin, rất trầm lắng, rất riêng tư ). Mình chỉ ngạc nhiên vì đám cưới bất ngờ thôi, còn hoàn toàn không có gì ngạc nhiên về chuyện 2 anh chị tổ chức riêng tư không có ngôi sao khách mời cả . Vốn dĩ từ trước tới giờ Won Bin vẫn là một con người khép kín như thế này, rất vui vì cuối cùng oppa cũng quyết định việc hệ trọng này, từ thời Trái tim mùa thu đến giờ là 15 năm rồi, 15 năm dõi theo, cũng chờ được đến ngày này của Won Bin, thật là vui sướng quá, huhu.
Mình ưng chị Na Young vô cùng, từ thời Thành thật với tình yêu, đã thích mê mẩn, đến thời làm gương mặt đại diện cho Laneige, đã hoàn toàn rụng rời trước đường nét thanh tú của Lee Na Young .
Quả nhiên không có ai phù hợp với Won Bin hơn, chúc mừng chúc mừng anh chị, hãy hạnh phúc mãi mãi nhé.
Tác giả: ciciqueen    Thời gian: 31-5-2015 12:10 AM
đọc tin sock quá ạ hồi ảnh có tin hẹn hò đã buồn rồi giờ ảnh cưới cũng buồn quá đi
anh ơi sao mà kín dữ vậy anh, Dispatch mà ko lần ra chắc chẳng ai biết gì luôn, thật khâm phục và cám ơn Dispatch
Chúc anh chị hạnh phúc !!!
Tác giả: hoaitrang_kang    Thời gian: 31-5-2015 12:46 AM
Ơ đôi trai tài gái sắc này đã đi tới đám cưới rồi à, chúc mừng chúc mừng anh chị
Đọc tin mà cũng hơi bị giật mình, kín gì mà kín thế, đến người trong giới mà anh chị cũng giấu nữa, giờ muốn ngắm ảnh thì kiếm đâu ra đây
Chúc anh chị sẽ mãi hạnh phúc
Tác giả: PurpleSeaUrchin    Thời gian: 31-5-2015 12:52 AM
Mới online gặp ngay tin chủ thread báo mà choáng muốn té

Cuối cùng cũng kết hôn rồi, chỉ là theo cách rất riêng, rất Won Bin!!!! Lặng lẽ, không công khai, không dính đến truyền thông báo chí, public...

Cuối cùng giai của tôi cũng chung thân rồi, cũng chịu... thuộc về người khác rồi

Thành thật chúc mừng Bin - Na nhé ^^ Có thể thấy hai bạn có tính cách và cách sống rất tâm đầu ý hợp.

Hai bạn hạnh phúc mãi mãi nhé *ôm tim*

Cảm ơn nàng chủ thread đã báo tin hỷ
Tác giả: bobosu    Thời gian: 31-5-2015 12:57 AM
Tin hot. Đúng là làm không ai có thể ngờ được. Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc
Tác giả: gigoloo    Thời gian: 31-5-2015 06:37 AM
Chúc mừng  Won Bin - Na Young.
Woow...Lâu lẵm rồi mình mới thấy Won Bin xuất hiện.lần cuối cùng mình thấy trong drama Chuyen Tinh Mua Thu đóng với Sonh Hy Kyo.Keep fighting
Tác giả: shsong    Thời gian: 31-5-2015 07:52 AM
Đúng là tin HOT
Chúc mừng anh Bin và chị Na Young
Ôi thế là diễn viên 7x còn có mấy người chưa lấy vợ đâu
Chỉ còn anh với anh So nữa thui đóa
Lo mà kiếm vợ đi anh ơi, sốt hết cả ruột
Tác giả: yennguyen2012    Thời gian: 31-5-2015 08:18 AM
đúng là chả có gì qua mặt được Dispatch
cuối cùng chú cũng hết kiếp độc thân rồi
chúc hai người luôn hanhhj phúc nhé
Tác giả: cafesuada    Thời gian: 31-5-2015 09:08 AM
nghe tin hôm qua mà nay mới vào còm được
mừng cho anh chị, cảm thấy 2 người thật hợp nhau, hãy sống hạnh phúc nhé
thích đám cưới yên bình thế này, nhìn BinNa trong đồ cưới truyền thống ta nói xúc động ghê gớm, sớm cho tiểu Won Bin và tiểu Na Young ra đời nhé ^^

Tác giả: linhdane    Thời gian: 31-5-2015 09:57 AM
Thật đáng nể quá đi, không bí mật nào lọt khỏi lưới trời Dispatch, vẫn là trông chờ những tin HOT hơn được khui ra. Dù gì cũng xin được chúc mừng đám cưới của anh chị, cũng lâu rồi mới được một lần vang dội thế này, hãy vui vẻ tận hưởng...
Tác giả: thiendi    Thời gian: 31-5-2015 10:23 AM
Diễn viên Woo Bin xưa nay sống rất kín đáo. Cuôc sống của cậu ấy khép kín đến lạ kì giữa sự ồn ào , scandal trong giới showbiz.
Chúc mừng Woo Bin . Chúc Woon Bin hạnh phúc dài lâu và mãi mãi .
Mong được thấy Woo Bin trên màn ảnh nhỏ trong 1 ngày gần đây.
Cám ơn bạn dịch tin.
Tác giả: Khuyen_BB    Thời gian: 31-5-2015 11:00 AM
Nửa đêm đọc được tin trên netizen, không tin phải mò vào kites, cảm xúc đầu tiên là thấy choáng váng rồi lại có chút buồn buồn. Chú Bin làm cái gì cũng kín, toàn tiền trảm hậu tấu thôi à. Không nhờ mấy bạn Dispatch thì fans làm sao biết được tin nóng sốt thế này.
JinNa của lòng em cuối cùng cũng chính thức xây tổ ấm, về chung một nhà, ngủ chung một giường,... Chúc Ajusshi - uni mãi mãi hạnh phúc, kết đồng tâm và sớm có em bé :X
Ps: Mong chú thím phá lệ cho em xin cái ảnh cưới, ảnh đôi thôi cũng được. Từ ngày hai người yêu nhau đến lúc cưới rồi sao chẳng có cái ảnh đôi nào cho em làm ảnh đại diện thế?????

Tác giả: ciciqueen    Thời gian: 31-5-2015 11:03 AM
ciciqueen gửi lúc 31-5-2015 12:10 AM
đọc tin sock quá ạ  hồi ảnh có tin hẹn hò đã buồn rồi giờ ảnh cưới cũng buồn q ...

hehe lâu ngày quá ss ha ^^ mừng cho ảnh mà chị em mình hổng có hình nào xem cũng buồn T_T
Tác giả: ca3soc    Thời gian: 31-5-2015 01:35 PM
Cuối cùng thì cũng đến ngày này , ngày anh chị về chung một nhà . CHỉ bất ngờ một chút chỗ địa điểm 2 anh chị kết hôn . Mình từng thấy cảnh chiếc xe anh băng suối như này trong tin công khai hồi anh chị hẹn hò chíh thức.
CHúc anh Bin và chị Na Young hạnh phúc sớm sinh một đàn trẻ nhỏ hehe. Giờ ko mong anh trở lại màn ảnh hay drama ,chỉ mong anh lên chức bố thật nhanh , rồi ổn thỏa thì anh quay lại màn ảnh cũng được .
Đây quả là tin vui với mình .
Cám ơn bạn đã đăng tin nóng .
Tác giả: salazar110    Thời gian: 31-5-2015 08:04 PM
Won Bin đẹp zai của lòng iem, vậy là cuối cùng anh đã đi chống lầy
lại một đại mĩ nam hàn quốc nữa thành bông có chậu ))
hết anh Bae Jong Jun rồi đến anh đạp tan giấc mơ hoàng tử ngày bé của em, cơ mà iem vẫn vui lắm lắm lắm )))chúc ac thật hạnh phúc nha nha )
nói chứ em còn tính mấy năm nữa BJJ với anh vẫn chưa có vợ thì đổi sang gọi chú luông cho rầu )
Tác giả: meomun1095    Thời gian: 31-5-2015 11:05 PM
Chúc mừng hai anh chị nhiều nha ^^

Mới ngày nào tin hẹn hò đc thông báo mà giờ đã tiến tới hôn nhân rùi

Chúc anh chị luôn hạnh phúc
Tác giả: Kimtungduong    Thời gian: 1-6-2015 05:34 AM
Đám cưới của hai ngôi sao nổi tiếng mà bí mật quá! Có lẽ cả hai đều không muốn bị làm phiền trong giây phút thiêng liêng của họ. Nhưng chắc là họ sẽ chia xẻ hình cưới của mình với fan chứ? Thật đáng mong đợi để được xem album này.
Tác giả: TamBi    Thời gian: 1-6-2015 08:23 AM
Đúng là Dispatch thần thánh
Bao nhiêu cái lùm nào ổng cũng mần ra hết
Nhưng tin nài quả là tin hot, Bin già nai đã yên bề gia thất, chuẩn bị kím em bé là vừa oài
Nghe thiệt mừng cho ổng
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 1-6-2015 08:54 AM
Có lẽ anh chị sẽ còn là tâm điểm trong vài ngày tới
ai bảo nổi như thế mà lặng lẽ giấu bàn dân thiên hạ wedding cơ chứ
anh chị, em bái phục độ bá đạo rồi
Tác giả: TABI525    Thời gian: 1-6-2015 09:44 AM
Đôi nè rất đẹp <3. Chúc mừng 2 ac, nhưng sao tổ chức đám cưới chỗ khỉ ho cò gáy thế kia . Thấy khách mời đi vào chỗ tổ chức cũng vất vả, lội suối băng rừng quá đê :3
Tác giả: meousocu    Thời gian: 1-6-2015 11:15 AM
Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu'''''''''
cuối cùng anh chị cũng có wedding
mong chờ mãi
năm nay có nhẽ các anh già lên đường hết nhở
hóng bộ ảnh cưới

Tác giả: feynman    Thời gian: 1-6-2015 02:16 PM
mình có may mắn được làm việc với nhiều bạn trẻ trẻ, và mình rất vui khi được cùng các bạn chia sẻ về những gì các bạn làm mỗi ngày, những điều làm các bạn vui. những điều đó đến từ việc các bạn viết được một bài viết hay, nghĩ được một ý tưởng thú vị, chạy được một campaign tốt. tụi mình làm việc và chia sẻ với nhau những điều vui vẻ đó dù có những lúc khó khăn này nọ. chẳng sao cả, quan trọng là tất cả đều vui và nhìn thấy được những gì mình tạo ra là đủ tích cực. yêu thích những gì mình làm mỗi ngày là điều không dễ, cần phải cố gắng.
Tác giả: chu.khanh126    Thời gian: 2-6-2015 06:58 AM
Tin hơi sốc nhỉ nhưng cũng chúc mừng 2 anh chị
Hai anh chị sống hạnh phúc nhé
mà đám cưới 50 người, hơi khiếm tốn hihi
Tác giả: Tieuket2601    Thời gian: 2-6-2015 08:36 AM
Dispatch thần thánh cho xin thêm mấy cái ảnh nữa được không muốn xem thêm ảnh đám cưới mà ít quớ hò
thiết nghĩ mấy người làm cho Dispatch không đi làm điệp viên hay tình báo gì đấy quả là phí phạm tài nguyên quốc gia mà
Tác giả: yagenie    Thời gian: 2-6-2015 10:15 AM
Anh chị đẹp đôi lắm nhưng mà fan gơ như em tan lòng nát dạ hết đây ạ huhu. Ngày nghe tin anh Bin với chị NY hẹn hò là đã buồn, giờ bí mật kết hôn. Sâu thúi luôn hà ((
Mà phải nói chứ công nhận bọn Dispatch ghê thiệt. Từ ngày dấn thân vào ngành giài trí Hàn mình đã luôn muốn đầu quân cho Dispatch )))
Tác giả: panda_xinh    Thời gian: 2-6-2015 02:21 PM
hehe chắc nguyên nhân làm đám cưới bí mật là tại vì hai anh chị lâu rồi ko đóng phim nên pà kon cô pác bên hàn chửi rủa om sòm, thấy cũng tội mà dù sao cũng là đám cưới oy, chúc hai anh chị hạnh phúc nhóe
dispacth gì đó... công nhận là hây thiệt luôn ah, cái chuyện iu đương của ai cũng biết hết... thiệt là dễ sợ
Tác giả: thinhtruong    Thời gian: 2-6-2015 11:06 PM
Chúc anh chị hạnh phúc mãi mãi nhé Sớm sinh em bé . Won Bin nghe tên đã lâu mà giờ mới đám cưới thì đúng là dân nghệ sỹ Hàn chịu cày thiệt.
Tác giả: mickk    Thời gian: 3-6-2015 10:29 AM
đây là thời buổi mà ai cũng thấy bí mật kết hôn với breaking news hẹn hò
thế còn DB5K nhà em thì sao ?? bao giờ mới có tin hẹn hò để còn đi cướp rể
dù sao cũng chúc chú hạnh phúc 2 người trôg đẹp đôi lắm

Tác giả: hangbeotq    Thời gian: 4-6-2015 09:08 AM
Tuyệt vời..
Chúc mừng anh chị nha , chúc anh chị mãi mãi hạnh phúc ^^
Bí mật làm chi.. public cho cả thiên hạ ghen tị chứ ^^
Tác giả: babyboo.kute    Thời gian: 4-6-2015 10:35 AM
Một sáng nọ lên facebook loạt tin anh Bin cưới vợ Chẳng biết nói gì hơn là chúc hai anh chị luôn luôn hạnh phúc, con cháu đề huề
Cơ mà Dispatch nhanh thật đấy ạ Qủa không hổ danh
Tác giả: Nikk_tran    Thời gian: 4-6-2015 11:15 PM
Anh Bin moi di linh ve chua duoc bao lau ma da dam cuoi roi. Bat ngo that, tin nong hoi le nhu sao xet. Dam cuoi noi nao ma that khung canh lang mang va thien nhien qua, dep that, cam on ai do cho xem hinh ke nha. Chuc anh chi tram nam hanh phuc .
Tác giả: Hapyii    Thời gian: 5-6-2015 10:49 PM
định mệnh, anh chụy ko mời em sao :3 :3
Tác giả: ventole    Thời gian: 5-6-2015 11:05 PM
Chúc 2 anh chị happy happy, cái kết đẹp cho 1 chuyện tình,từ nay hãy cùng nhau sống hạnh phúc nhé!
Mong sẽ có film mới của cả 2,tình cảm phát triển viên mãn,sự nghiệp cũng vậy nhé
I always follow P/S ù đơn giản nhưng hạnh phúc là được!
Tác giả: Baobei_Papo    Thời gian: 6-6-2015 12:02 PM
Thôi thì "thánh" Bin cuối cùng đã có người rước.
Làm người đàn ông quốc dân cũng mệt mỏi lắm chẳng sung sướng gì đâu, công nhận bà chị dũng cảm đi. Chắc là phải bị mấy mẹ K-net nói dữ lắm...
Thôi chúc anh chị hạnh phúc nha

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3