Kites

Tiêu đề: [2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 18-5-2013 10:41 AM
Tiêu đề: [2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ
Hansel & Gretel: Witch Hunters

• Đạo diễn: Tommy Wirkola
  • Kịch bản: Tommy Wirkola
  • Diễn viên: Jeremy Renner, Gemma Arterton, Famke Janssen.
  • Thời lượng: 88 phút

• NỘI DUNG

Chuyện phim bắt đầu 15 năm sau khi hai anh em Hansel (Jeremy Renner) và Gretel (Gemma Arterton) thoát khỏi mụ phù thủy ăn thịt trẻ em, kẻ đã thay đổi cuộc sống của họ mãi mãi và cho họ cơ hội nếm trải mùi thù hận. Sau nhiều năm, hai anh em trở thành những thợ săn tiền thưởng với kỹ năng vượt bậc, toàn tâm toàn ý cho sự nghiệp truy đuổi và tiêu diệt những mụ phù thuỷ ác trốn trong rừng sâu.

Nhưng rồi thị trấn nhỏ với những căn nhà gỗ quen thuộc lại phải đối mặt với cơn ác mộng khi những đứa trẻ vô tội bắt đầu mất tích. Hansel và Gretel đứng trước một thứ ác hiểm hơn bất cứ phù thủy nào mà mình từng săn đuổi - kẻ có thể hé lộ vài bí mật về quá khứ đáng sợ của chính họ.

TRAILER

[utube]tn-ykHdl6PY[/utube]

Please copy with full credit

E- Zone@KITES.VN
    Translator: chucchich
    Editor & Typesetter: katty_cat
    Encoder: khoathanh11
    Uploader: kymus
    Poster: xin
    Free download at http://kites.vn

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 18-5-2013 10:42 AM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]95325[/attach]

https://tenlua.vn/download/0d37e ... rs-2013-hd-kites-vn

http://www.fshare.vn/file/T6YJT3946T/

http://freetexthost.com/wm11apclva

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

http://freetexthost.com/xw4rwrn53m

MEGA

http://freetexthost.com/1pzfhaf3e0

Google Drive

http://freetexthost.com/hxbuwmcadb

Tác giả: leminhthu121190    Thời gian: 18-5-2013 11:11 AM
    phim này hình như có thấy giới thiệu trên tivi thì phải {:418:}                                 
    sao dạo nảy nhiều phim nói về phù thủy thế nhỉ, nói chung phim hành động điều hay cả {:398:}               
    hóng phim này {:400:}                       
    Tác giả: nhimxinh1234    Thời gian: 18-5-2013 11:18 AM
    oaaaaaaaaaaaaaaaaaa nghe cái tên mà hóng quá ikk, rất thích xem mấy thể loại phim nì. Thấy nói về nội dung thì cũng hấp dẫn.
    đặt gạch hóng phim này hehe.
    tks sub team nhá, các bạn phải vất vả rùi :)
    Tác giả: 01277242775    Thời gian: 18-5-2013 12:25 PM
    Film này hay nè giới thiệu đã thấy hay rồi.Có anh đóng biệt đội anh hùng kìa.
    Hôm nọ lượn lờ trên imdb thấy rating cũng tầm trung thôi,nhưng kết nhât vẫn là nói về phù thủy.
    Chờ bản Sub của nhà E.
    Thank ST.
    Tác giả: anhlynk    Thời gian: 18-5-2013 01:43 PM
    waaa, iem là iem  khoái cái thề loại này lắm lắm, cảm ơn sub team làm bộ này nhaz

hiu hiu, iem còn tường phải chờ thêm mấy năm nữa mới dc coi ah chu

sub team cố lên cố lên *tung hoa*, hehe
    Tác giả: tranacy_chen    Thời gian: 18-5-2013 02:41 PM
    OHH MY GODDDDD {:430:}
    hóng phim này từ hùi ra rạp rùi mà tiếc là k xem đc {:399:}
    bây h subteam làm bộ này {:440:}
    subteam cố lên {:412:} ủng hộ subteam từng phút từng giây {:408:}
    Tác giả: nhok.cot    Thời gian: 18-5-2013 04:13 PM
    OMG hóng phim này lâu lắm rồi, thank sub team nhiều lắm, muốn xem bộ phim này lâu lắm rồi nhưng khj đi xem lại hết chiếu mất rồi, nay subteam làm sun phim này mình rất biết ơn, thank thank thank thank sub team, iu sub team rất nhiều <3<3<3<3
    Tác giả: vobeftu    Thời gian: 18-5-2013 11:14 PM
    oa oa, mình hóng phim này lâu lắm rồi, không ngờ subteam lại làm phim thật. Thanks subteam lắm lắm.
    Đặt gạch hóng thôi.
    Mình rất thích những phim liên quan đến phù thủy và đội săn phù thùy, thích những thứ mang tích phép thuật!
    Tác giả: hanh.vn91    Thời gian: 19-5-2013 12:06 AM
    Đợt trước phim chiếu rạp mà mình bận quá ko đi xem đc,nghe mọi người nói hay lắm mà cứ tiếc hùi hụi
    Bây h thì có phim HD để xem rồi hehe,tuy xem ko sướng đc như xem rạp nhưng cũng háo hức lắm
    Thank ST nhé nhé nhé {:438:}
    Tác giả: xuanchau    Thời gian: 19-5-2013 08:32 AM
    Hóng phim thôi, rất thích nhưng phim viễn tưởng hành động mà lại có những công cụ lạ lạ thế này. Cảm ơn team nhiều lắm, mong sẽ sớm được xem :D
    PS: Thik anh chàng nhân vật chính. Kha kha
    Tác giả: cadypham    Thời gian: 19-5-2013 01:23 PM
    Phim này nội dung có vẻ hay nhỉ
    vậy là phải đợi sub rồi xem thôi, nghe bạn mình kể xem rạp thấy cảnh hành động vs có phép thuật hay lắm :D
    cảm ơn subteam làm phim nhé, mong được xem sớm :)
    Tác giả: leelee1130    Thời gian: 19-5-2013 02:52 PM
    Á á á >v<

Sắp được coi tiếp rồi >v<

Hồi xem ở rạp ghiền đến nỗi coi đến tận 2 lần, phim thì "có vẻ" như không bị cut mất phần nào, xem rất là tuyệt, thích phim này lắm luôn ah, diễn viên thì mình thích nhất Gretel, cool kinh khủng luôn á, xem mà quên mất có cả Hansel luôn =)) Biết rằng sẽ có 1 ngày nhà mình sẽ làm phim này và nó đã trở thành hiện thực >v<

Cám ơn các bạn nhiều lắm >v<
    Tác giả: quinncloud    Thời gian: 19-5-2013 03:58 PM
    Phim này xem rồi, hay lém, đánh nhau nhìn đã kon mắt ^^
    Thích thể loại phù thuỷ nữa, 2 thế lực phù thuỷ wa'nh nhau (hình như lạc vào xứ Oz cũng về phù thuỷ thì phải)
    Nói chung thể loại này đáng để xem, chờ down xem lại cho đã, ^^
    Tác giả: taibin87    Thời gian: 19-5-2013 04:02 PM
    Hansel & Gretel: Witch Hunters
    ngồi chờ link down!
    thank trước nhé!
    cũng thích những thứ mang tích phép thuật! lâu lâu xả trét!
    dạo này đang coi Gu Family - chuyển sang Witch
    ủng hộ subteam từng phút từng giây !
    Tác giả: dophuonguyen94    Thời gian: 19-5-2013 04:18 PM
    Hay quá đi!!!!!!!!!!!!!! Nghe nội dung đã thích rồi, xem trailer còn thích hơn, vừa mang yếu tố thần kì vừa có cảnh hành động kỹ xảo đẹp mắt, kiểu này bội thực phim hay quá đi mấy
    Thanks subteam nha!!!!!!!!!!!! Đặt 1 gạch hóng nào

Tác giả: angelluv183    Thời gian: 19-5-2013 04:22 PM
    Ố mồ, có anh chàng bắn cung siu đẹp troai trong biệt đội siêu anh hùng kìa hồi xem phim đó mê tít anh này
    Hôm bữa đi Big C thấy quảng cáo phim này mà hông biết tựa đề là gì chỉ thấy mỗi anh bắn cung, giờ thì ....ô la la,  lót dép ngồi hóng sub thôi ...thiệt là yêu Sb team quá đi mà, cái tên phim nghe cũng hay nữa
    Tác giả: vyvy245    Thời gian: 19-5-2013 05:35 PM
    Oa, ngóng mãi cuối cùng phim cũng đã được nhà mình làm sub.
    Hồi đấy thấy trên mạng khen mãi, mỗi tội đúng đợt viêm màng túi nên chỉ có thể ngậm ngùi bỏ quá.
    Nhưng mà thấy bảo có cảnh nóng 18+, liệu  có quá nóng không thế nhỉ
    Tác giả: zuzu_269    Thời gian: 19-5-2013 06:22 PM
    ôi!!!! vừa mở bản xấu ra xem vì tưởng kítes k làm phim này thì tự dưng lượn lờ vào kites lại thấy cái thread phim.
    mừng rơnnnn, tắt luôn bản kia đi k thèm xem :))
    hóng hóng bản đẹp của Kites nào :x
    yêu kites kinh dị luôn =))
    Tác giả: vu_quig    Thời gian: 19-5-2013 11:16 PM
    Không chịu nổi, vừa mới tìm xem bản quay trộm ở rạp xong, mò vào thấy các bạn Kites thông báo HD coming soon, híc híc.
    Cái số mình, cái số=.=.
    Thôi thì quyết định down HD về xem lại vậy.
    dạo rày ST toàn nhoi phim hay thôi, mình ôn thi kiểu gì đêy.
    :((
    Tác giả: khoathanh11    Thời gian: 20-5-2013 08:51 AM

Tác giả: huongquynh3693    Thời gian: 20-5-2013 09:15 AM
    nghe nội dung hấp dẫn quá ~~~~~~~~~~

hình như phim này là tiếp theo của 1 truyện cổ tích nào đó thì phải !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

niềm đam mê vô hạn với truyện cổ tích =))))))))))))
    Tác giả: ivyjuel    Thời gian: 20-5-2013 09:18 AM
    Chờ đợi bao lâu khi thấy có bạn đề cử subteam làm sub phim này. Giờ thì thỏa mãn rồi {:434:}
    Kết nam chính "Robinhood" cầm cung chất lừ trong Biệt đội siêu anh hùng, không biết phim này a có chơi cung nữa không hay chuyển sang vũ khí khác. Kéo torrent thoai {:440:}
    Cảm ơn ST và chúc các bạn tuần mới tốt lành {:418:}
    Tác giả: timngodzuy    Thời gian: 20-5-2013 09:22 AM
    Jeremy Renner dường như hợp với tạo hình cùng với cung tên hay súng ngắm thì phải, nhìn như anh hùng Holk vậy. Thể loại phim cực kỳ yêu thích của mình.
    Cảm ơn Subteam nhiều.
    Tác giả: SHIHOMYANO    Thời gian: 20-5-2013 11:33 AM
    Chà, đúng thể loại mình có hứng thú đây rồi, hi vọng phim không làm mình thất vọng, nhìn qua dàn diễn viên thấy cũng ok phết
    Down về xem rồi phát biểu cảm nhận sau nhé
    P/S: thank sub team so much :)
    Tác giả: Swt    Thời gian: 20-5-2013 01:04 PM
    Phim hay, tuy nhiên không dành cho các bạn không thích bạo lực
    Có nhiều cảnh quá bạo lực và máu me
    Phim này xem trong rạp đứng lên bị choáng, phải ngồi định thần mấy s ;))
    Như nhiều phim hành động khác, xem được nhưng không để lại ấn tượng sâu sắc
    Tác giả: hientini    Thời gian: 20-5-2013 01:15 PM
    Ohhh, Cuối cùng cũng đã có phim rồi.  Mình xem trailer của phim thấy rất thích từ nội dung, diễn viên, nghe nhiều người giới thiêu phim cũng khá hài hước nữa.
    Thanks ST nhiều lắm.{:155:}
    Tác giả: yulsic208    Thời gian: 20-5-2013 01:40 PM
    Hồi xem ở rạp kết phim này dã man, cứ tưởng nhà mình không làm. H có phải kéo về khẩn trương ;)) Nhìn cô e vừa sexy vừa mạnh mẽ yêu dã man luôn ý :X :X :X Anh này thì đóng từ hồi Thor, Avenger đến phim này, càng xem càng kết ;))

Tác giả: longcute_hy    Thời gian: 20-5-2013 02:23 PM
    Mình hóng phim nè lâu lắm rùi, nghe nói hay lắm mà chưa được ra rạp xem. Cảm ơn sub nhiều. Hè này lại có phim hành động để xem rùi!!!!MÌnh khoái phim hành động nhất {:286:}  {:445:}   
    Tác giả: kidd2725    Thời gian: 20-5-2013 02:52 PM
    Thank st nhé {:165:}
    đợt chiếu rạp đúng lịch học nên chả có thời gian đi coi, trên kites cũng có bản hd luôn rồi. hào hứng down về xem luôn. Mà công nhận phim 18+ là đúng thôi, nhiều cảnh xem máu me be bét với 1 số đoạn ecchi không chịu được {:118:}. ngồi xem trực tiếp lên tivi cho sướng mà cứ thấp thỏm sợ phụ huynh vào mà đúng mấy cái đoạn ... đúng chết ))
    Tác giả: thuylinh96    Thời gian: 20-5-2013 03:05 PM
    hóng film này từ đợt ra rạp mà ko đi xem được , cứ tiếc tiếc dã man {:432:}

lâu lâu không thấy gì, cứ tưởng subteam ko định làm film này {:432:}

đến giờ thì đã thấy trên kites

ths subteam nhiều lắm   

Tác giả: DyDy6993    Thời gian: 20-5-2013 03:10 PM
    ahhhhhhhh, phim hay nè !!!
    Mình hóng phim này từ lúc mới ra trailer rồi !
    Nghe nói phim này nói về phù thủy lại có những pha hành động ngợp thở nữa , :") hấp dẫn...
    Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha !
    Giờ mình down đây..... :")
    Tác giả: Kookie~♥^^    Thời gian: 20-5-2013 04:53 PM
    Phim này ''trẻ không tha ,già không thương'' . Là một bộ phim giải trí cực tốt cho cánh đàn ông bất mãn với phụ nữ ~ Một phương pháp giải STREET cực tốt cho những ai luôn muốn ra tay với phụ nữ mà không được
    Nói vậy thôi chứ phim này đánh phái nữ rõ chi là dã man con ngan >0<
    Tác giả: thekhang2911    Thời gian: 20-5-2013 05:16 PM
    lại thêm 1 món ngon nữa! Àh mình đọc báo thấy Kites tổ chức lễ họp mặt gì đó.... thành viên Staff cũng đông quá nhỉ...Mong trang web mình phát triển mạnh nhé!
    Kites làm phim hard sub thì coi LCD còn gì bằng :v                                    
    Tác giả: tcminh    Thời gian: 20-5-2013 07:50 PM
    Phim cũng khá là hay , kĩ xảo rất tốt , 1 bộ phim đáng xem , bất ngờ là tưởng phim đúng nghĩa là " thợ săn phù thủy " bình thưởng , ai dè là phiên bản chế thêm của ngôi nhà bánh kẹo , xem xong tiêc cho em bạch phù thuy ghê , xinh đẹp thế mà chết uổng
    Tác giả: dungtran0110199    Thời gian: 20-5-2013 09:38 PM
    nghe kites giới thiệu phim hấp dẫn quá.mình chưa nghe giói thiệu phim này bao giờ cả,bây giờ có trên kites mới biết.chắc hấp dẫn lắm đây........down vè xem thôi anh em.nghỉ ngơi, giải trí nào.thank kites nhiều.nh.iều nhé
    ................
    Tác giả: vic_earth    Thời gian: 20-5-2013 09:43 PM
    Phim này kiểu giải trí đơn thuần, nhưng xem thì "phê" đừng hỏi :))
    Ai xem phim này ở rạp rồi thì biết, máu me, lòng xào, đạn, súng, dao cứ gọi là "tới tấp vào mặt", cứ giật nảy với nhắm mắt không biết bao nhiêu lần...
    Có bạn trên kia cmt đánh "phái nữ dã man con ngan" thỳ đúng thật, mấy đứa phù thủy bị đánh "bát vía" luôn...
    Nhưng két thúc hơi nhanh. kiểu cả phim hành động dồn dập như thế, tiêu diệt xong phù thủy kết thúc luôn >< Nên thấy phim hơi ngang
    Nói chung phim xem ổn, thank ST nhiều
    Tác giả: richita    Thời gian: 20-5-2013 10:08 PM
    đang kiếm phim xem, dạo này học hành xì trét quá, òa òa, thợ săn phù thủy .......hay ko đây, dù sao vẫn hóng, vẫn down về xem cái đã{:184:}
    Thanks subteam nhiều nhé !!!!!!!!!!!!!!!11
    Tác giả: heevian    Thời gian: 20-5-2013 10:19 PM
    Dạo này cực kết mấy phim hành động aaaa....mà nghe nói phim này máu lửa lắm nên nhanh tay down về thui...
    Hum trước coi mấy bộ tình cảm thấy đau tim quá phải kiếm cái cân bằng lại may mà có bộ này a..
    Thanks subteam nhiều nhiều lắm nha
    Tác giả: boydongle    Thời gian: 20-5-2013 10:23 PM

waaa, iem là iem  khoái cái thề loại này lắm lắm, cảm ơn sub team làm bộ này nhaz

hiu hiu, iem còn tường phải chờ thêm mấy năm nữa mới dc coi ah chu
    Đợt trước phim chiếu rạp mà mình bận quá ko đi xem đc,nghe mọi người nói hay lắm mà cứ tiếc hùi hụi
    Bây h thì có phim HD để xem rồi hehe,tuy xem ko sướng đc như xem rạp nhưng cũng háo hức lắm
    Thank ST nhé nhé nhé
    Tác giả: vulongbidv    Thời gian: 21-5-2013 08:21 AM
    Hóng hơi bị cam lâu rồi. Qua mấy trang xem phim online thì lại toàn bản lừa đảo thôi. May quá hôm nay vào kites lại thấy có phim. Mê cái thể loại hành động phưu lưu thế này lắm
    Tác giả: ngocdiep125    Thời gian: 21-5-2013 08:32 AM
    thích mấy thể loại mạo hiển và phép thuật như vầy nè....
    phim này có vẻ khá li kì vì phải chiến đấu với kẻ thù từ nhỏ thì chắc là tâm lý lắm....
    nhiều kí ức muốn chôn vùi sẽ trỗi dậy ....^^....
    thanks subteam....
    Tác giả: callme02    Thời gian: 21-5-2013 09:23 AM
    Phim này hay nè. Nghe cái tên với đọc sơ qua nội dung giới thiệu đã thấy hấp dẫn rồi. Download về mà xem ngay mới được. Hấp dẫn quá! Mình rất thích phim kiểu phù thủy với pháp sư!
    Tác giả: lovestory    Thời gian: 21-5-2013 09:32 AM
    Phim này chỉ nhìn diễn viên nữ chính đã muốn xem rồi. còn bác nam chính hình như đóng cả trong the avengers, thấy diễn cũng đạt. Hóng phim này từ lâu bây giờ có sub HD rồi vui ghê. Cảm ơn các bạn dịch phim nhé. Thanks . Mà cho mình hỏi ST có làm sub phim Warm Bodies (Tình yêu thây ma) k nhỉ???
    Tác giả: onepunchman    Thời gian: 21-5-2013 09:43 AM
    Ohhh, Cuối cùng cũng đã có phim rồi.  Mình xem trailer của phim thấy rất thích từ nội dung, diễn viên, nghe nhiều người giới thiêu phim cũng khá hài hước nữa.
    Thanks ST nhiều lắm
    Tác giả: ahoaingoc    Thời gian: 21-5-2013 11:35 AM
    {:171:} Phim  này mới chiếu rạp gần đây mà giờ đã có. Mong có bản đẹp để xem cuối cùng đã thỏa nguyện roi, kites dịch nhanh thiệt đó, ủng ho kites dai dài. Mà phim này sao thấy phù thủy nào cũng xấu thế "ngoại hình"...........
    Thôi không nhiều chuyện nữa{:154:}
    -> down nhanh nào {:159:}

Tác giả: kpkid    Thời gian: 21-5-2013 11:43 AM
    phim này coi ở rạp 1 lần rồi, công nhận hiệu ứng 3D của phim quá đỉnh rất nhiều cảnh tận dụng triệt để hiệu ứng 3D, hôm đi coi rạp khá bất ngờ vì em nó ko bị cắt miếng nào kể cả cảnh nóng lộ hàng {:412:} kéo về xem lần nữa thôi hehe cám ơn team dịch nhé
    Tác giả: JuGal    Thời gian: 21-5-2013 11:49 AM
    ahhhhhhhh, phim hay nè !!!
    Mình hóng phim này từ lúc mới ra trailer rồi !
    Nghe nói phim này nói về phù thủy lại có những pha hành động ngợp thở nữa
    Có  ông anh đóng biệt đội siêu anh hùng nữa kìa!!!!
    Tks ST nhìu nhìu
    Tác giả: gaby_chullie    Thời gian: 21-5-2013 01:03 PM
    từ hồi coi avenger đã muốn coi phim có anh này rồi, thấy bảo có phim này mình muốn coi lắm
    mà đợt nó chiếu lại ko đi coi được tiếc hùi hụi
    thank subteam nhiều lắm ấy
    Tác giả: vietchyptk    Thời gian: 21-5-2013 01:23 PM
    lâu lắm rùi mới có phim hay ..tranh thủ mạng đang khỏe kéo ngay về , tối nằm xem phim thôi .

thanks subteam nhiều ... mà chương trình the voice korea k thấy làm sub nhỉ mọi người ơi ... đang xem hay thế mà bị dưng lại giữa chừng như này :(
    Tác giả: x_girl94    Thời gian: 21-5-2013 01:39 PM
    Mình đã từng đi xem phim này ngoài rạp rồi và thấy nó cũng là một bộ phim khá đáng xem, tuy nhiên phải thú thực là phim này không dành cho những ai sợ bạo lực và sợ máu, vì phim có khá nhiều cảnh diễn tả điều này.

Còn những bạn nào thắc mắc là có nên xem phim không vì phim có cảnh nóng, thì trong suốt bộ phim sẽ chỉ có 1 cảnh thôi, và thực sự theo mình thì nó không đến độ18+ đâu ạ, mọi người cứ yên tâm mà xem nhá.
    Tác giả: cadypham    Thời gian: 21-5-2013 03:49 PM
    subteam làm việc năng suất quá cơ, chưa gì đã có phim rồi
    hồi trước ngày nào cũng vô ngóng phim á
    phải kéo về xem luôn cho nóng thôi nào :)
    cảm ơn subteam rất nhiều nhé :)
    Tác giả: JollyTran    Thời gian: 21-5-2013 04:05 PM
    mình thấy khá ấn tượng vs phim này vì bình thường mấy phim hành động thường có nhân vật chính rượt đuổi đánh nhau là couple...nhưng lần này 2 nhân vật chính lại là anh em....khá độc đáo.
    các cảnh đánh nhau cũng bình thường như các phim khác nhưng chỉ có vài cảnh nhìn hơi ghê...lúc mình đi coi ở rạp cũng giật mình mấy lần ^^
    mấy con phù thủy cũng đa dạng ghê...nhìu con nhìn cũng mắc cười nữa
    cám ơn subteam nhìu nha...mình cũng hóng phim này từ lúc coi rạp rồi ^^
    Tác giả: thichnhiu    Thời gian: 21-5-2013 04:44 PM
    leminhthu121190 gửi lúc 18-5-2013 11:11
    phim này hình như có thấy giới thiệu trên tivi thì phải                             ...

thích cái chú này hồi đóng revenge...lần này cũng là bắn cung...thể loại phim hành động này luôn mãn nhãn người xem...mình rất thích...không có tiền ra rạp coi...chờ đợi cuối cùng cũng có thành quả
    Tác giả: chloe94    Thời gian: 21-5-2013 05:36 PM
    Hehe hơi bị ghiền phim này đó nghen, nhưng muh lúc ra rạp thì ko kịp coi huhu
    Nam chính nữ chính đều đẹp lung linh . Jeremy Renner thi đẹp trai hết chỗ chê {:301:}, còn Gemma Arterton thì lung linh {:263:}
    Ủng hộ phim này đó nha {:412:}
    Tác giả: nhoc_pupu    Thời gian: 21-5-2013 06:04 PM
    Nghe cái tên có vẻ hay nhỉ, rất thích xem mấy thể loại phim này. Thấy nói về nội dung thì cũng hấp dẫn.
    Down phim về xem thôi.
    Then kiu sub team nhìu nhá, các bạn phải vất vả rùi :)
    Tác giả: thn2693    Thời gian: 21-5-2013 06:28 PM
    Cuối cùng thì subteam cũng đã làm {:161:}                                 
    Cám ơn các b nhiều lắm hehe
    Chờ mong mãi Jeremy của lòng em {:176:} hồi trc bận thi bị lỡ mất phim này ở rạp mà tiếc hùi hụi. H đã đc thoả lòng mong ước rồi {:157:}

Tác giả: be_bu_kim    Thời gian: 21-5-2013 07:04 PM
    Cuối cùng kites cũng mần sub phim này :-bd
    Woohooo
    Hồi trước chiếu ngoài rạp mà vướng lịch thi nên đành bỏ
    Tiếc hùi hụi luôn :((
    May mà bây giờ có sub của kites :-bd
    Subteam toẹt vời ông mặt trời :x
    Có anh đóng Hawkeye trong The Avengers nữa :-bd  
    Tác giả: maian92    Thời gian: 21-5-2013 07:05 PM
    mong chờ mãi, cuối cùng subteam cũng làm phim này. Đợt bỏ lỡ ở rạp tiếc lắm cơ
    Cực kì thích chú Jeremy Renner, với lối diễn điềm tĩnh và vẻ đẹp rất nam tính trong các phim MI4, The hurt locker, The Bourne Lagacy và gần đây là vai diễn Haweye trong The avengers.
    Chú với Gemma đẹp đôi thế mà lại đóng anh em à:(, nhưng mà được ngắm 2 dv này trong 1 movie là thích lắm rồi
    Down về xem thôi
    Tác giả: tiny_tran    Thời gian: 21-5-2013 07:37 PM
    Xem cái giới thiệu thì thấy hấp dẫn quá đi à
    thấy poster cũng mê nữa
    chỉ có điều là kg biết có ghê hem, sợ ghê thoai, chắc đợi mọi ng xem xong cmt roài mới dám xem quá >.<
    Tác giả: windyboyl    Thời gian: 21-5-2013 08:56 PM
    lần trước miss vụ con rạp thì hên wá có mà xem
    tội mỗi cô White Witch wá  
    thôi thì dù sao cô em cũng có dòng máu của mẹ vs quyển sách kia thì bá đạo rồi
    đúng là tự dưng phải bảo vệ ng đã từng giết gia đình mình cũng hơi khó nhưng mà dù sao thì kẻ chụ mưu ko phải họ cũng ks
    1 phong cách như cũ là kết hợp ccỗ tích rất là hay
    mỗi phần máu nhìn ảo wá
    Tác giả: genzinny    Thời gian: 21-5-2013 09:13 PM
    Chờ mãi cuối cùng kites cũng đẹp sub phim này mình hóng lắm, nghe bạn mình bảo coi fim này hay lắm mà hồi đó ko đi rạp xem đc, cám ơn sub team thích anh nam chánh lắm, anh bắn cung của ngộ
    Tác giả: tanpopoluvU    Thời gian: 21-5-2013 09:16 PM
    mình thì rất khoái những phim về phù thủy...hehe...^^.....mà nghe tên phim này quen ak nha!!!....hình như đã quảng cáo rất rầm rộ năm ngoái thì phải...với kĩ xảo tuyệt vời....đẹp mắt....mê hồn....nhanh nhanh down về thôi...thanks sub nha!
    Tác giả: zanlee    Thời gian: 21-5-2013 09:26 PM
    muốn được coi ở rạp nhưng lại bỏ lỡ, nay Kites làm sub mình mừng lắm luôn
    cám ơn subteam nhìu, mình mong mãi phim này nghe nhiều ngừoi khen hay lắm mà mình không được thử ở rạp
    từ 1 câu chuyện cổ tích nhưng nay lại có cái nhìn khác về Hasel và Gretel
    Tác giả: Dachshund    Thời gian: 21-5-2013 09:58 PM
    đợt trước đã coi ở rạp rồi thây hay ghê cứ mong nahf mình có sub mãi để được xem lại :x phim hay cực kì luôn đúng là đáng đồng tiền bát gạo 2 nhân vật nam chính diễn tuyệt vời mà kĩ xảo thì không có j để mà chê :x ra ngoài rạp mỗi lần con quỷ hiện lên là mình giật bắn cả mình :X cám ơn sub team nhà mình nhé :x các anh chị vất vả qá
    Tác giả: bienquy    Thời gian: 21-5-2013 11:09 PM
    chờ mãi thì kites cũng đã ra bản sub HD cho phim rồi, kéo về ngay thôi, xem giới thiệu nội dung  phim thì nó phù hợp cho việc thi xong xem xả stress đây {:155:}, thank subteam nhiều nhiều {:161:}
    Tác giả: kimvudieu    Thời gian: 22-5-2013 01:20 AM
    Thanks st nhiều nhiều ạ! Dạo nì chỉ ngóng được mỗi movie vs drama duy có How i met your mother của nhà E thôi, hix hix, tự dưng k tiêu hóa đươc mấy cái drama khác, tỗi lỗi tội lỗi. Ủng hộ phim nài ạ! Sau khi xem xong e sẽ vào viết comt bình luận ;)
    Tác giả: nhat7d    Thời gian: 22-5-2013 02:16 AM
    phim này hơi ghê. nhiều cảnh máu me với ăn sâu bọ nhìn ớn.
    {:441:} cơ mà kỹ xảo đẹp  
    đang kéo mà tiện thể hỏi cái bản này là bản unrated hay là bản cắt vậy.
    Tác giả: lovedonotregret    Thời gian: 22-5-2013 02:47 AM
    Ôi xem cái trailer mà đủ thíc rồi
    dù sao thì những thể loại phim viễn tưởng này thì bên tây âu vẫn là nhất
    cảm ơn Kites nhé!

Tác giả: vavava    Thời gian: 22-5-2013 08:36 AM
    Thanks ST nhiều nhiều!
    phim này có vẻ hay, có vẻ hot
    mình thích chị nữ diễn viên chính
    phim này chiếu rạp không đi xem đươc
    giờ có thể down về coi rồi., yeah! {:412:}
    Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 22-5-2013 09:32 AM
    Đã xem và chỉ có thể nói một câu : quá hay ^^
    Kĩ xảo vừa đủ, ko quá lố, hóa trang vừa tầm để thấy nó chân thực
    Cốt truyện, diễn biến phim rất logic, diễn viên đóng chuẩn, đặc biệt là mụ phù thủy ác
    lâu rồi mới xem đươc bộ phim viễn tưởng ahy đến vậy.
    Tác giả: nonolulu    Thời gian: 22-5-2013 09:36 AM
    Phim quá tuyệt vời. Mình rất thích nhân vật Gretel vừa xinh đẹp, vừa cá tính. Còn anh Hansel thì vô cùng bảnh trai. Nội dung hấp dẫn, hành động khỏi chê. Nói túm lại là rất là thích. Cám ơn subteam nhiều.
    Tác giả: bluboyrome    Thời gian: 22-5-2013 10:37 AM
    Bão mùa hè đổ về {:301:}
    {:262:} Coi trailer hoành tráng lắm nhưng cũng không quá ảo {:268:}
    Không biết có được thuộc hàng bom tấn nữa không biết {:292:}
    Cái này cứ down về đêm bật máy lạnh tắt đèn xem nó mới phê {:257:}
    Tks sub team nhé {:271:}
    Tác giả: linhnguyen2810    Thời gian: 22-5-2013 11:08 AM
    Mình thích thể loại phim viễn tưởng xen lẫn chút kinh dị này lẵm. Lần trước chưa đi xem ở rạp được! Thanks Subteam nhiều nhiều!
    PS: Thích JM từ hồi đóng The hurt Locker!
    Tác giả: SHIHOMYANO    Thời gian: 22-5-2013 12:02 PM

phim này trước xem 3D thì hiệu ứng đẹp dã man!!!!!Nhạc nền cuối phim Animal Alpha - Bundy. hay vật vã!!!
    Ai xem thì cố xem đến = hết nghe thử nhạc cuối phim xem nói đúng không
    Tác giả: nguyentramy1989    Thời gian: 22-5-2013 12:32 PM
    oa phim này hay lắm
    mình thích mấy thể loại về phù thủy như thế này{:1
    lần trước chiều ở rạp mà không đi xem được.sub team làm việc năng suất ghê.cám ơn các bạn
    Tác giả: Soro    Thời gian: 22-5-2013 01:23 PM
    Coi cũng đc, giải trí tốt :))
    Mình thích cuối cùng thành 1 đội 4 người, tuy là chị Mina bị chết, dù gì thì 1 phù thủy trắng rất cần thiết để săn những phù thủy ác đấy chứ, như đoạn chị Mina làm phép rưới nước lên vũ khí, uầy bắn phát nổ bẹp đầu, phê
    Vs cả ghiền đoạn bạn cảnh sát trưởng bị anh khổng lồ giết, ông bạn già đấy chết là đáng, đánh Gretel mà dám bắn Thị trưởng, tội ông Thị trưởng, 1 ng` sáng suốt và hiểu chuyện chết dưới tay 1 thằng đần và thô lỗ
    Tác giả: maz.carem    Thời gian: 22-5-2013 03:03 PM
    Hay quá, cuối cùng cũng được xem phim này

Nghe nói Hansel & Gretel là câu chuyện rất nổi tiếng trong bộ truyện cổ Grimm. Câu chuyện này từng được chuyển thể khá nhiều lần, từ phim ảnh cho tới nhạc kịch. Chuyện phim bắt đầu 15 năm sau khi hai anh em Hansel (Jeremy Renner) và Gretel (Gemma Arterton) thoát khỏi mụ phù thủy ăn thịt trẻ em, kẻ đã thay đổi cuộc sống của họ mãi mãi và cho họ cơ hội nếm trải mùi thù hận. Sau nhiều năm, hai anh em trở thành những thợ săn tiền thưởng với kỹ năng vượt bậc, toàn tâm toàn ý cho sự nghiệp truy đuổi và tiêu diệt những mụ phù thuỷ ác trốn trong rừng sâu.

Có phim coi rồi, down thôi :))
    Tác giả: VivienDoan    Thời gian: 22-5-2013 03:54 PM
    Thanks sub team nhiều lắm ^^ mình đang ngồi ngóng film này bây giờ mới được coi
    Cuối cùng cũng được down về coi cho thỏa chí :)) coi film thích nhất cảnh Edward cho ông cảnh sát trưởng lên đường :))
    Tác giả: hanhle90    Thời gian: 22-5-2013 04:39 PM
    oa......... mình thích phim này. nghe nói có rạp từ mấy tháng trươc s cứ đợi mãi   ra để xem. mai đi thi rồi nhưng tối nay nhất định phải xem xong mơi đc. .......  thanks ST nhé nhé nhé nhé................. :) :D
    Tác giả: oc1606    Thời gian: 22-5-2013 05:52 PM
    Coi poster thấy hấp dẫn quá hê hê
    Mình thích nhất là mấy kiểu hành động ma quỷ
    săn phù thủy săn ma các thứ {:310:}{:310:}
    phải down ngay về xem mới được
    Cảm ơn subteam nhiềuuuuuuuuu{:286:}
    Tác giả: arsenalfc012    Thời gian: 22-5-2013 06:20 PM
    bác nào xem rồi cho em hỏi phim này có phải phim kinh dị không vậy ạ??? có nhiều cảnh máu me hay chém giết rùng rợn gì không để em còn biết lối chứ em là em yếu bóng vía sợ giật mình giữa đêm lắm ạ?!?!?!? thanks các tiền bối hjhjhj
    Tác giả: locthanhtung_91    Thời gian: 22-5-2013 07:50 PM
    vừa xem xong phim gớm quá. vừa bẩn vừa gớm. phù hợp cho mấy bạn thích xem phim kinh dị. Nên đề thêm 16+ vào nữa tưởng phim hành động bình thường
    dù sao cũng thank sub team đã làm phim
    .
    Tác giả: myngoc1004    Thời gian: 22-5-2013 08:00 PM
    Em coi phim này ở rạp rồi :">
    Giờ có sub down về coi lại cho đỡ chán :">
    PHim hay khỏi chê mỗi tội nhìn mấy bà phù thủy thấy rợn người quớ đi))))
    Có cái cảnh 16+ đẹp miễn bàn))))))
    Tác giả: hell.angel_315    Thời gian: 22-5-2013 08:16 PM
    gắn mác 16+ đi admin ơiii {:431:}
    có cảnh thì miễn bàn {:425:} nhưng rấtttt nhiều cảnh máu me kinh dị
    cảnh giết người ghê kinh khủng, bóp nát đầu, xé xác, bẻ chân bẻ tay xog nôn ra giòi, ...
    thật tốn tiền máu giả {:289:}
    dù sao thì bộ phim rấttt hay và mang ý nghĩa to lớn xx
    đoàn kết làm nên tất cả <3
    Tác giả: manhdunginterne    Thời gian: 22-5-2013 09:13 PM
    phim này hay lắm các bạn nhỉ
    lại một phim nữa về cuộc săn đuổi phù thuỷ
    mình đã xem và like cho bạn up bài này nhé
    cảm ơn diễn dàn nhiều đã có nhưng phim hay như này , mọi người xem đi hay lắm mọi người à

Tác giả: zik_sad    Thời gian: 22-5-2013 10:27 PM
    phim này hóng ban đầu vì có anh Hook eyes đóng, nhưng sau xem đi xem lại vì nội dung hay, pha chút kinh dị nữa chớ. đúng kiểu mình thích, xem rạp rồi vẫn down về xem lại vì thấy rất đáng, grentel xinh quá trời luôn, sexy nữa chớ
    Tác giả: tdls89    Thời gian: 22-5-2013 11:35 PM
    Nội dung phim rất hấp dẫn nhưng nghe mọi người nói là phim kinh dị mình có vẻ chùng chùng :-s :-s..........
    thôi quyết định down về xem hehe mọi người giữ seed giùm nhé :D...............
    Thanks Subteam !...........
    Tác giả: thanhan0105    Thời gian: 23-5-2013 12:57 AM
    Lúc nó ra rạp cũng muốn đi coi lắm, mà rút cục coi ko được :"> Cũng nghĩ chắc phim hay lắm, muốn down về coi :">
    Cơ mà bà con nói  là phim kinh dị thật à ? Mình ko dám coi phim kinh dị :"< Chắc phải nhắm 1 mắt, che 1 mắt mà coi z :">
    ......................................................................................

Tác giả: ulovemusic    Thời gian: 23-5-2013 02:22 AM
    mới vô thì cứ ngỡ là phim cổ tích mà mình xem lúc nhỏ. Coi rồi mới biết cũng là phim cổ tích nhưng dành cho người lớn. Có những phân đoạn trong  phim xem dật cả mình. Phim này mặc dù hấp dẫn nhưng nhiều bạo lực quá.
    Tác giả: maideo    Thời gian: 23-5-2013 07:56 AM
    sao dạo nảy nhiều phim nói về phù thủy thế nhỉ, nói chung phim hành động điều hay cả
    Đợt trước chiếu rạp chưa có dịp đi xem, bây giờ có bản HD rồi xem siêu sướng :))
    Thanks subteam nhiều nhiều nha :xxxxxxxx
    Tác giả: MarineKid    Thời gian: 23-5-2013 08:59 AM
    Thanks subteam rất nhiều
    Huhu thích phim này kinh khủng, đợt trước chiếu rạp xem rồi cơ mà xem lại vẫn hay
    Diễn viên đẹp, kĩ xảo đỉnh
    Kéo HD luôn:">>
    Tác giả: quycon    Thời gian: 23-5-2013 09:00 AM
    phim hay quá , xem thật sướng , 3 người đánh nhau với 1 đám phù thuỷ
    nhung không biết cái nươc chế để chống phù thuỷ la chế từ cái gì nữa , không hiểu chỗ ấy
    Tác giả: Khanh_Thỏ    Thời gian: 23-5-2013 09:22 AM
    Thanks subteam nhiều nhiều, đợt phim ra rạp không đi xem được , bây giờ thì thoả ước nguyện rồi. Cũng biết đây là phim cổ tích dành cho người lớn, đoạn nào kinh dị thì nhắm mắt vậy. :D
    Tác giả: oaoa12    Thời gian: 23-5-2013 09:28 AM
    Phim này hôm bữa định đi xem rạp cơ mà bạn bè k đứa nào đi mới đen chứ, thích nữ diễn viên chính kinh khủng {:440:}
    May còn có sub team chứ
    Thank sub team nhiều nhiều ^^ {:443:} {:443:} {:443:}
    Tác giả: anhlynk    Thời gian: 23-5-2013 10:11 AM
    hú hú, đã có film, down về gấp gấp

hồi coi trailer giới thiệu là đã muốn đi coi lắm lắm r, cơ mà lúc đó không có thời gian, vs cả ko ai coi chung cho đỡ sợ{:402:}

thanks sub team rất nhiều rất nhiều{:418:}
    Tác giả: mottruyen2013    Thời gian: 23-5-2013 10:26 AM
    Đúng thể loại tui thích nè! Kiểu cốt truyện dựa trên truyện cổ tích dành cho trẻ em, mà nội dung thì dành cho tuổi trưởng thành. Mấy nhà làm phim dạo này đang có phong trào cải biên phim từ truyện cổ tích hay sao á.
    Diễn viên nữ đẹp, nhìn là mún coi rồi. Thanks subteam
    Tác giả: Lingua    Thời gian: 23-5-2013 10:41 AM
    Ban đầu không để ý phim này lắm vì không thích cổ tích :3
    Thế nào hôm nay ấn vào coi poster mà giật mình luôn. Có anh Hawk thì phải xem thôi \m/
    *cơ mà tưởng chị nữ chính cũng Scarlett đóng thì tiện cả đôi đường*
    Thank ST :-bd
    Tác giả: pean    Thời gian: 23-5-2013 12:22 PM
    Phim hay quá trời quá đất, mới luyện xong này.
    Lâu rồi mới coi lại cái thể loại máu me văng tứ tung, tay chân rụng lặc lè như vầy, khoái qá. Mới đầu có chút gê gê mún ói, mà coi riết cái nó PHÊEEEEEEEEEEEEE
    Thíc Edward quá, dễ thương hết sức, hiền thật hiền luôn, nhìn kute nhất lúc cõng đứa bé bắt đi á, cứ như trẻ mẫu giáo vác balo đi học. hihi
    Cái kết thì đúng chuẩn cổ tích, hết sức kì diệu, cơ mà vẫn tiếc cho chị Mina quá, thí dụ Edward về chung với Gretel rồi khiêng chị Mina liệng xún cái suối thì chỉ có sống dậy hôn ta? Hơi bùn chỗ đó đó, nếu kết phim đc 2 couple thì quá pớ phịt luôn. {:440:}{:440:}
    TKS ST đã làm sub nhé. ^^
    Tác giả: bunniie.smiley    Thời gian: 23-5-2013 01:43 PM
    Cảm ơn ST ^^
    Xem phim này ngoài rạp rồi nhưng xem lại vẫn thấy hay ^^ Mình cực thích mấy loại chuyển thể từ truyện cổ tích :)) mà phim này còn máu me đầu, tay, chân rơi rụng tung tóe còn kịch tính hơn :))
    Khúc cuối phải nói là tuyệt vời :">

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3