Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 24390|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Tựa Như Hai Phương Trời / Meun Kon La Faak Fah | Andrew Gregson & Matt Peeranee - Vietsub E13 END Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-5-2017 10:01:14 | Xem tất
sorru gửi lúc 27-5-2017 08:28 PM
Thanks T-zone vì đã lên project vietsub phim này. Phải nói là ban đầu không định xem ph ...

Hi bạn^^

Phần giới thiệu nội dung đúng là dựa trên bản cũ. Vì bản mới chưa phát sóng nên thật sự tớ cũng không biết nó thay đổi như thế nào để tóm tắt nữa.

Cám ơn phần góp ý của bạn nhé, khi tìm được nguồn tóm tắt phần mới cụ thể hơn thì tớ sẽ edit lại phần giới thiệu^^

Bình luận

Chỉ em mới hiểu chị =))  Đăng lúc 28-5-2017 08:39 PM
Phát sóng rồi cơ mà chưa có sub nên chị Lin lười xem =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 28-5-2017 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-6-2017 16:08:51 | Xem tất
hoanghong_v gửi lúc 3-6-2017 11:47 PM
phim này ratting có vẻ ô cao nhỉ. mình cực thích matt, vai nào cũng diễn được luôn ý ...

Thật ra với đài CH3 thì đôi lúc rating không phải là thước đo để đánh giá một bộ phim có hay hay không hay đâu ạ.

Ai cũng biết ở Thái Lan, so về con rate thì CH3 hiếm khi vượt CH7, nếu ai là fan Lakorns chắc hiểu rõ nguyên nhân vì sao, vì CH3 họ thoáng hơn về mặt bản quyền còn CH7 lẫn các nhà đài khác thì không, cho nên dù những năm gần đây phim lẫn diễn viên của CH3 rất HOT ở Thái lẫn Châu Á nhưng con rate của họ cũng không khả quan hơn.

Tuy nhiên cũng có những trường hợp rating đài 3 vượt mặt đài 7, ví dụ gần đây nhất có "Nakee" hay "Kluen Cheewit" và "Khon La Khoh Fah" cũng có vài phân đoạn vượt mặt đài 7. Nhưng có điều chúng ta phải công nhận rằng dù con rate có lẹt đẹt thì phim của CH3 vẫn mang lại giá trị thương mại tương đối ổn định.

Còn với "Muen Kon La Faak Fah", dù rating không cao nhưng lại nhận được đánh giá và phản hồi tốt từ khán giả vì nội dung phim cuốn hút và dàn diễn viên thực lực. Thú thực là mình chưa xem đâu, nhưng chỉ mỗi việc xem trailer, ost và một vài đoạn cut mà subteam post trên fanpage thôi thì mình cũng đủ tin rằng phim rất đáng xem, đặt biệt không hiểu sao mình lại rất có cảm giác với chemistry của chú Andy và chị Matt, diễn như không diễn, hợp nhau đến không nói nên lời...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách