Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 63838|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[J-Zone & Kisumai VN][TBS 2012] Beginners! - Fujigaya Taisuke, Kitayama Hiromitsu, Gouriki Ayame [Vietsub Ep 4-10 END HD Version]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-8-2012 02:50:44 | Xem tất
ayakagreenie gửi lúc 10-8-2012 01:56
phim này toàn diễn viên lạ với mình thôi, có lẽ do mấy em này là dàn dv thế hệ mới  ...

May mà ko phải mình ôm cái PJ này,chứ mà nghe cái kiểu comment trai xinh gái đẹp,dàn diễn viên mới... chỉ muốn drop PJ rồi ôm 2 thằng về nhà mang vô tủ cất luôn cho rồi.Khỏi mang ra làm gì phí đời.
Bình tĩnh bình tĩnh,hôm nay là ngày kỷ niệm một năm trai debut _.__" bình tĩnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-8-2012 01:43:29 | Xem tất
Beat gửi lúc 10-8-2012 09:23
@ ayakagreenie : ngoại trừ việc lớp S cũng là lớp cá biệt ra thì các nội dung khác, n ...

Chị đây dạo gần đây cực kỳ dị ứng với cái câu khen phim chỉ biết khen trai xinh gái đẹp,đọc nội dung thì không đọc,cứ lo nhìn xem dàn diễn viên có lung la lung linh không,cứ chăm bẵm vào trai xinh gái đẹp mà khen + phán những câu vớ vẩn trên trời dưới đất.

Đặc biệt hơn là trai nhà lại càng dị ứng,nghe cái kiểu cứ như trai nhà chả có cái quái gì ngoài mã bề ngoài xinh đẹp ấy.Còn nội dung để xem phim chỉ xếp được vào hàng thứ 2.Nếu lỡ phim mà trai ko xinh gái ko đẹp thì chắc cũng không thèm nó mắt qua.Chấm hết.

Tính thời gian đóng phim của Taichan từ đó đến giờ ko xét là "thế hệ mới" của Nhật Bản được,đóng cả hơn 5 năm nay,chẳng qua không phải nghề chính nên không có "máu mặt" trong giới diễn viên.

Misaki cũng đã được một năm,còn Taichan từ năm ngoài đến giờ lên TV phim này đã là phim thứ 4 rồi... có phải lần đầu mới đóng phim,phim chiếu vào 7-8h sáng hay 12h-1h sáng đâu.

Cũng giống như những người từng thích Ren trong Ikemen,cũng khen trai xinh gái đẹp cũng "gục",kết cục lúc biết con người thật của Tama,bao nhiêu ng trụ lại,bao nhiêu người ra đi...

Bởi,cứ nghe ai khen phim Nhật mà ko để ý đến nội dung như thế nào,không vì nội dung mà xem phim trước,chỉ lo chăm chăm vào dàn diễn viên như đang khen phim Hàn là cảm thấy bực mình.Công sức của những người trans preveiw ném sông ném bể hết... chả bằng ném đại vài ba cái hình diễn viên "xinh đẹp" lên cho xong.

P/S: ngoại trừ vài trường hợp vì diễn viên mà xem phim dù ko có preview.Lí do vì đã thích cách diễn của diễn viên đó,như mình khi xem phim của bác Kimura hay của ss Yuko Takeuchi... thì không nói.

Bình luận

với cả đây là 1 topic mới, nên welcome mọi ng tới xem phim, quảng bá cho phim, chứ đừng để bực tức nhau mà gây qua gây lại. để mn có cùng tình yêu phim NB  Đăng lúc 11-8-2012 05:57 PM
đây là topic bàn luận phim, mình cũng chả muốn đôi co với bạn làm gì, có gì chúng mình add nick yahoo nhau nói chuyện ha, share your idea and mine :))  Đăng lúc 11-8-2012 05:55 PM
bạn này, mình đọc nội dung thì mình mới cmt phim đó, bạn nên đọc kĩ lại đi, mình xem phim NB mấy năm nay rồi, ko chỉ dựa vào dv mà xem phim đâu  Đăng lúc 11-8-2012 05:54 PM
bợt giận ss  Đăng lúc 11-8-2012 01:50 PM
he he thôi nào bớt giận đi..keke  Đăng lúc 11-8-2012 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách