Kites

Tiêu đề: [2010] Hello Stranger | กวน มึน โฮ | [Vietsub completed - Link FF]) [In trang]

Tác giả: SơnBin89    Thời gian: 1-9-2011 01:18 AM
Tiêu đề: [2010] Hello Stranger | กวน มึน โฮ | [Vietsub completed - Link FF])
Hello Stranger

Tựa phim: Hello Stranger | กวน มึน โฮ

Thể loại: Tình cảm, hài hước, lãng mạn

Đạo diễn: Banjong Pisanthanakun

Diễn viên: Chunthawit Thanasewi
Nuengthida Sophon

Sản xuất: GMM Tai Hub

Phát hành: 19 - 8 - 2010

Doanh thu: 125 triệu Bạt

Nội dung: Bộ phim kể về hành trình của hai người trẻ tuổi tại đất nước Hàn Quốc xinh đẹp. Dù cho mỗi người đến Hàn Quốc với mục đích khác nhau nhưng khi ở đây, họ đã trở thành đôi bạn thân thiết. Cùng nhau trải nghiệm những điều thú vị, mới lạ ở xứ sở Kim Chi. Thăm quan các địa danh, thắng cảnh gắn liền với các bộ phim truyền hình Hàn Quốc nổi tiếng. Và rồi, tình yêu chợt đến với họ lúc nào không hay. Liệu đó có phải tình yêu? Hay chỉ là sự ngộ nhận của bản thân chàng trai trước sự cô đơn nơi đất khách quê người?

[quote]

Trailer

[utube]0bvvq9Hb08c[/utube]

[quote]

Tác giả: SơnBin89    Thời gian: 1-9-2011 01:18 AM

[attach]2830[/attach]

Filefactory

http://www.filefactory.com/file/2vm0jww5x267/n/Hello_Stranger_mkv

Tác giả: SơnBin89    Thời gian: 1-9-2011 01:19 AM
Một số hình ảnh trong phim:

Nguồn: Tổng hợp từ google

Tác giả: greenfield1503    Thời gian: 13-9-2011 10:43 PM
thấy giới thiệu có vẻ phim này hay đây :X
thank subteam nhiều lắm. bắt đầu dú xem phim thái
Tác giả: phaletuyet24    Thời gian: 20-9-2011 10:02 PM
mình đã down phim này rồi nhưng vẫn chưa xem do bận việc học xíu
mà nôn nóng quá
diễn viên xinh quá mà xem Trailer cũng thấy vui và hấp dẫn nữa
chỉ muốn xem liền thôi nhưng đành ngâm ngùi chờ thi xong mới tiếp tục luyện
nhẫn
nhẫn
nhẫn
nhẫn thôiiiiiiiiiiii
:$:$:$
Tác giả: p.pun    Thời gian: 21-9-2011 10:11 PM
Đôi này hay dễ sợ ạ!!
cho mình hỏi bài này có dơ CD phim này cơ mà thấy nội dung ko phải...có phải là phim khác không hay ntn vậy??
http://www.youtube.com/watch?v=S ... e=player_embedded#! thank mọi ng` nhá!! nhờ mod giúp ạ! ^^
Tác giả: linhwin    Thời gian: 22-9-2011 09:20 AM
Ui phim này hay lắm                                      fsdf
t xem lần trc mà thik        

Công nhận 2 bạn trẻ đẹp đôi,hịnhij
Tác giả: phaletuyet24    Thời gian: 23-9-2011 07:58 PM
phim này dễ thương lắm
mọi người xem đi xem đi
mình được biết bên Thái chiếu rạp phim này HOT chỉ sau A Little Thing Called Love thôi và vị trí thứ 5 là Suck Seed đó{:145:}
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 4-10-2011 08:08 PM
KẾT NỐI ÂM NHẠC

Lời chào thân ái gửi tới các bạn

Bạn muốn có một không gian để chia sẽ cảm xúc
hay một nơi để trò chuyện ư?

Hãy tới với KẾT NỐI ÂM NHẠC

Nơi bạn sẽ trải lòng với những cảm xúc mãnh liệt
hay nhẹ nhàng với những bản nhạc nhẹ nhànng
cũng có thể cùng nhau chia sẽ 1 vấn đề đầy tâm trạng, đầy cảm xúc

Âm nhạc là một trong những món ăn tinh thần không thể thiếu trong đời sống mỗi người
Nó như nhưng thanh Chocolate đầy màu sắc, với từng vị khác nhau. Hay những cây kem đáng yêu
Có thể nó mang Vị đắng của một thanh Chocolate nguyên Chất
Hay mang màu tươi mát của một cây kem Bạc Hà
Cũng có thể là một Mùi Thơm dễ chịu của Chocolate trắng với vị ngọt thuần khiết
Hay Mang đậm mùi nồng nàn của 1 Ly Kem Rum

Tất cả Hòa Quyện trong âm nhạc
Nơi bạn cảm thấy nhiều cảm xúc của cuộc sống

Hãy tới với KẾT NỐI ÂM NHẠC

để cùng tận hưởng những giây phúc tuyệt với cùng với Âm Nhạc, Cảm Xúc và Những lời Chia sẽ

Click Here để cùng thưởng thức

Tác giả: kosovodau    Thời gian: 20-10-2011 06:36 PM
phim hay thế này mà ít comment vậy
xem phim thái thích thật ý
diễn viên xinh, nội dung hay
cả tiếng thái nghe cũng ngộ ngộ nữa

Tác giả: kosovodau    Thời gian: 20-10-2011 06:38 PM
mà phim rất đặc biệt
đặc biệt ở chỗ là từ đầu đến cuối phim ko biết tên nhân vật trong phim là gì
chỉ biết có lúc cô gái gọi là May chàng trang gọi là Dang
lần đầu thấy phim kiểu này luôn
Tác giả: iamqa_2512    Thời gian: 30-10-2011 03:53 AM
p.pun gửi lúc 21-9-2011 22:11
Đôi này hay dễ sợ ạ!!
cho mình hỏi bài này có dơ CD phim này cơ mà thấy nội dung ko ...

Thì ra ca sĩ trong MV này đóng vai 1 nhà biên kịch và tưởng tượng ra bộ phim của mình sẽ như thế nào với 2 diễn viên chính là 2 diễn viên trong "Hello Stranger"
Lúc chưa xem Engsub mình cứ nghĩ là ông biên kịch này đang viết ra phần II cho "Hello Stranger" cơ ^^
Thank bạn đã tìm ra một MV rất ý nghĩa, post MV Engsub cho cả nhà cùng xem nha ^^

[utube]yOhkAGw7Duo[/utube]
Tác giả: p.pun    Thời gian: 5-11-2011 09:48 PM
đây là bài chị diễn viên chính hát này!! hay lắm!!

[utube]Nz5tYBsLxlE[/utube]
Tác giả: emyzun    Thời gian: 27-11-2011 04:29 PM
mọi ng ơi tiểu thuyết Hai chiếc bóng phía nam hàn quốc có ai đoc chưa :">
sao e tìm mãi k thấy, nge nói fim này được dựa theo truyện này :((
mà k tìm đc ở đâu cả,ai giúp mình với :((
Tác giả: nim_2207    Thời gian: 28-11-2011 04:28 PM
1 Bộ phim khá nhẹ nhàng và tình cảm.
2 con ng gặp nhau rồi chia sẻ với nhau mọi thứ. Có lẽ càng không biết nhau thì con ngta càng dễ dàng nói thật cảm xúc của mình.
1 kết thúc mở khá hay và thú vị
Tác giả: duncan21    Thời gian: 20-12-2011 10:20 PM
nữ diễn viên chính trong film này nhìn gần giống "Chi Pu", rất là xinh {:290:}
phim này vừa hài vừa tình cảm!!
Tác giả: Pearl136    Thời gian: 8-3-2012 10:34 PM
BTS này vui ghê !  ^^                                                                                                                           

[utube]iWw5wGsSglI[/utube]
Tác giả: ogameonlineo    Thời gian: 20-3-2012 08:47 AM
phim này hay quá
nhưng sao phim thái có thể loại giống phim này ít quá, ai bít phim zì giống thì commen nha
Tác giả: mot_film51    Thời gian: 2-4-2012 09:55 PM
phim hay mà it' bình luận vậy ???? MÌNh xem phim này trong lúc trời lụt hâhha// xem buổi tối nên cảm xúc càng dâng trào... được tận hưởng phút, giây ko học hành mà xem phim thôi đã hết nói... Về bộ phim, những ai đang chần chờ download phim thì hãy down đi nhé. mình mới comlplete xong , khoảng 35 40 phút gì đó. Phim có nhiều tình tiết cực kì dễ thương, nghe tiêng Thái thôi là đã vui rồi,. phim Thái ko kém cạnh j phim Hàn cả. có điều phim này ko quay ở Thái mà ở Hàn.. cảnh hoa đào có ở cảnh thứ mấy nhỉ mình quên rồi nhưng rất chi là đẹp. cái đoạn 2 người lừa nhau thiết đúng là cười ra nước mắt được luôn á/////{:286:} ai mà nghĩ ra mấy lời thoại độc đáo vậy nhỉ????" tôi làm bạn gái có thai.. tôi lỡ tay đẩy cô ấy xuống cầu thang..tôi ko cố ý/""/ nàng cũng chẳng kém j lừa lại chàng một vố... cuối cùng làm mình cười đau ruột.. có một người luôn hài hước thế thì tình yêu hai người chắc thú vị và lúc nào cũng ngọt ngào quá.. hichic. cái kết chưa thật sự làm mình hài lòng. đừng để cô bạn gái cũ giành lấy chàng trai nữa.... cái kết mở làm mình chẳng thích j cả.. cái đoạn cô bạn gái tới tìm thì chàng phải dũng cảm thành thật nói ra trái tim mình đã thuộc về cô gái này.. cô gái này nè, người ở với anh chắc mấy ngày thôi này nè... tìm nhau trên radio xong cắt cái phập... kéo thêm tí có j nakkkk... ước j sau này lớn lên cũng gặp người yêu kiểu này... thì lãng mạng có ở đời thực rùi..hehe. PHIM HAY LẮM DOWN ĐỂ THƯỞNG THỨC BẠN ƠI~~~~ mà những người translate này dịch từ tiếng anh hay Thái luôn í nhi??? dịch xong có thù lao ko vậy???? mình cực kì ngưỡng mộ... ngôn ngữ phong phú lắm và nghe mà hiểu hết thì chắc còn lâu mình mới làm dc... với mình đó là tiếng Anh thôi~~~ ai biết thì com nhé///{:297:}

Edit by mod: Không được bold toàn bài

Tác giả: loaneca    Thời gian: 2-4-2012 10:39 PM
mot_film51 gửi lúc 2-4-2012 21:55
phim hay mà it' bình luận vậy ???? MÌNh xem phim này trong lúc trời lụt hâhha// xem ...

Trả lời bạn nhé, các nguồn phim của kites.vn rất phong phú đa dạng, riêng mảng thái này thì ST dịch chủ yếu từ tiếng anh, tiếng trung và một ít tiếng thái. Vì đặc thù phim Thái raw cũng như sub rất hiếm có khó tìm, nên ra phim được là cả một sự cố gắng của một tập thể chứ không chỉ riêng một cá nhân nào cả.

Đặc biệt về vấn đề thù lao, xin thưa với bạn là ST làm việc hoàn toàn dựa trên tình thần chia sẻ và tự nguyện. Chúng mình KHÔNG HỀ NHẬN BẤT KÌ MỘT KHOẢN THÙ LAO NÀO CHO QUÁ TRÌNH LÀM SUB PHIM CẢ <trừ khoản lương ảo trên Kites.vn, không có giá trị kinh tế cùng tình cảm yêu mến giữa các thành viên>. Thế nên sự ủng hộ và tôn trọng của các bạn chính là động lực cho ST tiếp tục ra các sản phẩm mới, hay hơn, chất lượng hơn đấy. Hãy ủng hộ chúng mình và chia sẻ để T-zone ngày một phát triển nhé.

Tác giả: Pearl136    Thời gian: 13-4-2012 11:18 PM
OST phim này hay thật đấy, nghe mãi ko chán! ^^

[utube]1ToZ7YPXp5I[/utube]
[utube]Whu6oBYdYvk[/utube]

Bó tay cái parody này! :))

[utube]jMQQWLrGTwA[/utube]

Tác giả: sakura911    Thời gian: 17-5-2012 10:05 PM
xem ATM Errak Error trước mới xem phim này, từ đó rút ra kết luận là từ h hễ gặp phim nào có mặt bạn Ter là phải cảnh giác cao độ, ko dc xem khuya (phải gập bụng cắn răng nín cười cho nhà ngủ, xem xong lả cả người, bù lại ngủ rất ngon), đồ ăn thức uống ko để gần, ghế ko dc quá cao (té)
mà mặt bạn mới đầu nhìn vô duyên ko để đâu cho hết, nhưng xem riết thành ra có duyên
best love story I've ever seen, couple bựa nhất mà đáng yêu nhất mình từng thấy, ko biết ai thích cái kết thì thích nhưng mình là bứt rứt lắm nha, phục bác biên kịch, nhưng với mình khâu casting là một thành công to lớn, kiếm dc 2 anh chị mà tính cách ngoài đời trong phim...na ná nhau (ông Ter...sờ mông người khác, nam mới đau chứ, quên press nút record, tội nghiệp bạn Noona sợ cái trò đu tháp đó là thế mà phải chơi lại đợt 2, bạn Noona cũng là fan cuồng Kpop luôn, người ta mới bảo "bác này làm việc cho Shinee này" thế là hí hửng te te chạy lại mát xa free luôn, rồi thì "tôi vốn là dân Hàn đấy, nhưng tôi ở Thái lâu wá òy nên quên mất 1 vài kĩ năng (nói tiếng hàn chăng), đến khi người ta hỏi lại "cô vừa mới nói cái gì đấy" thì cái mặt ngơ ngơ)
Tác giả: onepsutnatjn77    Thời gian: 11-6-2012 05:52 PM
sakura911 gửi lúc 17-5-2012 22:05
xem ATM Errak Error trước mới xem phim này, từ đó rút ra kết luận là từ h hễ gặp phim  ...

Mình cũng xem ATM Errak Error trước nè ^^
Đúng thật là phim này quá chi là hay. Hài hài, vui vui nhưng cũng tình cảm, sâu lắng...
Phim thái càng ngày càng hay, mong rằng box thái càng ngày càng phát triển để mọi người được thưởng thức những bộ phim tuyệt vời của điện ảnh Thái nữa ^^
Tác giả: DarkTu    Thời gian: 30-6-2012 07:44 PM
Phim thái ngày càng hay , mình coi cái Top's great secret rồi bị ghiền luôn , hiện toàn bộ phim thái movies có sub đã luyện gần hết rồi ... Tiếc là nguồn raw + engsub k có nên không có nhiều phim để coi nữa T_T .

Tác giả: Zeni    Thời gian: 2-8-2012 10:58 PM
Mình biết rằng phim này rất hay :D
Nhưng ai hảo tâm reup phim cho mình với :(

Link die cả rồi :-S
Tác giả: ngohathuylinh    Thời gian: 11-8-2012 11:14 PM
phim này hay !!!! Nhưng ko bit liệu 2 ng có return ko nhỉ?
cặp đôi này đẹp hơn trong ATM  errak error
bài hát cũng hay. {:290:}
Tác giả: hunterkr    Thời gian: 28-8-2012 04:39 AM
phim này hay quá...tự nhiên giờ thích xem phim thái mất rồi....diễn viên toàn xinh hết - dễ thương hài hước nữa chứ....
Bộ này xem rất lãng mạn....Nhạc phim lại rất hay...

like...like...mong phim box phim thái - T-zone càng ngày càng phát triển {:297:}
Tác giả: cnfilmfan    Thời gian: 28-8-2012 01:37 PM
hic!! down đêm qua tới giờ mà ko đc
mạng nhà mình cùi qá
muốn xem film qá mà đành bất lực T__________T
Tác giả: ngohathuylinh    Thời gian: 19-9-2012 08:09 AM
Ôi!!!!!!!!!!! t đang lang thang ở khắp nơi tự nhiên vớ đc cái Vid này.
những ai đa xem phim này đã từng khóc , cười , với đôi trẻ trong phim thì xem cài này đảm bảo cũng thế ( nhưng cười nhiều hơn)
sau khi xem cảnh hậu trg xong t lại nổi hứng muốn coi lại@@@@@@@@@
[utube]eUHPSMPQpyc&feature=colike[/utube]
Tác giả: mrcry1010    Thời gian: 19-9-2012 01:26 PM
nhìn mặt lão này ở trên mv kia kinh quá c
ơ mà trời lạnh mặc có 1 cái áo chắc sung sướng lắm luôn .
xem 2 phim mà cả 2 phim đều đóng vs mấy chị siêu xinh, siêu dt
Tác giả: cherry_milk    Thời gian: 23-10-2012 05:50 PM
Ôi trời, mới luyện xong movie này. Ôm ruột cười với couple này.
Siêu cute.
SIêu hài
Siêu vô duyên luôn ...
CÔng nhận là kịch bản khá, cảnh quay đẹp, diễn viên đóng rất ồ - kê nhưng giai đoạn cao trào thì chưa thuyết phục lắm. Nhưng túm lại thì là 1 phim hay và khá ổn.
Phần nhạc phim thì hết chỗ chê, rất là hay.
Mà phân cảnh mình thích nhất là 2 anh chị nhảy điệu điện giật, siêu siêu siêu kull . Cười mà mún đập bàn đập ghế, may mà ko coi lúc đêm khuya chứ ko chắc hàng xóm nhìn mình ái ngại luôn quá.
Bác nào chưa xem thì nên xem.

Tác giả: nhohan212    Thời gian: 7-11-2012 04:11 PM
Hí hí, phim này là phim Thái hay nhất mình xem từ trước đến h, còn ấn tượng hơn cả A little thing call love. Cười té ghế luôn, bái phục 2 ông bà này, hài không tả.
Điểm thu hút nữa là từ đầu đến cuối chẳng cần tên nhân vật, cách kết thúc cũng rất hay, tên tôi là... nhiều ý nghĩa, một sự khởi đầu mới cho anh chị.hehe. Túm lại là like mạnh ^^
Tác giả: ShiSu92    Thời gian: 11-12-2012 04:26 PM
mọi người ơi giúp e kiếm vietsub online film này đi hjx
huhuhu mún xem film mà kiếm hoài k thấy link online :((
Tác giả: 0xiangjiao0    Thời gian: 6-1-2013 02:11 PM
Hu hu ta bị kết phim Thái rồi bắt đền ST đó hu huuuuuuuuuu
Phim gì toàn diễn viên đẹp, nội dung lại hay thế này :((((((((
Nhất là giời đông rét mướt chịu sao thấu đây giời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
HUHUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
Tác giả: simplehp91    Thời gian: 29-1-2013 04:54 PM
Ai Up speed cho mình down lại phim này với {:160:}
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!..............
Tác giả: angelvipno1    Thời gian: 10-3-2013 03:02 PM
Đang rất là thích phim Thái,
cũng lâu rùi mới xuất hiện bộ diễn viên mới nên cần phải chăm chỉ xem
Một bộ phim đang xem đây...

Tác giả: myherond    Thời gian: 26-3-2013 03:42 PM
xem lâu rồi, cơ mà nay mới vào bình luận
phim này hay tóa
diễn xuất thì ổn rồi
bạn nữ chính xinh thật{:161:}
Tác giả: khokho92    Thời gian: 21-4-2013 02:32 PM
cái anh đóng vai chồng của cô bạn là diễn viên Jung Suk Won sắp lấy Baek ji Young ko nhỉ.
Nhìn thấy có vẻ đúng là anh ý thật.
C nữ chính phim này xinh có nét hơi giong diễn viên Hàn ý
Tác giả: huyenmm    Thời gian: 21-4-2013 03:21 PM
Hóng phim này từ lâu giờ mói biết tên phim
Phải down ngay về xem mới được, yeah
nghe giới thiệu có vẻ rất thú vị, diên viên lại còn xinh nữa chứ
Tác giả: panh1010    Thời gian: 30-4-2013 05:15 PM
từ đợt biết phim thái thì cũng xem kha khá đầu phim
đấy là nhờ công lớn của subteam
phim Xin chào người lạ này thì vô đối rồi :v
ai đời thích nhau mà chả biết tên nhau rồi gặp bao nhiêu chuyện nữa chứ
nếu có ở ngoài đời thì mình xin làm 1 diễn viên chính trong bộ phim này
cuối phim chỉ có 1 tình tiết mà mình khóc như chưa bh đc khóc ấy, chắc chắn là họ sẽ tìm thấy nhau nhỉ :3
thích lắm í, tình yêu làm thay đổi con người ta theo chiều hướng tốt- thông điệp từ bộ phim mình rút ra được :v
Tác giả: TakoxNou    Thời gian: 5-5-2013 11:45 PM
>~~~ YEAHHHH! 1 bộ film hài lãng mạn đáng để xem :3
Film siêu cute ~ siêu hài ~ ..... và cũng siêu bựa ))
Diễn viên cũng dễ thương hết sức!!!

Nchug film tình tiết thú vị và khá bất ngờ ~ bị ăn dưa bở mấy lần ))

Chỉ tiếc đoạn kết ai nói gì thì nói nhưng ko thể ưng đoạn kết đc TT___TT
Mặc dù là HE nhưng mà ko thic những cái kết mà phải tự tưởng tượng cuối cùng sẽ ra sao thế nào ~~~ gặp đc nhau hay ko...
ko thể để cho 2 ac ý cuối film ít ra cũng chạm mặt nhau ở chính đất nước của họ ư

Dù sao chỉ bực bác đạo diễn vs cái kết còn lại thì film hảo dễ thương ~ =]]

~~~ Lại càng thêm yêu thích film Thái hơn rồi Cảm ơn ST nhiều lắm
Tác giả: diepbakiet    Thời gian: 7-5-2013 01:40 AM
Phim thật là dễ thương qá đi, xem rồi vẫn muốn xem lại. Thích cặp diễn viên này quá tuy ko đẹp xuất sắc lắm nhưng diễn suất rất tự nhiên và nhập vai, có những cành ko thể nào nhịn cười d9ược. Phim Thái quay ở Hàn Quốc, nước nào mình cũng thích hết!!!
dạo này ghiền phim Thái rồi,down cả chục phim rồi dể xem từ từ :)))
Tác giả: babyboo.kute    Thời gian: 8-5-2013 09:57 AM
Phim này về khoản hài là vô đối rồi ngồi lăn lóc ngay cái đoạn bạn nam bản lồng tiếng cho bức tượng Bae Yong Joon )) mắc cười không chịu nổi
Diễn viên thì xinh miễn bàn luôn, mà cái anh nam mình có cảm giác ảnh vô duyên sao đó
Nội dung hay, lãng mạn, nhưng mà bị cắt nhiều đoạn quá nên hồi mình xem lại trên youtube thấy có vài chỗ thêm vào. Mỗi cái kết thúc là chưa thỏa mãn được gì hết mình muốn thấy 2 người đó đến với nhau cơ Mình cũng phải rơi nước mắt cái đoạn anh đó ảnh gửi tin nhắn trên đài TT^TT cảm động gì đâu TT__TT
Nói chung là phim hay, rất đáng xem
Tác giả: ami.dory    Thời gian: 9-5-2013 03:43 PM
Mình cũng xem ATM Errak Error rồi mới xem phim này, nhưng mà đảm bảo hay hơn ATM Errak Error :))

Couple siêu bựa, xem mà cười suýt té ghế luôn

Cảnh quay ở Hàn công nhận cực đẹp, nhất là đoạn cưỡi xe máy mà hoa anh đào cứ bay bay với KISS Scene :">

Mà Noona đẹp thật đó :((
Tác giả: bellaswan    Thời gian: 10-5-2013 11:06 PM
phim này là phim đầu tiêng của noona nè
phim này chị đóng rất đạt lại xinh nữa tuy diễn viên nam chính không đẹp chói lóa cho lắm nhưng bù lại diễn xuất ok mấy cảnh quay ở hàn quốc rất đẹp và dễ thương nội dung hay
Tác giả: diepbakiet    Thời gian: 15-5-2013 02:03 AM
đúng là hài thật xem mà cười chết đi được mặc dù xem mấy lần rồi, nhân vật nam diễn hay quá nhất  là cảnh nói chuyện với bức tượng và khi an7 con bạch tuộc sống. cảnh ở HQ thật đẹp từ thành phố đến nông thôn
Tác giả: Tamokato123    Thời gian: 20-5-2013 11:08 AM
Mình mới bắt đầu xem phim Thái chưa được bao lâu. Do Hoa học trò có giới thiệu về Điện ảnh Thái Lan, mình đã đọc và thấy nội dung cũng thú vị, nhân vật cũng dễ thương nữa hehe{:179:}. Bộ phim này cũng thú vị không kém đâu{:155:}
Tác giả: ChuppyMiu_95    Thời gian: 20-5-2013 11:44 AM
Lướt Web mấy lần, kiếm vietsub của YaDech cũng thấy Vid hello stranger với mấy trăm ngàn lượt view nhưng không thấy hứng thú.
Mãy đến koo kam rồi coi hello stranger, đổ Noona luôn.
Coi mà cười muốn rụng rốn luôn, Noona dễ thương với cả cái cp siêu bựa nhân.Nhất là cái lúc trong khách sạn, lúc trúng tiền với đoạn đi ăn á =))
Cơ mà End chán phèo, đáng ra phải cho 2 bạn về bên nhau ý.
Phim này giúp Noona dành giải Oscar khi mới 17,18 tuổi =.='' Khủng quớ @@
Tác giả: gakon16    Thời gian: 14-7-2013 09:41 PM
phim này hài thật. cặp nhân vật chính đẹp đôi mà đáng yêu nữa. đóng thấy ăn ý ghê {:398:}
đúng là 2 người họ có duyên thật. ở thái lan thì không gặp nhau
sang tận hàn mới gặp, trở thành bạn và cùng du lịch hàn quốc
đoạn ăn con bạch tuộc sống thấy ghê mà cũng tội nữa
thanhks ST đã làm sub {:420:}
Tác giả: rubyvhn    Thời gian: 29-7-2013 02:31 AM
phim này hay mà buồn cười cực kỳ.mình xem đi xem lại mấy lần .2 người đồng hương trên đất khách với nhiều tình huống hài hước. nhớ nhất phim này một nhận xét về du lịch Hàn Quốc mà mình thấy rất đúng là "nếu đất nước này mà không có những bộ phim tình cảm lãng mạn thì liệu có ai đến không?" xem phim thì sẽ rõ
Tác giả: mualarungbsth    Thời gian: 23-8-2013 04:54 PM
admin làm ơn up lại phim này lên FShare đi đc không? .không thì mediafire cũng đc ???????
Tác giả: samdongsarang    Thời gian: 7-9-2013 01:31 PM
nhìn mặt lão này ở trên mv kia kinh quá c
ơ mà trời lạnh mặc có 1 cái áo chắc sung sướng lắm luôn .
xem 2 phim mà cả 2 phim đều đóng vs mấy chị siêu xinh, siêu dt {:301:}
Tác giả: alanwu    Thời gian: 14-12-2013 01:50 AM
sau khi xem xong phim này thấy phim thái dễ thương quá, dù ko đến mức thực tế lắm nhưng ít mơ mộng như phim hàn, lại thấy có gì đó giống bản thân. rút ra 1 kết luận: ăn đứt phim hàn
Tác giả: Parrot1311    Thời gian: 4-1-2014 04:23 PM
Sau khi xem ATM mình bắt đầu thích phim Thai, ông anh mình nói có phim này chú nam chính cũng tham gia nên mình xem luôn. Phải công nhận yêu cực. Về diễn viên, diễn xuất mình không chê gì. Về nội dung thì mình thích, 2 người xa lạ cùng quê hương gặp nhau ở một đất nước xa lạ, cùng giúp đỡ nhau vượt qua khó khăn. Trong quá trình đó có thể nảy sinh ra những tình cảm đặc biệt dành cho nhau, nhưng chỉ trong một thời gian ngắn ngủi như vậy thì không thể nào xác định chính xác được. Cái kết thúc mở như vậy là hợp lý nhất, diễn viên đã trải qua một thời gian đủ dài để từng cá nhân có thể đưa ra quyết định của mình. Bộ phim hài hước, lãng mạn, đáng yêu, mọi người nên xem
Tác giả: nhimcon811    Thời gian: 8-1-2014 11:41 AM
Phim này phải nói là rất dễ thương, nữ chính đáng yêu, nam chính điên điên, tưng tửng, điên nhất là cái đoạn chả đứng ôm tượng chú Bae, trời ơi may mà là phim, ko là cũng bị oánh tơi bời luôn rồi
chỉ ko thik khúc gần cuối phim anh nam chính bỏ chị nữ chính đi với người yêu cũ, nhưng rồi cuối cùng kết thúc cũng ok
nói chung đây là bộ phim rất đáng xem
Tác giả: cubap8    Thời gian: 8-1-2014 11:22 PM

Xem phim thì ai cũng bênh diễn viên chính, nhưng có ai đặt mình vào vị trí cô gái ng yêu cũ của nam chính. Vừa nhận lời cầu hôn có mấy hôm, lặn lội sang đón ng yêu về, rồi bị bỏ rơi ngay 1 cách phũ phàng? Vậy tình yêu 8 năm qua của nam chính dành cho cô ấy là gì? Đành rằng tình yêu có thể hết, nhưng chỉ mất mấy ngày để quên thì có phải quá nhanh?
Tác giả: arl1404    Thời gian: 22-3-2014 03:59 PM
phim nay hay ghe! Noona de thuong qua! Phim nay vui va gan gui. Mong sao noona dong them nhieu movie nua. cang ngay cang ket phim thai
Tác giả: mot_film51    Thời gian: 9-4-2014 10:46 AM
Ôi mình xem xong mà vẫn chưa quên được phim này , phải nói là rất rất hài và hay, ý nghĩa cũng có nữa
mình down lại để xem đây híhí
anh nam chính cực hài và tốt bụng luôn
phải chi cái kết rõ hơn một chút, chắc là 2 người gặp được nhau đó mà
phim hay lắm các bạn <3
Tác giả: seven7ct    Thời gian: 22-4-2014 12:36 AM
Trailer xem hay nhỉ !!!
Tác giả: kieuanh1987    Thời gian: 10-6-2014 09:26 PM
Phim xem buồn cười quá đi mất
2 diễn viên chính dễ thương thế
Anh diễn viên chính sinh năm 83 mà nhìn trẻ, còn đẹp zai nữa chứ
Tác giả: minhhoang181193    Thời gian: 18-6-2014 05:23 PM
phim hay hay. ngay thể loại m thích . thanks ad
Tác giả: vitkeri    Thời gian: 5-8-2014 12:23 PM
từ hồi xem xong tuổi nổi loạn là mê mệt phim thái
Tác giả: vitkeri    Thời gian: 5-8-2014 12:24 PM
từ hồi xem xong Tuổi nổi loạn là chuyển qua cày phim Thái
phim nào cũng hay, nội dung nhẹ nhàng, phù hợp với mình ghê
hi vọng ngày càng có nhiều phim hơn nữa
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 16-9-2015 12:56 AM
#Ủng hộ 1 cái!#
Tác giả: k3nnybuj    Thời gian: 9-12-2015 02:49 PM
Bạn nào seed phụ giúp mình vơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tác giả: anen9862    Thời gian: 9-8-2016 09:40 PM
mình đã down phim này rồi nhưng vẫn chưa xem

diễn viên xinh quá mà xem Trailer cũng thấy vui và hấp dẫn nữa

chỉ muốn xem liền thôi nhưng đành ngâm ngùi chờ thi xong mới tiếp tục luyệ

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3