Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-3-2012 00:23:57 | Xem tất
Nhà mình ơi, mọi người có định làm sub tập strong heart mà lần đầy tiên Teukso gặp nhau k?
Mình tìm mãi k thấy bản engsub để trans
Nếu có làm chắc chỉ có trans tiếng Hàn thôi
Nhưng nhà mình hình như k ai biết tiếng Hàn thì phải T.T

Bình luận

haha...N' ngu khoảng trans lắm! TA còn bì bõm, dịch ra nghe còn sến hơn cả con hến =)) Huống chi tiếng Hàn! thuaaa *cuốn gói chạy* :-j  Đăng lúc 14-3-2012 05:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-3-2012 18:37:56 | Xem tất
Nhà mình à
Sau khi đọc bài của các bạn mình biết là các bạn rất bức xúc vì một số bài viết của mấy bạn bên thread DH2.
Mình nghĩ nhà mình nên thống nhất bất cứ ai trong nhà mình nếu sang thread DH2 mà thấy những bài nào bash Sora phạm rule thì lập tức chụp lại đưa thẳng cho mod nhé.
Chúng ta k cần phải cãi nhau với họ nữa, nếu k hóa ra lại bằng mấy người đó.
Chúng ta sẽ đưa thẳng cho mod để dọn dẹp bớt mấy cái comment đó nhé.
Mọi người cùng đồng tâm hiệp lực dọn sạch cỏ dại nào :))
Đừng ngại đưa cho mod nhé, việc cần làm để bảo vệ unnie thôi ^^

Bình luận

Koo
:)) :)) . Làm thế mới diệt được , ai dám bashing So Ra unnie của ta , ta mách .  Đăng lúc 14-3-2012 08:49 PM
ý này hay nè  Đăng lúc 14-3-2012 08:09 PM
những comt ntn thì đc coi là phạm rule hả bạn?:))  Đăng lúc 14-3-2012 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-3-2012 00:13:43 | Xem tất
bina gửi lúc 14-3-2012 21:46
Có 2 tin ko được vui lắm mình muốn tâm sự để mọi người cùng bít
   Tin thứ nhất:ra ...

Về cái tweet của Teuk nhé:
-Vấn đề này ngày trước bị đem ra tranh cãi nhiều rồi, nếu bạn nào theo dõi kỹ vụ đó sẽ thấy thực sự là Teuk k hề có ý gì khi tweet như vậy cả. Khi đó ss Lee Min Jung tự tay trao giải cho anh ý, và anh ý up ảnh đó lên kèm câu tweet "Lee Min Jung noona đã tự tay trao giải thưởng này cho tôi. Và noona ý đã trở thành hình mẫu lý tưởng của tôi". Thực ra đọc câu này chỉ nên hiểu là Min Jung là một noona mà Tuek rất yêu mến, thế thôi chứ k có gì nhiều cả, trong tâm trạng vui mừng vì giải thưởng, anh ý tweet như vậy thôi, k có ý gì là k tôn trọng Sora hay gì cả. Mọi người đừng nghĩ quá lên rồi lại tội cho Teuk, mà cũng thành ra upset với cái WGM. Teuk thế nào với Sora chúng ta có thể nhìn rõ qua cách đối xử của anh ý, chứ câu tweet đó mình nghĩ k có vai trò gì cả. Và cũng vì vụ này mà Teuk cũng rất mệt mỏi, nên mọi người đừng nên nhắc lại nữa.
Về việc SR được ai đó chọn làm hình mẫu lý tưởng hay k thì điều đó mình thấy k nói lên điều gì. Thứ nhất có bạn Changmin của DBSK bạn ý từng nói là thích Sora nhé. Thứ 2 là có rất nhiều nữ diễn viên xinh đẹp giỏi giang nhưng cũng chưa chắc đã được chọn là hình mẫu lý tưởng. Cái này chỉ giống như kiểu hâm mộ của 1 fan nam thôi. ss Shin Min Ah xinh vậy mà còn bảo là trong bao nhiêu năm làm diễn viên, có mỗi Seulong của 2Am là chọn chị ý làm hình mẫu lý tưởng thôi mà ^^

Bình luận

changimn nói thích sora nhà mình à?hồi nào vậy?  Đăng lúc 20-7-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-3-2012 20:45:26 | Xem tất
Thôi cái kiểu này chắc HS nhà ta kết thúc là trở thành nhạc sỹ nổi tiếng rồi
Chứ super idol đến vòng cuối rồi mà e ý chẳng được hát thì làm sao đc chọn đây
Thôi miễn là em ý thành công là được rồi

Bình luận

Sung ngố cứ làm 1 phát chục bài ra đấy thì e chẳng cần cái SI làm j.hj  Đăng lúc 15-3-2012 09:27 PM
Chính xác, ko có nhạc sỹ thì hát đếch j, hát bằng niềm tin...kekeke... Sáng tác cũng kím nhìu tiền lắm  Đăng lúc 15-3-2012 09:18 PM
HS nhạc sĩ là chắc rồi . Nhưng hy vọng BiSung đến với nhau nữa  Đăng lúc 15-3-2012 08:57 PM
thì con bé làm nhạc sĩ, ko có nhạc sĩ thì bọn kia hát thế qué nào đc, hehe  Đăng lúc 15-3-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 17-3-2012 15:59:28 | Xem tất
Chán thật, tập này k có nhiều Teukso lắm
Cơ mà cái cảnh anh chị ghen với 2 người trong bộ đồ con vật (k biết gọi là cái gì nữa :">) thật là buồn cười :))
Xông vào đấm túi bụi, Hae nhìn thấy hyungsoo-nim bị chú kia ôm cũng chạy ra đấm :))

Bình luận

hôm nay ko đk xem onl.huhu  Đăng lúc 17-3-2012 05:22 PM
ui cậu ko chờ,tầm 15' sau khi chiếu wgm của eunjung lại có teukso típ đấy.bùn cười chết về 2 ac này  Đăng lúc 17-3-2012 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-3-2012 19:31:38 | Xem tất

uploaded by gnalc10

Nhà mình ơi preview nhé
Lại HaeSeo couple tiếp
Mặc dù mình thích Hae nhưng mà k thích chị này
Aigoo, khổ thân Teukso, chia sẻ thời gian suốt

Bình luận

chả hiểu ý đồ của các bác MBC là gì? chính thức giới thiệu cặp đôi mới hay thế nào đây? cứ thế này thì fan TeukSo vừa bực mà đa phần fan Hae lại đau tim :(   Đăng lúc 18-3-2012 03:57 PM
@Joongie: dạ, năm nay đi! :-< hf ko đc dài lâu! :((  Đăng lúc 17-3-2012 09:46 PM
@benam: sis nghe nói năm nay ah già fai đi nghĩa vụ rùi đúng hem... :(( ah i' sinh 83, đâu cancel dc nữa  Đăng lúc 17-3-2012 09:13 PM
luôn đi! kiểu này lấn hết tgian của teukso :-<  Đăng lúc 17-3-2012 09:08 PM
ghét 1 ng thì cũng cần 1 tgian r` mới ghét đc! trc h mình chưa biết chị ấy ntn nên mình nhìn tổng thể là "ko ghét" chứ thật, muốn thì 2 ac ấy tách ra làm 1 đôi wgm   Đăng lúc 17-3-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-3-2012 22:45:25 | Xem tất
Mình k xem được tập cuối nhưng đọc comment của các bạn
Hình như ep cuối HS xuất hiện chưa đầy 2 phút????
Đùa, trên đời chưa gặp một biên kịch nào như biên kịch này
Kịch bản và bộ phim tuy rating thấp nhưng đã làm là phải làm tới cùng
Nhân vật chính từ đầu là ai thì vẫn phải nhất quán chứ, sao tập cuối mà NV chính xuất hiện với thời lượng còn k bằng diễn viên quần chúng như vậy
Nói chung là mình bó tay, k còn gì để nói.
Tuy k muốn nói cả họ cả tên ra nhưng mà unnie à, lần sau đóng phim đừng đóng với idol nữa
Đùa ngày xưa mình cũng khá thích  người đó nhưng mà sau phim này thì chấm dứt luôn.
Thật là thiệt thòi cho chị quá

Bình luận

chính vì ko nhất quán nên cái rating nó càng lẹt đẹt chứ sao.BK đại tài:))  Đăng lúc 20-3-2012 11:01 PM
với cả Rian với HS cũng thành bạn trong phim. Ngoài đời JY cũng thân với Sora nên đừng nghĩ gì cả, lỗi là lỗi của PD với producer thui. ^^  Đăng lúc 20-3-2012 11:01 PM
nhìn chung nguyên ep cuối HS xuất hiện là vai trò kết thúc chuyện vào phút cuối cùng. Mà thôi, đừng buồn cũng qua rồi bạn à. Mong vào drama khác của Sora thôi.  Đăng lúc 20-3-2012 10:59 PM
@phuong : có trách là trách biên kịch chứ sao lại lôi idol vào đây mà nói, cái cách bạn vơ đũa idol vào mà nói nghe k ok chút nào >"<  Đăng lúc 20-3-2012 10:59 PM
thật ra ep cuối gần như So Ra thành phụ rồi, vì Rian thành Super Idol, rồi Rian cũg từ bỏ địa vị đi help mí bạn kia, rồi cũng Rian an ủi JB khi bạn í buồn  Đăng lúc 20-3-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-3-2012 18:25:01 | Xem tất
Bùn quá, k ở bên Hàn
K được đi xin chữ ký
Mình là mình chỉ mong đài nào đó ở VN chiếu DH2
Rồi Sora sang quảng bá cho phim
nhìn fansign nàng tươi quá nhỉ
K biết bao giờ mới honeymoon đây
Cơ mà mình nghi ngờ vụ đình công lắm, có khi k đi được ý :((

Bình luận

thấy vc nhà này thiệt thòi quá,lúc nào cũng bận,có chút thời gian thì lại đến lượt cái MBC đình công  Đăng lúc 21-3-2012 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 22-3-2012 22:29:03 | Xem tất
Buồn quá đi
chưa bao giờ buồn như thế này
Vợ chồng này đúng thật là quá khổ
Hai tháng trời chẳng gặp nhau tí nào
Thế này thì k thể is real được rồi
đến lúc MBC hết đình công thì chắc Teuk cũng đi quân sự rồi :((

Bình luận

đừng buồn, mình nghĩ ko đến nỗi hoãn đến lúc Teuk nhập ngũ đâu >'<  Đăng lúc 22-3-2012 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-3-2012 14:05:07 | Xem tất
Ngó twitter của unnie
Thấy mấy bạn DH2 cũng thân nhau
Mà mọi người để ý k
Hình như Sora cũng thân với Nam Bora - nữ diễn viên đóng vai công chúa lúc lớn trong drama The Moon Embracing the Sun đó

Bình luận

hay tại tên gần gần giống nhau nhỉ?.hiha =)  Đăng lúc 23-3-2012 05:46 PM
suz
đóng chung với nhau từ Sunny nên chắc là thân từ đó ;))  Đăng lúc 23-3-2012 02:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách