Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-7-2012 01:14:34 | Xem tất
Phim này hay cực luôn. Mình chờ sub không nổi nên xem luôn tu tì đến tập 25 rồi, dù nghe tiếng Trung k hiểu gì hết :))
SS Ân nhìn xinh không chịu được, xinh thế moah` là gái ế thì lạ thật. Còn A.Hàn thì giọng nói nghe thật ấm áp và dịu dàng, lúc mà trẻ con thì nhìn dễ thương cực. Dù 2 anh chị có cách biệt tuổi tác nhưng mà vẫn đẹp đôi cực kỳ.
Chờ ra sub coi lại lần 2, chứ xem mà toàn đoán không hà! :))
Công nhận phim nào của SS Ân mình xem cũng thích hết, từ Ngàn vàng tiểu thư, Hoàng tử ếch, .. đến giờ phong độ vẫn không thể đổi :))
Có bản nào xem Vườn sao băng bản Trung chưa zi? Tư vấn xem hay không vậy?

Bình luận

À, dàn diễn viên trong phim có tham gia chương trình happy camp đấy, nếu bạn quan tâm thì xem cái đó đi, hay lắm, xem xong lại càng kết mấy ngày này hơn í! Kjkj :))  Đăng lúc 27-7-2012 01:40 AM
ừ ừ, nội dung khác, xem cũng hài hước ra trò! :D  Đăng lúc 27-7-2012 01:39 AM
oh, vậy ah`? tại mình xem 2 bản Nhật và Hàn rồi? Nge nói bản Trung sửa lại nôi dung chút xíu phải k vậy? Nữ chính bản Trug mình thấy oy, dễ thương thật :)  Đăng lúc 27-7-2012 01:29 AM
Ui, Vườn sao băng bản Trung Quốc mà có Trương Hàn í hả? xem đi, hay lắm ý!!! hehe, tớ xem xong bị cuồng cái couple trong phim ý luôn! :D  Đăng lúc 27-7-2012 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách