Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Queenie_Sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tôi Có Khả Năng Giao Tiếp Đặc Biệt | Thanh Thanh Lục La Quần | MÓN QUÀ ĐẦU NĂM PAGE 87 - #867)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-8-2015 22:55:06 | Xem tất
ah, cô ơi, team anh Tùng Tuấn , khổ , a bị KS bỏ nha, KS trọng sắc khinh bạn , đề nghị TT về đội của em. thích nhất câu "Tốc độ còn nhanh hơn mình đi tè" hahaha, buồn cười rũ rượi ấy. tại cô dịch hay quá nên mới như vậy, công của cô Q là nhất đó. hihi. thanks cô nhiều nhá

Bình luận

hahaha =))  Đăng lúc 4-8-2015 08:43 AM
hahaha =))  Đăng lúc 4-8-2015 08:43 AM
tác giả viết đi đ*i mà .... =)) .... tui chuyển đi xè ... choa nóa lịch sự  Đăng lúc 3-8-2015 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-8-2015 09:48:46 | Xem tất
yêu quá, mấy em cún thông minh ghê, đọc mà cứ như đang xem mấy phim về chó đặc vụ của Mỹ ấy. hehhee. nhưng mà ko có đoạn nào về MM và KS cả, hóng 2 người này tình cảm cơ. ko biết đến bao h MM mới nói về khả năng của mình cho KS nhể? KS nhìn thấy MM nói chuyện với cún rồi, nhưng như thế cũng là bt. bh phải nói với đồ vật cơ, chắc KS sốc lắm. hiuhiu
©2024 Kites.vn | # _+ n8 z# Q% q, B- KAll rights reserved
Q ơi, spoil tí đi, tác giả có cho anh KS biết về khả năng của MM ko
©2024 Kites.vn | All rights reserved& b' L7 C" G& j
thanks cô nhiều nhé, truyện hay dã man con ngan. yêu MM của tui quá

Bình luận

Thật sự là tớ đọc đến đâu edit đến đó á ... không dám đọc hết sợ lại lười edit ... nhưng tớ nghĩ khoảng hết quyển 1 ... :((((((((((  Đăng lúc 10-8-2015 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-8-2015 14:11:46 | Xem tất
omg, em MM quá để ý đến ngực roài, nhưng con gái mà hí hí, mình hiểu mình hiểu, cái đấy gọi là "trước sau như  một, chung thủy " đó MM. mà ko lo, cứ ăn nhiều vào MM. tình hình là mình lại thích những lúc đôi này JQ hơn là thịt thà ấy. đọc mà thấy đáng yêu, với ngọt chết đi được. nhưng MM vẫn ko kể vụ giải cứu chó cho a KS nhể, chắc sợ lão ấy mắng đây mà .
©2024 Kites.vn | # H7 j  r, R) rAll rights reserved
thanks cô nhé, up liên tục là bạn thích lắm

Bình luận

Tks cô nhen :))))))))))) cơ mà tui cũng hai lưng nên cũng hiểu tâm trạng của cô ấy! :v  Đăng lúc 11-8-2015 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-8-2015 11:35:26 | Xem tất
MM chủ động thế, JQ ngập trời. anh KS tâm lí thật, nghĩ cho MM mà. mình thích những người vừa thông minh vừa tâm lí lại bình tĩnh như anh. nói chung là lúc nào cũng có uy với MM. nói gì MM cũng đều nghe hết trơn. hhehehe. thích đôi này quá. khiến cho độc giả gato gato .
©2024 Kites.vn | 7 [; J0 B+ p# u% N% }) I# @  ZAll rights reserved
thanks cô nhiều nhé. tui thích mỗi ngày 1 chương vì ngày nào tui cũng vào kites, mà cảm giác đọc thế này liền mạch hơn, chứ nếu 1 tuần mới có thì lâu, quên bớt tình tiết rồi ây. mới cả thế này như kiểu đang theo dõi phim truyền hình tình cảm ý. hihihi

Bình luận

há ghét =))  Đăng lúc 13-8-2015 03:23 PM
Ừ ... tui cũng thích mổi ngày một chương để ngày nào nàng cũng phải nhớ đến tui =))  Đăng lúc 13-8-2015 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-8-2015 21:07:26 | Xem tất
tôi vừa vào là có chương mới nè, may ghê. cô năng suất quá. hóng hóng. chap kia tôi chưa kịp cmt, thôi đọc xong chap này rồi cmt bù vậy. vụ án mới liên quan đến mèo rồi. đợt trước thì là chó. h là mèo. chắc vẫn là mấy bọn trộm chó kia thôi, có khi là cả đường dây ý chứ.
©2024 Kites.vn | ' F; F- N; o4 QAll rights reserved
thanks cô. tôi chưa đọc chương mới mà còm luôn đóa.

Bình luận

cô ơi, sửa chỗ "cô cứ miên người đàn ông miên người đàn ông rút từng quyển sách "@@ mọi hôm tui cũng hay đọc buổi sáng, tối cô có lúc nào cũng được hihi   Đăng lúc 16-8-2015 09:18 PM
*ôm*ôm* =)) hum nay tui post hơi trễ .... ^^  Đăng lúc 16-8-2015 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-9-2015 22:45:43 | Xem tất
trùi ùi, lâu quá không vào đây với Miên Miên và Kinh Sở rồi. hiuhiu. đọc liền chục chương sướng quá thể đáng luôn. truyện nhẹ nhàng, ko gay cấn quá, tình bể bình luôn. nhưng mình nghĩ cũng sắp đến đoạn gay cấn rồi cô Q nhể.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. G( L& ]( u& I9 A
vào ủn mông cô để cô có sức đi tiếp. chắc 1 tháng mới ngoi lên nhà cô một lần quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách